วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 03:32:47

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดความมัน
| |-+  Show Off
| | |-+  อยากโชว์ครับ ติได้ ชมก็ได้ครับ
0 สมาชิก และ 14 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโชว์ครับ ติได้ ชมก็ได้ครับ  (อ่าน 7650 ครั้ง)
jatupum
เซียนสิงห์

« ตอบ #24 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 มิถุนายน 2011 เวลา 20:22:24 »

หลังใหญ่นี้ไม่ได้ถามราคามาเสียอีกแต่สวยน่าอยู่มากครับอยู่ไม่ใกล้จากหาดแม่รำพึงหรอกครับ แต่พอดีครั้งที่แล้วผมไม่ได้ไปด้วยครับเสียดาดโอกาสมากแต่ก็มีความจำเป็นอย่างอื่นทำให้ไปร่วมกิจกรรมไม้ได้ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jatupum
เซียนสิงห์

« ตอบ #25 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 มิถุนายน 2011 เวลา 20:26:43 »

ดูเนื้องานกันดีกว่า
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
nuy
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #26 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 มิถุนายน 2011 เวลา 23:28:25 »

อันนี้เอามาติดให้ดูดีแต่ไม่ได้แรงขึ้นอิอิ..
อะแฮ่มๆ ติดตูดอย่างนี้แล้วใครจะตามทันล่ะเพ่ พระเจ้าจอร์ท

จำหน่ายอะไหล่เก่า PEUGEOT405 คลิ๊ก http://loohmun.blogspot.com/
จำหน่ายอะไหล่ใหม่ PEUGEOT405 คลิ๊ก
http://loohmun.blogspot.com/p/blog-page_28.html
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #27 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2011 เวลา 08:19:51 »

สรุปสวยทั้งรถทั้งบ้าน.....เอ..ว่าแต่เจ้าของรถสวยเอ่ยหล่อป่าว...หน้อ....55555

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #28 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2011 เวลา 08:39:45 »

ท่านโจ....เจ้าของรถ หล่อมากๆๆ

รึท่านโจชอบแนวๆ   แหมอย่างว่าเนาะท่านรัชชัยยังหลงตัวไปกับท่านโจได้เลย......อิอิอิอิอ

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #29 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2011 เวลา 08:46:57 »

ท่านโจ....เจ้าของรถ หล่อมากๆๆ

รึท่านโจชอบแนวๆ   แหมอย่างว่าเนาะท่านรัชชัยยังหลงตัวไปกับท่านโจได้เลย......อิอิอิอิอ

โฮ..แรงจัง....เอาแค่กระซิบก็พอไม่ต้องเป่าประกาศก็ได้เดี๋ยวเหยื่อรายต่อไปหนีหมดอดกินเด็กหล่อๆหมด.....ว้าย...เค้าลูกผู้ซายตัวจริงนะตัวเอง...55555555555555555555555555
ปล.เหยื่อวันเสาร์นี้รายต่อไปน่าจะเป็นน้องเกี๊ยวรูปหล่อนะ....อิๆๆ

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
jod_ryhp
เซียนสิงห์

« ตอบ #30 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2011 เวลา 09:05:17 »

รอชม ครับรอชม ว่า เสี่ยเกี้ยวจะหล่อสมชื่อหรือปล่าวนะตัวเอง.......

พี่โจ ผมยืนยันนะครับ
ว่ายังไงก้อจะเจาะให้ พรุนเลย
อิอิอิอิอิ

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #31 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2011 เวลา 10:02:03 »

love love loveข้อความโดย: jatupum ขอบคุณมากครับ แต่ต้องมาระยองนะครับ ครั้งที่แล้วชายหาดก็ไม่ได้ไปพอดีคุณพ่อป่วยเข้าโรงพยาบาลพอดีครับบี
                อิอิ ไม่เป็นไรมิได้รับ :มอบดอกไม้: ผมก็ไม่ได้ไปเหมียนกันระยอง ฮิ Sorry ถ้าไปเที่ยวที่ระยอง ฮิ  Devil บ้านญาติผู้น้อง และเพื่อนก็มีบ้านอยู่ที่นี้เหมือนกันเขาชวนไปเที่ยวหลายครั้งแหล่ว  Hit Wall และเพื่อนรุ่นน้องก็ยังไปเปิดร้านอาหารด้วย  ก็ยังไม่มีโอกาสไปสักกะทีเห็นเขาว่าอยู่แถวชายทะเลด้วย คงต้องรอให้เจ้าตัวจ้อยของผมเสร็จจากการติดสารระเหยสาก่อนครับ ถ้ามีโอกาสไปครับ เพราะต้อนนี้น้ำมัน มันๆๆๆจริงๆๆๆ :เอิ๊กๆๆๆ:
                  อะไร ขอโทษนะครับ อย่าหาว่าระราบระล้วงนะครับ อยากทราบว่าคุณพ่อท่านเป็นอะไรมากมายใหม ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ อือๆๆ  ขออวยพรให้หายไว้ๆๆๆน๊ะครับ  :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้:    ขอให้ทุกท่านระวังสุขภาพเสียตอนยังสุขภาพดีๆๆนะครับ  พระเจ้าจอร์ท ความไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ พระพุทธองค์ได้ตรัสไว้     สวัสดีครับ   :หวัดดีค่ะ: โชคดี โชคดี โชคดี
jod_ryhp
เซียนสิงห์

« ตอบ #32 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2011 เวลา 10:49:20 »

love love loveข้อความโดย: jatupum ขอบคุณมากครับ แต่ต้องมาระยองนะครับ ครั้งที่แล้วชายหาดก็ไม่ได้ไปพอดีคุณพ่อป่วยเข้าโรงพยาบาลพอดีครับบี
                อิอิ ไม่เป็นไรมิได้รับ :มอบดอกไม้: ผมก็ไม่ได้ไปเหมียนกันระยอง ฮิ Sorry ถ้าไปเที่ยวที่ระยอง ฮิ  Devil บ้านญาติผู้น้อง และเพื่อนก็มีบ้านอยู่ที่นี้เหมือนกันเขาชวนไปเที่ยวหลายครั้งแหล่ว  Hit Wall และเพื่อนรุ่นน้องก็ยังไปเปิดร้านอาหารด้วย  ก็ยังไม่มีโอกาสไปสักกะทีเห็นเขาว่าอยู่แถวชายทะเลด้วย คงต้องรอให้เจ้าตัวจ้อยของผมเสร็จจากการติดสารระเหยสาก่อนครับ ถ้ามีโอกาสไปครับ เพราะต้อนนี้น้ำมัน มันๆๆๆจริงๆๆๆ :เอิ๊กๆๆๆ:
                  อะไร ขอโทษนะครับ อย่าหาว่าระราบระล้วงนะครับ อยากทราบว่าคุณพ่อท่านเป็นอะไรมากมายใหม ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ อือๆๆ  ขออวยพรให้หายไว้ๆๆๆน๊ะครับ  :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้:    ขอให้ทุกท่านระวังสุขภาพเสียตอนยังสุขภาพดีๆๆนะครับ  พระเจ้าจอร์ท ความไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ พระพุทธองค์ได้ตรัสไว้   สวัสดีครับ:หวัดดีค่ะ: โชคดี โชคดี โชคดี

เออจริงสิ

แหม  คุยกันทั้งโตระสับ ทั้งพีเอ็ม ทั้ง โพส
คุยได้คุยดี

ดันลืมถามสาระทุกข์สุขดิบ

คุณพ่อพี่เป็นอย่างไหรบ้าง

โอเคบ้างหรือป่าว  ไม่งั้น  มารักษาที่ รพ. ระยองมั้ย

jatupum
เซียนสิงห์

« ตอบ #33 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2011 เวลา 12:38:56 »

ขอบคุณครับ ตอนนี้คุณพ่อออกจากโรงพยาบาลแล้วพักรักษาตัวที่บ้านครับ แต่ยังไม่จบครับเพราะตอนนี้ใช้ทวานเทียมอยู่ลำบากครับ หมอนัดฝ่าตัดต่อลำใส่ใหญ่ใหม่เดือนสิงหาคมนี้ครับครับ
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #34 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2011 เวลา 17:38:37 »

love love love:ข้อความโดย: jatupum ..............                
                    อะไร  ขอรบกวนถามอีกข้อครับ ลืมไปครับ ว่าท่านเข้ารักษาที่โรงพยาบาลใหนครับ เพียงอยากทราบ ต่อครับ

:มอบดอกไม้:  คุณ jatupum ครับ ในฐานะที่ผมก็เคยมีประสบการณ์เข้าโรงพยาบาลผ่าตัดมาเหมือนกัน และอาวุโสฅนหนึ่ง(อย่าเรียกว่าแก่น๊ะ ว๊าก) ก็ขอเสนอแนะนิดหน่อยถ้าท่านสนใจก็ปฎิบัติ ถ้าไม่เห็นสมควรก็ไม่เป็นไรน๊ะครับ จะเล่าให้ฟังเรื่อง เมื่อผู้ป่วยออกจากโรงพยาบาลแล้วสุขภาพจะไม่ค่อยแข็งแรงมากเหมือนคนหนุ่มๆๆๆ ผมขอเสนอให้ทาน ใบมะรุม สดหรือแห้ง ถ้าแห้งดีสะดวกดี เป็นอาหารเสริมสุขภาพดีที่สุด ผมได้ประสบการจากตัวเอง และพักพวกที่ทำบุญวัดเดียวกันมาเล่าถึงเพื่อนเขาว่าเข้าโรงพยาบาลเขาไปเยี่ยมมา เมื่อออกจากโรงพยาบาลแล้วเรียวแรงก็ไม่มี เหมือนไก่เป็นโรคทำท่าจะไม่รอด เขาก็ซื้อมะรุมจากผมไปให้ เพราะพักพวกด้วยกันของผมเป็น สว.(สูงวัย)ด้วยกันทุกคน และคนป่วยเขาได้บอกกับผู้ที่เอาไปให้ว่าดีมากๆๆๆฟื้นตัวเร็ว   ทุกวันนี้ก็มาทำบุญได้แล้วครับ  555 555 ผมเองปลูกมะรุมไว้ทำทานเองที่บ้านทั้งบ้านให้ทานหมด และผมก็ได้ขายแบบแจกคิดราคา 1 ถุง108 เม็ดใหญ่ 70 บาท เอาเงินทำบุญสา 20 ค่าจ้างเด็กอัดอีก 20 ค่าถุงอีก ค่าไฟฟ้าเครื่องปั่นผง ค่าแรงตากแดดๆๆๆๆๆใบมะรุม    :เหงื่อแตก:  บางทีก็แจกเขาไปบ้างอยากให้เขาลองท่านดูเพื่อเขากินดู  ท่าดีแล้วก็บอกวิธีไปหาทำกันเองบ้างโดยให้หนังสือหรืออธิบายให้เขาฟัง ถ้าหาไม่ได้ก็มาซื้อที่ผมนี่  แมกำไรดีมากเลย  :เอิ๊กๆๆๆ: คงจะรวยเสียคราวนี้  ถ้าคุณลองไปซื้อของ รพ.อภัยภูเบตดูว่าราคาเท่าไรแล้วเม็ดแคปซูลแค่ใหนสังเกตุดูครับ ว่ามันค้า......เกินควรหรือไม่ โอยยยยย ในเมื่อจะให้ฅนหันมานิยมของไตยๆๆๆเรา :เอิ๊กๆๆๆ: หาทำกินเองดีกว่า ถูกต้องแล้วครับ
                   โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ  ผมขอบอกไว้ก่อนนะครับ มะรุม ไม่ใช่ยารักษา แต่เป็นอาหารเสริมของไทยๆๆๆ โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ มีทั่วๆๆๆไป แต่ส่วนมากฅนไม่ค่อยสนใจ ชอบของราคาแพงๆๆของฝาหรัง คุณลองเปิดเว็บฯ มะรุม อ่านดู เขียนลายละเอียด โดยท่านวิไลวรรณ อนุสารสุนทร เขียนเรื่องมะรุมได้ดีมาก ผมซื้อมาอ่าน ทั้งสองเล่ม เล่มหนึ่งนาฬิกาชีวิต ตอน๒ ราคา ๒๐ บาท  อีกเล่มเรื่อง รู้ลึกเรื่องมะรุม ราคา๒๕ บาท ตำราที่มีประโยชน์มากราคาถูกที่สุดในโลก เพราะเขามีประสบการณ์และเขาอยากให้ทุกฅนหันมากิน มะรุม กันมาก ร่างกายจะได้ ทั้ง แข็ง เป๊ก แรง ปึก ครับ คุยแค่นี้ก่อนครับ ถ้ามีอะไรก็สอบถามได้ครับ ผมฅนหนึ่งเคยเจ็บไข้ได้ป่วยถึงนอน โรงพยาบาลมาแล้ว และขณะนี้ก็ยังอยู่ในการดูแลของหมอ ๒ โรงพยาบาล เมื่อมันมี โรงพยาลและหมอก็รักษาไปอย่างง้าน ดีกว่าหายใจอยู่เปล่าๆๆๆ ผมเคยเล่าในเว็บฯเรื่องผมป่วยให้ฟัง ผมก็เห็นทุกฅนแข็งแรงดี ไม่มีใครโอดครวญสักกะฅน ระวังนะครับทุกฅนที่ยังหนุ่มสาวอยู่ถ้าไม่ดูแลสุขภาพไว้ เมื่ออาศัยโลกมานานๆๆๆแล้ว ระวังโรคจะมาอาศัยเราบ้างคราวนี้จะรู้สึกระว่าเป็นอย่างไร  อะไร สวัสดีครับ :มอบดอกไม้: โชคดี
jatupum
เซียนสิงห์

« ตอบ #35 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2011 เวลา 22:07:48 »

ขอบคุณมากครับ ท่านP205
jatupum
เซียนสิงห์

« ตอบ #36 เมื่อ: วันพุธที่ 07 พฤศจิกายน 2012 เวลา 15:00:46 »

เขาว่ากันว่า Consol 405 GR สวยสู้ GRI/SRI ไม่ได้ วิธีการแก้ปัญหาก็ไปเอา Consol 405 SRI มาใส่มันซะก็จบครับ
jatupum
เซียนสิงห์

« ตอบ #37 เมื่อ: วันพุธที่ 07 พฤศจิกายน 2012 เวลา 15:09:18 »

อีกมุม
valentine2525
เซียนสิงห์

« ตอบ #38 เมื่อ: วันพุธที่ 07 พฤศจิกายน 2012 เวลา 15:46:04 »

:Pika:สวยงามครับ, ผสมผสานดีครับ, GR เดิมๆ ก็สวยไปอีกแบบนะครับ 
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์