วันอังคารที่ 01 ตุลาคม 2024 เวลา 20:40:09

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  Web สัญจร
| | |-+  405@505 พากันไปชม...สายหมอกตะวันตก...ที่เขาพะเนินทุ่ง (อุทยานแห่งชาติแก่งกระจาน)
0 สมาชิก และ 179 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 [18] 19 20 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 405@505 พากันไปชม...สายหมอกตะวันตก...ที่เขาพะเนินทุ่ง (อุทยานแห่งชาติแก่งกระจาน)  (อ่าน 42893 ครั้ง)
เต้ มหาชัย
ตั้งสติ ก่อนสตาสร์ (เมาไม่หลับ)
เซียนสิงห์

« ตอบ #408 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 14 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:45:01 »

รับทราบครับ ยังไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ ผมวางเครื่องเสร็จก็อีกหลายวันนะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เสียงท่อมันเข้าหู อารมณ์นักสู้มันเข้าสิง
เต้ มหาชัย
ตั้งสติ ก่อนสตาสร์ (เมาไม่หลับ)
เซียนสิงห์

« ตอบ #409 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 14 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:49:24 »

พี่ธีเมื่อวานไปอู่ยังไม่ได้เจอเลย ก่อนหน้านั้นวันหนึ่งผมไปที่อู่กลับถึงบ้านก็ตีสามกว่าแล้ว พี่ก้องโทรมาตอนไหนจำไม่ได้ว่าพี่มาอู่ ลุกไม่ไว้นะครับ ( ไม่รู้พีก้องต้อนรับดีหรือเปล่า แต่ผมว่าคงเต็มที่แน่เลย เมื่อคืนพี่เขาไม่เข้าเวปเลย )
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เสียงท่อมันเข้าหู อารมณ์นักสู้มันเข้าสิง
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #410 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 14 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:56:47 »

พี่ธีเมื่อวานไปอู่ยังไม่ได้เจอเลย ก่อนหน้านั้นวันหนึ่งผมไปที่อู่กลับถึงบ้านก็ตีสามกว่าแล้ว พี่ก้องโทรมาตอนไหนจำไม่ได้ว่าพี่มาอู่ ลุกไม่ไว้นะครับ ( ไม่รู้พีก้องต้อนรับดีหรือเปล่า แต่ผมว่าคงเต็มที่แน่เลย เมื่อคืนพี่เขาไม่เข้าเว็บเลย )

ไม่ได้เจอน่ะซิเต้ห้าพัน.....เมื่อวานช่วงเช้ายันเย็นติดงานทั้งวัน
         มาว่างเอาตอนดวงอาทิตย์หล่นลงน้ำไปแล้ว......
         เมื่อวานพี่ก็ไปตรงที่ๆเราไปคืนนั้นอีกแหละ...อิอิ คราวนี้โดดสระด้วย 55555555
                                 :อะหา อะหา: :อะหา อะหา:

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #411 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 14 พฤษภาคม 2011 เวลา 15:04:23 »

อย่านี้สงสัยต้องนวด "ฝ่าเท้า" อะมั้ง ก้อง  555.55

นวดหน้าด้วยฝ่าเท้าน่ะหรอพี่เจษ
     อย่างนี้ต้องถามเจมส์ดำเลยพี่ เขาน่ะต้นตำหรับ
     ส่วนต่อน้อย...ก็ใช่ย่อยใช้บริการประจำ
     เต้ห้าพัน...ก็ไม่น้อยหน้า นวดทุกครั้งที่เดินผ่าน
     ส่วนผมไม่ค่อยประสีประสาเท่าไหร่...ก็เลยผ่านไปไม่สนใจ
     เจ้าบอมจอมลีลา นี่สิ นวดไม่บ่อยปีละสองวัน......
      ......วันที่ฝนตก กับ วันที่ฝนไม่ตก นัองบอมชอบบบบบบบ
                      555 555 555

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
เต้ มหาชัย
เซียนสิงห์

« ตอบ #412 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 14 พฤษภาคม 2011 เวลา 15:08:25 »

สมกับเป็นเจ้าบ้านจริงๆ พี่ผมต้อนรับทุกท่านที่ไปอู่ได้ไม่ขาดตกบกพร่อง  แล้วเบอร์น้องไม่โทรละครับ ช่วงเมื่อวาน นอนไม่หลับ หลับตอนกลางวันเสียเต็มอิ่มเลย นอนดูหนังทั้งคืน

505k
เซียนสิงห์

« ตอบ #413 เมื่อ: วันอังคารที่ 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:06:41 »

พี่ Jasa แซวผมอีกแล้ว โมโหแล้วนะ ยังดีนะที่ช่วยทำพัดลมแอร์ให้ ไม่งั้นล่ะก็... :เหนื่อยร้อน: แย่เลย  :ยินดี อุอุอุ:

รถไม่ดี...แรงก็ไม่มี...ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก
505k
เซียนสิงห์

« ตอบ #414 เมื่อ: วันอังคารที่ 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:13:04 »

:อกหักรักคู้:  ผ่านชีวิตบนทางที่ยาวไกล หัวใจมันอ่อนมันล้าเกิน
ให้เดินคนเดียวมันเหงาเกินไป *

ใครจะรักรุ่นใหญ่ ใครจะสนคนแก่
ใครที่พร้อมจะเข้าใจ ใครจะรักรุ่นใหญ่
พอจะมีบ้างไหม อยากจะขออุ่นหัวใจ

กี่สิบหนาว แล้วกี่สิบฝน พ้นมากี่ฤดู
จากหนุ่มน้อยก็ก้าวมาสู่ วัยเลี่ยมทองของวัย
แก่ก็เหงา ยิ่งแก่ยิ่งเหงา เก๋าแต่กร่อยข้างใน

ผมก็พาเด็กมา คนนี้ไง ไม่มีใครสังเกตซิท่า อิอิ ให้อำพรางใบหน้าด้วย

รถไม่ดี...แรงก็ไม่มี...ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก
505k
เซียนสิงห์

« ตอบ #415 เมื่อ: วันอังคารที่ 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:18:23 »

ไม่ไหวๆ เอาเด็กมาด้วยแล้วปวดหัว  :กินหัว:

505k
เซียนสิงห์

« ตอบ #416 เมื่อ: วันอังคารที่ 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:27:39 »

แต่ก็ดีเหมือนกัน มีคนสวีทด้วย  :มอบดอกไม้:

เจ้าเปิ๊ป
"เปอโยต์ 505 คงคุณค่า คู่เวลา"
เซียนสิงห์

« ตอบ #417 เมื่อ: วันอังคารที่ 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:34:17 »

แต่ก็ดีเหมือนกัน มีคนสวีทด้วย  :มอบดอกไม้:
น่ารักจริงๆ นะครับ พ่อลูก คู่นี้ สวีท น่าดูเลย
เจ้าเปิ๊ป
"เปอโยต์ 505 คงคุณค่า คู่เวลา"
เซียนสิงห์

« ตอบ #418 เมื่อ: วันอังคารที่ 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:34:56 »

ไม่ไหวๆ เอาเด็กมาด้วยแล้วปวดหัว  :กินหัว:
ไม่ไหว จะเคลีย ชัวร์
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #419 เมื่อ: วันอังคารที่ 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 17:31:33 »

ไม่ไหวๆ เอาเด็กมาด้วยแล้วปวดหัว  :กินหัว:
ไม่ไหว จะเคลีย ชัวร์

...แอบถ่ายชาวบ้านไว้เยอะ ...ดีสม...!!! โดนซะมั่งพี่เจษเนี่ย...!!! ก๊ากๆๆๆๆๆ................................... Ho Ho

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
คารมเป็น'ต่อ'
'ตัวต่อ'เป็นสัตว์ล่าเนื้อ 'เป็นต่อ'ชอบล่อเนื้อ
เซียนสิงห์

« ตอบ #420 เมื่อ: วันอังคารที่ 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 17:55:06 »

พี่ Jasa แซวผมอีกแล้ว โมโหแล้วนะ ยังดีนะที่ช่วยทำพัดลมแอร์ให้ ไม่งั้นล่ะก็... :เหนื่อยร้อน: แย่เลย  :ยินดี อุอุอุ:
สังเกตชายที่ยืนนะครับ
เห็นกระโปรงเปิดเป็นไม่ได้เชียว
รีบจ้องรีบมองอย่างไวเลยครับ นิสัยไม่ดี
555

คันแรกถอยเปอโยต์แดงมือที่เท่าไรไม่รู้มาใช้ คันต่อไปถ้ามีปัญญาและวาสนาใช้ป้ายแดง จะถูกจะแพงก็จะนั่งแดงเปอโยต์ อิอิ
เกิดมาในราศีสิงห์
ตอนเด็กเรียนโรงเรียนตราสิงห์
โตมาหัดดื่มเบียร์ขวดแรกก็ตราสิงห์
มีรถขี่ทั้งทีก็ต้องตราสิงห์
เจ้าเปิ๊ป
เซียนสิงห์

« ตอบ #421 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 09:12:47 »

ใครที่แอบแซว แอบแกล้งพี่เจษ วันนี้ จัดเต็มได้เลยนะครับ พี่เจษไม่อยู่ในพื้นที่นะครับ ใครมีอะไร ต้องรีบจักนะครับ ถ้าแก เข้ามาเมื่อไหร่ โดนเอาคืนกันถ้วนหน้าแน่ๆ ครับ ฝากไว้่ก่อน(แกฝากมาบอกครับ) 555...555
โดน โดน โดน แล้วล่ะ
505k
เซียนสิงห์

« ตอบ #422 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 09:36:24 »

พี่เจษไม่อยู่เหรอ งั้นทางสะดวก ต่อๆ พ่วงบอมด้วยดีกว่า บอมปวดหัว (เพราะพาเด็กไปเหมือนกัน) กับ พี่เจษนักแอบถ่าย

505k
เซียนสิงห์

« ตอบ #423 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 09:46:33 »

ทำไมเดินห่างกันอย่างง้านละน้องบอม  อะไร

505k
เซียนสิงห์

« ตอบ #424 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 10:23:50 »

อีกรูป แต่ไกลหน่อย จำได้ไหมน้องบอม  :อะหา อะหา:

เจ้าเปิ๊ป
เซียนสิงห์

« ตอบ #425 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 11:08:49 »

ไม่น่าเปิดประเด็นเลยผม โดน ซะ เองเลย งามจริงๆครับ รูป 5555.505
เจ้าเปิ๊ป
เซียนสิงห์

« ตอบ #426 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 11:09:26 »

ทำไมเดินห่างกันอย่างง้านละน้องบอม  อะไร
ผมเดินไม่ทันอ่ะครับ 555
เจ้าเปิ๊ป
เซียนสิงห์

« ตอบ #427 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 11:10:29 »

อีกรูป แต่ไกลหน่อย จำได้ไหมน้องบอม  :อะหา อะหา:
จำได้ครับ ไกล ยังส่องเห็นเน๊อะ
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #428 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:24:42 »

เอ้....ในป่าเขาอุทธยาน นี่เขาให้มีการเคลื่อนย้ายช้าง..ด้วยหรอครับ
                                       สงสารรถจัง

สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #429 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:30:51 »

ให้....โอกาศเธออออออออออออออ  ได้เดินจากปายยยยยยยยยยย
   จากไปเสียก่อน ..........ก่อนจะเห็นน้ำตา ผู้ชายยยยย

สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #430 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:49:55 »

ใครที่แอบแซว แอบแกล้งพี่เจษ วันนี้ จัดเต็มได้เลยนะครับ พี่เจษไม่อยู่ในพื้นที่นะครับ ใครมีอะไร ต้องรีบจักนะครับ ถ้าแก เข้ามาเมื่อไหร่ โดนเอาคืนกันถ้วนหน้าแน่ๆ ครับ ฝากไว้่ก่อน(แกฝากมาบอกครับ) 555...555
โดน โดน โดน แล้วล่ะ

พูดใหม่.....อีกทีสิค่ะ....น้องบอม

สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #431 เมื่อ: วันพุธที่ 18 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:51:39 »

สังเกตชายที่ยืนนะครับ
เห็นกระโปรงเปิดเป็นไม่ได้เชียว
รีบจ้องรีบมองอย่างไวเลยครับ นิสัยไม่ดี
555

ใครหว่า.....อีตาเจมส์ก็ไม่ได้ไปนี่นา

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 [18] 19 20 ขึ้นบน พิมพ์