วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 03:05:12

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  เอาตัวแรงมาโชว์ และก็ขี้โม้ด้วย ห้าๆๆๆ
0 สมาชิก และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาตัวแรงมาโชว์ และก็ขี้โม้ด้วย ห้าๆๆๆ  (อ่าน 1799 ครั้ง)
นายอาร์ต
รักบ้านเกิด
สิงห์ตัวจริง.
เซียนสิงห์

« เมื่อ: วันพุธที่ 15 สิงหาคม 2007 เวลา 21:13:17 »

ลูกรักคนใหม่ครับ ได้มายังป้ายแดงก็ขอแต่งไว้ก่อนละกัน  Afro 
เป็นรถที่วิ่งดีนะเครื่องพันหกแต่กดเป็นมา กดเป็นมา ช่วงล่างแน่น แต่ไม่ถึงกับหนึบระดับ 405 มันเด้งไปนิดนึง
แฮนด์ริ่งดีมาก พวงมาลัยคมกว่า 405 มาก แอร์เย็นเจี๊ยบบบบบบบบ วิทยุเพลงเพราะ เบาะนั่งสบายจริงๆ
ไฟหน้าสว่าง โอ๊ว ไม่มีอะไรจะดีไปกว่านี้แล้ว แต่ก็คิดถึง 405 คันเก่า เป็นรถสเตปเทพ ดังนั้น ทีด้าคันนี้เลยต้องเจริญรอยตามพี่ของมัน เป็น ทีด้า สเตปเทพในโอกาสต่อไป.........ขี้โม้ป่ะ  Afro

* mytiida.jpg (53.55 KB, 600x328 - ดู 398 ครั้ง.)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ฝากเวปใหม่ด้วยนะครับสำหรับคนที่สนใจหนังสือผ้า
สำหรับเด็กครับ http://www.iggybooks.com
niranam
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพุธที่ 15 สิงหาคม 2007 เวลา 21:18:35 »

Grin
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
niranam
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพุธที่ 15 สิงหาคม 2007 เวลา 21:24:51 »

โดน อีก แล้ว  Evil  Evil
โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม
ใจไปไวกว่าแสง
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพุธที่ 15 สิงหาคม 2007 เวลา 22:14:18 »

อ้างถึง
ขี้โม้ป่ะ

โม้ครับ 55++
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 16 สิงหาคม 2007 เวลา 06:25:14 »

น้องโม มาสุดเลยครับ  โม มาๆ  อยากเห็น

แล้วยังคิดถึง 405 406 206 บ้างหรือเปล่าครับ อิอิอิอิ

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
iceman
สิงห์มัธยม

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 16 สิงหาคม 2007 เวลา 09:46:02 »

เป็นปลื้ม
นายอาร์ต
รักบ้านเกิด
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 16 สิงหาคม 2007 เวลา 14:07:05 »

คิดถึงแต่ไม่ใช้แล้ว ใช้รถคันเล็กๆ คล่องตัวดีนะ

ฝากเวปใหม่ด้วยนะครับสำหรับคนที่สนใจหนังสือผ้า
สำหรับเด็กครับ http://www.iggybooks.com
wut405
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 16 สิงหาคม 2007 เวลา 14:53:42 »

อาร์ต กำลัง ทำให้ผม สติแตกอีกแล้ว เพราะ ทีด้า เป็นรถที่ผมมองๆ เอาไว้เหมือนกันครับ เล่นเอามา ยั่ว กิเลสแบบนี้ ผมละสงสาร เจ้า 405 ของผม กลัวว่าจะอยู่ไม่นาน ซะแล้ว เพราะอาจ แปลงร่างเป็น ทีด้า ก็ได้นะครับ  Grin Grin Grin

แต่ตอนนี้ เจ้า 405 กำลังสมบูรณ์ ไม่ค่อยงอแงเท่าไหร่ จะขายก็เสียดาย แถม ต้องหาเงินอีกตั้ง หลายแสน เพื่อไปขอ ทีด้า ตอนนี้ก็เลยขอทำใจ ขอดูอย่างเดียว ไม่ไปขอแต่ง กลัวจะหมดตัว ตอนนี้ขอสู้ค่าซ่อมกัน เจ้า 405 ไปพลางๆก่อนละกันนะครับ

ป.ล เวปใหม่ของ อาร์ต สวยสดมากครับ เข้าเวปไป คิดว่าตัวเองยืนอยู่แถว สยาม แบบ เด็ก แนว อะไรอย่างนั้น เลยครับ

กำลังไหนจะ เท่า กำลังใจ
กำลังใจ สำคัญที่สุด
wut405
เซียนสิงห์

« ตอบ #8 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 16 สิงหาคม 2007 เวลา 15:09:19 »

ไปสมัคร เป็น สมาชิกมาแล้ว จะได้ไป กวน  Cheesy เฮ้ย ไม่ใช่ จะได้ไปดู ความสวย ของ ทีด้าบ้าง มีเงินเมื่อไหร่ จะได้เอามา ครอบครอง  Grin

กำลังไหนจะ เท่า กำลังใจ
กำลังใจ สำคัญที่สุด
Ping Mi16
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 16 สิงหาคม 2007 เวลา 17:12:46 »

ครับ เว็บ สวยดีครับ ไม่ทราบว่าใช้ CMS ตัวไหนครับ หรือ เขียนโค๊ดเองครับ

[
Int_205GR
เจ้าสิงห์น้อย 205
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #10 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 17 สิงหาคม 2007 เวลา 10:00:35 »

ภาพน้อยจัง โชว์ รอบตัวเลยสิครับ

อยากเห็น
credor
เซียนสิงห์

« ตอบ #11 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 17 สิงหาคม 2007 เวลา 11:35:39 »

สวยมากครับ  เห็นแล้วอยากได้เลย

monthon
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #12 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 18 สิงหาคม 2007 เวลา 10:17:08 »

Tida รุ่นนี้นะครับ ถ้าติดเครื่องเสียงเสียงฟังสนุกมาก เคยใส่ให้ลูกค้าครับแค่SUB 10นิ้วดอกเดียวดังสนั่นเลย คันนั้นใช้วิทยุเดิม แล้วใส่ปรีแอม์ป ของJohnnie มาผ่านแอมป์ POLK MOMO 4ch แล้วเปลี่ยนลำโพงค่หน้าเป็นBOSTON (ของแท้) หกนิ้วแยกชิ้น หลังใช้รวมชิ้น BOSTON Sub10นิ้ว  KASTARD เหล็กหล่อ ตีตู้ไม่เล็กไม่ใหญ่ อยู่ท้ายรถ  เสียงออกมามันมาก เบสหนักเหลือๆกลางแหลมกังวาน คนนั่งหลังไม่รำคาญมากเพราะคู่หลังใช้hi power ของวิทยุติดรถขับ แต่ในSET นี้ต้องใช้สายแบตใหญ่หน่อยเสียงจะออกมาแน่นกระฉับดีเพราะไฟถึง  แนะนำให้ถ้าเป็นคนชอบเครื่องเสียงนะ ติดตามนี้รับลองเกิดแน่ฮิๆๆ (แต่ช่างตีตู้เบสต้องตีเก่งๆนะ  )
opensea
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #13 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 19 สิงหาคม 2007 เวลา 00:39:56 »

O0สวยคับดูโหดดี
นายอาร์ต
รักบ้านเกิด
เซียนสิงห์

« ตอบ #14 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 20 สิงหาคม 2007 เวลา 09:32:30 »

กำลังจะอัพเกรดเครื่องเสียงเหมือนกันครับ จะยกวิทยุจากตัวนอกที่เป็นเอ็มพีสาม ซีดีหกแผ่นมาลงแทนของติดรถ แต่คงอัพเกรดแค่สายแบต สายลำโพง และลำโพง ฟังซึ้งๆ มากกว่าที่จะลงกันเยอะๆ เหมือนคนอื่นครับ ส่วนเจ้าเวปไซส์ผมเป็นแพ็คเกจมาเลย เพียงแค่เรามาแต่งหน้าทาปากครับ ก็สวยเช๊งแล้ว แต่อยากให้เวปมันดูน่ารักๆ ไม่อยากให้เป็นแมสเกินไปเลยเน้นสีสันสดใส วัยรุ่นๆ หน่อยครับ ตอนนี้ฟีตแบล็คเวปดีมาก เริ่มสั่งของมาขายบ้างแล้วครับ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์