วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2024 เวลา 19:31:52

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  แจ้งคุณโบว์เรื่องsport light 406 ไม่มี แต่ไปเจอหน้าตัด 306 แทน
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งคุณโบว์เรื่องsport light 406 ไม่มี แต่ไปเจอหน้าตัด 306 แทน  (อ่าน 1310 ครั้ง)
ต้อม
สิงห์ตัวจริง

« เมื่อ: วันศุกร์ที่ 30 มิถุนายน 2006 เวลา 13:56:10 »

ผมไปถาม sport light ของ 406 ที่เชียงกงแถวบ้านให้แล้วไม่มีนะครับ  แต่ไปเจอหน้าตัดของ 306 แทน ตัดเหนือไฟหน้าประมาณนิ้วถามที่ร้านบอกหมื่นนิดๆ ผมไม่ทราบว่าจะมีหม้อน้ำมาด้วยหรือเปล่านะครับ มองเห็นแต่ด้านหน้ามีกันชนไฟหน้าสองข้างและตะแกรงหน้าของ 306 สีกันชนเป็นสีแดงเลือดหมู
ที่ร้านบอกว่าไม่ได้แยกชิ้นขายนะครับ ตัวโคมไฟโคมยังขาวอยู่สีเหมือนกันทั้งสองข้าง เพื่อนๆท่านใดสนใจก็แจ้งมาเดี๋ยวผมจะไปถ่ายรูปกับข้อเบอร์ที่ร้านมาให้
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
406man
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 30 มิถุนายน 2006 เวลา 14:13:16 »

ขอบคุณครับ อิอิ ตามล่ากันต่อไป  Grin
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ปิ๊ก
Heavenly Aerokits
สิงห์มัธยม

« ตอบ #2 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 01 กรกฎาคม 2006 เวลา 10:44:52 »

สปอตไลท์ให้ลองไปดูที่เซียงกงบางนาสิครับ มีอยู่หลายคู่ ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะคู่ละสองพันกว่าๆ ส่วนร้านอยู่แถวๆ กลางๆ ซอย คือถ้าเข้าจากปากซอยก็วิ่งไปเรื่อยๆ ร้านอยู่ซ้ายมือครับ แต่อย่าถามชื่อร้านนะ เพราะผมก็จำไม่ได้เหมือนกัน แต่เคยไปซื้อไฟหน้ามาจากร้านนี้

อ้อ... คุณโบไปเอายาง (ที่ผมขายให้น่ะครับ) ที่อู่อาหรือยัง เห็นสภาพยางหรือยัง หวังว่าคงถูกใจนะครับ

306cc
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 01 กรกฎาคม 2006 เวลา 11:20:21 »

มารอดูรูปกะเบอร์โทร  Wink
406man
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 01 กรกฎาคม 2006 เวลา 13:06:41 »

ไปเอายางคุณ Prologue  ใส่แล้วครับ
ขากลับสระแก้ว เลยได้ลองยางใหม่ นุ่ม หนึบ ดีครับ
ป๋าบอย
สิงห์มัธยม

« ตอบ #5 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 01 กรกฎาคม 2006 เวลา 13:23:58 »

ตาโบ....ได้ข่าวกระจกไฟฟ้ารุ่นนี้ไปดัดแปลงเขาใหม่เหรอใช้ไม้ค้ำน่ะ หาเชียงกงไม่ได้ก็ปิดตายไปเลย อีก 3 บานยังใช้ได้เผื่อในกรณีที่แอร์เสีย.........จะไปดู 406 แย้วววววววววววววววว
ปิ๊ก
Heavenly Aerokits
สิงห์มัธยม

« ตอบ #6 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 01 กรกฎาคม 2006 เวลา 15:02:59 »

อิอิ คุณโบใช้ไม้ค้ำกระจกเหมือนรถผมเมื่อก่อนเลยอะ แต่ตอนนี้ซ่อมแล้ว โดนไปเกือบหมื่น... เศร้าเลย เคยไปเดินหาของเซียงกงเหมือนกัน มันหาไม่ค่อยได้อะครับ ที่มีของ พี่แกก็เล่นขายพร้อมประตูทั้งบานเลย  Shocked ... จะให้กรูเอามาทามอาราย...

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์