วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2024 เวลา 17:31:30

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  รูปผม...กับวงผมครับ!!!...
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปผม...กับวงผมครับ!!!...  (อ่าน 3573 ครั้ง)
jamesbonham
สิงห์มัธยม

« ตอบ #24 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 23 ธันวาคม 2006 เวลา 02:54:31 »

Shocked นี่แหละครับ...คุณ Pinky โลกสร้างผมมาแบบนี้...ความเป็นตัวของตัวเองที่สุดขั้ว ไม่แคร์ตัวเองแต่แคร์คนรอบข้าง!!!...กลัวอย่างเดียวว่างานครั้งหน้าผมจะกล้าคุยกับสมาชิกท่านอื่นๆหรือเปล่าว...เพราะจริงๆผมสุดจะขี้อายไม่ค่อยกล้าสบตาใครซักเท่าไหร่...(คล้ายๆปอป!!!)นอกจากบนเวที...จะเป็นคนละคนเลย(พวกเก็บกดหน่ะครับ!)...แล้วยิ่งผมกับรถของผมกับรถต่างกันลิบเลย...คอยดูรับรองมีฮาแน่ๆครับ!!!...ขอบคุณครับ...
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Int_205GR
เจ้าสิงห์น้อย 205
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #25 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 23 ธันวาคม 2006 เวลา 08:22:32 »

ภาพหลังสุดนี้ถ่ายได้อารมณ์มากครับ

รับรู้ถึงพลังเลย สุดยอดดดดดด

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หมูสิงห์
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #26 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 23 ธันวาคม 2006 เวลา 21:02:36 »

เคยเห็นแต่รูปรถ คิดว่าท่านนี้ คงหวานๆ   

ตัวจริง เซอร์ มากๆ   เท่ห์ดี ผมก็อยากทำแบบนี้แต่ เคยลองแล้ว หน้าไม่ให้ เลย เลิก อิอิ

รถเสียยินดีรับใช้ สมาชิก ทุกท่านนะครับ 01-5675456� www.rodyok.net

Bron_405
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #27 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม 2006 เวลา 17:30:26 »

ผมก็เคยอยากเห็นคุณjamesbonham มานานแล้ว(ตีส) มากกว่าที่คิดครับ แต่ก็เป็นคนอ่ะนะไม่เห็นมีไรแปลก ก็แค่คนชอบแบบเนี๊ยะแบบที่ตัวเองชอบ ก็ไม่เห็นจะใช่ ดี/ไม่ดี ยินดีที่ได้เห็นครับและคงมีโอกาสได้พบกันนะครับ โชคดี ปีใหม่ครับ Cool Afro
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #28 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม 2006 เวลา 22:45:14 »

เดียว Meeting กัน ผมจะแนะนำมือกลองให้คุณ jamesbonham  รู้จักครับ คิกๆๆ

นักดนตรีเยอะเหมือนกันนะครับที่ใช้ peugeot สงสัยตั้งวงได้แล้วละครับ คิกๆๆ

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
jamesbonham
สิงห์มัธยม

« ตอบ #29 เมื่อ: วันอังคารที่ 26 ธันวาคม 2006 เวลา 19:00:23 »

Cheesy ยินดีครับคุณปอนด์และอีกหลายๆท่านที่อยากรู้จักกับผม ผมเองก็อยากรู้จักทุกๆท่านเช่นกัน!!! มันมีข้อสังเกตุอย่างนึงที่ผมสงสัยอยู่...นักดนตรีอาชีพที่ผมรู้จักหลายๆคนโดยเฉพาะมือกลองใช้PGกันหลายคน 305,309,405 ถามเค้าๆบอกไม่รู้...มันชอบหน่ะ...ดูมันเท่ห์และเด่นดีเวลาวิ่งบนถนน ดูเป็นยุโรปๆดี(ไม่ยุ่น)แถมซ่อมไม่แพง สรุปว่าถูก!!!...เออ...ผมก็เลยไม่ถามต่อเดี๋ยวจะหาว่ายอกันเอง...ส่วนงานหน้าผมจะไปร่วมงานแน่ๆครับ...ขอบคุณครับ!!!
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์