วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 12:31:45

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  มาตอบปัญหากันสานุกๆถามว่า "ผู้ใช้รถไม่ได้เปิด, ผู้เปิดไม่ได้ใช้รถ" มีรางวัลเล็กๆ
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาตอบปัญหากันสานุกๆถามว่า "ผู้ใช้รถไม่ได้เปิด, ผู้เปิดไม่ได้ใช้รถ" มีรางวัลเล็กๆ  (อ่าน 4702 ครั้ง)
ipor
สิงห์มัธยม

« ตอบ #48 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 00:10:16 »

"ขอบคุณมากๆ ครับ"

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #49 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 12:41:01 »

...ได้รับแล้วครับพี่...!!! ขอบคุณพี่ P205 สำหรับคุ๊กกี้อร่อยๆครับ...!!!
                                                                                                                                          ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #50 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 21:21:06 »

love love love :อะหา อะหา:   ทราบครับ  ว๊าก บอกว่าได้รับแล้วก็พอ ดันบอกว่าอะไร  :........: เสียหน้าหมดเลย โหไม่นะ
                                                                    :มอบดอกไม้: โชคดี
pha
ความทุกข์ที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #51 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม 2011 เวลา 09:46:27 »

555 ไม่เสียหน้าหรอกครับ การให้ของขวัญ ของฝาก จะเป็นอะไรก็ตามแต่
คุณค่ามันอยู่ที่ความตั้งใจ ความจริงใจ ของผู้ให้ ครับ ไม่ได้อยู่ที่ของ  ถ้ายังยืนยัน นั่งยัน นอนยันว่าให้รับให้ได้ ก็ โอครับ
 จัดมาเลย
   ประสิทธิ์ ชมภูพันธ์
     บ.ซิกตี้-เซเว่น เอ็นจิเนียริ่ง จก.
      75/8 ม.5  ต.คอหงส์
       อ.หาดใหญ่
        จ.สงขลา (90110)
Tel:081-9905605
***น่าจะอร่อย*** โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ

P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #52 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม 2011 เวลา 21:27:22 »

love love love :อะหา อะหา:ข้อความโดย: pha นอนยัน

ว๊าก ไม่เอาครับ เดี๋ยวต้องมีพระนำหน้าด้วย โอยยยยย วันนี้จัดการคลานไปแย้วคราบ :มอบดอกไม้: โชคดี
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #53 เมื่อ: วันพุธที่ 20 กรกฎาคม 2011 เวลา 08:53:29 »

ได้รับของเรียบร้อยครับ พ่อ ขอบพระคุณพ่อ และคุณโซ่ มากครับ
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #54 เมื่อ: วันพุธที่ 20 กรกฎาคม 2011 เวลา 09:47:51 »

love love love :อะหา อะหา: :ยินดี อุอุอุ: รับทราบครับ ขอขอบคุณมากๆๆที่ตอบให้ซำบายใจไปอีกท่าน  ที่เต่าได้พาของไปส่งถึงมือท่าน เป็นห่วงกลัวจะละลายไปกับน้ำท่วม สาแหล่ว โอกาสหน้าคงได้พบกันอีกครับ สวัสดีครับ ขอให้ท่านและ ครอบครัว จงมีแต่ความสุข สดชื่น สมหวัง ทุกประการ ร่ำรวยๆๆๆ มากๆๆๆ  โชคดี โชคดี โชคดี :มอบดอกไม้:
ศรีเทพ 306
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #55 เมื่อ: วันพุธที่ 20 กรกฎาคม 2011 เวลา 12:02:57 »

ผมก็ได้รับแล้วครับ
ได้ใช้ช่วงหยุดเข้าพรรษาพอดี อร่อยมากครับ ขอบคุณครับ
pha
ความทุกข์ที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #56 เมื่อ: วันพุธที่ 20 กรกฎาคม 2011 เวลา 16:24:16 »

ได้รับของรางวัลแล้ว คราบบบ วันนี้เอง ขอบคุณมากคราบ :ยินดี อุอุอุ:
อาหย่อย..มักๆๆ
กินได้นิดเดียะ  ลูกน้องมาเห็นซะก่อน เลยต้องแบ่งให้ไปกินกัน
ลูกน้องไปคุยว่า ลูกพี่เราไม่ ธรรมดาเลยว่ะ  อยู่หาดใหญ่ สั่งขนมจากนนท์ มากิน (มันเห็นกล่องพัสดุ)
 ผมละ หน้าบานเลย 555555

* SAM_0690.JPG (57.14 KB, 650x488 - ดู 72 ครั้ง.)
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #57 เมื่อ: วันพุธที่ 20 กรกฎาคม 2011 เวลา 21:19:19 »

love love love :อะหา อะหา: สวัสดีครับ ท่านทั้ง 2   Devil ข้อความโดย: srithep    Devil ข้อความโดย: pha  รับทราบครับ ขอขอบคุณมากที่มาต้อบให้ทราบ เห็นหายไปนานหลายวัน เพราะอยู่ไกล กลัวจะลวงหายไปกับ....2 ลำน้านด้วยอีก เพราะมันหน้าฝนด้วย ถือว่า ปณ.เขาบริการดีๆๆๆขอชมเขาหน่อยน๊ะครับ  ถูกต้องแล้วครับ ส่วนของรางวัลนั้นถือว่าเล็กๆๆน้อย (จากฅนมีเงินน้อยๆๆ :........:)  เป็นการเรียกน้ำย่อยให้เรียก  Hit Wall หาเอาเองน๊ะ :เอิ๊กๆๆๆ:  :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ: ของดีมันต้องมีน้อย เหมือนรถ Peugeot  ของพวกเราไงเล่าคราบ 555 555 555 ขอให้ท่านทั้งสองและครอบครัว จงมีแต่ความสุข สดชื่น สมหวัง ทุกประการ ร่ำรวยๆๆๆมากๆๆๆ โชคดี โชคดี โชคดี
หน้า: 1 2 [3] ขึ้นบน พิมพ์