วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 03:03:51

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขายเก่า จบธุรกรรมแล้ว สำหรับอ้างอิง
| |-+  กระดานซื้อขายของ
ที่จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง

| | |-+  โมดุล/ สำหรับสาวก 405
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โมดุล/ สำหรับสาวก 405  (อ่าน 6213 ครั้ง)
สิงห์คลองสาม
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #48 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 20 มิถุนายน 2011 เวลา 11:00:39 »

พี่วัฒน์ครับสิงห์โครเมี่ยมใหญ่ ที่พี่ว่า ใช้แปลงใส่กระจังหน้า 405 GR พอได้เปล่าครับ ถ้าได้ ขอลงชื่อด้วยคนครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ที่อยู่ประจำ
      8/131 ถนนเลียบคลองสาม ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ. ปทุมธานี 12120
yellow11
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #49 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 20 มิถุนายน 2011 เวลา 13:59:48 »

อาจารย์สถาพรจองไว้ ครับคุณเปี๊ยก

พี่โดมขอโทษด้วยที่ช้า  ผมขอยกให้คุณเปี๊ยกไปเลยครับ

ครับอาจารย์.. เดี๋ยวนัดพี่เปี๊ยกไปเที่ยวบางกะปิซักวัน อิ อิ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #50 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 20 มิถุนายน 2011 เวลา 23:45:06 »

พี่โข่งเข้าอู่วันไหน บอกด้วยนะครับ

yeh.. ถ้าไม่เจอก็จะฝากโอเล่ไว้นะ!!

ได้รับของแล้วครับพี่โข่ง ...ขอบคุณครับ

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
เต้ มหาชัย
ตั้งสติ ก่อนสตาสร์ (เมาไม่หลับ)
เซียนสิงห์

« ตอบ #51 เมื่อ: วันอังคารที่ 21 มิถุนายน 2011 เวลา 07:02:33 »

ยังใช่โมดูลอีกหรืครับ D8 (สงสัยสังของก่อนเปลี่ยนเครื่อง แต่ด้วยจรรยาบรรณ ก็ต้องรับไป)

เสียงท่อมันเข้าหู อารมณ์นักสู้มันเข้าสิง
AB NORMAL
เซียนสิงห์

« ตอบ #52 เมื่อ: วันอังคารที่ 21 มิถุนายน 2011 เวลา 08:24:22 »

พี่โข่งเข้าอู่วันไหน บอกด้วยนะครับ

yeh.. ถ้าไม่เจอก็จะฝากโอเล่ไว้นะ!!

ได้รับของแล้วครับพี่โข่ง ...ขอบคุณครับ
ยังใช่โมดูลอีกหรืครับ D8 (สงสัยสังของก่อนเปลี่ยนเครื่อง แต่ด้วยจรรยาบรรณ ก็ต้องรับไป)
พี่เขาจะเอามาฝากเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด (เจ้าของแดงแก้ว)
หน้า: 1 2 [3] ขึ้นบน พิมพ์