วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2024 เวลา 23:57:22

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  สวัสดีลุง ๆ ป้า ๆ น้า ๆ ทุกท่านอ๊ะ ผมสมาธิใหม่ ขอคาราวะ
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีลุง ๆ ป้า ๆ น้า ๆ ทุกท่านอ๊ะ ผมสมาธิใหม่ ขอคาราวะ  (อ่าน 2849 ครั้ง)
FCUKRAPOKE
สิงห์มือใหม่
*

« เมื่อ: วันเสาร์ที่ 02 มิถุนายน 2007 เวลา 16:29:19 »

สวัสดีปีใหม่ทุก ๆ คนนะฮะ

ผมชื่อฟักฮะ ตอนเด็ก ๆ ผมเคยใช้ 305 แต่ได้ขายไปนานแล้วล่ะ สิ่งที่ติดใจใน PG คือ ช่วงล่าง กับเบาะนี้แหละฮะ แน่นอนจริง ๆ

ตอนนี้มีโครงการหา 406 สวย ๆ อยู่ ยังไงช่วยชี้แนะด้วยนะฮะ

ชกถ. ผมมีเวปอีกเวปหนึ่ง ซึ่งชื่อว่า No Logo Car Club เป็นเวปไร้สังกัดยี่ห้อรถ เปิดทำการเพื่อการคลายเครียดโดยเฉพาะ ถ้าลุง ๆ ป้า ๆ น้า ๆ เบื่อจากการทำงาน ให้ลองเข้ามาดูนะฮะ เวปอาจจะแซวกันแรงไป แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นพวกเรารักกันฮะ และขอยินดีตอนรับทุก ๆ ท่านมาร่วมแจมได้เสมอนะฮะ

แค่นี้นะ  Roll Eyes Grin Cheesy Smiley Evil Afro

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

wut405
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 02 มิถุนายน 2007 เวลา 17:39:11 »

เรียกพี่ได้ไหม แล้วเอา กันชนไปหนึ่งข้าง ถ้าเรียกอา รับ ค่าซ่อมแซม

อะคนในชมรมไม่ได้ แก่ ขนาดนั้นนนนนนน พึ่งทำบัตรประชาชน เมื่อเดือนที่แล้วเอง

ยังไง ก็ ยินดีต้อนรับ ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

กำลังไหนจะ เท่า กำลังใจ
กำลังใจ สำคัญที่สุด
โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม
ใจไปไวกว่าแสง
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 02 มิถุนายน 2007 เวลา 19:05:49 »

อ้างถึง
พึ่งทำบัตรประชาชน เมื่อเดือนที่แล้วเอง

ทำครั้งที่เท่าไหร่ครับ ฮิๆ
zero1
สิงห์มัธยม

« ตอบ #3 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 02 มิถุนายน 2007 เวลา 20:10:36 »

หวัดดีครับ

The Good Old Days Of Cheap Puggs Are Over.
 -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 02 มิถุนายน 2007 เวลา 20:16:15 »

ยินดีต้อนรับครับ

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
GRi
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #5 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 02 มิถุนายน 2007 เวลา 20:32:54 »

ยินดีต้อนรับครับ ...............
sensen

« ตอบ #6 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 02 มิถุนายน 2007 เวลา 21:01:03 »

ผมสมาธิใหม่   <<  มันเป็นยังไงเหรอครับ   Cheesy

ยินดีต้อนรับครับ
ภณ(PON)
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 03 มิถุนายน 2007 เวลา 06:07:47 »

เรียกพี่ได้ไหม แล้วเอา กันชนไปหนึ่งข้าง ถ้าเรียกอา รับ ค่าซ่อมแซม

อะคนในชมรมไม่ได้ แก่ ขนาดนั้นนนนนนน พึ่งทำบัตรประชาชน เมื่อเดือนที่แล้วเอง

ยังไง ก็ ยินดีต้อนรับ ครับ
ขอผมเพิ่งทำบัตรประชาชนไปเมื่อวันที่ 24 พ.ย. 50 เองครับ 555555

http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
wut405
เซียนสิงห์

« ตอบ #8 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 03 มิถุนายน 2007 เวลา 07:48:37 »

ของผม รอบที่ 4 คุณ ปอนด์ คงรอบที่ 3 แต่ของผม หายบ่อย เลยทำเยอะ

ส่วนคุณ ปอนด์ คงทำของจริง ตามอายุบัตร เอ้ รอบ 3 ก็น่าจะ ใกล้ วัยทองแล้ววววว อิ อิ อิ

bg
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 03 มิถุนายน 2007 เวลา 14:05:30 »

หวัดดีครับน้าฟัก  ไหนโดดมาถึงนี้ได้ล่ะ

แล้ว ไอคันเก่าจะเอาไปไว้ที่ไหน.....หรือว่าน้าฟักจะยกให้ผม....อิอิ

จำได้รึป่าววาใคร.......

ถ้าจำไม่ได้ก้อมาเจอกันที่ เรือนพระยาการช่างก้อแล้วกันน่ะ Evil Evil

ถ้าเรามาร่วมกันสร้างความมั่นใจใน  PEUGEOT

รถดีๆ แบบนี้ก้อคงจะมีคนกล้าใช้มากขึ้นน่ะครับ  ช่วยกันครับ
FCUKRAPOKE
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 11:45:47 »

อารายกันเนี่ย ยังมาเจอพวกซ่อมรถที่อยู่เดียวกันอีกเหรอ

bg ให้เดาก็คงจะเป็น Boy Gorge แน่ ๆ เลย  Cheesy Cheesy Cheesy

pinky
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #11 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 11:50:12 »

เออ เวบนี้เรียกพี่ได้ไหม มั๊ย มั๊ย (ไม่มี๊ ไม่มี ป้า เป้อที่ไหน)
ยังวัยรุ่นอยู่เลย แต่ยังงัยก็ยินดีต้อนรับเสมอ
FCUKRAPOKE
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 12:02:35 »

แหม คนในเวบนี้ไม่ค่อยจะยอมแก่กันเท่าไหร่เลยนะ  Cheesy

อ่ะเปลี่ยนใหม่

อยากจะบอกกับน้อง ๆ วัยรุ่น ทุก ๆคนว่า ขอบคุณสำหับการต้อนรับฟักนะฮะ

ฟักเลิฟยูทุก ๆ คน  Cheesy Cheesy Cheesy

ฤทธิ์ อำมหิต
XU10J2
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #13 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 12:06:30 »

ฟักเลิฟยูทุก ๆ คน  Cheesy Cheesy Cheesy

ยินดีต้อนรับครับ แหม ชื่อล็อคอินหวาดเสียวจัง อิอิ เห็นพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก ดีนะที่ประโยคท้ายไม่พิมพ์คำว่าเลิฟตกไปด้วย อิอิ

สัมพันธภาพอันดี แม้จะมีมายาวนานสักเพียงใด ล้วนแล้วแต่เริ่มมาจากหนึ่งวัน
FCUKRAPOKE
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 12:40:52 »

ยินดีต้อนรับครับ แหม ชื่อล็อคอินหวาดเสียวจัง อิอิ เห็นพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก ดีนะที่ประโยคท้ายไม่พิมพ์คำว่าเลิฟตกไปด้วย อิอิ

อยากพิมพ์ตกเหมือนกันฮะน้าฤทธิ์ รือชัย แต่กลัวไม่ผ่าน กบว ^ ^

bg
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #15 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 13:22:59 »

อารายกันเนี่ย ยังมาเจอพวกซ่อมรถที่อยู่เดียวกันอีกเหรอ

bg ให้เดาก็คงจะเป็น Boy Gorge แน่ ๆ เลย  Cheesy Cheesy Cheesy

ฮ่ะ...อย่างนี้ก็.....ตายเลยตู........

ถ้าเรามาร่วมกันสร้างความมั่นใจใน  PEUGEOT

รถดีๆ แบบนี้ก้อคงจะมีคนกล้าใช้มากขึ้นน่ะครับ  ช่วยกันครับ
Woody
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #16 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 13:36:06 »

เล่นฝรั่งปนไทย เสียวแย่เลย ยังไงก็ ยินดีต้อนรับครับ

ขอผมเพิ่งทำบัตรประชาชนไปเมื่อวันที่ 24 พ.ย. 50 เองครับ 555555

ตกลงเขาให้ทำบัตรประชาชน ล่วงหน้าได้กี่เดือน  Cheesy

หมายเหตุ :

เห็นชื่อแล้วนึกถึงแกงเขียวหวาน "ฟัก" กินกับขนมจีนหรือข้าวสวยก็ได้ เหยาะพริกน้ำปลาสักหน่อย ถึงพริกถึงขิงละแม่คุณ !! ไปก่อนหละ
ภณ(PON)
เซียนสิงห์

« ตอบ #17 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 15:29:28 »

ใครพูดถึง กบว ครับ 55555

FCUKRAPOKE
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 15:41:12 »

กบว ของvlove แปลว่า "กรูบอกเมิงแว้ววว" รึเปล่าฮะน้าปอนด์

ชกถ. bg ว่าแล้วว่าต้องเป็นน้าพันที่รักแห่งวงการร้านขายยาเรานี่เอง

wut405
เซียนสิงห์

« ตอบ #19 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 16:17:00 »

เจ้าของกระทู้ บอกแล้ว อย่าเรียกว่าน้า ได้ยินแล้วแสลงใจ เหมือนมันกำลัง ใกล้เข้าโลงไปทุกที ยังไงไม่รู้

เพราะฉะนั้น ห้ามเรียกว่า น้า เรียก พี่ ได้อย่างเดียว ถือว่า น้า (เฮ้ย ) พี่ ขอร้อง นะจ๊ะ หลานๆ

FCUKRAPOKE
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 16:30:25 »

เรียกพี่ก็ได้ฮะน้าwut405  Grin Grin Grin

วันนี้รถเป็นอะไรไม่รู้ มีอาการเหมือนเร่งไม่ขึ้น

สงสัยต้องเข้าอู่เรือนพระยาการช่างซะละ เผื่อเจอช่างเก่ง ๆ จะได้ให้ช่างจับจูนซะหน่อย  Icecream Dance Dance Happy Loll

credor
เซียนสิงห์

« ตอบ #21 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 16:54:22 »

Grin

ก้อนกรวด
GRI GOLD

« ตอบ #22 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 มิถุนายน 2007 เวลา 21:08:43 »

Cheesy Cheesy Cheesy
wut405
เซียนสิงห์

« ตอบ #23 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 มิถุนายน 2007 เวลา 09:59:43 »

อ้างถึง
วันนี้รถเป็นอะไรไม่รู้ มีอาการเหมือนเร่งไม่ขึ้น

มีอะไรให้พี่ช่วยบ้างไหม เพราะรถพี่ วิ่งไม่เคยต่ำกว่า ร้อยแปด จริงๆนะ ไม่ได้โม้ แบบวิ่ง 108 ง๊ะ  Grin

อิ อิ อิ

หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์