วันพุธที่ 02 ตุลาคม 2024 เวลา 02:27:20

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  Web สัญจร
| | |-+  ขอเชิญร่วมทำบุญ สถานสงเคราะห์คนพิการและทุพพลภาพบางปะกง (บ้านบางปะกง)
0 สมาชิก และ 167 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 [9] 10 11 12 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมทำบุญ สถานสงเคราะห์คนพิการและทุพพลภาพบางปะกง (บ้านบางปะกง)  (อ่าน 31827 ครั้ง)
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #192 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 03 กรกฎาคม 2011 เวลา 21:29:51 »

เรียนเชิญ สมาชิกที่ว่างวันอาทิตย์ที่ 10 กรกฎาคม 2554 ได้ร่วมบริจาคของที่บ้านบางปะกงด้วยกันนะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #193 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 กรกฎาคม 2011 เวลา 09:42:06 »

พี่เจษครับ เช้าวันที่ 10 ผมว่าจะไปซื้อของที่โลตัสก่อนน่าจะทันนะพี่....

โลตัสเล็กเปิด 24 ชม. ส่วนโลตัสใหญ๋ 6 โมงเปิดแล้ว พี่ตู้มาซื้อแต่เช้าๆ เลยครับทันๆๆๆ มาไวๆ เน้อพี่ตู้

พี่ตู้..ผมว่าพี่ตู้น่าจะไปดูที่แม็คโคก่อนนะ...ถ้าซื้อยกโหลน่าจะถูกกว่านะ..แถมพนักงานฉาวๆน่ารักด้วย....อิๆๆ
ปล.ขอฝากถึงท่านที่มีหนังสืออ่านเล่นหรืออ่านแล้วไม่เครียดก็สามารถบริจาคได้นะครับเพราะเมื่อคืนผมนั่งคิดนอนคิดตีลังกาคิดว่านอกจากสิ่งขิงที่โพสรับบริจาคไว้นั้นยังพอมีอะไรที่สามารถบริจาคแล้วผู้รับไม่เครียดผมก็นึกขึ้นมาได้ว่าก็น่าจะเป็นหนังสืออ่านเล่นหรือหนังสืออ่านแล้วได้สาระเพราะคนที่นั่นบางท่านที่ไม่สามารถไปไหนมาได้จะได้มีไว้อ่านค่าเวลาทำให้ไม่คิดมากดีกว่ามองกำแพง4ด้านไปวันๆใครมีหนังสือที่ไม่ได้ใช้เชิญบริจาคได้นะครับหรือจะเป็นวิทยุ FM AM ก็ได้ครับ....
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
เซียนสิงห์

« ตอบ #194 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 กรกฎาคม 2011 เวลา 09:53:43 »

ขอแจ้งให้ทราบเป็นระยะๆครับ...
     ตอนนี้มียอดเงินที่ได้รับบริจากแล้วดังนี้..
1.คุณ JATUPUM (จ.ระยอง).........................................................บริจาค   500.05 บ.
2.คุณ TAKO2528......................................................................บริจาค   500.09 บ.
3.คุณ valentine2525.................................................................บริจาค   500.73 บ.
4.คุณ SODA 405......................................................................บริจาค   500 บ.
5. น้องไอร์..............................................................................บริจาค   100 บ.
6. วินมอไซค์ เบอร์ 09...............................................................บริจาค   100 บ.
7.คุณ P 205............................................................................บริจาค   300 บ.
8.แม่บ้านที่บริษัท..บริจาค 20 บ.แก็งค์แดงแก้วร่วม บริจาคให้อีก 80 บ.รวมเป็น   100 บ.
9.เด็กส่งเอกสาร....บริจาค 20 บ.แก็งค์แดงแก้วร่วม บริจาคให้อีก 80 บ.รวมเป็น   100 บ.
10.ยามที่บริษัท.....บริจาค 20 บ.แก็งค์แดงแก้วร่วม บริจาคให้อีก 80 บ.รวมเป็น   100 บ.
11.คุณจ๊อด ระยอง.....................................................................บริจาค   504 บ.
12.คุณSinghar.........................................................................บริจาค   500 บ.
13.คุณวัฒน์ บางแสน...............................................................บริจาค   1,000 บ.
14.กระเป๋ารถเมล์...บริจาค 20 บ.แก็งค์แดงแก้วร่วม บริจาคให้อีก 80 บ.รวมเป็น   100 บ.
15.ขาไพ่ตรอง.......บริจาค 80 บ.แก็งค์แดงแก้วร่วม บริจาคให้อีก 20 บ.รวมเป็น   100 บ.

ตอนนี้มีสิ่งของที่ได้รับบริจากดังนี้..
1.ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม.............บริจาค   มาม่า 2 กล่อง (รับมาแล้วครับ...)
2.คุณ COMCO บริจาค นมสด 3 ลังใหญ่, ข้าวสาร 2 ถุง, น้ำยาล้างจาน 10 ลิตร 1 แกลลอน, ผงซักฟอก  270 กรัม 1 ถุงใหญ่    ( ก้อง ท้ายรถตู้ รับไว้เรียบร้อยแล้ว)
3.พี่ริน (เว๊ปขับรถ)...................บริจาค  นม 2 หีบ  (พี่รินจะไปมอบในวันงาน)
4.พี่วัฒน์ มาเฟียขอนแก่น)........บริจาค  รถวิลแชร์ 24 นิ้ว , ว๊อกเกอร์ ,และเตียงผู้ป่วย
5.คุณแอ๋ว ............................บริจาค  เครื่องเล่นCD(มือ 2แต่ยังใช้ได้) 1 เครื่องพร้อมแผ่นCDภาพยนต์อีกจำนวนนึง (ผมรับไว้เรียบร้อยแล้วครับ)

ปล.หากผิดพลาดประการใดผมโจ เทียมทะเล ขออภัยมา ณ.ที่นี้ครับ
                                                                                                  (รายงานณ.วันที่ 4/7/54 เวลา 09.52 น.)

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #195 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 กรกฎาคม 2011 เวลา 11:32:08 »

4.พี่วัฒน์ มาเฟียขอนแก่น)........บริจาค  รถวิลแชร์ 24 นิ้ว , ว๊อกเกอร์ ,และเตียงผู้ป่วย

และเตียงผู้ป่วย  อันนี้ขอนะเกินกำลังส่งอ่ะ
เซียนสิงห์

« ตอบ #196 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 กรกฎาคม 2011 เวลา 11:44:36 »

และเตียงผู้ป่วย  อันนี้ขอนะเกินกำลังส่งอ่ะ

รับทราบครับป๋า..มันก็เกินกำลังคนรับเหมือนกันครับป๋า...ส่วนรถวิลแชร์ 24 นิ้ว , ว๊อกเกอร์ รบกวนป๋านัดกับเจ้าก้อง ท้ายรถตู้นะป๋า....แล้ววันที่ 10/7/54 เรียนเชิญป๋ามาด้วยนะ...

Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #197 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 กรกฎาคม 2011 เวลา 11:55:28 »

แผนที่ไปบ้านบางปะกง สำหรับคนชอบหลง  (อ้อมหน่อยแต่ชัวร์)

ถ้าผู้ชำนานเส้นทาง แนะนำให้ไปทางที่ อ.สถาพร เขียนไว้ให้นะครับ
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #198 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 04 กรกฎาคม 2011 เวลา 20:09:40 »

ทานน้ำใจหลั่งไหลเข้ามาเกินความคาดคิด ....ขอบคุณทุกๆชีวิต ที่มีให้กับอีกหลายๆชีวิต ที่รอคอยอยู่
                                                                                                                   ขอบคุณครับ

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
เซียนสิงห์

« ตอบ #199 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 09:41:01 »

ขออนุญาติแจ้งยอดเงินที่มีผู้บริจาคมาณ.ตอนนี้รวม 5,004.87 บ.แก็งค์แดงแก้วร่วมบริจาคให้อีกนิดหน่อยรวมเป็น 5,100 บ.
(รายงานณ.วันที่ 5/7/54 เวลา 09.39 น.)

ปล.ตอนนี้รถวิลแชร์ลดราคาลงมาเหลือคันละ 2,500 บ.ท่านที่อยากบริจาคเชิญได้นะครับ..ส่วนสิ่งของยังคงรับอยู่นะครับ....

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #200 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 10:44:53 »

รับทราบครับป๋า..มันก็เกินกำลังคนรับเหมือนกันครับป๋า...ส่วนรถวิลแชร์ 24 นิ้ว , ว๊อกเกอร์ รบกวนป๋านัดกับเจ้าก้อง ท้ายรถตู้นะป๋า....แล้ววันที่ 10/7/54 เรียนเชิญป๋ามาด้วยนะ...

ของมันกระจายฝากใส่รถไปกทม. รถดันไปเสียอยู่ โคราช สงสัยต้องไปเองแระ
เซียนสิงห์

« ตอบ #201 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 10:57:05 »

รีบมาให้ไวเลยป๋า...กำลังต้องการกำลังเสริม..

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #202 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 11:02:44 »

รีบมาให้ไวเลยป๋า...กำลังต้องการกำลังเสริม..

ต้องการกำลังเสริม  แล้วมี อาหารเสริม ให้กำลังเสริม อ๊ะป่าว
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #203 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 11:54:03 »

ขออนุญาต แจ้งความคืบหน้า เรื่อง "การสั่งซื้อรถวิลแชร์ (รถเข็นผู้ป่วย)" เพื่อมอบให้กับ สถานพักฟื้นคนพิการบ้านบางประกง
เช็คราคาเบื้องต้นท้องตลาด คันละ 3,300 บาท ผมมาติดต่อทางร้านค้าที่ขายยาให้ห้องพยาบาล บริษัทฯ ได้คันละ 2,650.- บาท

พอดี พี่เวช ไพศาลี ทราบข่าว ให้เบอร์โรงงานผุ้ผลิตมา ตกลงลดสุดๆ ได้คันละ 2,500.- บาท ครับผม

วันนี้ ผมสั่งไปแล้ว  8 คัน @ 2,500.- บาท รวมเป็นเงิน 20,000.- บาท (สองหมื่นบาทถ้วน)

ได้รับเงินบริจาค จาก พี่น้องเพื่อนพ้อง คนใช้เปอร์โยต์ จากทางคุณโจ เป็นเงิน 4,100 บาท บวก คุณวัฒน์ บางแสน 1,000 บาท รวมเป็นเงินทั้งสิ้น  5,100 บาท  (ห้าพันหนึ่งร้อยบาทถ้วน)

- พี่ๆ น้องๆ ที่บริษัทฯ ผม ส่วนหนึ่ง (มีกรรไกรตัดเล็บ 4 อัน, ปลอกคอกันคอเคลื่อน 1 อัน)
 - พยาบาล ที่บริษัทฯ ผม  ส่วนหนึ่ง
 - น้องๆ จากบริษัทฯ แฟนผมส่วนหนึ่ง (รวมข้าวอีก 150 กก.)
 - น้อง บอมแคลช ร่วมกับเพื่อนที่บริษัทฯ ส่วนหนึ่ง
ส่วนที่เหลือ ผมร่วมบริจาค
จึงแจ้งมาเบื้อต้นให้ทราบ ในส่วนของ รถวิลแชร์ ครับผม

:ยินดี อุอุอุ::มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้: :หวัดดีค่ะ:
Thawatpra
เซียนสิงห์

« ตอบ #204 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:11:33 »

ครอบครัว" ประกอบธรรม "....สมทบอีกหน่อยหนึ่งครับ

Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #205 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:53:57 »

ประกาศเพิ่มเติมเพื่อทราบ
เนื่องจากราคารถ "วิลแชร์ที่โรงงานบอกจะขายให้ในราคา 2,500.- บาท ถ้วน (ไม่มีของส่ง) แย่จังพึ่งมาบอก
ผมจึงกลับไปสั่งที่เก่า ที่ร้านที่มาขายยาให้กับบริษัทฯ ผม ในราคา คันละ 2,650.- บาท
แต่จำนวนยังคงเดิม   8 คัน @ 2,650.- บาท เป็นเงิน 21,200 บาท (สองหมื่นหนึ่งพันสองร้อยบาทถ้วน)

ประกอบกับ ได้คุณธวัช ประกอบธรรม และครอบครัว สมทบช่วยเหลือทำบุญอีก 1,000.- บาท
ขอบคุณคุณธวัชมากๆ ครับ....
จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน.......
เต้ มหาชัย
ตั้งสติ ก่อนสตาสร์ (เมาไม่หลับ)
เซียนสิงห์

« ตอบ #206 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 20:29:27 »

ขอทราบข่าวครับ เมื่อซักครู่มีสมาชิกชาวเปอร์โยที่มีน้ำใจมากท่านหนึ่ง(ต้องขอโทษด้วยครับฟังชื่อไม่ชัด)โทรมาสอบถามว่ามีรถขนของพอไหมครับจึงอยากขอสอบถามทางนี้เลยนะครับว่าของที่จะไปบริจาคมีรถขนของพอไหมครับ เพราะเห็นทางพี่เจมส์จะนำไปหนึ่งคัน แล้วยังมีอีกไหมครับ แต่ยังไงก็ขอขอบคุณในน้ำใจมากนะครับที่จะช่วยในภาระกิจครั้งนี้ ถ้ายังไงถ้าของมีมากแล้วรถขนไม่พอ ผมขอติดต่อกลับไปนะครับ ขอบคุณครับ

เสียงท่อมันเข้าหู อารมณ์นักสู้มันเข้าสิง
LEX @BENZ
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #207 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 22:34:11 »

ขอทราบข่าวครับ เมื่อซักครู่มีสมาชิกชาวเปอร์โยที่มีน้ำใจมากท่านหนึ่ง(ต้องขอโทษด้วยครับฟังชื่อไม่ชัด)โทรมาสอบถามว่ามีรถขนของพอไหมครับจึงอยากขอสอบถามทางนี้เลยนะครับว่าของที่จะไปบริจาคมีรถขนของพอไหมครับ เพราะเห็นทางพี่เจมส์จะนำไปหนึ่งคัน แล้วยังมีอีกไหมครับ แต่ยังไงก็ขอขอบคุณในน้ำใจมากนะครับที่จะช่วยในภาระกิจครั้งนี้ ถ้ายังไงถ้าของมีมากแล้วรถขนไม่พอ ผมขอติดต่อกลับไปนะครับ ขอบคุณครับ
ผมเล็กเองครับ พอดีอาทิตย์นี้ว่างครับ ขอมีส่วนร่วมด้วยนะครับ เคยแต่ทำบุญกับวัด ถือเป็นประสบการณ์ทำบุญอีกแบบ

รับjobซ่อมแอร์บ้าน-แอร์รถ งานไฟฟ้าบ้าน โรงงาน ตู้คอนโทรลมอเตอร์ ติดต่อสอบถามได้ครับ
เจ้าชาย อสูร
เซียนสิงห์

« ตอบ #208 เมื่อ: วันอังคารที่ 05 กรกฎาคม 2011 เวลา 22:41:46 »

ผมเล็กเองครับ พอดีอาทิตย์นี้ว่างครับ ขอมีส่วนร่วมด้วยนะครับ เคยแต่ทำบุญกับวัด ถือเป็นประสบการณ์ทำบุญอีกแบบ

ขอเรียนเชิญคุณ เล็กเลยแล้วกัน ว่าแต่คุณ เล็กอยู่แถวไหนครับ จะได้นัดแนะ สถานที่ และเตรียมไปพร้อมๆกัน ....
เต้ มหาชัย
ตั้งสติ ก่อนสตาสร์ (เมาไม่หลับ)
เซียนสิงห์

« ตอบ #209 เมื่อ: วันพุธที่ 06 กรกฎาคม 2011 เวลา 06:23:56 »

อ้าวคุณเล็กนี้เอง ที่เคยมาเยื่อมเยียนกันที่ร้านผมหรือเปล่า ขอขอบคุณมากนะครับ วันอาทิตย์ได้เจอสิงห์หลายคนแน่รับรอง กันเองสุดๆ มีแต่ฮา (แล้วยังไงผมสอบถามทางพี่เขาก่อนนะว่ามีรถขนของกันพอไหม แต่ผมคิดว่าไม่น่าพอแน่ ของบริจาคเยอะมาก แล้วจะโทรไปหานะครับ)

เสียงท่อมันเข้าหู อารมณ์นักสู้มันเข้าสิง
เซียนสิงห์

« ตอบ #210 เมื่อ: วันพุธที่ 06 กรกฎาคม 2011 เวลา 08:05:54 »

ขอขอบคุณ คุณเล็ก,คุณวัฒน์ บางแสนและคุณธวัช โรงโป๊ะ  แทนบ้านบางปะกงครับ...วันที่ 10/7/54 เรียนเชิญด้วยนะครับ...

Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #211 เมื่อ: วันพุธที่ 06 กรกฎาคม 2011 เวลา 11:33:00 »

เพิ่มเติมล่าสุด ณ. วันนี้ 6 กรกฏาคม พ.ศ. 2554
ทางคุณหนึ่ง (ZIC) @ CLUB ROAD .COM และเพื่อน
ร่วมนำเงินสมทบจำนวน 4,000.- บาท (สี่พันบาทถ้วน) ในการซื้อรถวิลแชร์
โดยเงินจะโอนเข้าบัญชีคุณโจ
ผมได้นำเงินส่วนนี้ไปซื้อรถ วิลแชร์เพิ่มอีกจำนวน 2 คัน
รถวิลแชร์ ราคาคันละ 2,650.- บาท 2 คัน เป็นจำนวนเงิน 5,300.- บาท
ส่วนต่างเดี๋ยวผมเป็นผู้รับผิดชอบหาเพิ่มเติมเองครับ

ในโอกาสนี้ เบื้องต้น ผมขอขอบคุณ  คุณหนึ่ง (ZIC) และเพือนที่ทำงานของคุณหนึ่ง
ที่ร่วมทำบุญสมทบทุนบริจาค ร่วมกันช่วยซื้อรถวิลแชร์ ให้ผู้พิการทางสมองและร่างกาย
สถานสงเคราะห์คนพิการบ้านบางปะกง
รถสองคนนี้ จะช่วยให้คนอีกสองคน ไม่ต้องนั่งหดหู่ มองฝาห้องสี่เหลี่ยม อย่างไร้จุดหมายอีกต่อไป
จะช่วยให้เค้าได้สัมผัสกับอากาศภายนอกและเคลื่อนที่ไปไหนมาไหนได้อย่างคล่องตัวยิ่งขึ้นครับ
ขอขอบคุณ แทน "คนพิการบ้านบางปะกง" เป็นอย่างสูงครับ

สุดท้าย มีโอกาสไปร่วมบริจาคของและทำกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ ร่วมกันในวันที่ 10 ก.ค. 2554 นี้นะครับ

ตอนนี้มีคนที่บ้าน บางปะกง 10 คน ที่จะได้รับรถวิลแชร์จากพวกเรา จำนวน 10 คัน ครับ
 พระเจ้าจอร์ท :ยินดี อุอุอุ: :หวัดดีค่ะ: :ยินดี อุอุอุ: :หวัดดีค่ะ: :ยินดี อุอุอุ: :หวัดดีค่ะ: :ยินดี อุอุอุ: :หวัดดีค่ะ: โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ
ตัวป่วน
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #212 เมื่อ: วันพุธที่ 06 กรกฎาคม 2011 เวลา 11:52:45 »

ไปด้วย  ไปด้วย.......... ตาดำๆ ตาดำๆ
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #213 เมื่อ: วันพุธที่ 06 กรกฎาคม 2011 เวลา 11:57:29 »

ไปด้วย  ไปด้วย.......... ตาดำๆ ตาดำๆ

ยินดี และดีใจครับ มาเลยครับ มากับแชมป์ก็ได้ครับ
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #214 เมื่อ: วันพุธที่ 06 กรกฎาคม 2011 เวลา 12:46:21 »

...ผม...เดี๋ยวจะตระเวณซื้อของที่จะบริจาค ที่โลตัส(ฟอร์จูนฯ)ครับ...!!! คงจะเน้นเรื่องอาหารแห้งและขนมขบเคี้ยว(ไว้เผื่อเล่นเกมด้วย)...!!! ส่วนเรื่องข้าวสาร แม่กับน้าและที่บ้านผมจัดการเรียบร้อยแล้วครับ...!!!
                                                                                                                                               ขอบคุณครับ

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #215 เมื่อ: วันพุธที่ 06 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:18:18 »

นั่น.......
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 [9] 10 11 12 ขึ้นบน พิมพ์