วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 17:23:18

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  มีปัญหา /สอบถาม /ให้คำแนะนำ รถยนต์ peugeot แต่ละรุ่น
| |-+  มือใหม่ถามทางนี้
| | |-+  อยากทราบเรื่องฟิล์ม...
0 สมาชิก และ 15 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรื่องฟิล์ม...  (อ่าน 10208 ครั้ง)
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #24 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 08:08:04 »

:ประหลาดใจ:  ข้อความโดย: โจ เทียนทะเล กำลังเก็บข้อมูลเพื่อจะได้เลือกร้านที่มีคุณภาพสมกับราคาหน่อย...เพราะผมเป็นคนหาเช้ากินเช้าครับ
                 อือๆๆ ตอนนี้ท่านหาร้านติดฟิล์ม....ได้หรือยังครับ มารายงานเพื่อเป็นข้อมูลกับพักพวกต่อไปครับ :มอบดอกไม้:
                   โอยยยยย น่าสงสารครับฅนหาเช้ากินเช้า ถ้าจะให้ได้ของถูก ต้องทำเองครับ... ถ้าทำเองได้ จะเล่าให้ฟังครับที่จริงต้นทุนฟิล์มไม่กี่กะตังเลย เพราะเมื่อวันอาทิตย์นี้ผมไปหาซื้อเทปสะท้อนแสง ไปพบร้านขายพวกฟิล์มที่คลองถมแล้วเดินไปที่ตึกติดแอร์ถนนวรจักร์สี่ชั้นที่มีชั้นใต้ดินและมีที่จอดรถยนต์ด้วยน๊ะ ขึ้นไปชั้น 3 มีร้านขายฟิล์มด้วย หลายชนิดไปเลือกเอาได้เลย ผมไปซื้อเทปสะท้อนแสงของ 3M ขนาด 3 นิ้ว ฟุตละ 20 บาท (ถามราคาชั้นล่างบอกฟุตละ 30บาท :เอิ๊กๆๆๆ:)  ผมได้คุยกับเขาๆใจดีมากบอกวิธีติดให้เสร็จเลย ถ้าเรามีศิลปฝีมือนิดหนึ่งทำได้ง่ายๆๆถ้าไม่เคยทำก็ไปยืนดูร้านที่เขาทำที่อยู่หัวมุมถนนตรงข้ามกับโรงพยาบาลกลางสักพักหนึ่งก็ทำได้ ผมซื้อเทปมาหน่อยเดียวเขายังแถมเศษที่เขาเรียกว่า เทปร่า ที่เป็นลายสีดำๆๆ และบอกวิธีติดมาให้อีกเลย ถ้าใครจะคิดว่าจะลองฝีมือตัวเองและไม่ต้องเสียกะตังมากก็ไปซื้อมาทำได้เลย ผมยังเสียดายไม่รู้ว่าเขามีร้านขายพวกฟิล์มอย่างนี้ มิฉะน้านก็จะลองทำดูบ้าง นี่ไปทำมาสาแหลว จึงมาเล่าสู่กันฟังครับว่ามันมีอย่างนี้ด้วย สาวาดีครับ :มอบดอกไม้: โชคดี

ยังไม่ได้ติดเลยครับ...เพราะยังหาเวลาไม่ได้เลยไหนจะงานราชไหนจะงานหลวงไหนจะงานกิ๊ก....
ฟิล์มที่คลองถมผมเคยซื้อมาลองติดแล้วแต่ติดไม่อยู่(สงสัยติดไม่เป็นมั้ง)........
ปล.กำลังเวลาติดอยู่ตอนนี้ก็เล็งร้านแถวบ้านอยู่เหตุผลเพราะว่าถ้าติดแล้วมีปัญหาจะได้สะดวกในการไปแก้ไข.......ถ้าติดแล้วจะมาเล่าให้ฟังนะครับ.......555555
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
AB NORMAL
เซียนสิงห์

« ตอบ #25 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 08:40:21 »

ถ้าเรื่องของ "ฟิล์ม" ตอนนี้ก็เพิ่งกลับจากอังกฤษ มีข่าวอยู่หลายกระแสครับ  555 :ยินดี อุอุอุ: :หนาวจัง:(นั่นมันฟิล์มรัฐภาคย์แล้ว เอ้ยภูมิ) 555
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
guntuner
เซียนสิงห์

« ตอบ #26 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 09:15:50 »

ผมพึ่งติดเมื่อ24นี้เองในฟอร์ดเฟสต้า5d Hicool 80รอบคันบานหน้า60สีดําๆสะใจมากเลย2800บติดถึงที่อยู่แถวนนทครับเดี๋ยวจะเอา405อีกคันมาติดใหม่ตอนนีิ้ฟองอากาศเต็มเลยส่วน405อีกคันพอไหวอยุ่ครับ
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #27 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 09:41:32 »

love love loveข้อความโดย: โจ เทียนทะเล  ไหนจะงานราชไหนจะงานหลวงไหนจะงานกิ๊ก....  ฟิล์มที่คลองถมผมเคยซื้อมาลองติดแล้วแต่ติดไม่อยู่(สงสัยติดไม่เป็นมั้ง)........
               :โอ้ววววววววววว: รับทราบครับ Devil น่าเห็นใจเป็นอย่างยิ่ง เขาเรียกว่าหัวก็ไม่วาง หางก็ไม่เว้น :เอิ๊กๆๆๆ:ต่อไปก็ อย่างนี้เขาเรียกว่าตายคาอก ดีกว่าตกน้ำตาย :ยินดี อุอุอุ:  เรื่องติดฟิล์มกระจกรถนั้น ถ้าเราได้รับคำแนะนำนิดเดียวก็จะทำได้ มันมีเคล็ดลับ โดยให้ทางร้านขายฟิล์มติดรถอภิปรายให้ฟัง....เอ๊ยนั่นมันในสภาฯโทษที :เอิ๊กๆๆๆ: เพลินไปมันคอยจะติดของเก่ามาเลื่อย..... Hit Wall เขาอธิบายให้ฟัง ถูกต้องแล้วครับ แล้วเอามาลองติดกับกระจกบ้านดูเล่นๆๆก่อนว่าเนียบใหม อย่าลืมมันมีเท๊กกะนิคน่า อะไร ลองพยายามอีกครั้งเพื่อจะเสียกะตังน้อยลงอีกหน่อย ถ้าติดได้ดีก็เปิดร้านรับติดแข่งกับร้านที่คิดราคาแพงๆๆสาเลย 555 555 555

love love loveข้อความโดย: RATCHAI นั่นมันฟิล์มรัฐภาคย์แล้ว เอ้ยภูมิ
                :NONONONO:ถ้าฟิล์มรัฐภาคย์ Sorry รับไม่ได้แหล่ว นั่นมัน ไม้ป่าพันธุ์เดียวกันแหล่ว :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ:
เซียนสิงห์

« ตอบ #28 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 09:58:28 »

ถ้าเรื่องของ "ฟิล์ม" ตอนนี้ก็เพิ่งกลับจากอังกฤษ มีข่าวอยู่หลายกระแสครับ  555 :ยินดี อุอุอุ: :หนาวจัง:(นั่นมันฟิล์มรัฐภาคย์แล้ว เอ้ยภูมิ) 555

ฟิล์มรัฐภาคย์..ไม่กลัวหรอกผมกลัวฟิล์มลูกอีตาก้องมากกว่าที่สุดของที่สุดแสบเลย.....55555
ผมพึ่งติดเมื่อ24นี้เองในฟอร์ดเฟสต้า5d Hicool 80รอบคันบานหน้า60สีดําๆสะใจมากเลย2800บติดถึงที่อยู่แถวนนทครับเดี๋ยวจะเอา405อีกคันมาติดใหม่ตอนนีิ้ฟองอากาศเต็มเลยส่วน405อีกคันพอไหวอยุ่ครับ

ถามหน่อยครับกลางคืนมองออกไปเห็นข้างนอกชัดป่าวครับ.....แล้ว 29 นี้ไประยองด้วยกันไหมครับ...
love love loveข้อความโดย: โจ เทียนทะเล  ไหนจะงานราชไหนจะงานหลวงไหนจะงานกิ๊ก....  ฟิล์มที่คลองถมผมเคยซื้อมาลองติดแล้วแต่ติดไม่อยู่(สงสัยติดไม่เป็นมั้ง)........
               :โอ้ววววววววววว: รับทราบครับ Devil น่าเห็นใจเป็นอย่างยิ่ง เขาเรียกว่าหัวก็ไม่วาง หางก็ไม่เว้น :เอิ๊กๆๆๆ:ต่อไปก็ อย่างนี้เขาเรียกว่าตายคาอก ดีกว่าตกน้ำตาย :ยินดี อุอุอุ:  เรื่องติดฟิล์มกระจกรถนั้น ถ้าเราได้รับคำแนะนำนิดเดียวก็จะทำได้ มันมีเคล็ดลับ โดยให้ทางร้านขายฟิล์มติดรถอภิปรายให้ฟัง....เอ๊ยนั่นมันในสภาฯโทษที :เอิ๊กๆๆๆ: เพลินไปมันคอยจะติดของเก่ามาเลื่อย..... Hit Wall เขาอธิบายให้ฟัง ถูกต้องแล้วครับ แล้วเอามาลองติดกับกระจกบ้านดูเล่นๆๆก่อนว่าเนียบใหม อย่าลืมมันมีเท๊กกะนิคน่า อะไร ลองพยายามอีกครั้งเพื่อจะเสียกะตังน้อยลงอีกหน่อย ถ้าติดได้ดีก็เปิดร้านรับติดแข่งกับร้านที่คิดราคาแพงๆๆสาเลย 555 555 555

love love loveข้อความโดย: RATCHAI นั่นมันฟิล์มรัฐภาคย์แล้ว เอ้ยภูมิ
                :NONONONO:ถ้าฟิล์มรัฐภาคย์ Sorry รับไม่ได้แหล่ว นั่นมัน ไม้ป่าพันธุ์เดียวกันแหล่ว :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ:

ช่วยบอกวิธีติดให้หน่อยครับจะทดลองดู....แล้ว 29 นี้ไประยองด้วยกันไหมครับ.....อิๆๆชวนหมดเลย....555555555

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
RIGHT_____KMUTT
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #29 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 12:58:16 »

hicool/lamina pop serie ประมาณ 3,000

lamina anl/arl ประมาณ 4,500   ราคาร้านติดตั้งทั่วไปครับ
สิง(ห์)เลนซ้าย
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #30 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:24:04 »

>>จากแยกท่าพระมุ่งหน้า The Mall ท่าพระ,สะพานกรุงเทพ

>>ขึ้นสะพานสูงๆ ตอนลงชิดซ้ายไว้ก่อนถึงแยกไฟแดงประมาณ 50 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือติดป้ายโฆษณา HI COOL เยอะๆ

>>HI COOL รอบคัน 2400.- เพิ่งติดมา ช่างอัธยาศัยแย่ งานดี ไม่มีฟอง ไม่มีเคลม

ถ้าจะไประวังอย่างเดียว.....ระวังขับเลยร้าน !!

ant123
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #31 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:37:16 »

มีเบอร์มั๊ยครับ
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #32 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:25:57 »

>>จากแยกท่าพระมุ่งหน้า The Mall ท่าพระ,สะพานกรุงเทพ

>>ขึ้นสะพานสูงๆ ตอนลงชิดซ้ายไว้ก่อนถึงแยกไฟแดงประมาณ 50 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือติดป้ายโฆษณา HI COOL เยอะๆ

>>HI COOL รอบคัน 2400.- เพิ่งติดมา ช่างอัธยาศัยแย่ งานดี ไม่มีฟอง ไม่มีเคลม

ถ้าจะไประวังอย่างเดียว.....ระวังขับเลยร้าน !!

เอ้อออออ  HI COOL  น่าจะมีรับประกัน  5 ปีนะ
guntuner
เซียนสิงห์

« ตอบ #33 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:00:59 »

7ปีนี่ครับเดี๋ยวไปดูใบรับประกันอีกที
guntuner
เซียนสิงห์

« ตอบ #34 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:07:18 »

ติดใน405ไม่ได้แน่ๆเบอร์นี้มืดมากไฟหน้า405ไม่ค่อยสว่างด้วยขนาดซื้อโคมไฟใหม่แล้วนะเนี้ยแต่รถรุ่นใหม่ๆไฟหน้าสว่างมากเอาอยู่ครับ
guntuner
เซียนสิงห์

« ตอบ #35 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:13:47 »

>>HI COOL รอบคัน 2400.- เพิ่งติดมา ช่างอัธยาศัยแย่ งานดี ไม่มีฟอง ไม่มีเคลม. ติดเบอร์อะไรครับเดี๋ยวจะเอา405ไปติดบ้างครับ

. ติดมาเบอร์อะไรครับเดีี๋ยวจะเอา405ไปติดบ้างตรับ
เซียนสิงห์

« ตอบ #36 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2011 เวลา 19:22:46 »

แยกไฟแดงที่ว่าเนี่ยก่อนถึงThe Mall ท่าพระถูกต้องหรือไม่ครับ.....

hungkim
สิงห์มัธยม

« ตอบ #37 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2011 เวลา 01:10:45 »

ผมเป็นสมาชิกเว็บเปอร์โยต์ครับ มีอาชีพเกี่ยวกับฟิล์มกรองแสง ทั้งขายส่ง ขายปลีก และบริการติดตั้ง ขอเสนอตัวเป็นทางเลือกอีกยี่ห้อหนึ่ง ฟิล์มที่ผมขายอยู่ยี่ห้อ Solarpro ครับ คุณภาพไม่แพ้ Lamina Hi-kool  ขายมา 19 ปีแล้ว รับประกันเรื่องการลดความร้อน ไม่แพ้ฟิล์มดังๆ ทั้งหลาย ยินดีให้ข้อมูลเกี่ยวกับฟิล์มนะครับ ไม่ใช้บริการก็ไม่เป็นไรครับ หรือ อยากรู้ข้อมูลฟิล์มยี่ห้ออื่น ก็โทรมาสอบถามได้นะครับ จะได้เลือกฟิล์มถูกกับความต้องการ เบอร์โทรผม 089-7685198 ชื่อสุรศักดิ์ครับ สำหรับรถ 405 ผมติดตั้งที่ราคา 2500 บาท ราคานี้สำหรับกระจกทุกบาน รวมลอกฟิล์มเก่า และบริการถึงที่บ้าน ภายในกรุงเทพฯนะครับ

ตัวอย่างตรับ

ต้องขอโทษด้วยนะครับ ถ้าผิดติกาก็ลบกระทู้ผมได้เลยนะครับ ไม่มีเจตนาอื่นใด เพียงแต่อยากให้ข้อมูลที่ถูกต้อง และเสนอตัวเป็นทางเลือกเท่านั้นครับ
โทรมาซื้อฟิล์มไปติดเองก็ยินดีนะครับ ยินดีสอนวิธีติดให้ด้วยครับ

สิงห์ประถม
**

« ตอบ #38 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2011 เวลา 07:49:05 »

มีเบอร์มั๊ยครับ
เดี๋ยวกลับไปดูที่ใบรับประกันให้นะครับ

ร้านอยู่ก่อนถึงแยกไฟแดง  แยกไฟแดงอยู่ก่อน The Mall ท่าพระ
ถ้าไม่มั่นใจกลัวเลย ลงสะพานแล้วรีบชิดซ้ายไว้ ค่อยๆกระดืบไป(รถมันแยะ) ก่อนถึงร้านที่ว่านี้จะมีอีกร้านนึงแต่
เค้าจะเป็นตัวแทนขายยี่ห้อแพง ให้ขับเลยไปนิดนึงครับเข้าร้านที่ 2
///สังเกตุป้าย HI KOOL ติดไว้เพียบ///

เกือบลืมรับประกัน 7 ปีครับ

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #39 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2011 เวลา 08:18:30 »

ผมเป็นสมาชิกเว็บเปอร์โยต์ครับ มีอาชีพเกี่ยวกับฟิล์มกรองแสง ทั้งขายส่ง ขายปลีก และบริการติดตั้ง ขอเสนอตัวเป็นทางเลือกอีกยี่ห้อหนึ่ง ฟิล์มที่ผมขายอยู่ยี่ห้อ Solarpro ครับ คุณภาพไม่แพ้ Lamina Hi-kool  ขายมา 19 ปีแล้ว รับประกันเรื่องการลดความร้อน ไม่แพ้ฟิล์มดังๆ ทั้งหลาย ยินดีให้ข้อมูลเกี่ยวกับฟิล์มนะครับ ไม่ใช้บริการก็ไม่เป็นไรครับ หรือ อยากรู้ข้อมูลฟิล์มยี่ห้ออื่น ก็โทรมาสอบถามได้นะครับ จะได้เลือกฟิล์มถูกกับความต้องการ เบอร์โทรผม 089-7685198 ชื่อสุรศักดิ์ครับ สำหรับรถ 405 ผมติดตั้งที่ราคา 2500 บาท ราคานี้สำหรับกระจกทุกบาน รวมลอกฟิล์มเก่า และบริการถึงที่บ้าน ภายในกรุงเทพฯนะครับ

ต้องขอโทษด้วยนะครับ ถ้าผิดติกาก็ลบกระทู้ผมได้เลยนะครับ ไม่มีเจตนาอื่นใด เพียงแต่อยากให้ข้อมูลที่ถูกต้อง และเสนอตัวเป็นทางเลือกเท่านั้นครับ
โทรมาซื้อฟิล์มไปติดเองก็ยินดีนะครับ ยินดีสอนวิธีติดให้ด้วยครับ

ไม่รู้ใช่เจ้าที่อยู่ฝั่งธน แถวสาทร  หรือป่าวครับ  ผมเคยสอบถามไปครับ  แต่ไม่ได้ติดด้วย  

เท่าที่เคยคุยก็คุยดีนะครับ  แต่ที่ไม่ได้ติดตอนนั้นเพราะ  ขายรถไปก่อน

Solarpro  นี่เท่าที่เคยหาข้อมูล รู้สึกจะเป็นฟิลม์จากอเมริกา (หรือOEMให้)  เหมือนมีรับประกันให้ 5 ปี  เป็นทางเลือกก็ดีครับ  ราคาก็รับได้อยู่  

ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับคนขาย(ไม่รู้จัก แค่เคยคุย  แล้วหาข้อมูล Solarpro ทางเนท)

พี่ไปโพสไว้ที่หมวดร้านค้าเลยก็ดีนะครับ  เพราะตอนหลังที่ผมได้รถอีกคันมา  จะหาเบอร์พี่เพื่อไปใช้บริการ  แต่หาไม่เจอครับ  เลยไปติดตามร้าน แถว กรุงเทพ - นนท์   โดนไปเกือบ สี่พัน  สบายไป

ติดใน405ไม่ได้แน่ๆเบอร์นี้มืดมากไฟหน้า405ไม่ค่อยสว่างด้วยขนาดซื้อโคมไฟใหม่แล้วนะเนี้ยแต่รถรุ่นใหม่ๆไฟหน้าสว่างมากเอาอยู่ครับ

ผมติดมาคันเก่า  นี่ ปรอทรอบคัน 70 (น่าจะ 80  แต่คนขายบอก 70 )  บาทหน้า 50 (น่าจะ 60 แต่คนขายบอก 50)  มืด ครับแต่เย็นดี  
ไฟหน้า405 SRI เอาไม่อยู่ ครับ  สุดท้ายใส่ซีนอน ครับ

สิงห์ประถม
**

« ตอบ #40 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2011 เวลา 08:40:16 »

ร้านอยู่ฝั่งธนฯ แถวๆตรงนั้นเรียกท่าพระครับ

ก็ไม่ได้เชียร์นะครับเพราะตั้งแต่ติด Film มาไม่เคยซ้ำร้าน ชอบลองไปเรื่อย

อ้อ  เกือบลืม  เคยซ้ำอยู่ร้านนึงแล้วขอเชียร์เลยละกันเพราะอัธยาศัยดีมากมาย ติด Maxxma รอบคัน 1700.-
อยู่แถวสันกำแพง จ.เชียงใหม่
Hi-Fi Corner

AB NORMAL
เซียนสิงห์

« ตอบ #41 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2011 เวลา 11:41:11 »

ผมติด บานหน้า 60 รอบคัน 80 มืดได้ใจครับ ไม่เหมาะสำหรับคนสายตาไม่ค่อยดี และขับกลางคืนบ่อย ๆ ครับ ขับลำบากมาก โดยเฉพาะตอนถอย ต้องเปิดกระจกครับมองไม่เห็น ขับกลางคืนเจอมอเตอร์ไซค์ไม่เปิดไฟหน้าวิ่งสวนมานี่หมดสิทธิ์ครับเกือบชนหลายครั้งแล้วครับ
guntuner
เซียนสิงห์

« ตอบ #42 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2011 เวลา 15:28:36 »

กําลังติดอยู่ครับร้านอยู่แถวบ้านราคาตามนั้น+คาลอกฟิมล์เก่าอีก200รวม2600ครับ
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #43 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2011 เวลา 15:35:13 »

กําลังติดอยู่ครับร้านอยู่แถวบ้านราคาตามนั้น+คาลอกฟิมล์เก่าอีก200รวม2600ครับ

ราคานี้ น่าสน
guntuner
เซียนสิงห์

« ตอบ #44 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:08:49 »

หน้าR30หลังR60ตรับ
gunner
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #45 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2011 เวลา 23:26:25 »

ของอาไร ครับ พี่ แถวไหน อะ

3S-FE
suthsarn
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #46 เมื่อ: วันอังคารที่ 07 มิถุนายน 2011 เวลา 10:41:47 »

สนใจคุณโจ เทียนทะเล
อยู่แถวไหนครับคุณโจ
ผมอยู่เพชรบุรี
เซียนสิงห์

« ตอบ #47 เมื่อ: วันอังคารที่ 07 มิถุนายน 2011 เวลา 10:50:46 »

สนใจคุณโจ เทียนทะเล
อยู่แถวไหนครับคุณโจ
ผมอยู่เพชรบุรี

ผมอยู่พระราม 2 ถนนบางขุนเทียนชายทะเลครับ....ว่าแต่สนใจอะไรผมหรือครับงงหรือว่า.....อิๆๆล้อเล่น
ปล.ตกลงสนใจอะไรหรือครับ....

หน้า: 1 [2] 3 ขึ้นบน พิมพ์