วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 14:42:28

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  มาตอบปัญหากันสานุกๆถามว่า "ผู้ใช้รถไม่ได้เปิด, ผู้เปิดไม่ได้ใช้รถ" มีรางวัลเล็กๆ
0 สมาชิก และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาตอบปัญหากันสานุกๆถามว่า "ผู้ใช้รถไม่ได้เปิด, ผู้เปิดไม่ได้ใช้รถ" มีรางวัลเล็กๆ  (อ่าน 4713 ครั้ง)
ศรีเทพ 306
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #24 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 20 มิถุนายน 2011 เวลา 21:08:38 »

ขอตอบว่า
1.ไฟถนน
2.ไฟจราจร

ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
GaSzOhOl
เซียนสิงห์

« ตอบ #25 เมื่อ: วันอังคารที่ 21 มิถุนายน 2011 เวลา 10:16:29 »

เอาแล้วคับๆ งานนี้มีลุ้นคับ อิอิ
แบบว่า ไม่ไกลตัวเลยคับคำตอบ
เดี๋ยวอีกไม่นานเราก็จะได้รู้แล้วนะคับว่าใครคือผู้โชคดี

ปล.พี่โจเทียนทะเล สงสัยจะไปอาบน้ำนอกบ้านบ่อยนะครับ ฮ่าฮ่า *0*
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เ พื่ อ น อ่ ะ . . . . . อ ยู่ ใ ห้ ไ ว้ ใ จ . . . . . ไ ป ใ ห้ คิ ด ถึ ง
                            รุ่น Over 1400cc.
อู่ช่างหนุ่ม CoolTech (ตรงข้ามสถานีรถไฟนครปฐม) 081-4828650
ขอขอบคุณ อู่ช่างแว่น พัฒนาการ69 (089-8922046)
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #26 เมื่อ: วันอังคารที่ 21 มิถุนายน 2011 เวลา 10:26:09 »

เอาแล้วครับๆ งานนี้มีลุ้นครับ อิอิ
แบบว่า ไม่ไกลตัวเลยครับคำตอบ
เดี๋ยวอีกไม่นานเราก็จะได้รู้แล้วนะครับว่าใครคือผู้โชคดี

ปล.พี่โจเทียนทะเล สงสัยจะไปอาบน้ำนอกบ้านบ่อยนะครับ ฮ่าฮ่า *0*

ผมไม่เคยหรอกครับ...แต่เพื่อนผมเค้าไปบ่อยก็เลยจำเค้ามาพูด...ผมคนดีของครอบครัวครับ....5555
ปล.ผมชอบอาบน้ำคนเดียวครับโตแล้วไม่ต้องมีคนอาบให้หรอก...อิๆ
ปล.นครปฐมผมก็ไปบ่อย(ศาลนครปฐม)นะไว้วันไหนไปอีกจะแวะไปขอข้าวกินได้ป่าว....

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
yian
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #27 เมื่อ: วันอังคารที่ 21 มิถุนายน 2011 เวลา 23:09:22 »

ฝาปิดที่เติมน้ำมันกะแก๊สจ้า
ตอบถูกมีรางวัลมั้ยคะ ^___^
GaSzOhOl
เซียนสิงห์

« ตอบ #28 เมื่อ: วันอังคารที่ 21 มิถุนายน 2011 เวลา 23:38:32 »

เอาแล้วครับๆ งานนี้มีลุ้นครับ อิอิ
เดี๋ยวอีกไม่นานเราก็จะได้รู้แล้วนะครับว่าใครคือผู้โชคดี

ผมไม่เคยหรอกครับ...แต่เพื่อนผมเขาไปบ่อยก็เลยจำเขามาพูด...ผมคนดีของครอบครัวครับ....5555
ปล.ผมชอบอาบน้ำคนเดียวครับโตแล้วไม่ต้องมีคนอาบให้หรอก...อิๆ
ปล.นครปฐมผมก็ไปบ่อย(ศาลนครปฐม)นะไว้วันไหนไปอีกจะแวะไปขอข้าวกินได้ป่าว....
ด้วยความยินดีครับพี่โจ...^_^
แต่ว่าขอข้าวกินผมคงให้ไม่ได้ครับ
แต่พาพี่ไปนั่งกินด้วยกันได้ครับ อิอิ
ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่

ปล.พี่มานครปฐมบ่อยพี่นอนที่ไหนคับ
นอนที่ ซีรี่ หรือเปล่าครับ หรือว่า ลักซอร์ ค๊าบ
^_____________________^

เ พื่ อ น อ่ ะ . . . . . อ ยู่ ใ ห้ ไ ว้ ใ จ . . . . . ไ ป ใ ห้ คิ ด ถึ ง
อู่ช่างหนุ่ม CoolTech (ตรงข้ามสถานีรถไฟนครปฐม) 081-4828650
ขอขอบคุณ อู่ช่างแว่น พัฒนาการ69 (089-8922046)
GaSzOhOl
เซียนสิงห์

« ตอบ #29 เมื่อ: วันอังคารที่ 21 มิถุนายน 2011 เวลา 23:39:15 »

ฝาปิดที่เติมน้ำมันกะแก๊สจ้า
ตอบถูกมีรางวัลมั้ยคะ ^___^
มีแน่นอนครับ ต้องขออภัยให้ย้อนไปอ่านในหน้าแรกนะครับ
ตอบถูกทั้ง 2 ข้อ จะได้รับรางวัลคับ ....^__^

teei
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #30 เมื่อ: วันพุธที่ 22 มิถุนายน 2011 เวลา 01:50:49 »

คำตอบมันกว้างมากกกก  คิดว่าคำตอบแต่ละคนก็มีเหตุผลถูกหมด เป็นไปได้จริงหมดทุกคำตอบ แล้วจะตัดสินคำตอบที่ถูกยังไงล่ะเนี่ย 
สมมุติว่า ตัดสินให้คำตอบของใครสักคนตอบถูก แล้วถ้ามีคนอื่น ๆ มาถามว่า แล้วคำตอบของเค้ามันไม่ถูกตรงไหน มันจะไม่ค่อยเคลียร์น่ะครับ

หรือผมไม่เข้าใจเองหว่าาาา  แค่ถามเฉย ๆ นะ ไม่ได้มีอะไร ผมเองก็เล่นสนุก จะพาออกทะเลให้สนุก อยากดูคำตอบเพี้ยน ๆ หน่อย มันส์ดี 
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #31 เมื่อ: วันพุธที่ 22 มิถุนายน 2011 เวลา 09:39:03 »

love love love :โอ้ววววววววววว: :ยินดี อุอุอุ: สวัสดีครับ ผมยอมรับว่าคำถามมันกว้างมากๆๆไปจริง แต่เราได้ตั้งธงไว้แล้วว่า ว่าอะไร แล้วก็เพื่อสนุกสะนานกันเท่าน้าน  :Ii:ไม่ต้องซีเรียดกันมาก ใครนึกออกก็ตอบออกมา ในกระทู้ที่มีผู้เข้ามาตอบนี้ มีท่านบางฅนก็ตอบมาถูกกันแล้วละ แต่ๆๆๆ ก็ที่ถูกนั้นมันข้อเดียว พออีกข้อมันก็ไปออกทะเล บางฅนพอขึ้นบกได้วิ่งตรงมาแล้วจะเข้าเป้าอยู่แล้ว ดันเลี้ยวลงหนองคลองบึงไปอีกครับ :........:มาชีแจงให้ทราบ อย่าคิดอะไรมากๆๆ 555 555 :555:เรามาสานุกกันเท่านั้น เพื่อให้สมองได้มีการพัฒนากันเพื่อ เป็นการป้องกันการเป็นอันไซเมอร์ตอนอายุมากเท่านั้นเองครับ ถูกต้องแล้วครับ คณะกรรมการใหญ่ของผม น้องโซ่ GaSzOhOl ผมได้บอกธงเขาไว้แล้วครับ เรามาซานุกกันนะครับ ขอขอบคุณมากครับที่มาร่วมสานุกๆๆๆกันครับ ขอทุกๆท่าน จงโชคดี มีสุข ครับๆๆ :มอบดอกไม้: โชคดี
traiyaraj
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #32 เมื่อ: วันพุธที่ 22 มิถุนายน 2011 เวลา 10:15:57 »

1. ผู้ใช้รถไม่ได้เปิด....   ตอบ กระเป๋าตังค์แฟน  ว๊าก

2. ผู้เปิดไม่ได้ใช้รถ....   ตอบ กระเป๋าตังค์ผม  :สาบแช่ง:

เกิดเป็นคนด้วยกาย...หัวใจต้องเป็นอย่างสิงห์้
  http://www.youtube.com/watch?v=mdma2-rCamY
  http://www.forum-auto.com/automobiles-mythiques-exception/section5/sujet387187.htm
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #33 เมื่อ: วันพุธที่ 22 มิถุนายน 2011 เวลา 11:42:33 »

ผมไม่เคยหรอกครับ...แต่เพื่อนผมเขาไปบ่อยก็เลยจำเขามาพูด...ผมคนดีของครอบครัวครับ....5555
ด้วยความยินดีครับพี่โจ...^_^
แต่ว่าขอข้าวกินผมคงให้ไม่ได้ครับ
แต่พาพี่ไปนั่งกินด้วยกันได้ครับ อิอิ
ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่

ปล.พี่มานครปฐมบ่อยพี่นอนที่ไหนครับ
นอนที่ ซีรี่ หรือเปล่าครับ หรือว่า ลักซอร์ ค๊าบ
^_____________________^

ผมไปแบบชั่วคราว..ไปเช้าบ่ายกลับหรือบางทีไปบ่ายกลับเย็น....คิวฉาวๆรัดตัวเลยไปแบบรีบไปรีบกลับครับ..(ไปศาลนครปฐม)..

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #34 เมื่อ: วันพุธที่ 22 มิถุนายน 2011 เวลา 20:05:01 »

เดาไม่ถูก แต่ขอไปกินเป็นพยานได้ไหม 555555

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #35 เมื่อ: วันพุธที่ 22 มิถุนายน 2011 เวลา 22:00:45 »

love love love :อะหา อะหา: ข้อความโดย: ภณ(อ่านว่า พน) เดาไม่ถูก แต่ขอไปกินเป็นพยานได้ไหม 555555

:ยินดี อุอุอุ: สวัสดีครับ ท่าน ภณ ในฐานะเจ้าของเว็บฯ ต้องต้อนรับอย่างพิเศษเลยไม่ต้องห่วง ครับท่าน อาหารเป็นแถวเลย ยาวไม่ต่ำกว่า 10 เมตร มีอาหารทุกชนิด ชั้นยอดดีจริงๆๆๆ อะไร มีมากมายกว่าทุกร้านที่มีในเมืองไทยเลย เชิญครับ วันเสาร์ อาทิตย์ และวันหยุดราชการ ถ้าวันธรรมดาก็น้อยหน่อยน๊ะครับ ที่ๆๆๆๆ..........เราเคยไปที่เดี๋ยวกันไงครับ นึกออกไหมครับ  ที่ๆๆๆๆๆ..........จริงใหมครับ อยากกินอะไรก็เลือกได้เลยไม่มีใครหวง :Ii:ท่านก็เห็นมาแล้วไงเล่า นึกออกใหมครับ??? ถ้านึกออกก็มาบอกกันว่าจริงใหมที่ผมพูดมา 555 555 555 ถ้านึกไม่ออกก็บอกมาผมจะตอบให้ทราบครับ สวัสดีครับ :มอบดอกไม้: โชคดี

love love love :อะหา อะหา: ขอบคุณทุกๆๆๆท่าน ไม่ต้องเครียดมากมายตอบมาเถอะครับ เป็นการผ่อนคลายสมองเท่าน้านเองครับ   Harp หมู หมา กา ไก่ ก็ตอบมาเถอะ ถูกไม่ถูกก็นึกว่ามาชิงโชคงานกาชาดหน้า  :เอิ๊กๆๆๆ: ก็แล้วกันครับ เพราะกรรมการใหญ่ น้องโซ่  GaSzOhOl      เขาตรวจตราความเรียบร้อยอยู่แล้วครับ  ถ้าท่านตอบมาไม่ถูกก็ไม่เป็นไร ผมก็จะพามากินร่วมกับ ท่าน ภณ ทีเดียวเลยครับ ผมต้อนรับไม่เกี่ยงจำนวนขอให้มาเถอะครับแล้วไม่มีวันผิดหวัง รับประกันได้ 1000%  ถ้าไม่จริงตามที่ผมบอกมาให้มาด่าใส้เดือนได้ เอ๋ยตัวผมครับ สวัสดีครับ ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุข สดชื่น สมหวัง ทุกประการ ร่ำรวยๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆ :มอบดอกไม้: โชคดี โชคดี  โชคดี
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #36 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 24 มิถุนายน 2011 เวลา 20:54:13 »

love love love :มอบดอกไม้: ขอๆๆ........ที่เขาเรียกว่า Up กลัวกระทู้หาย  เพราะไม่มีใครเห็น มาช่วยกันหน่อย จ้าๆๆ....... :หวัดดีค่ะ: เมื่อเห็นแล้วมาตอบถูกสักข้อ ก็ยังดี อีกไม่กี่วันแล้วหลังเลือกตั้งก็จะ  ฉะเหลย คำตอบ ครับ ถ้าเห็นว่า 2 ข้อ ไม่มีใครตอบถูกตามธงที่ตั้งไว้ ถ้าถูกข้อเดียว ก็จะลดของรางวัลเหลือครึ่งหนึ่ง  1/2 เพื่อเป็นกำลังใจให้ครับ เดียวจะหาว่า "เขี้ยว"  :เอิ๊กๆๆๆ: จริงๆๆก็ยาวพอควรเวลาเข้าประตูบ้านต้องหันเดินถอยหลังเข้า  Devil ถึงจะเข้าบ้านได้ ไม่เช่นนั้น เขี้ยวมันค้ำ เข้าบ้านไม่ได้ครับ โหไม่นะ ถ้าท่านผู้ใดได้ก็จะทำการส่ง ปณ.ไปให้ครับ  สวัสดีครับ   
tiddin
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #37 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน 2011 เวลา 12:27:17 »

ขอตอบด้วยคนครับ...
1.ตอบฝาเติมน้ำมันเพราะผู้ใช้รถไม่ได้ลงไปเปิด
2.ตอบเด็กปั้มผู้เปิดฝาเติมน้ำมันไม่ได้ใช้รถ
ถูกป่าวไม่รู้รอดูคำตอบอยู่ครับ...@_@
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #38 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 26 มิถุนายน 2011 เวลา 21:58:44 »

love love love :ยินดี อุอุอุ: ขอขอบคุณมากๆๆครับ ที่มาช่วยกันแสดงความคิดเห็นเล็กๆๆน้อยๆๆเป็นการ มาสานุกๆๆๆกันครับ :มอบดอกไม้: :หวัดดีค่ะ: โชคดี

อะไร น้องโซ่  GaSzOhOl หายไปหนายๆๆ...... เข้ามาช่วยกันเชียรหน่อย เดี๋ยวกระทู้หายไปก่อนที่จะถึงวันเลือกตาตั้งแหล่วๆๆๆๆ :มอบดอกไม้:
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #39 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน 2011 เวลา 20:54:45 »

love love love :โอ้ววววววววววว: เหลือเวลาอีก 4 คืน 3  วัน เร็วๆๆๆ.......ครับ จะปิดการทำนายแล้ว มาช่วยกันหน่อยครับ ไปโลด Horse Horse Horse
GaSzOhOl
เซียนสิงห์

« ตอบ #40 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 01 กรกฎาคม 2011 เวลา 00:50:10 »

555+ มาแล้วค้าบ...ไปบ้านยายมาคับ
ฝนตกกันถ้วนหน้าคับ....ถนนแถวสระบุรีพังเลยหร๋อ 5555+

อีกไม่กี่วันก็ได้ผู้โชคดีแล้วคับ อดใจรออีกหน่อยคับ เดี๋ยวของรางวัลจะส่งถึงบ้านเลยคับ ฮ่าฮ่า

jakasem
สิงห์มัธยม

« ตอบ #41 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 กรกฎาคม 2011 เวลา 23:27:18 »

ยังรอคำตอบอยู่นะครับ
อธิบายด้วยนะครับ........ยังรอยังรอเธออยู่..,,,๕๕๕ นอน ชิวๆ
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #42 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 08:50:00 »

love love love :อะหา อะหา:ข้อความโดย: GaSzOhOl อีกไม่กี่วันก็ได้ผู้โชคดีแล้วครับ อดใจรออีกหน่อยครับ เดี๋ยวของรางวัลจะส่งถึงบ้านเลยครับ ฮ่าฮ่า

ถูกต้องแล้วครับ สาวาดดีน้องโซ่ การเลือกตั้งก็สมใจนึกไปแล้ว 555 555 555 ก็ขอปิดการทำนาย ตามที่ได้กำหนดไว้ ฉะๆๆ เลยๆๆ ได้เลย อะไร โชคดี โชคดี โชคดี
GaSzOhOl
เซียนสิงห์

« ตอบ #43 เมื่อ: วันพุธที่ 06 กรกฎาคม 2011 เวลา 01:05:18 »

กลับมาแล้วค๊าบบบบ....
เรามาเฉลยกันเลยนะครับกับ 2 ข้อที่สงสัยกันมานาน
คำตอบที่รอคอยกันมานานแสนนาน ก็ คือ..........
                                1. ไฟจราจร
                                2. เด็กเติมน้ำมันรถ
เดี๋ยวจะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อไปนะครับสำหรับผู้โชคดี ฮาฮาฮา..^___^
อย่าคิดมากนะครับ เอาเป็นว่า เราร่วมสนุกกันครับ
เป็นการสร้างความสัมพันธ์ที่ดีไปในตัวครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกกันค๊าบ

P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #44 เมื่อ: วันพุธที่ 06 กรกฎาคม 2011 เวลา 10:28:29 »

: love love love :อะหา อะหา: สาวาดดีน้องโซ้ น้องลองเช็ใครชื่อที่ ถูก 2 ข้อ มี กี่ ท่าน ได้รางวัล 100%   และ ถูก 1 ข้อ กี่ท่าน ได้รางวัล 50% แยกแยะรายชื่อมาเลยว่าตรง

กับผมหรือเปล่า  หลังจากนั้นผมก็จะติดต่อถามที่อยู่เป็นรายบุคฅนแล้วจัดส่งของรางวัลเล็กๆๆน้อยๆๆ :สุดยอด:ไปเป็นกำลังใจให้เป็นการร่วมซานุกกันครับ :มอบดอกไม้: โชคดี

:อะหา อะหา: สำหรับกรรมการใหญ่น้องโซ่ เอาไป  1%  ก็พอ อะไร เดียวจะเป็นกรรมการใหญ่ๆๆๆๆๆๆขึ้นอีกมาก :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ:
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #45 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 11 กรกฎาคม 2011 เวลา 20:50:57 »

love love love :ยินดี อุอุอุ: สวัสดีครับทุกท่านที่เข้ามาตอบกระทู้นี้ ขณะนี้กรรมใหญ่ น้องโซ่ GaSzOhOl ยังป่วยอยู่ แต่จะคันด้วยหรือเปล่าไม่รู้นะครับลืมถามไป เมื่อเขาทำหน้าที่ไม่ได้ ผมจึงได้ตรวจสอบเอง ว่ามีใครตอบถูกบ้าง ก็มีผลว่า มีตอบถูกกันเพียงท่านละ 1 ข้อ มีผู้ตอบถูก 6 ท่าน มีรายชื่อดังต่อไปนี้ครับ อิอิ Devil
                      1. คุณ  WAT-7229    วรวัฒน์
                      2. คุณ  Jamesdrum   อมรเชษฐ์
                      3. คุณ  Ipor              ประสุด
                      4. คุณ  Srithep          ศรีเทพ
                      5. คุณ  Tiddin           บังเอิญ
                                  6. คุณ  Pha   Huh ไม่สามารถติดต่อได้ครับ

ถูกต้องแล้วครับ วันนี้ผมได้ดำเนินการจัดส่งของรางวัลเล็กๆๆน้อยๆๆไปให้ท่านแล้ว 5 ท่าน อีกท่านที่ 6 ผมไม่สามารถส่งให้ได้เพราะผมส่งข้อมูลไปเพื่อถามที่อยู่ก็ยังไม่ได้รับคำตอบกลับมา เขาคงไม่ว่างมาเปิดเวปฯอ่าน ถ้ามาเมื่อไหรก็บอกผมมาด้วยก็แล้วกันน๊ะครับ  Devil และขอให้ทุกท่านจงมีความสุขกับการ.......ของรางวัลที่ผมส่งไปให้น๊ะครับ  :มอบดอกไม้: ส่วนท่านที่ตอบไม่ถูกไม่เป็นไร เอาไว้โอกาสต่อไปผมก็จะหาคำถามมาให้ท่านใช้สมองสนุกๆๆกันต่อไปครับ สวัสดีครับ ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุข สดชื่น สมหวัง ทุกประการ ร่ำรวยๆๆๆมากๆๆๆ โชคดี โชคดี โชคดี
                   ปล. ถ้าท่านใดว่าท่านตอบถูกแล้วผมตรวจขาดตกบกพร่องไป ขอให้บอกมาด้วยครับ จะขอบคุณยิ่งครับ สวัสดีครับ :หวัดดีค่ะ:   
pha
ความทุกข์ที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #46 เมื่อ: วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม 2011 เวลา 10:14:43 »

มาแล้วครับ มาแล้ว
ขอโทษครับ งานมาก เลยไม่ได้เข้ามา :ทำงานจนเวียนหัว:

เอาเป็นว่าของรางวัลที่มอบให้ ผมขอขอบคุณมากครับ
แต่ขอ มอบให้เป็นกองกลาง ที่คุณภณ ได้ไหมครับ เผื่อเวลามีกิจกรรมของชมรม ได้เอามาใช้
ไม่ได้รังเกียจ ของรางวัลนะครับ ยังไม่รู้เลยด้วย ว่าเป็นอะไร
เกรงใจครับ... อยู่ไกลด้วย หาดใหญ่ โน่นแน่ะ...
รู้ว่าตอบถูก ตั้ง 1 ข้อ แค่นี้ก็ดีใจหลายๆ แล้วครับ
...หรือว่า ผมทำไม่ถูก ก็บอกนะครับ...
                       ด้วยความจริงใจ........Pha
 :ยินดี อุอุอุ:
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #47 เมื่อ: วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม 2011 เวลา 14:27:52 »

love love love :อะหา อะหา: สวัสดีครับท่านข้อความโดย: pha มอบให้เป็นกองกลาง ที่คุณภณ ได้ไหมครับ

:มอบดอกไม้: สวัสดีครับ รับทราบว่า งานคือเงิน เงินคืองาน บรรดาลสุข   :harp:ขอตอบตรงๆๆครับว่าไม่ได้ก็แล้วกันครับ มิใช่รังเกียจครับ เพราะ......มีความจำเป็นจริงๆๆๆ ความหวังดีของท่านเป็นสิ่งที่ดีงามครับ แต่ผมก็บอกว่าไม่ได้ครับ อะไร ผมมีเหตุผล แต่ยังไม่สามารถบอกให้ทราบเพราะผมชอบทำอะไรให้เป็นสิ่งที่ฅนชอบว่าแปลกๆๆก็แล้วกันครับ ขอยืนยัน นั่งยัน Devil แต่ไม่นอนยันเพราะเดี๋ยวต้องมีพระนำหน้าด้วย :เอิ๊กๆๆๆ: โหไม่นะ :หวัดดีค่ะ: โชคดี
หน้า: 1 [2] 3 ขึ้นบน พิมพ์