วันอาทิตย์ที่ 27 ตุลาคม 2024 เวลา 12:29:48

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดความมัน
| |-+  Show Off
| | |-+  ได้เวลาของ 405 SRI 1993 Show Off
0 สมาชิก และ 119 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เวลาของ 405 SRI 1993 Show Off  (อ่าน 21736 ครั้ง)
คารมเป็น'ต่อ'
'ตัวต่อ'เป็นสัตว์ล่าเนื้อ 'เป็นต่อ'ชอบล่อเนื้อ
เซียนสิงห์

« ตอบ #24 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 30 มกราคม 2011 เวลา 19:37:43 »

:โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว:
 โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ
 ชิวๆ ชิวๆ ชิวๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

คันแรกถอยเปอโยต์แดงมือที่เท่าไรไม่รู้มาใช้ คันต่อไปถ้ามีปัญญาและวาสนาใช้ป้ายแดง จะถูกจะแพงก็จะนั่งแดงเปอโยต์ อิอิ
เกิดมาในราศีสิงห์
ตอนเด็กเรียนโรงเรียนตราสิงห์
โตมาหัดดื่มเบียร์ขวดแรกก็ตราสิงห์
มีรถขี่ทั้งทีก็ต้องตราสิงห์
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #25 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 30 มกราคม 2011 เวลา 21:34:20 »

โอ้วววววววววววววว......ซี๊ดดดดดดดดด
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
nuy
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #26 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 30 มกราคม 2011 เวลา 22:36:59 »

:โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว:

จำหน่ายอะไหล่เก่า PEUGEOT405 คลิ๊ก http://loohmun.blogspot.com/
จำหน่ายอะไหล่ใหม่ PEUGEOT405 คลิ๊ก
http://loohmun.blogspot.com/p/blog-page_28.html
Horn
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #27 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 30 มกราคม 2011 เวลา 23:17:48 »

งามแท้ๆครับ
เจ้าเปิ๊ป
"เปอโยต์ 505 คงคุณค่า คู่เวลา"
เซียนสิงห์

« ตอบ #28 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 08:10:36 »

ทั้งคัน แปดหมื่น(80,000) ขายไหมครับ อิอิ
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #29 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 08:19:16 »

ทั้งคัน แปดหมื่น(80,000) ขายไหมครับ อิอิ

ขาย...+ แลกเจ้าเปิ๊ป กับเจ้าของที่หุ้มเข็มขัดนริภัยลายคิตตี้ กล้าปะ ให้มันใจหน่อย  :เอิ๊กๆๆๆ:
'ตัวต่อ'เป็นสัตว์ล่าเนื้อ 'เป็นต่อ'ชอบล่อเนื้อ
เซียนสิงห์

« ตอบ #30 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 10:21:19 »

ขาย...+ แลกเจ้าเปิ๊ป กับเจ้าของที่หุ้มเข็มขัดนริภัยลายคิตตี้ กล้าปะ ให้มันใจหน่อย  :เอิ๊กๆๆๆ:
ข้อเสนอและการต่อรองเกืิดขึ้นแล้วววววว
เป็นผมนะ
ดีล แลัวก้อเคาะ แลัวก้อออๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมว่าพี่เจษแกไม่กล้าหร๊อกก ไม่เชื่อก้อลองดูแลกดูเลย55555
กล้าๆหน่อยคร้าบบบบบ
บลัฟกลัีบไปเลยว่าแถมอีกสามอ่างงงงง อ่างละสามรอบ รอบละสามดอก
55555
 ไม่นะ ไม่นะ ไม่นะ ไม่นะ
 :เครียดดูดบุหรี่: :เครียดดูดบุหรี่: 555 555  :แคะ: :แคะ: :สะกดจิต: :สะกดจิต:

คันแรกถอยเปอโยต์แดงมือที่เท่าไรไม่รู้มาใช้ คันต่อไปถ้ามีปัญญาและวาสนาใช้ป้ายแดง จะถูกจะแพงก็จะนั่งแดงเปอโยต์ อิอิ
โตมาหัดดื่มเบียร์ขวดแรกก็ตราสิงห์
Woody
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #31 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 10:29:56 »

รถสวย รูปก็งาม ดูเพลินตา

Woody
เจ้าเปิ๊ป
"เปอโยต์ 505 คงคุณค่า คู่เวลา"
เซียนสิงห์

« ตอบ #32 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 10:31:49 »

ขาย...+ แลกเจ้าเปิ๊ป พอไหวนะครับ แต่เจ้าของที่หุ้มเข็มขัดนริภัยลายคิตตี้ ไม่ได้จริงๆครับ เพราะผมนี่แหละเป็นเจ้าของที่หุ้มเข็มขัดนริภัยลายคิตตี้ อ่ะครับ หรือว่าพี่เจษจะ(เอา)ผม เอาป่ะ  555
เซียนสิงห์

« ตอบ #33 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 10:40:15 »

ขาย...+ แลกเจ้าเปิ๊ป กับเจ้าของที่หุ้มเข็มขัดนริภัยลายคิตตี้ กล้าปะ ให้มันใจหน่อย  :เอิ๊กๆๆๆ:

ขาย...+ แลกเจ้าเปิ๊ป พอไหวนะครับ แต่เจ้าของที่หุ้มเข็มขัดนริภัยลายคิตตี้ ไม่ได้จริงๆครับ เพราะผมนี่แหละเป็นเจ้าของที่หุ้มเข็มขัดนริภัยลายคิตตี้ อ่ะครับ หรือว่าพี่เจษจะ(เอา)ผม เอาป่ะ  555
การต่อรองครั้งที่สองเกิดขึ้นแล้วครับ
แลกเลย เอาเลย อย่ารอช้าเสียเวลาครับ
ให้ใจๆกันหน่อย
55555
เขาว่าชายได้ชายคือยอดชาย
แล้วชายใต้ชายคืออารายหว่า
55555

Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #34 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 11:06:57 »

พระเจ้าจอร์ท แจ่มเลยครับพี่เจษ :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว:

ขอบคุณครับดาบ แต่ผมว่าแรงสู้ 405 D8 ไม่ได้หรอกครับ  :ยินดี อุอุอุ:
แหล่มๆๆๆ
ขอบคุณครับน้องแม็ค คันนี้ก็คงสู้ 405 หลังคาซันรูปไม่ได้เช่นกัน  :หวัดดีค่ะ:
   ปล.พี่เจษระวังน๊าาาาาาาา เผลอเมื่อไหร่ น้องขโมยไปขับโฉบๆแถวฟอร์จูนฯแอนด์รัชดาซ.4 แน่ๆ คิก คิก...!!!
ไม่ต้องขโมย มาเอาไปขับเลย แต่..ต้องพาพี่ไปด้วยนะ อิอิ  ไออย๋า
ขอบคุณครับ เจ้าชาย อสูร
ขอบคุณครับ Lucifer
ขอบคุณครับ คุณkong405 แต่งัยแรงงงงงส์ สู้ สิงห์สำราญไม่ได้แน่นอน
ขอบคุณครับหนุ่ย งัยส่งข่าวจีอาร์สีดำด้วยนะ ตาก้องจองรังผึ้ง แผงข้าง
ขอบคุณครับ คุณWoody  mi ตัวแรง

สำหรับ เจ้าเปิ๊ป กับเจ้าแดงน้อย อึ้มไว้รอเจอ.....!
รถสวย รูปก็งาม ดูเพลินตา

Woody

:โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว:

โอ้วววววววววววววว......ซี๊ดดดดดดดดด
ของเขาเนี๊ยบจริง!
สวยมากๆเลยครับ  love love love love love love love love love love love love
Thawatpra
เซียนสิงห์

« ตอบ #35 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 12:14:02 »

love love love ....สวย....เนียบ...optiong เต็ม....ชอบ...มาก ๆ เลย.... love love love

Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #36 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 12:34:43 »

ขอบคุณครับ คุณธวัช กว่าจะได้ขนาดนี้ก็เหนื่อยเหมือนกันครับ แต่ก็มีความสุขครับ  love love love

สภาพวันแรกที่ได้มา
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #37 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 12:36:00 »

จัดการเอาล้อไปทำสี ตอนนั้น
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #38 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 12:37:08 »

ทำสีชายน้ำใหม่เป็นสีเดียวกับตัวรถ
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #39 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 12:38:23 »

ท้ายตอนนั้น ติดโลโก้ใหม่
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #40 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 12:38:42 »

ขอบคุณครับ คุณธวัช กว่าจะได้ขนาดนี้ก็เหนื่อยเหมือนกันครับ แต่ก็มีความสุขครับ  love love love

สภาพวันแรกที่ได้มา

...พี่เจษ...!!! บอกน้องให้ชื่นจิตซิ วันแรกแอนด์วันนั้น ครายปายกะพี่ค๊าบบบบบบบบ...!!! Ho Ho
   ...แต่วันนั้นว่าสวยแล้ว แต่วันนี้สิ...!!! ฮือ ฮือ ทำไมไม่รอแดงแก้วเรยยยยยย.................................... อือๆๆ

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #41 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 12:39:27 »

กระจังหน้า ทำเป็น no logo
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #42 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 12:40:49 »

จับไฟติดสติ๊กเกอร์ดำ ติดไฟตัดหมอกล่าง
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #43 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 12:44:50 »

รูปร่างเต็มๆ ก่อนจับแต่งองค์ทรงเครื่องใหม่
เปลี่ยน กันชนหน้า ไฟโปรเจคเตอร์ ฝากระโปรงท้าย ล้อ และอื่นๆ มากมาย
ก่อนมาเป็นดังรูปแรกครับ  งง
theera
เซียนสิงห์

« ตอบ #44 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 12:47:26 »

รถปีเดียวกับผม แต่คุณทำรถได้ดีมาก ๆ   ...อยากทำมั่ง โดยเฉพาะเคปล่า
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #45 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 13:09:22 »

รถปีเดียวกับผม แต่คุณทำรถได้ดีมาก ๆ   ...อยากทำมั่ง โดยเฉพาะเคปล่า

ซื้อสติกเกอร์ที่อาคารศรีวรจักร คลองถมเลยครับ หรือร้านประดับยนต์ทั่วไปก็มีขายแล้วครับเดี๋ยวนี้
ราคา อยู่ที่ว่า จะเอา 3 เอ็ม japan ใต้หวัน โกดัก แต่ของผม ผสมกันมั่วเลยครับ อิอิ
เวลาติดก็ง่ายครับ ตรงไหนมีส่วนโค้งก็เอาใดเป่าผมไล่ๆ หน่อยนึง แต่แนะนำให้ถอดชิ้นส่วนออกมาติดครับ
จะได้เนียนๆ ที่สำคัญ ลอกออกมา ไม่มีรอยกาวเลยครับ ทุกอย่างอยู่สภาพเดิม
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #46 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 13:33:10 »

...สวยทุก Step จิงๆ...!!! แล้ว Step ต่อไปหล่ะพี่ ฮึ???..................................................... ไม่นะ ไม่นะ

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
เอ้เอ็มอ้น
สิงห์มัธยม

« ตอบ #47 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2011 เวลา 14:27:02 »

เก็บไว้แต่งคันต่อไปบ้างก็ได้นะครับพี่เจษ  อิ อิ

ทำอะไร ได้อย่างนั้น!?
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 ขึ้นบน พิมพ์