วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 18:46:38

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  จิ้งจกโดดเข้ารถผม...
0 สมาชิก และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จิ้งจกโดดเข้ารถผม...  (อ่าน 2828 ครั้ง)
serph เกิ้บๆ
สิงห์มัธยม

« เมื่อ: วันศุกร์ที่ 09 กันยายน 2011 เวลา 19:04:07 »

Aah มะคืนเปิดประตูปุ้บมันตัวขนาดนิ้วชี้โดดสวนเข้ามาเลยทันทีจากกำแพงที่จอดรถ :เหงื่อแตก:  :เหงื่อแตก:  :เหงื่อแตก:
หลบแทบไม่ทันกันเลยทีเดียวๆ...  โหไม่นะ

วันนีก้อลองหาทั้งวันไม่เจอ หลอนมากๆคืนนี้ ใครมีวิธีเชิญเค้าออกแบบละมุนละม่อมบ้างครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เวรกรรมมันมี อย่าโทษปี่โทษกลอง
Gun'n
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #1 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 09 กันยายน 2011 เวลา 19:20:27 »

.. สงสัยต้องคอยตามกลิ่น แหล่ะครับ ลงอีกแบบนี้หาตัว จับยาก   
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
OleyDavidson
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 09 กันยายน 2011 เวลา 22:10:29 »

เอาการบูน ใส่ในรถเยอะๆ แล้วแง้มกระจกลง นิส1 ทั้ง4บาน   เอาให้แสบจมูกจิ้งจก กันไปเลย อิอิ
No กะล่อน
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 10 กันยายน 2011 เวลา 08:16:31 »

จอดรถในที่มืดครับ  เปิดกระจกลงเหมือนพี่ OleyDavidson เดียวเขาคงออกมาหาอะไรกินเองนะครับ
สิงห์มัธยม

« ตอบ #4 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 10 กันยายน 2011 เวลา 12:51:24 »

เปิดไว้แล้วครับกะจก ตะกี้เปิดประตูไปเหนนั่งอยู่บนเบาะฝั่งคนขับ ผมก้อไม่กลัวนะครับแต่ไม่กล้าจับเลยเอาผ้าห่อมือไว้แล้วจับ แต่เค้าหลุดไปใด้เหลือทิ้งไว้แต่ห้างดิ้นดุกดิกๆ ล่าสุดตอนนี้ซื้อจิ้งจกปลอมไว้ในรถอีกสองตัว ไว้เปนเพื่อนกะเค้าไปก่อน อิอิ

เวรกรรมมันมี อย่าโทษปี่โทษกลอง
peugeotpro
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #5 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 10 กันยายน 2011 เวลา 15:18:43 »

เจ๋ย เป็นเหมือนผมเลย มีสัปปะหลาด ในรถ แต่ของผมเป็นตะขาบอะ ตัวปประมาณนั้วโป้งเลยอะ เมื่อวันก่อนขับกลับบ้านตอนมืด
เอ๊ะๆๆๆไรว่ะ ไต่แขน นึกว่าคิดไปเอง หันไปดูตะขาบตัวใหญ่มาก ปัดแทบไม่ทัน เกือบโดนต่อยแล้วอะ จนวันนี้ยังหาไม่เจอเลยอะ
หลอนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ช่วงนี้ฝนตก แล้วบ้านผมอยู่ใกล้ป่าด้วย สงสารมันคงไม่มีที่หลบฝน เลยมาอยู่ในรถเรา ดีนะที่ไม่ใช่งู ไม่งั้นตายๆแน่ๆ
poom115
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 12 กันยายน 2011 เวลา 10:43:55 »

เจ๋ย เป็นเหมือนผมเลย มีสัปปะหลาด ในรถ แต่ของผมเป็นตะขาบอะ ตัวปประมาณนั้วโป้งเลยอะ เมื่อวันก่อนขับกลับบ้านตอนมืด
เอ๊ะๆๆๆไรว่ะ ไต่แขน นึกว่าคิดไปเอง หันไปดูตะขาบตัวใหญ่มาก ปัดแทบไม่ทัน เกือบโดนต่อยแล้วอะ จนวันนี้ยังหาไม่เจอเลยอะ
หลอนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ช่วงนี้ฝนตก แล้วบ้านผมอยู่ใกล้ป่าด้วย สงสารมันคงไม่มีที่หลบฝน เลยมาอยู่ในรถเรา ดีนะที่ไม่ใช่งู ไม่งั้นตายๆแน่ๆ

นึกภาพตามแล้วสยองจริงๆครับ....... :หนาวจัง: :หนาวจัง: :หนาวจัง:
peugeotpro
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #7 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 12 กันยายน 2011 เวลา 12:20:35 »

ตอนนี้เจอตัวและครับ ดูดฝนเมื่อวันเสาร์มันออกมาพอดี เลยจัดการปล่อยป่าซะ
valentine2525
เซียนสิงห์

« ตอบ #8 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 12 กันยายน 2011 เวลา 13:04:25 »

โอยยยยย
สิงห์มัธยม

« ตอบ #9 เมื่อ: วันอังคารที่ 13 กันยายน 2011 เวลา 19:35:13 »

เช่นกันครับ ของผมออกมามะคืนนัดกะเพื่อนแถวย่านบันเทิงที่หนึ่ง จอดรถเสดเดินลงมาล้อครถ กะลังเดินออกมาเด้กรับรถบอกพี่ๆแป้บนึงผมหันไปปุ้บมันโดดออกมาจากหลังเสื้อผมพอดี
(เด็กรับรถเขาเหนเกาะหลังมาเลยเรียกผม) แหมอยากมาเที่ยวด้วยกันก้อน่าจะบอกตั้งแต่แรก ฮ่ะๆ

:ประหลาดใจ:

Monobo
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #10 เมื่อ: วันพุธที่ 14 กันยายน 2011 เวลา 01:08:01 »

เช่นกันครับ ของผมออกมามะคืนนัดกะเพื่อนแถวย่านบันเทิงที่หนึ่ง จอดรถเสดเดินลงมาล้อครถ กะลังเดินออกมาเด้กรับรถบอกพี่ๆแป้บนึงผมหันไปปุ้บมันโดดออกมาจากหลังเสื้อผมพอดี
(เด็กรับรถเขาเหนเกาะหลังมาเลยเรียกผม) แหมอยากมาเที่ยวด้วยกันก้อน่าจะบอกตั้งแต่แรก ฮ่ะๆ

:ประหลาดใจ:
นั่นไงว่าแล้วต้องเป็นตัวผู้....555
555
supaphol reancharoen
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันพุธที่ 14 กันยายน 2011 เวลา 09:31:46 »

หมายเลขทะเบียนรถของ คุณ serph เลขอะไรครับจะเอาเทงหวย คุณกำลังมีโชคนะจะบอกให้
สิงห์มัธยม

« ตอบ #12 เมื่อ: วันพุธที่ 14 กันยายน 2011 เวลา 17:11:30 »

หมายเลขทะเบียนรถของ คุณ serph เลขอะไรครับจะเอาเทงหวย คุณกำลังมีโชคนะจะบอกให้

อืมน่าลองครับ ไกล้หวยออกแล้วด้วย ถ้าพี่สนใจจะตีเปนเลขให้ pm มาใด้ครับ

darkvirus
สิงห์มัธยม

« ตอบ #13 เมื่อ: วันพุธที่ 21 กันยายน 2011 เวลา 15:37:44 »

เป็นผมกรี๊ดไปแล้วครับ

มาจอยกันใน facebook ได้แล้วนะคร๊าบ
seach หา ได้เลย VlovePEUGEOT มาคุยกันสด ๆ ได้เลยครับ
หรือคลิ๊ก ที่ >> http://www.facebook.com/?ref=home#!/home.php?sk=group_149563268450461
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #14 เมื่อ: วันพุธที่ 21 กันยายน 2011 เวลา 16:15:55 »

...จิ้งจกก็ เจ็ดเจ็ดรึป่าวครับ อิ อิ...!!!
   ...แดงแก้วผม หนู(ตัวเริ่มโต)เข้าไปในห้องเครื่อง อาทิตย์ก่อนเปิดฝากระโปรงเพราะมีกลิ่นเหม็นๆโชยออกมา เปิดดูใจหายวาบ...!!! หนูตัวนี้ชะตาขาด ตายตรงร่องกระโปรงหน้ากับแก้มขวา สงสัยจังหวะผมปิดฝากระโปรงจังหวะที่มันวิ่งพอดี ผลคือทับซะแบนเลยครับ...!!!  :หนาวจัง: :หนาวจัง:
   ปล.ว่าจะแชะให้ดู แต่มันสยองอ่ะครับ แถมเริ่มเน่าแล้วด้วย...!!!

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
Bj@DGR
My car
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #15 เมื่อ: วันพุธที่ 21 กันยายน 2011 เวลา 18:23:46 »

จ จ   จ๋อง แจด

" คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี" พระพรหมมังคลาจารย์ (ปัญญานันทะ ภิกขุ)   (Y)
lolicon
สิงห์มัธยม

« ตอบ #16 เมื่อ: วันพุธที่ 21 กันยายน 2011 เวลา 19:14:21 »

ผมก้อเหมือนกัน หนูเข้าฝั่งประตูคนนั่งข้าง อยู่ด้วยกันมาจะปีระ ตอนนี้อายุราว20
น่าจะเป็นหนูตะเภา เพราะตัวไม่ดำ อวบหน่อยๆขี้เล่น อยู่ในรถทีไรเหนดุ้กดิ้กๆตลอด

ความชั่วมากมี ความดีไม่ปรากฏ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์