วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 15:43:54

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  มีปัญหา /สอบถาม /ให้คำแนะนำ รถยนต์ peugeot แต่ละรุ่น
| |-+  มือใหม่ถามทางนี้
| | |-+  อยากทราบเรื่องฟิล์ม...
0 สมาชิก และ 18 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรื่องฟิล์ม...  (อ่าน 10179 ครั้ง)
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 09:23:26 »

อยากทราบเรื่องฟิล์ม...หน่อยครับฟิล์มติดรถนะไม่ใช่ฟิล์มที่เป็นดาราหรือฟิล์มที่ขี่รถแข่งนะ..อิๆๆ

คือว่าGRIของผมยังไม่เคยติดฟิล์มมาก่อนเลย..แล้งปัจจุบันนี้อาการร้อนขึ้นเลยคิดอยากติดบ้าง...แต่ผมไม่ค่อยรู้เรื่องพวกฟิล์มเลย..วานท่านผู้รู้หรือท่านที่เคยติดช่วยแนะนำหน่อยครับ..เช่นติดแบบไหนดี..คุณภาพต่างกันอย่างไร......ราคาเท่าไหร่.......ยี่ห้ออะไรดี........ติดที่ไหนดี(ถามเป็นไปได้ขอใกล้พระราม 2,3,4).........ขอขอบคุณล่วงหน้า
 ตาดำๆ ตาดำๆ ตาดำๆ ตาดำๆ ตาดำๆ ตาดำๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 10:26:28 »

Devil ผมก็ไม่มีความรู้เรื่องฟิล์มหนัง X อะไรมากมายนัก  แต่ก็เคยดูบ้างดูแล้วมันก็เหมือนๆกัน  :devil:ไม่คอยชอบดูชอบทำมากวกว่า 555 อะไร อ้าวคุยเรื่องอะไรหว่า อ้อเรื่องฟิล์มติดกระจกรถยนต์ คราวหน้าถ้าจะถามอะไรก็พูดให้หมดเปลือกหน่อยนะครับ ไอ้ผมมันชอบหลงประเด็นคราบ :เอิ๊กๆๆๆ:  :correct:เมื่อสัปดนที่แล้วก็เอาเจ้าตัวจ้อยที่ใช้มานานฟิล์มมันหมดอายุร้อนมากแอร์กี่สู้ไม่ไหว จึงไปติดมาที่ร้านโฆษณาในเวปฯนี้แหละ Hi-Kool หน้าหลัง 40 ด้านข้าง 60 ราคาสามพันถ้วน ของคุณโทรคุยกันเองครับ ช่างฝีมือก็พอใช้ได้ + ติดแล้วเย็นซำบาย :สุดยอด:จึงคุยให้ฟังครับ กว่าจะติดก็ศึกษาดูเหมียนกันคราบ สวัสดีครับ :ยินดี อุอุอุ:
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Chart lp 87
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 10:45:29 »

ลองเข้าไปใน web ของ hi-kool ดูซิครับ มีแบบและสีรถ ให้ลองชนิด ของฟิลม์
ให้ดูด้วยว่าชอบแบบไหน แล้ว ก็มีศูนย์ฯแนะนำใกล้บ้านใน web นั้นด้วย
ผมติดมารอบคันหน้าเต็ม 3,200.00 มั้ง (จำไม่ได้ติดมา 3 ปีแระ)
ข้างนอกมืด แต่ ข้างในมองเห็นสบายตา เหมาแก่การพาสาวไปในที่อโคจร  :สะกดจิต:
ข้อแนะนำ อย่าติดของถูกเพราะมันจะมืดทั้งนอกและในขับตอนกลางคืนลำบากมาก
              เคยหลวมตัวติดมาเพราะเห็นแก่ของถูกสุดท้ายต้องลอกทิ้งติดใหม่
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 10:48:58 »

ขอบคุณP205 ครับ ถ้า..X ผมมีเป็นเข่งเอาไหมให้ฟรี..ผมเบื่อแล้วจะหันหน้าเข้าวัด....
ฟิล์มที่คุณติดเนี่ยกันแสงกี่%กันร้อนกี่%แล้วเค้ารับประกันอะไรบ้างครับร้านอยู่แถวไหน+ขอเบอร์ด้วยครับ....
ปล.มีใครจะแนะนำอะไรอีกไหมครับถ้ารบกวนด้วยครับจะได้มีท่านเลือกมากหน่อย.....
 ตาดำๆ ตาดำๆ

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 10:52:20 »

ลองเข้าไปใน web ของ hi-kool ดูซิครับ มีแบบและสีรถ ให้ลองชนิด ของฟิลม์
ให้ดูด้วยว่าชอบแบบไหน แล้ว ก็มีศูนย์ฯแนะนำใกล้บ้านใน web นั้นด้วย
ผมติดมารอบคันหน้าเต็ม 3,200.00 มั้ง (จำไม่ได้ติดมา 3 ปีแระ)
ข้างนอกมืด แต่ ข้างในมองเห็นสบายตา เหมาแก่การพาสาวไปในที่อโคจร  :สะกดจิต:
ข้อแนะนำ อย่าติดของถูกเพราะมันจะมืดทั้งนอกและในขับตอนกลางคืนลำบากมาก
              เคยหลวมตัวติดมาเพราะเห็นแก่ของถูกสุดท้ายต้องลอกทิ้งติดใหม่

ขอบคุณคุณ405 เฉาก๊วย มากครับขอที่อยู่ร้าน+เบอร์โทรหน่อยครับ......
 ตาดำๆ

Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 10:58:06 »

อยากทราบเรื่องฟิล์ม...หน่อยครับฟิล์มติดรถนะไม่ใช่ฟิล์มที่เป็นดาราหรือฟิล์มที่ขี่รถแข่งนะ..อิๆๆ

มีอยู่รุ่นนึง  เป็นฟิล์มติดรถจริงๆ ครับ ป๋าโจ แต่...ติดอยู่ในรถสิงห์สำราญน่ะ  ลองเอาไปติดรถป๋าดิ
แล้วจะประทับใจไม่รุ้ลืม.... ไม่เชื่องลองดู
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 11:02:41 »

มีอยู่รุ่นนึง  เป็นฟิล์มติดรถจริงๆ ครับ ป๋าโจ แต่...ติดอยู่ในรถสิงห์สำราญน่ะ  ลองเอาไปติดรถป๋าดิ
แล้วจะประทับใจไม่รู้ลืม.... ไม่เชื่องลองดู

ป๋า..ฟิล์มที่ว่าเนี่ยเค้าเรียกว่าฟิล์มอันตราย....เข้าใกล้รถคันไหนเป็นต้องปีนหลังคาทุกคัน....ขนาดพ่อพันธุ์อย่างเจ้าก้องท้ายรถตู้ยังเอาไม่อยู่เลย......555555

เต้ มหาชัย
ตั้งสติ ก่อนสตาสร์ (เมาไม่หลับ)
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 11:14:09 »

รู้สึกว่าตอนนี้จะยังอยู่ต่างประเทศนะครับ ไม่รู้จะใช่ลูกฟิลม์หรือเปล่า แอนดี้ไม่ตรวจนิครับ 5555

เสียงท่อมันเข้าหู อารมณ์นักสู้มันเข้าสิง
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #8 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 12:37:02 »

ป๋าโจ ถ้าจะติดในไปในเวปพันทิป เพียบ พันห้ารอบคันยังมีเลย คุณภาพก็โอเคนะ พี่ยังเอาติดคันบีเอ็มเลย 55.5 รอบคันพันห้า มาติดให้ถึงบ้านอีกต่างหาก ดีขึ้นมาหน่อยก็สองพัน ติดคันเอสอาร์ไออยู่ รับประกัน 7 ปี เหมือนกัน สองปีก็คุ้มแระ ราคานี้ กันร้อนดีป่าวไม่แน่ใจ แต่กันคนข้างนอกมองมาข้างใน ดีนักแล อิอิ
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #9 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 12:46:26 »

เดี๋ยวจัดการให้พี่โจ ฟิล์ม ของแท้ผมทำมากับมือ เผลอๆพี่โจอาจได้สีใหม่รอบคันด้วย อิอิ

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #10 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 12:53:02 »

ป๋าๆ แต่ถ้าจะให้คุณน้องก้องเงียบ  ต้องเอารูปแม่เจ้าฟิล์มไปติดข้างรถ รับรอง ก้อง...กริบ
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #11 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 13:04:46 »

ป๋าๆ แต่ถ้าจะให้คุณน้องก้องเงียบ  ต้องเอารูปแม่เจ้าฟิล์มไปติดข้างรถ รับรอง ก้อง...กริบ

ให้มันได้อย่างนี้ซิ...

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
RIGHT_____KMUTT
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #12 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 13:31:52 »

ถ้าชอบส่วนตัวหน่อยก็ 3บานหน้า 60  3บานหลัง 80 ครับ

แต่ถ้าชอบแบบมองไม่เห็นข้างใน แนะนำ 80   2 ชั้นรอบคันไปเลย
guntuner
เซียนสิงห์

« ตอบ #13 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 14:07:25 »

ป๋าโจ ถ้าจะติดในไปในเว็บพันทิป เพียบ พันห้ารอบคันยังมีเลย คุณภาพก็โอเคนะ พี่ยังเอาติดคันบีเอ็มเลย 55.5 รอบคันพันห้า มาติดให้ถึงบ้านอีกต่างหาก ดีขึ้นมาหน่อยก็สองพัน ติดคันเอสอาร์ไออยู่ รับประกัน 7 ปี เหมือนกัน สองปีก็คุ้มแระ ราคานี้ กันร้อนดีป่าวไม่แน่ใจ แต่กันคนข้างนอกมองมาข้างใน ดีนักแล อิอิ
ยี่ห้ออะไรครับ1500กับ2000ครับ
Chart lp 87

« ตอบ #14 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 14:44:00 »

http://www.hikoolfilm.com/testfilm/sedan_bmw.html
เข้าไปลองดูครับว่าชอบแบบไหน
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #15 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 15:00:58 »

:อะหา อะหา:ข้อความโดย: โจ เทียนทะเล ถ้า..X ผมมีเป็นเข่งเอาไหมให้ฟรี..ผมเบื่อแล้วจะหันหน้าเข้าวัด....
           Devilขอขอบพระคุณอย่างแรงครับ ก็บอกแล้วไงครับ ว่าชอบทำ ไม่ชอบดูเพราะเคยแอบดูของจริงมาเยอะแล้ว ได้ดูแต่ตา เขาว่าสิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ สิบมือคลำไม่เท่ากับทำเองเลย ถึงจะได้รู้ว่ามัน.....เป็น.........อย่าง........ไร.........555 555 555 Evil
             อืมอืมอืมมไอที่ว่าเบื่อแล้วน๊ะ มันจริงหรือครับ กลัวแต่จะหันหน้าเข้าวัด แต่เท้าเดินไปอีกทาง  อิอิ ไอ้ผมก็มันเบื่อๆๆๆอยากๆๆๆ กิเลสนั้นตัดแล้ว มันเหลือแต่ตัณหาเท่าน้านยังตัดไม่ได้ :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ:
               :มอบดอกไม้: คุยเพลินไป เรื่องฟิล์มกรองแสงรถของผมนั้น เห็นเขาชี้ให้ดูตารางว่ากันความร้อนได้เอเท่าไหรหว่าประมาณเอาเท่าที่จำได้เกิน 80%กว่าๆๆนี่ กันแสงก็ หน้าหลัง 40% ด้านข้าง 60% ร้านก็ที่โฆษณาในเวปฯของเรานี่แหละ ชื่อ บีที ออโต้ เซอร์วิส เบอร์โทร .087-336-6756 บี 089-777-9912 ต่าย บอกให้อีกทีไม่โฆษณา เพราะไม่รู้จักกันหรอก เห็นเขาให้นามงบัตรมา มีหลายยี่ห้อ มีใบรับประกันมาด้วย 7 หปี ของ hi-kool และเขาเขียนว่าบานหน้าเต็ม รหัสฟิล์ม R22 รอบคัน รหัสฟิล์ม R65 มันคืออะไรก็ไม่รู้ลืมถามเขา ติดเสร็จจายเงินก็กลับเลย ถ้าสนใจก็โทรไปเม้าก่อนดีก่าครับ เพื่อความซำบายจาย สวีสดีครับ :ยินดี อุอุอุ: :มอบดอกไม้:
มัจจุราชชรา
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #16 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 15:08:31 »

http://www.hikoolfilm.com/testfilm/sedan_bmw.html
มันไม่มีเปอร์โยเลยอ่ะ
ไม่ยุติธรรม

นั่งอยู่บนฟ้าดูหมากัดกัน..
เซียนสิงห์

« ตอบ #17 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 16:13:41 »

ขอขอบคุณทุกท่านครับที่ให้ข้อมูล....
  ขอถามอีกข้อนะ...คือว่าอยากได้ฟิล์มแบบว่ากลางวันไม่ร้อน..กลางคืนมองเห็นชัดเจนไม่มืด...
ติดเหมือนกันทุกบานนะจะได้เท่ากัน.......ขอบคุณ

jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #18 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 16:23:56 »

ขอขอบคุณทุกท่านครับที่ให้ข้อมูล....
  ขอถามอีกข้อนะ...คือว่าอยากได้ฟิล์มแบบว่ากลางวันไม่ร้อน..กลางคืนมองเห็นชัดเจนไม่มืด...
ติดเหมือนกันทุกบานนะจะได้เท่ากัน.......ขอบคุณ

...ตรงนี้พี่โจต้องถามที่ร้านที่พี่จะติดอ่ะค๊าบ เพราะมันเกี่ยวกับเปอร์เซ็นต์ความมืด ความสว่าง การลดทอนรังสีอุลต้งอุลตร้าอะไรประมาณเนี๊ยะ...!!! สำคัญอีกข้อ ไฟหน้าพี่สว่างโอเคมั๊ย???... อย่าให้เหมือนแดงแก้ว ไฟข้างนึงขาว ข้างนึงเหลือง(ไม่รู้ผมเอาอะไรคิด)แต่ก็ชินแล้วหล่ะ...อิ อิ     ...ไม่ได้ป่วนน๊าาาา น้องพูดจิงๆ...!!!

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
Chart lp 87

« ตอบ #19 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 16:44:10 »

อย่างที่ผมโพสไว้ข้างบน อะคับคุณโจ ของผมรอบคัน
hi-kool บานหน้าเต็ม กลางวันไม่ร้อน กลางคืนชัดแจ๋ว
แต่จำไม่ได้ว่าติด กี่ % กรองร้อน กรอง uv ถ้าไม่ลืมเดี๋ยวเย็นนี้ดูให้
เซียนสิงห์

« ตอบ #20 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 16:55:25 »

อย่างที่ผมโพสไว้ข้างบน อะครับคุณโจ ของผมรอบคัน
hi-kool บานหน้าเต็ม กลางวันไม่ร้อน กลางคืนชัดแจ๋ว
แต่จำไม่ได้ว่าติด กี่ % กรองร้อน กรอง uv ถ้าไม่ลืมเดี๋ยวเย็นนี้ดูให้

ขอบคุณครับ....แล้วพอจะมีเบอร์ไหมครับ..กำลังเก็บข้อมูลเพื่อจะได้เลือกร้านที่มีคุณภาพสมกับราคาหน่อย...เพราะผมเป็นคนหาเช้ากินเช้าครับ..และอีกอย่างจะได้เป็นประโยชน์และข้อมูลแก่ชาวPGเผื่อใครอยากจะติดบ้าง........
 :มอบดอกไม้:

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #21 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 20:12:48 »

ลามิน่า  ฟันธง มีสีให้เลือกเยอะ แต่แพงกว่า  ต้องคิดว่าฟิมล์ติดทีก็ 4 - 5 ปี  กับเงินที่แพงขึ้นอีกประมาณพันนึง จาก ไฮ-คูล  แต่มีเฉดสีให้เราเลือกแบบถูกใจมากกว่านะ

ปกติก็หน้า 40  ที่เหลือ 60 แบบปรอท รับรองแหล่ม
AB NORMAL
เซียนสิงห์

« ตอบ #22 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน 2011 เวลา 20:19:22 »

พี่โจ เอา บานหน้า 40 รอบคัน 60 ก็พอแล้วครับ
รถพี่สีน้ำเงิน เอาฟิล์มดำก็พอ ปรอทมันจะเงาไปไม่สวย (ความคิดผม)
 ถามเพื่อนบอกว่า hi kool 2800 ลามิน่า 3500
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #23 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 26 พฤษภาคม 2011 เวลา 21:03:32 »

:ประหลาดใจ:  ข้อความโดย: โจ เทียนทะเล กำลังเก็บข้อมูลเพื่อจะได้เลือกร้านที่มีคุณภาพสมกับราคาหน่อย...เพราะผมเป็นคนหาเช้ากินเช้าครับ
                 อือๆๆ ตอนนี้ท่านหาร้านติดฟิล์ม....ได้หรือยังครับ มารายงานเพื่อเป็นข้อมูลกับพักพวกต่อไปครับ :มอบดอกไม้:
                   โอยยยยย น่าสงสารครับฅนหาเช้ากินเช้า ถ้าจะให้ได้ของถูก ต้องทำเองครับ... ถ้าทำเองได้ จะเล่าให้ฟังครับที่จริงต้นทุนฟิล์มไม่กี่กะตังเลย เพราะเมื่อวันอาทิตย์นี้ผมไปหาซื้อเทปสะท้อนแสง ไปพบร้านขายพวกฟิล์มที่คลองถมแล้วเดินไปที่ตึกติดแอร์ถนนวรจักร์สี่ชั้นที่มีชั้นใต้ดินและมีที่จอดรถยนต์ด้วยน๊ะ ขึ้นไปชั้น 3 มีร้านขายฟิล์มด้วย หลายชนิดไปเลือกเอาได้เลย ผมไปซื้อเทปสะท้อนแสงของ 3M ขนาด 3 นิ้ว ฟุตละ 20 บาท (ถามราคาชั้นล่างบอกฟุตละ 30บาท :เอิ๊กๆๆๆ:)  ผมได้คุยกับเขาๆใจดีมากบอกวิธีติดให้เสร็จเลย ถ้าเรามีศิลปฝีมือนิดหนึ่งทำได้ง่ายๆๆถ้าไม่เคยทำก็ไปยืนดูร้านที่เขาทำที่อยู่หัวมุมถนนตรงข้ามกับโรงพยาบาลกลางสักพักหนึ่งก็ทำได้ ผมซื้อเทปมาหน่อยเดียวเขายังแถมเศษที่เขาเรียกว่า เทปร่า ที่เป็นลายสีดำๆๆ และบอกวิธีติดมาให้อีกเลย ถ้าใครจะคิดว่าจะลองฝีมือตัวเองและไม่ต้องเสียกะตังมากก็ไปซื้อมาทำได้เลย ผมยังเสียดายไม่รู้ว่าเขามีร้านขายพวกฟิล์มอย่างนี้ มิฉะน้านก็จะลองทำดูบ้าง นี่ไปทำมาสาแหลว จึงมาเล่าสู่กันฟังครับว่ามันมีอย่างนี้ด้วย สาวาดีครับ :มอบดอกไม้: โชคดี
หน้า: [1] 2 3 ขึ้นบน พิมพ์