วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 06:19:49

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  ***นัดรวมพลส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ชาวเปอโยต์ทุกท่าน วันที่25 ธค. 53 ณ.Start
0 สมาชิก และ 29 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***นัดรวมพลส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ชาวเปอโยต์ทุกท่าน วันที่25 ธค. 53 ณ.Start  (อ่าน 4371 ครั้ง)
Start Cafe
สิงห์ปริญญาเอก

« เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 09:32:56 »

ไปใหนกันหรือเปล่าครับ ถ้าว่าง วันเสาร์ที่25 ธค. 53 นี้ เรามีนัดกันที่Start นะครับ นัดกันซะที นานแล้วไม่ได้เจอกัน คนที่ไม่เคยรู้จักกลุ่มเปอโยต์ก็จะได้รู้จักในงานนี้ จะเป็นสมาชิกหรือไม่ได้สมาชิกก็ได้ขอเชิญนะครับ จะเป็นลูกค้าหรือไม่ใช่ลูกค้าเราก็ยินดีต้อนรับ ถือโอกาศเชิญเว็บเปอโยต์ทุกเว็บ เว็บคลับโร๊ดและเว็บเพื่อนบ้านอาทิเว็บซีตรอง ขอเชิญนะครับ แต่สมาชิกกลุ่มเปอโยต์นอร์ท(เชียงใหม่ เชียงราย ลำพูน ฯลฯ)นี่ไม่มาไม่ได้นะ เพราะงานนี้เพื่อพวกท่านโดยเฉพาะ ไม่ต้องมีพิธีรีตรอง แต่เอาตังค์มาอย่างเดียวก็พอ....อิอิ

ผมไม่ได้เลี้ยงนะ แต่ขอเสนอตัวเป็นเจ้าของสถานที่ต้อนรับทุกท่าน ผมไม่ได้เตรียมอะไรไว้ให้นะนอกจากสถานที่ และมิกเซอร์ มาน้อยก็หาอะไรแถวนั้นมากินมาดื่มกันแบบที่เคยเป็นมา แต่ถ้ามามากก็อาจจะมีเวทีซั๊กเล็กน้อยขำๆ ใครจะหอบเบีร์ ใครจะหิ้วเหล้ามาก็ตามสบาย จะเอากับแกล้ม อาหาร ข้าวสาร อาหารแห้ง (เอ๊ะ นี่เรากำลังจะไปออกค่ายรึ) ก็ไม่ว่านะ หรือจะข้ามไปฝั่งตรงข้ามเต็นท์ผมก็เป็นห้างแม็กวาลู มีทุกอย่างที่ต้องการ มีตังค์เท่านั้นทำได้หมด

มานั่งคุยพับเพเหระ แนะนำตัว ชาวเปอโยต์ พวกที่คิดผิดเหมือนกัน( เอ๊ย!พูดเล่น)ก็จะได้รู้จักกันมากขึ้น ขอแรงสนับสนุนจากเจ้าของเว็บทุกเว็บด้วย งานนี้เป็นโอกาศดีแล้วที่แต่ละคนที่กระจายกันตามเว็บต่างๆก็จะได้มารวมตัวกัน หนักนิดเบาหน่อย ก็ขออภัยกัน เพื่อนกันทั้งนั้น

สุดท้าย ช่วยผมหน่อย ช่วยลงชื่อให้ผมนิดนะครับ ว่าใครจะมาได้บ้าง ผมจะได้กะปริมาณคนที่จะมาถูก ว่าจะมีเวทีดี หรือจะยังงัยดีนะครับ

ตาธรรมของพี่ๆเองครับ ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

คนเก่งมีมาก คนกล้ามีน้อย

รับซื้อขายรถยนต์ อะใหล่ ของแต่ง เปอโยต์-ซีตรอง  Start Cafe' http://start-peugeot.com/

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 10:08:27 »

ไปไหนไปด้วย ช่วยร้อยนึง  555555555
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 10:10:10 »

ผมไปครับ..ฟันธง.....(เริ่มกี่โมง)

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
Start Cafe

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 10:13:31 »

อ้า ลืมบอกเวลา ตั้งแต่6โมงเย็นเป็นต้นไปครับ

รับซื้อขายรถยนต์ อะใหล่ ของแต่ง เปอโยต์-ซีตรอง  Start Cafe' http://start-peugeot.com/

เฟืองทอง
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 10:15:45 »

ไปแจมด้วยครับ 1 คน
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 10:22:20 »

ลืมถามป๋าธรรมไปว่า...ผมสนใจกะบะ 4 ประตู ของป๋า....(อยากได้)

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
คารมเป็น'ต่อ'
'ตัวต่อ'เป็นสัตว์ล่าเนื้อ 'เป็นต่อ'ชอบล่อเนื้อ
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 10:33:17 »

ที่บอกว่าคิดผิดที่ใช้เปอโยต์เนี่ยคล้ายๆกับการที่ผู้ชายคิดมีครอบครัวหรือเปล่าครับ
ถึงรู้ตัวว่าคิดผิดแต่ก็ถอนตัวถอนใจไม่ได้แล้ว(ก็มันรักไปแล้วอ่ะ)
555

คันแรกถอยเปอโยต์แดงมือที่เท่าไรไม่รู้มาใช้ คันต่อไปถ้ามีปัญญาและวาสนาใช้ป้ายแดง จะถูกจะแพงก็จะนั่งแดงเปอโยต์ อิอิ
เกิดมาในราศีสิงห์
ตอนเด็กเรียนโรงเรียนตราสิงห์
โตมาหัดดื่มเบียร์ขวดแรกก็ตราสิงห์
มีรถขี่ทั้งทีก็ต้องตราสิงห์
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 10:33:33 »

งานนี้ตาธรรม ทุ่มทุนแจก ครั้งยิ่งใหญ่

แก้วพลาสติกเซเว่น คนละใบ  5555555
Lucifer
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #8 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 10:34:09 »

25 ธ.ค. เหรอ ป๋าธรรมจะใส่ชุดซานตาครอสด้วย ชิมิ ชิมิ
Start Cafe

« ตอบ #9 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 10:55:41 »

5555 ลงชื่อกันได้นะครับ ก่อนหน้านี้ผมได้เชิญน้าภณเว็บมาสเตอร์ทางวาจาไปแล้ว แกรับปากว่าจะมา ก็รับปากทุกทีนั่นแหล่ะแต่ก็ไม่เคยจะมาซั๊กที....อิอิ ล้อเล่นครับ ฝากบอกต่อๆสมาชิกท่านอื่นด้วยว่าเราจะเมากันวันที่25นี้นะครับ

เปี๊ยก&Snow
เซียนสิงห์

« ตอบ #10 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 10:57:54 »

25 ธ.ค. ดันมาตรงกับงานเลี้ยงบริษัทฯแล้วซิ คงเสร็จดึก
จะทำอย่างไรได้....อ๋อให้ อ.จำนูญกิจเผื่อด้วยแล้วกัน

www.winnerestateplus.com
ศูนย์รับฝากขาย จำนองบ้าน และที่ดิน
ขายง่าย ได้ไว.. รับขายฝากได้เงินเร็ว
Tel: 099-494-6599
draculajung
draculajung
เซียนสิงห์

« ตอบ #11 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 11:09:06 »

ซานตาครอส ปีนี้ ชื่อ ป๋าธรรม
 love love love
ใครอยากได้อะไร เดี๋ยวป๋าธรรม จัดให้
 งง
แลก กับ เงิน อิ อิ
 พระเจ้าจอร์ท
NOK405
เซียนสิงห์

« ตอบ #12 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 11:11:12 »

เข้ามาลงชื่อ ครับ  1 ที่ หาที่จอดรถไว้เยอะๆนะ สงสัยงานนี้ทั้งรถทั้งคนเพียบ
draculajung
draculajung
เซียนสิงห์

« ตอบ #13 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 11:18:37 »

เข้ามาลงชื่อ ครับ  1 ที่ หาที่จอดรถไว้เยอะๆนะ สงสัยงานนี้ทั้งรถทั้งคนเพียบ

น่านจิครับ ป๋า ที่จอดรถ จะพอมั้ยหนอ

งง

ว่าแล้ว ก็ ลงชื่อด้วยคน ครับ

โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ

คารมเป็น'ต่อ'
'ตัวต่อ'เป็นสัตว์ล่าเนื้อ 'เป็นต่อ'ชอบล่อเนื้อ
เซียนสิงห์

« ตอบ #14 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 11:30:14 »

หนูไม่ลงแต่หนูจาปายยย

คันแรกถอยเปอโยต์แดงมือที่เท่าไรไม่รู้มาใช้ คันต่อไปถ้ามีปัญญาและวาสนาใช้ป้ายแดง จะถูกจะแพงก็จะนั่งแดงเปอโยต์ อิอิ
เกิดมาในราศีสิงห์
ตอนเด็กเรียนโรงเรียนตราสิงห์
โตมาหัดดื่มเบียร์ขวดแรกก็ตราสิงห์
มีรถขี่ทั้งทีก็ต้องตราสิงห์
AB NORMAL
เซียนสิงห์

« ตอบ #15 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 12:01:55 »

อยากไปด้วยครับ 24 งานเลี้ยงที่ทำงาน ถ้าไหวก็ไปครับ อิ ๆ
Start Cafe

« ตอบ #16 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 12:37:19 »

แม็กวาลูที่จอดรถเพียบอย่าได้กังวล น้าเปี๊ยกมาดึกก็มาได้นะ เพราะว่าจะกินกันยันแจ้ง.....อิอิ

เปี๊ยก&Snow
เซียนสิงห์

« ตอบ #17 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 12:53:06 »

ถ้ากินยันแจ้ง....เจอกันแน่ลุงธรรม
(ที่จอดรถฝั่งตรงข้ามกว้างเลยไม่ต้องกลัว)

ศูนย์รับฝากขาย จำนองบ้าน และที่ดิน
ขายง่าย ได้ไว.. รับขายฝากได้เงินเร็ว
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #18 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 12:53:40 »

แม็กวาลูที่จอดรถเพียบอย่าได้กังวล น้าเปี๊ยกมาดึกก็มาได้นะ เพราะว่าจะกินกันยันแจ้ง.....อิอิ

ป๋าธรรม  เกะป่าว

แล้วจะนัดซ้อมใหญ่กันวันไหนดี
teei
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #19 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 13:14:03 »

ไปจอดรถที่ไหนได้มั่งล่ะ กลัวที่จอดรถไม่พออะดิ
Gun'n
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #20 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 13:40:00 »

.. จอดรถแม๊ค แวลลู ได้เลย ใครซื้อของก็สปริทบิลให้ได้ บิลละ 300 (ถ้าผมจำไม่ผิด) เอาไว้ให้สแต้มป์มบัตรจอดรถได้อีก 4 ชั่วโมง รวมน่าจะจอดได้ประมาณ 6 ชั่วโมงถ้าบัตรรสแ้้ต้มป์ ครับ
เฟืองทอง
เซียนสิงห์

« ตอบ #21 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 14:01:57 »

ผมไม่ได้เอารถไป จะไปรถไฟฟ้า กลัวไม่มีที่จอด  ขากลับเมาแล้วจะให้คุณเปี๊ยกมาส่ง
Chart lp 87
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #22 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 15:03:57 »

มาลงชื่อด้วยคนครับ
แล้วมี นัดซ้อมใหญ่ ก่อนถึงวันจริงป่าวครับ.....
เปี๊ยก&Snow
เซียนสิงห์

« ตอบ #23 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 15:22:58 »

ผมไม่ได้เอารถไป จะไปรถไฟฟ้า กลัวไม่มีที่จอด  ขากลับเมาแล้วจะให้คุณเปี๊ยกมาส่ง
ถ้าขับไหวแต่กล้านั่งไปหรือเปล่า

หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์