วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2024 เวลา 18:36:38

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  รายงานการซ่อม 605
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการซ่อม 605  (อ่าน 823 ครั้ง)
virachai_v
สิงห์มัธยม

« เมื่อ: วันจันทร์ที่ 02 เมษายน 2007 เวลา 20:40:55 »

หายางรองฝาวาล์วนานมาก สุดท้ายได้ความกระจ่างว่าเค้าขายยกฝา ถูกสุดเจอแค่ 3 พันกว่าแต่ของดันไม่มี
วิธีแก้เค้าให้ใช้น้ำยาพอกแทนครับ ผมใช้ปะเก็นหนังรองแล้วพอกตาม ตอนนี้สังเกตุการณ์ดูว่ามันอยู๋มัย

ใครอยากได้อะหลั่ยใหม่ราคาถูกบอกนะครับ ตอนนี้ผมได้ศูนย์ที่ผ่านฟ้า
เป็นศูนย์ของคนรู้จักกัน ถ้าได้เบอร์เด๋วจะมาลงบอกข่าวนะครับ เค้าบอกว่ามีส่วนลดให้เปนพิเศษ ผมเลยขอให้กับ
สมาชิก vlove ด้วยเลย อิอิ

สรุปงวดนี้โดนแค่หมื่นสาม ทำไปอย่างที่บรรยายไว้คราวที่แล้ว... โล่งอกหน่อยครับ
เด๋วจะไปหา 17" มาลง ไว้สวยแล้วจะถ่ายรูปมาอวดนะครับ

step ต่อไป:
ผมจะเซทเทอร์โบ เอาโลว์บูสท์ ไว้ยามออกตัวกะเร่งแซงพอ เส็ดแล้วใครอยากลองบอกได้ครับ
เสียดายเปนรถขับหน้าไม่งั้นผมหาเกียร์ธรรมดาชนแล้ว รถขับหน้าผมไม่กล้าเปลี่ยน กลัวแฮนลิ่งเสีย การกระจายน้ำหนักไม่ดีเด๋วไม่หนุก

เอาเปนจะคอยอัพเดทกันตลอดครับ

โชคดีครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
intra
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #1 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 02 เมษายน 2007 เวลา 21:42:19 »

เดิมๆน่ะดีอยู่แล้ว อย่าไปเปลี่ยนเลย แล้ว โทรศัพท์น่ะ ก็พยายามเปิดไว้ด้วยนะ อย่าไปปิดเครื่อง คนโทรหาเขามาบ่นให้ฟัง ว่าติดต่อไม่ได้
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์