วันอังคารที่ 24 กันยายน 2024 เวลา 10:30:26

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขายเก่า จบธุรกรรมแล้ว สำหรับอ้างอิง
| |-+  กระดานซื้อขายของ
ที่จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง

| | |-+  ชายบันได405 ตัวหนังสือ นูนๆ 1200.- ชุด2 รอผู้สมทบทุนสร้างอยู่คร๊าบ อึก 4 ท่าน
0 สมาชิก และ 103 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชายบันได405 ตัวหนังสือ นูนๆ 1200.- ชุด2 รอผู้สมทบทุนสร้างอยู่คร๊าบ อึก 4 ท่าน  (อ่าน 17352 ครั้ง)
koko305
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #120 เมื่อ: วันพุธที่ 02 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 22:00:43 »

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ  มันเป็นของขวัญที่เยี่ยมมากในวันตรุษจีนเลยล่ะครับ  ถ้ามีอะไรดีๆ ส่งข่าวกันอีกนะครับ ขอบคุณมากครับ  อำนาจ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #121 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 03 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 07:17:05 »

...อยากได้ แต่ปัจจัยจำกัด...!!!                           อือๆๆ

ลดการแจกทุนการศึกษาน้องๆให้น้อยลงหน่อยดิ..
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
j-fox 160
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #122 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 03 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 14:43:34 »

ขอจอง 1 ชุดครับ
อรรถพันธิ์ สรศักดิ์ 77/2 ถ.มิตรภาพ ต.กลางดง อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30320
j-fox 160
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #123 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 03 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 14:50:38 »

ของจอง 1 ชุด ครับ
อรรถพันธิ์ สรศักดิ์ 77/2 ถ.มิตรภาพ ต.กลางดง อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30320
danrayong
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #124 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 04 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 01:49:05 »

ได้รับแล้วครับสวยมาก เลยครับ
Phattanasiri
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #125 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 04 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 05:12:22 »

:อกหักรักคู้:
Phattanasiri
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #126 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 04 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 05:14:23 »

ผมขอโทษทีคับลงผิด พึ่งเข้ามาครั้งแรกคับ
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #127 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 04 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 08:13:15 »

ขอจอง 1 ชุดครับ

รับทราบครับ เี๋ดี๋ยวผมลงชื่อจงไว้หน้าแรกนะครับ ขอบคุณครับ
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #128 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 04 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 08:17:24 »

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ  มันเป็นของขวัญที่เยี่ยมมากในวันตรุษจีนเลยล่ะครับ  ถ้ามีอะไรดีๆ ส่งข่าวกันอีกนะครับ ขอบคุณมากครับ  อำนาจ

ขอบคุณครับ รู้สึกดีใจจากใจจริงเลยครับ ที่ชอบ ขอบคุณครับ

ได้รับแล้วครับสวยมาก เลยครับ
ขอบคุณครับ ติดแล้วถ่ายรูปโชว์กันหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #129 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 04 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 08:28:18 »

love love love ตอนนี้ชุดที่ 2 มีผู้ร่วมสร้างมาแล้วทั้งสิ้น 6 ท่านนะครับ คงเหลือ 4 ท่าน เราจะเริ่มสร้างสรรกันทันทีนะครับ
มีรายนามดังนี้ครับ
1. คุณปฐมวงศ์
2. คุณธี สุพรรณ
3. คุณเปี๊ยก&Snow
4. คุณสิงห์TOT
5. คุณมนัสชัย
6. อรรถพันธิ์

ท่านที่สนใจจะร่วมสร้างสรรกับพวกเรา ลงชื่อไว้เลยนะครับ รออยู่ครับ อีก 4 ท่าน ครับปม  :หวัดดีค่ะ:

ผมคงเข้ามาดูกระทู้อีกที พรุ่งนี้เลยครับ  :ยินดี อุอุอุ:
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #130 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 10:04:54 »

:อะหา อะหา: เมื่อเวลา 09.05 น.วันที่ 5-2-2554 ได้ส่งของให้คุณ ณรายุทธิ์ เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ
เลขที่ EMS EH 8408 9352 4  วันจันทร์บ่ายๆ น่าจะได้รับของแล้วครับ รับของแล้วรบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ  :ยินดี อุอุอุ:
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #131 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 14:42:01 »

...พี่เจษ...!!!มีรุ่น Limited edition มั๊ยค๊าบบบบบบบบบบ ไว้ใส่แดงแก้วง่ะ???............................ อือๆๆ

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #132 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 17:11:15 »

...พี่เจษ...!!!มีรุ่น Limited edition มั๊ยค๊าบบบบบบบบบบ ไว้ใส่แดงแก้วง่ะ???............................ อือๆๆ

เดี๋ยวรอพี่ตัดสังกะสีข้างบ้านก่อนนะจะจัดให้
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #133 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 17:23:39 »

.......................... โหไม่นะ ว๊าก................... ไม่นะ ไม่นะ........................................................ :นอนตายดีกว่า:

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #134 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 19:27:38 »

เดี๋ยวรอพี่ตัดสังกะสีข้างบ้านก่อนนะจะจัดให้

สังกะสีข้างบ้านแพงไปมั้งพี่........รางน้ำฝนที่บ้านผมก็มีนะ สีน้ำตาล(สนิมเขอะ)ด้วยอ่ะ ถ้าพี่เจษจะตัดให้เจมส์ก็บอกนะพี่เดี๋ยวผมจัดให้ อิอิ

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #135 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 19:40:14 »

สังกะสีข้างบ้านแพงไปมั้งพี่........รางน้ำฝนที่บ้านผมก็มีนะ สีน้ำตาล(สนิมเขอะ)ด้วยอ่ะ ถ้าพี่เจษจะตัดให้เจมส์ก็บอกนะพี่เดี๋ยวผมจัดให้ อิอิ

...กล้าทำป่ะ???...ไอ้บ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ว๊าก :สาบแช่ง:

Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #136 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 07 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 08:05:19 »

love love love ตอนนี้ชุดที่ 2 มีผู้ร่วมสร้างมาแล้วทั้งสิ้น 6 ท่านนะครับ คงเหลือ 4 ท่าน เราจะเริ่มสร้างสรรกันทันทีนะครับ
มีรายนามดังนี้ครับ
1. คุณปฐมวงศ์
2. คุณธี สุพรรณ
3. คุณเปี๊ยก&Snow
4. คุณสิงห์TOT
5. คุณมนัสชัย
6. อรรถพันธิ์

ท่านที่สนใจจะร่วมสร้างสรรกับพวกเรา ลงชื่อไว้เลยนะครับ รออยู่ครับ อีก 4 ท่าน ครับปม  :หวัดดีค่ะ:

ยังรอผู้สบทบทุนสร้างอีก 4 ท่านคร๊าบบบบ :ยินดี อุอุอุ:
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #137 เมื่อ: วันอังคารที่ 08 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 09:01:02 »

ใกล้ความจริงแระ รอนิดนะครับสำหรับผู้ที่สั่งจองไว้
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #138 เมื่อ: วันอังคารที่ 08 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 10:10:39 »

เอาใจช่วยอีกแรงครับ

narayut
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #139 เมื่อ: วันอังคารที่ 08 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 23:42:23 »

ได้รับสินค้าเรียบร้อย สวยสง่าคู่กับสิงห์วัยกลางคน ขอบคุณหลายๆ
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #140 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 10 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 13:53:46 »

ได้รับของครบหมดแล้วทุกท่าน  :อะหา อะหา:
 love love love ดีใจที่ทุกท่านชอบ

:ยินดี อุอุอุ: :หวัดดีค่ะ:

ได้ทำอะไรที่คนอื่นมีความสุข ยิ้ม เราก็มีความสุขไปด้วย  พระเจ้าจอร์ท

ชุดที่ 2 มันจะนานไปมั้ยเนี่ย เกรงใจคนที่ลงชื่อไว้จัง เดี๋ยวขอคิดก่อนนะ ติ๊ก ต๊อก ติ๊ก ต๊อก เอางัยดีเนี่ย.... :ทำงานจนเวียนหัว:
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #141 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 10 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 19:35:22 »

ใกล้ฝันเป็นจริงแล้วครับพี่ jasa   ช่วยลุ้นให้กำลังใจ

คารมเป็น'ต่อ'
'ตัวต่อ'เป็นสัตว์ล่าเนื้อ 'เป็นต่อ'ชอบล่อเนื้อ
เซียนสิงห์

« ตอบ #142 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 10 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 19:48:56 »

อยากได้แผ่นปิดเสาประตูอ่ะครับ

คันแรกถอยเปอโยต์แดงมือที่เท่าไรไม่รู้มาใช้ คันต่อไปถ้ามีปัญญาและวาสนาใช้ป้ายแดง จะถูกจะแพงก็จะนั่งแดงเปอโยต์ อิอิ
เกิดมาในราศีสิงห์
ตอนเด็กเรียนโรงเรียนตราสิงห์
โตมาหัดดื่มเบียร์ขวดแรกก็ตราสิงห์
มีรถขี่ทั้งทีก็ต้องตราสิงห์
Detective
หรู เท่ ไม่เหมือนใคร สไตล์เจ้าถนน อิอิ
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #143 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 10 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 20:25:04 »

:เปียกปอน:จะได้ก่อนลงไป 10 เปอร์โย ไหมนี้
ถ้าได้ก่อนงาน 10 ปี ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :มอบดอกไม้:
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 ขึ้นบน พิมพ์