วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 17:26:36

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  เซ็งวะ
0 สมาชิก และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งวะ  (อ่าน 1452 ครั้ง)
petch1
สิงห์ประถม
**

« เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2011 เวลา 21:02:32 »

เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ เพราะซื้อ p 2o5 โดยที่ไม่มีความรู้และไม่เคยใช้ มีปัญหามากมายที่จะถาม แต่....อนิจา โพสต์มาไม่มีคนตอบ ทั้งเรื่องมอเตอร์เดินเบาที่เสีย แหล่งหาซื้อหรืออู่ที่ซ่อม ก็เลยต้องพึ่งตนเอง ไม่เหมือนเวปอื่นๆที่เป็นสมาชิกแล้วสอบถามเรื่องปัญหารถ จะมีผู้รู้เข้ามาตอบและให้คำแนะนำที่ดี แต่เวปนี้ไม่มีเลย ดังนั้น จึงขอพึ่งตนเองดีกว่าคงไม่หวังพึ่งอะไรแล้วสำหรับเวปนี้ ...อัตาหิ อัตโนนาโถ   เซ็งวะ   Aah Aah โหไม่นะ โหไม่นะ  
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
teei
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2011 เวลา 21:12:01 »

เอ๊...ขอถามเพราะความไม่รู้เหมือนกัน
ดูจากสถิติ คุณพี่ก็เพิ่งโพสกระทู้นี้เป็นกระทู้แรก...หรือเปล่าครับ เพราะหากระทู้เก่า ๆ ของพี่ไม่เจอเลย

ใครเห็นกระทู้ที่พี่ Petch1 เค้าเคยถามเกี่ยวกับ 205 ไว้ช่วยโพสลิงค์ของกระท้นั้นไว้หน่อยครับ เผื่อมีคำตอบช่วยเหลือเพิ่มเติมเข้ามา
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
nun
คนร้อยเอ็ดครับ
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2011 เวลา 21:14:45 »

ใจเย็นๆครับ ท่านมีปัญหาอะไรเหรอครับ  ท่านยังไม่ตั้งคำถามเราจะทราบปัญหาได้อย่างไร  เห็นท่านพึ่งมี 1 กระทู้เอง เป็นกระทู้นี้หรือว่ากระทู้อื่นครับ ปัญหาของท่าน หากผมพอช่วยได้ก็ยินดีครับ

มิตรภาพไร้พรมแดน
Tel 0868569846
405 gr  3s ge ไอดีกลม  ,    306 SR เดิมๆ
AB NORMAL
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2011 เวลา 21:26:31 »

งง
งงเหมือนกันครับ มาก็ใส่เลย  งง
ไปโดนทีี่่ไหนมาเหรอครับ แล้วเว็บอื่นที่ว่านั้นเว็บไหนครับ ว๊าก
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2011 เวลา 21:26:52 »

ผมก้อ ง ง

เป็นกระทู้แรก

แล้วมาบอกว่า ถามมาเยอะ

ไม่เข้าใจ ว่า ท่านมีวัตถุประสงค์อะไรกันแน่

สมัครสมาชิกก้อ ไม่กี่วันนี้เอง  แต่ กระทู้ของท่าน มันกระทู้ที่ 1 ชัดเจน

เช่นเดียวกับท่าน ตี๋

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
Tako405
ครูบ้านนอก

« ตอบ #5 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2011 เวลา 21:27:04 »

เท่าที่เห็นเพิ่งตั้งกระทู้แรก  แล้วมิทราบว่าเข้ามาถามตอนไหนเหรอ ...

หรือว่าคิดในใจ  แล้วใครจะรู้มั้ยครับท่าน ...  ลองเปิดดูสิครับกระทู้ต่าง ๆ พี่ ๆ ช่วยกันตอบเต็ม

ถ้าโม้แล้วเข้าตัวเองก็อย่าเลยนะครับ

ชีวิต คือ การเดินทาง ล้มบ้าง เจ็บบ้าง ผิดหวังบ้าง  เป็นสิ่งที่คอยย้ำเตือนตัวเราว่า " ยังมีลมหายใจ "
Gun'n
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #6 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2011 เวลา 21:32:22 »

.. เคสแบบนี้ โผล่มาบ่อย
.. หนสุดท้าย   "หน้าใหม่" เข้ามาก็ มาด่าเค้าว่า กินกันเอง ขายกันเอง หากินกันเอง
.. นี่ เข้ามากระทู้แรก ก็มาด่าเค้าเปิงอีก หาว่าไม่ตอบคำถาม ทั้งๆทีเ่ป็นกระทู้แรก ดีที่ มีคนจับผิดได้ แต่ก็คงเหมือนเ้ดิมเงียบหาย ไปกับสายลมอีก

.. ไม่อายคนอื่น ก็ละอายแก่ใจตนเองบ้าง
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2011 เวลา 21:33:57 »

อย่างงร้ก้อเซ้งหวะ

เหมือนชื่อกระทู้

* งง มาก.JPG (68.96 KB, 836x395 - ดู 251 ครั้ง.)

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
teei

« ตอบ #8 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2011 เวลา 21:34:18 »

พาออกทะเลดีกว่ามั๊ง เฮฮาไปเลยพี่ 5555+
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #9 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน 2011 เวลา 21:34:54 »

ขอล๊อคนะครับ เพราะสงสัยจะล่อเป้า และมาม่าครับ

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์