วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2024 เวลา 12:38:53

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  หลายคนถามโทรมาถามผมว่า....
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หลายคนถามโทรมาถามผมว่า....  (อ่าน 1035 ครั้ง)
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« เมื่อ: วันอังคารที่ 07 พฤศจิกายน 2006 เวลา 22:15:39 »

ไม่ได้เป็นสมาชิกชมรม เพราะยังไม่ได้สมัครมาได้หรือไม่ครับ

มาได้ครับ ครั้งที่ 1 กับ 2 นั้นมีคนขับรถยี่ห้ออื่นมาโฉบดู Peugeot ตั้งหลายคันครับ
บางคนก็มาสมัครสมาชิกในวันงานก็มีครับ

ดังนั้นมาได้หมดครับ ไม่ว่าจะเป็นสมาชิกเราหรือไม่ก็ตามครับ

เพราะงานชื่อ รวมพลคนรัก Peugeot ครั้งที่ 3 นะครับ
ใครรักชอบ Peugeot ก็มาได้ทั้งหมดแหละครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
ฤทธิ์ อำมหิต
XU10J2
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพุธที่ 08 พฤศจิกายน 2006 เวลา 06:54:13 »

อืมมม.... มีเหตุผลๆ แต่ถ้าให้คนที่รักคนขับเปอโยต์มาด้วย สงสัยจะต้องย้ายที่จัดไปเป็นหัวลำโพงนะคับ จะได้สับรางกันทัน อิอิ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

สัมพันธภาพอันดี แม้จะมีมายาวนานสักเพียงใด ล้วนแล้วแต่เริ่มมาจากหนึ่งวัน
addy
สิงห์มัธยม

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพุธที่ 08 พฤศจิกายน 2006 เวลา 13:37:01 »

:)วันนี้ไปเจอพี่ คนนึง แกขับ 504 ดูแล้วรถสวยดี เลยชวนมาด้วย แกบอกว่า คันนี้ไปทั่วประเทศแล้ว แกสนใจมาก และอยากมาเจอ คนรัก peugeot ด้วยกัน ด้วยครับ แกดูแลรถดีมากครับ ตัวผมเองก็จะไปด้วย 306 cabriolet จะติดอะไหล่ที่ไม่ใช้ไปดว้ยครับ มี ไฟหน้า ไฟเลี้ยว ทั้งซ้ายขวา กุญแจ เก่า รอบคัน พร้อมระบบ remote อ้อ มีไฟเลี้ยวสีส้ม เล็กๆ ที่แก้มหน้า ทั้ง 2ข้างด้วย ครับ เผื่อใครอยากได้ครับ
S.N.N. GANG
สิงห์มัธยม

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 พฤศจิกายน 2006 เวลา 08:34:42 »

ไม่รู้จักใครเหมือนกัน แต่รักสนุก เลยสมสนุกให้สุดเหวี่ยง
405 GTI6
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 พฤศจิกายน 2006 เวลา 09:21:06 »

ไปกันเยอะๆนะครับ ผมก็ไม่ค่อยรู้จักใครเหมือนกัน ขอให้เป็นคนที่รักเปอโยต์ครับ  Afro
Chapa
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 พฤศจิกายน 2006 เวลา 11:20:54 »

......อยากไปงานฯ เหมือนกัน  ....แต่ผมอยู่ปัตตานี..........ยังไม่มีกำหนดการเข้ากรุงฯ ช่วงเวลานั้นด้วย......(..ถ้าจัดที่หาดใหญ่..สตูล หรือ ยะลา..นราฯ  ผมไปร่วมงานแน่..)
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์