วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2024 เวลา 12:45:19

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  สอบถามเรื่องการเข้าศูนย์หน่อยคับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการเข้าศูนย์หน่อยคับ  (อ่าน 953 ครั้ง)
j1w
สิงห์มัธยม

« เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม 2011 เวลา 11:56:14 »

คือเพื่อนผมกำลังจะซื้อrczคับแต่ถ้าซื้อจากเกมาเก็ต
จะเอาเข้าศูนย์เปอร์โยได้ปะคับ
เพราะอย่างbmทางศูนย์เค้าไม่รับรถที่
ซื้อจากเก อะคับ คือทางเก เค้าก็ไม่รู้ข้อมูลเลยคับ
ว่าจะสามารถเอารถเข้าศูนย์ไดป่าว
มีใครพอจะรู้ข้อมูลมั่งคับ ตาดำๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
sun4769
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม 2011 เวลา 15:38:45 »

อาจจะได้หรือไม่ได้ เพราะเขาจะไม่รับประกัน เรื่องการเปลี่ยนอะไหล่ครับจึงต้องเข้าอู่ข้างนอกครับ ถ้าอยากรู้ก็ต้องเอาเข้าศูนย์ดูก่อน
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ATP89.
แค่ได้ขับก็มีความสุขแล้ว....
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอังคารที่ 29 มีนาคม 2011 เวลา 13:52:42 »

เท่าที่ทราบมาถ้าเป็นรุ่นใหม่ๆๆ
ทาง 0รองเมือง ไม่รับครับ รุ่นใหม่ๆๆต้องไปสำนักงานใหญ่ ที่สุขาภิบาล3 อย่างเดียว เพราะเครื่องมือรุ่นใหม่ๆๆมีที่สำนักงานใหญ่ที่เดียวครับ เรื่องอย่างนี้โทรถามเขาก็ได้นะครับ ผมว่าถ้าเป็นรุ่นตรงกับที่ทาง 0 จำหน่าย เขาน่าจะรับซ่อมให้แต่ไม่รับประกัน ลองดูนะครับ.

"มีใจที่เป็นสุขกับชีวิตที่พอเพียง"
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์