วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 18:46:34

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  -:-: ภาพบรรยากาศ มี้ตติ้งเล็ก ๆ ชาว vlove ชุมพร :-:-
0 สมาชิก และ 19 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: -:-: ภาพบรรยากาศ มี้ตติ้งเล็ก ๆ ชาว vlove ชุมพร :-:-  (อ่าน 4293 ครั้ง)
taey405 GRI
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #24 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 08:23:53 »

555    มีแมวมองด้วย ........................... love love love
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Tako405
ครูบ้านนอก
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #25 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 08:35:14 »

ชิวนะ   อะไร

ทายซิ  พี่เต้  มหาชัย ยกแขนขวาทามอะไรเอ่ย.....

ไม่ต้องเดาก็รู้..มือขวาถือแก้ว.....
ปล.นี่ยังดีนะที่เจ้าเต้ค้างคืนเดียวไม่งั้นสมาชิกชุมพรเดือนร้อนแน่นเพราะเจ้าเต้จะต้องชวนมาดื่มทุกคืนเลย.......55555

ต้องรีบเผา  ก่อนพี่เต้จะเข้ามาในเว็บ  555+

:ใบเหลือง:
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ชีวิต คือ การเดินทาง ล้มบ้าง เจ็บบ้าง ผิดหวังบ้าง  เป็นสิ่งที่คอยย้ำเตือนตัวเราว่า " ยังมีลมหายใจ "
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #26 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 09:24:49 »

ได้ข่าวมาว่า ...หลังจากที่นายเต้ กลับจากชุมพรครั้งนี้ งานเข้าล่ะครับ ..สืบเนื่องมาจากงานมีตติ้งที่ชุมพรเป็นเหตุ
   พอกลับมาถึงมหาชัย ผบ. สั่งขังเดี่ยว ข้อหา..เมาเกินหน้าเกินตา กินหนึ่งขวดแต่ดันเมาสามขวด ..ป่านนี้ยังไม่ฟื้นล่ะคับ
   ผบ.สั่งย้ายทันทีภายใน 24ชั่วยาม จากนอนในห้องก็ให้ย้ายไปนอนหน้าบ้าน จากที่ได้นอนกอด ผบ. ก็ให้ไปกอดยางรถแทน
   งานนี้นายเต้ยื่นอุทรธ์ก็ไม่เป็นผล เพราะผบ. สั่งเด็ดขาด.. เฮ้อ เต้นะเต้ ...บอกแล้วว่าอย่ากลับมืด กลับตอนสว่างดีกว่า ..ไม่เชื่อ

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
Tako405
ครูบ้านนอก

« ตอบ #27 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 11:23:05 »

ได้ข่าวมาว่า ...หลังจากที่นายเต้ กลับจากชุมพรครั้งนี้ งานเข้าล่ะครับ ..สืบเนื่องมาจากงานมีตติ้งที่ชุมพรเป็นเหตุ
   พอกลับมาถึงมหาชัย ผบ. สั่งขังเดี่ยว ข้อหา..เมาเกินหน้าเกินตา กินหนึ่งขวดแต่ดันเมาสามขวด ..ป่านนี้ยังไม่ฟื้นล่ะครับ
   ผบ.สั่งย้ายทันทีภายใน 24ชั่วยาม จากนอนในห้องก็ให้ย้ายไปนอนหน้าบ้าน จากที่ได้นอนกอด ผบ. ก็ให้ไปกอดยางรถแทน
   งานนี้นายเต้ยื่นอุทรธ์ก็ไม่เป็นผล เพราะผบ. สั่งเด็ดขาด.. เฮ้อ เต้นะเต้ ...บอกแล้วว่าอย่ากลับมืด กลับตอนสว่างดีกว่า ..ไม่เชื่อ

ไม่นะ ไม่นะ      Aah    555   

ชีวิต คือ การเดินทาง ล้มบ้าง เจ็บบ้าง ผิดหวังบ้าง  เป็นสิ่งที่คอยย้ำเตือนตัวเราว่า " ยังมีลมหายใจ "
เจ้าเปิ๊ป
"เปอโยต์ 505 คงคุณค่า คู่เวลา"
เซียนสิงห์

« ตอบ #28 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 11:24:04 »

หนุกหนาน น่าดูนะครับ อิอิ
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #29 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 11:58:26 »

ชิวนะ   อะไร

ทายซิ  พี่เต้  มหาชัย ยกแขนขวาทามอะไรเอ่ย.....

ไม่ต้องเดาก็รู้..มือขวาถือแก้ว.....
ปล.นี่ยังดีนะที่เจ้าเต้ค้างคืนเดียวไม่งั้นสมาชิกชุมพรเดือนร้อนแน่นเพราะเจ้าเต้จะต้องชวนมาดื่มทุกคืนเลย.......55555

ต้องรีบเผา  ก่อนพี่เต้จะเข้ามาในเว็บ  555+

คุณตะโก ไม่ต้องรีบเผาหรอกครับ เพราะขนาดนี้นายเต้ หายใจแบบขัดๆแล้วล่ะ ..
                                            ไออย๋า ไออย๋า ไออย๋า

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #30 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 12:07:36 »

ไม่ทราบว่า พัสดุ ไปถึงมือท่าน วาเลนไทน์หรือยังครับ เนี่ย..............

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
draculajung
draculajung
เซียนสิงห์

« ตอบ #31 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 17:11:01 »

เต้ ขี้เอา เอ๊ยยยย ขี้ มาวววววว
เต้ มหาชัย
ตั้งสติ ก่อนสตาสร์ (เมาไม่หลับ)
เซียนสิงห์

« ตอบ #32 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 19:14:16 »

กลับถึงมหาชัยแล้วครับ มิตติ้งที่ชุมพรสนุกและเปอร์โยชาวชุมพรน่ารักมากครับ เล่นเอาเมาเลย คืนนั้นก็ได้ไปต่อ ปาปา หน้าสถานีรถไฟ ฮาทั้งคืน ขอบคุณมากครับสำหรับความอบอุ่นและมิตรภาพที่ดี มีโอกาสจะได้เจอกันอีกนะครับ

เสียงท่อมันเข้าหู อารมณ์นักสู้มันเข้าสิง
Tako405
ครูบ้านนอก

« ตอบ #33 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 19:25:14 »

กลับถึงมหาชัยแล้วครับ มิตติ้งที่ชุมพรสนุกและเปอร์โยชาวชุมพรน่ารักมากครับ เล่นเอาเมาเลย คืนนั้นก็ได้ไปต่อ ปาปา หน้าสถานีรถไฟ ฮาทั้งคืน ขอบคุณมากครับสำหรับความอบอุ่นและมิตรภาพที่ดี มีโอกาสจะได้เจอกันอีกนะครับ

แน่ใจเหรอพี่ว่าเพิ่งกลับมาถึง   เมาค้างเพิ่งฟื้นอ่ะป่าว   อิอิ

เต้ มหาชัย
ตั้งสติ ก่อนสตาสร์ (เมาไม่หลับ)
เซียนสิงห์

« ตอบ #34 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 19:39:47 »

อยู่ชุมพรฮามากครับ เมาทุกวัน เดี๋ยวนี้สาวชุมพรน่าเยอะนะครับ เล่นเอาลืมแก่เลย ออกจากชุมพร ตี 3 กะมาให้เปิดร้านทันช่วงเช้า ไม่ไหว เมาตลอดทริปต้องรอสร่าง เลยกลับช้าไปนิด

เสียงท่อมันเข้าหู อารมณ์นักสู้มันเข้าสิง
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #35 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 20:58:35 »

ตกลง ผบ. ยอมให้เข้าไปนอนในบ้านหรือยัง  ..ถ้ายังก็บอกพี่นะ เดี๋ยวจะเอาเสื่อเอาหมอนไปให้ที่หน้าบ้านล่ะกัน

เต้ มหาชัย
เซียนสิงห์

« ตอบ #36 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 21:04:51 »

พี่ก้องลงใต้ อย่าลืมแวะชุมพรนะพี่ พี่น้องชาวสิงห์ของเราที่นั้นฮาและเป็นกันเองสุดสุด สาวชุมพรเดี๋ยวนี้น่ารักนะครับ แวะชุมพรซักคืน (ถึงทั้งรถ ทั้งคน เดี๋ยวหาว่าไปไม่ถึงชุมพรนะครับ)

เต้ มหาชัย
เซียนสิงห์

« ตอบ #37 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2011 เวลา 21:07:04 »

แต่ฝนตกทั้งวันเหมือนกันนะครับ ตอนเดินทางกลับตกตลอดที่ปัดน้ำฝนแกนที่ต่อจากมอเตอร์หลุด ต้องกดใส่ตลอดทาง ใช่งานตลอด (ช่วงหน้ามรสุมภาคใต้แล้วครับ)

valentine2525
เซียนสิงห์

« ตอบ #38 เมื่อ: วันอังคารที่ 30 สิงหาคม 2011 เวลา 09:43:13 »

ไม่ทราบว่า พัสดุ ไปถึงมือท่าน วาเลนไทน์หรือยังครับ เนี่ย..............
:มอบดอกไม้: ถึงเรียบร้อยแล้วครับพี่ ได้รับเมื่อวาน ....ได้แผ่นเพลทแล้ว แต่อุปกรณ์อย่างอื่นยังไม่มี อิอิ Ho Ho ขอบคุณคร้าบบบ
เต้ มหาชัย
เซียนสิงห์

« ตอบ #39 เมื่อ: วันอังคารที่ 30 สิงหาคม 2011 เวลา 10:54:19 »

คุณ TAKO 2528 คอยล์ + โมดูลทีให้ไว้ควรมีติดรถไว้นะครับ ของพวกนี้เสียมักไม่มีอาการ ส่วนผมยังหาใหม่ได้ ที่ กทม. (ผมจะมีติดรถไว้เสมอ) เข้าใจว่าแถวชุมพรบ้านเราหาอะไหล่อยาก ยังไงถ้าอะไรเสียคอยคุยกันได้ครับ คลังอะไหล่เราอยู่เสนา กับ บางบ่อ และอะไหล่ใหม่ เอกชัยบางชิ้น (นี้ละครับมิตรภาพชาวเปอร์โย พี่จ็อดยังตัดเพลตให้โดยไม่คิดมูลค่า ส่งฟรีต่างหาก พี่น้องๆชาวเปอร์โยน่ารักทุกคน เข้า กทม.โทรมาบ้างนะ)

Tako405
ครูบ้านนอก

« ตอบ #40 เมื่อ: วันอังคารที่ 30 สิงหาคม 2011 เวลา 13:22:59 »

ครับพี่เต้  ตั้งแต่พี่เต้ให้มายังไม่ห่างจากกระโปรงหลังเลย

รอ ทริป พี่ๆ แดงแก้วล่องใต้  คงจะสนุกน่าดู

สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #41 เมื่อ: วันอังคารที่ 30 สิงหาคม 2011 เวลา 21:07:10 »

ครับพี่เต้  ตั้งแต่พี่เต้ให้มายังไม่ห่างจากกระโปรงหลังเลย

รอ ทริป พี่ๆ แดงแก้วล่องใต้  คงจะสนุกน่าดู

เหอ เหอ .....ถ้าจะรอให้พวกก๊วนแดงป๊อด เอ้ย..แดงแก้วล่องใต้ สงกะสัยว่าทริปนี้คงต้องรอให้มี สึนามิรอบสองล่ะมั้ง อิอิ ....

หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์