วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 15:45:44

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  มีปัญหา /สอบถาม /ให้คำแนะนำ รถยนต์ peugeot แต่ละรุ่น
| |-+  มือใหม่ถามทางนี้
| | |-+  อยากทราบเรื่องฟิล์ม...
0 สมาชิก และ 24 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรื่องฟิล์ม...  (อ่าน 10186 ครั้ง)
guntuner
เซียนสิงห์

« ตอบ #48 เมื่อ: วันอังคารที่ 07 มิถุนายน 2011 เวลา 14:18:17 »

กําลังติดอยู่ครับร้านอยู่แถวบ้านราคาตามนั้น+คาลอกฟิมล์เก่าอีก200รวม2600ครับ

Hicoolครับแถวthemallท่าพระครับ
 ของอาไร ครับ พี่ แถวไหน อะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #49 เมื่อ: วันอังคารที่ 07 มิถุนายน 2011 เวลา 20:31:02 »

love love love ข้อความโดย: โจ เทียนทะเล ช่วยบอกวิธีติดให้หน่อยครับจะทดลองดู....แล้ว 29 นี้ไประยองด้วยกันไหมครับ.....อิๆๆชวนหมดเลย....555555555
                   :ยินดี อุอุอุ: ขอโทษท่าน โจ เทียนทะเล ที่ชวนไประยอง ฮิ ผมก็มีญาติผู้น้องอยู่นั่นเหมือนกันครับ   :เครียดดูดบุหรี่:  ผมไม่ได้ตอบรับ หรือ ปฏิเสธ ไปครับ   อะไร ผมจำกระทู้ที่ผมคุยไปนี้มันอยู่อันใหนนึกไม่ออกจริง ได้โปรดให้อภัยข้าเหลือน้อยแล้วด้วย วันนี้มาเปิดพบท่านก็ไปดำเนินการกันเรียบ ล้อยๆๆ..แหล่ว จึงขอขอบพระคุณอย่างยิ่งที่ชวนไปเที่ยวด้วยครับ เอาไว้โอกาสหน้าถ้าผมอยู่ถึงก็อาจ.....จะได้ไปนั่งดื่มน้ำส้มกับพวกท่านบ้างครับ สวัสดีครับ :มอบดอกไม้: โชคดี
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #50 เมื่อ: วันอังคารที่ 07 มิถุนายน 2011 เวลา 20:36:47 »

love love love ข้อความโดย: โจ เทียนทะเล ช่วยบอกวิธีติดให้หน่อยครับจะทดลองดู....แล้ว 29 นี้ไประยองด้วยกันไหมครับ.....อิๆๆชวนหมดเลย....555555555
                   :ยินดี อุอุอุ: ขอโทษท่าน โจ เทียนทะเล ที่ชวนไประยอง ฮิ ผมก็มีญาติผู้น้องอยู่นั่นเหมือนกันครับ   :เครียดดูดบุหรี่:  ผมไม่ได้ตอบรับ หรือ ปฏิเสธ ไปครับ   อะไร ผมจำกระทู้ที่ผมคุยไปนี้มันอยู่อันใหนนึกไม่ออกจริง ได้โปรดให้อภัยข้าเหลือน้อยแล้วด้วย วันนี้มาเปิดพบท่านก็ไปดำเนินการกันเรียบ ล้อยๆๆ..แหล่ว จึงขอขอบพระคุณอย่างยิ่งที่ชวนไปเที่ยวด้วยครับ เอาไว้โอกาสหน้าถ้าผมอยู่ถึงก็อาจ.....จะได้ไปนั่งดื่มน้ำส้มกับพวกท่านบ้างครับ สวัสดีครับ :มอบดอกไม้: โชคดี

ไม่เป็นไรครับพี่...น้องให้อภัยเสมอ...น้องยังหาเวลาไปหาท่านพี่ไม่ได้เลย(ต้นไม้นั้นถ้ามีท่านต้องการก็ให้เค้าไปก่อนก็ได้นะครับน้องไม่ว่า)....5555555

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #51 เมื่อ: วันพุธที่ 08 มิถุนายน 2011 เวลา 11:17:33 »

love love love:love love:ข้อความโดย: โจ เทียนทะเล ไม่เป็นไรครับพี่...น้องให้อภัยเสมอ...น้องยังหาเวลาไปหาท่านพี่ไม่ได้เลย(ต้นไม้นั้นถ้ามีท่านต้องการก็ให้เขาไปก่อนก็ได้นะครับน้องไม่ว่า)....5555555
                   :อะหา อะหา: ขอขอบคุณมากครับท่านน้อง โจ ที่ได้ให้อภัยกับผู้เหลือน้อยแล้ว  :devil:ไม่ต้องห่วงเอาสิ่งที่มีจำเป็นก่อน เรื่องต้นไม้ของผมมันมีตลอดเวลา ถ้ามากนักก็ฟันทำปุ๋ยได้  555 ในใจลึกๆๆก็อยากได้รู้จักหน้าตากันและได้มีโอกาสคุยเลี้ยงอาหารน้องสักกะมือ มันคงไม่ทำให้ผมขนหน้าแข้งล่วงหมดหลอกครับมันยังเหลือสักเส้นสองเส้นก็ยังดี :เอิ๊กๆๆๆ: บอกกล่าวล่วงหน้าไว้ก่อนไม่ต้องเกรงใจกัน ผมเป็น ตัว อย่างนี้ครับ สาวาดดีคราบ :มอบดอกไม้: โชคดี
ipor
สิงห์มัธยม

« ตอบ #52 เมื่อ: วันพุธที่ 08 มิถุนายน 2011 เวลา 15:55:26 »

"ที่ผมติดคือ Lamina ANL20 รอบคัน 3 พันต้นๆ ข้อดีคือโทรเรียกให้มาติดที่บ้าน หรือที่ทำงานได้เลย (ราคาค่าบริการคงรวมอยู่ในค่าฟิล์มแล้วล่ะครับ) ผมไม่ค่อยมีเวลาเลยแฮ๊ปปี้กับเจ้านี้"

หน้า: 1 2 [3] ขึ้นบน พิมพ์