วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 16:18:52

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  ดูดู๊ดูดูเธอทำ Thailand only!!!!
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูดู๊ดูดูเธอทำ Thailand only!!!!  (อ่าน 1628 ครั้ง)
darkvirus
สิงห์มัธยม

« เมื่อ: วันพุธที่ 24 สิงหาคม 2011 เวลา 09:05:10 »

ใบแดง

ไม่มีคำบรรยายครับเพราะภาพมันฟ้อง Thailand Only!!! 555

แบบนี้เค้าเรียกสองมาตรฐานอ๊ะป่าว :เครียดดูดบุหรี่:
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

มาจอยกันใน facebook ได้แล้วนะคร๊าบ
seach หา ได้เลย VlovePEUGEOT มาคุยกันสด ๆ ได้เลยครับ
หรือคลิ๊ก ที่ >> http://www.facebook.com/?ref=home#!/home.php?sk=group_149563268450461
PG306SR
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพุธที่ 24 สิงหาคม 2011 เวลา 11:44:39 »

:พักสบาย:
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ท่องเที่ยวทั่วไทยไปกับ 306
Maxz-EBC Brakes
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพุธที่ 24 สิงหาคม 2011 เวลา 13:16:39 »

ชิวนะ ชิวนะ

ชอบอันนี้ 

:ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

ตัวแทนจำหน่าย
ผ้าเบรค จานเบรค EBC จากอังกฤษ
กรอง K&N แท้
ผลิตภัณฑ์หล่อลื่น Amsoil / Liqui Moly
กรองน้ำมันเครื่อง WIX
ติดต่อ Max (Authorised Dealer)
อื่นๆ -> Moty's Oil / Brembo OEM

Facebook : EBC Brakes Authorised Dealer-Nonthaburi หรือ พิมพ์ว่า @MaxEBCBRAKES ครับ

รายละเอียด จิ้มตรงนี้ ->>> http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php/topic,36
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพุธที่ 24 สิงหาคม 2011 เวลา 13:43:07 »

ชิวนะ ชิวนะ

ชอบอันนี้ 

:ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

แล้วพกวิทยุแบบนั้น คลิป มันเหน้บกับอะไรครับนั่น  เอาคลิบเน็บใว้ข้างนอก 

แล้วตัวเครื่องไปแขวนอยู่กับอะไรครับ

งง งง งง

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
darkvirus
สิงห์มัธยม

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพุธที่ 24 สิงหาคม 2011 เวลา 14:23:55 »

อยู่ในซอง 55+ รีบจัด

มาจอยกันใน facebook ได้แล้วนะคร๊าบ
seach หา ได้เลย VlovePEUGEOT มาคุยกันสด ๆ ได้เลยครับ
หรือคลิ๊ก ที่ >> http://www.facebook.com/?ref=home#!/home.php?sk=group_149563268450461
madmax
If you want pace. Prepare for war.
เซียนสิงห์

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพุธที่ 24 สิงหาคม 2011 เวลา 14:41:17 »

แล้วพกวิทยุแบบนั้น คลิป มันเหน้บกับอะไรครับนั่น  เอาคลิบเน็บใว้ข้างนอก  

แล้วตัวเครื่องไปแขวนอยู่กับอะไรครับ

งง งง งง

มันเป็นซองไส่ครับ  ยัดลงไปเลย    

ไอ้คันข้างบนนี่ต้องยึดดำเนินคดีครับ  ใครเห็นแล้วไม่ยึดก็ไม่ควรมาเป็นตำรวจ เปลืองภาษี

ยึดแล้วก็ต้องขี่กลับเองแบบในภาพนั่นแหละ  

(จะให้ผู้ต้องหาขี่เองก็กระไรอยู่)  ในรูปผมว่าเป็นรถยึดมาครับ

ส่วนคันนี้ลองพิจารณาดู   ควรยึดหรือไม่   เพิ่งได้มาสดๆยังไม่ทันได้ตรวจสอบเลขเครื่อง เลขตัวถัง

มีอยู่ในคอกเป็นร้อยๆคันครับรถแบบเนี้ย เห็นแล้วจะตกใจ

ไม่มีที่จะเก็บแล้ว   พวกรถฮอนด้า "ซี" นี่ก็เยอะ เห้นวิ่งแรงๆนี่เครื่อง เวฟ125 ทั้งนั้น

ใครมีเวฟก็ระวังๆหน่อย  

ส่วนรูปแรกบอกได้คำเดียว.........เฮ้ออออ    

* SAM_0992.jpg (116.24 KB, 500x375 - ดู 250 ครั้ง.)

If you want peace. Prepare for war.
darkvirus
สิงห์มัธยม

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพุธที่ 24 สิงหาคม 2011 เวลา 16:53:35 »

โอ้วที่บ้านผมกะมีเวฟ125 วิ่งกระฉูด จนกระบอกสูบพังไปรอบนึง ก้านหักไปรอบนึงวิ่งพระราม5ได้100กว่า -0- เดิมๆไม่ได้แต่งแรงจิงๆ เวลารีบกลับบ้านยิ่งแรง 555+  แต่ตอนนี้ขับสิงห์ไม่มีไมค์ ไม่เคยรู้เรยว่าตัวเองขับเท่าไหร่ - -" เวลากลับบ้านเหยียบอุจจาระแตกอุจจาระแตนกันเรยทีเดียว

Bj@DGR
My car
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพุธที่ 24 สิงหาคม 2011 เวลา 17:01:47 »

โอ้วที่บ้านผมกะมีเวฟ125 วิ่งกระฉูด จนกระบอกสูบพังไปรอบนึง ก้านหักไปรอบนึงวิ่งพระราม5ได้100กว่า -0- เดิมๆไม่ได้แต่งแรงจิงๆ เวลารีบกลับบ้านยิ่งแรง 555+  แต่ตอนนี้ขับสิงห์ไม่มีไมค์ ไม่เคยรู้เรยว่าตัวเองขับเท่าไหร่ - -" เวลากลับบ้านเหยียบอุจจาระแตกอุจจาระแตนกันเรยทีเดียว
ระวังพ่องเน่อ อ้ายน้อง ระวังตำ๋นวดยั�

" คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี" พระพรหมมังคลาจารย์ (ปัญญานันทะ ภิกขุ)   (Y)
madmax
If you want pace. Prepare for war.
เซียนสิงห์

« ตอบ #8 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 สิงหาคม 2011 เวลา 00:57:42 »

ใช่ครับวิ่งดี ขี่ง่าย แรงบิดมาดีกว่าเวฟ 100 เยอะ  คิดไม่ผิดที่เอา 125  ผมใช้มา 5 ปีแล้ว ทนมือทนเท้าดี

โห...ก้านหัก กระบอกสูบพังเลยเหรอ โหดน่าดู...

If you want peace. Prepare for war.
darkvirus
สิงห์มัธยม

« ตอบ #9 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 สิงหาคม 2011 เวลา 09:42:33 »

ระวังพ่องเน่อ อ้ายน้อง ระวังตำ๋นวดยั
ผมไม่กัวฮะพี่บี เพราะผมรู้เวลาตั้งด่าน และจุดตั้ง 555+ หลบเอา พอเข้าเส้นพระราม5เห็นถนนแล้วมันอดไม่ได้ ทางตรงย๊าวๆ รถก็ไม่ค่อยมี

ใช่ครับวิ่งดี ขี่ง่าย แรงบิดมาดีกว่าเวฟ 100 เยอะ  คิดไม่ผิดที่เอา 125  ผมใช้มา 5 ปีแล้ว ทนมือทนเท้าดี

โห...ก้านหัก กระบอกสูบพังเลยเหรอ โหดน่าดู...

ที่มันทั้งหักทั้งพังเพราะผมเอาไปวิ่งทางไกลอ่ะครับรถมันไม่เหมาะวิ่งทางไกลไปกลับที่ทำงาน60กว่าโลแถมขับช้าไม่ได้อีกแถวนี้ถนนโล่งขวาก็ไล่ซ้ายก็ไล่ เลยต้องหนีเอาอย่างเดียว เหอะๆ คิดไปคิดมาค่าซ่อมจะซื้อเวฟได้อีกคันแระ 55+

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์