วันพุธที่ 02 ตุลาคม 2024 เวลา 15:21:28

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขายเก่า จบธุรกรรมแล้ว สำหรับอ้างอิง
| |-+  กระดานซื้อขายรถยนต์เก่า
จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง

| | |-+  ขายซาก305 มีรูป
0 สมาชิก และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายซาก305 มีรูป  (อ่าน 2643 ครั้ง)
--->p@?N
1988ปีเกิดของมัน
สิงห์มัธยม

« เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤศจิกายน 2010 เวลา 04:49:29 »

]sold out
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ทำ รถ ไว้ แข่ง กะ ใจ ตัว เอง...!!!     
no4natty
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤศจิกายน 2010 เวลา 07:46:20 »

ไม่ทราบว่าแยกขายชิ้นส่วนหรือเปล่าครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤศจิกายน 2010 เวลา 08:30:38 »

เล่มมีไม๊ ครับ ราคายังไง พีเอ็มให้หน่อย
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤศจิกายน 2010 เวลา 08:33:03 »

ขอรูปภายในหน่อยครับ..แล้วขายเท่าไหร่...ดูรถได้ที่ไหน....แล้วทำไมต้องปิดหน้าด้วยครับท่าทางน่าสงสัย....น่าค้นหา.....อิๆๆ..ล้อเล่น....

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
ecco
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤศจิกายน 2010 เวลา 09:07:12 »

รถไม่มีเครื่องไม่มีหน้าปัทม์แบบนี้คนเล่นรถอีกระดับหนึ่งจะชอบมากเพราะทำให้ราคาถูกลงอีก
เพราะถึงมีเครื่องมีหน้าปัทม์มา ก็ถอดทิ้งอยู่แล้ว

ขอให้ขายได้เร็วๆ ไว ๆ แต่ว่าราคาเท่าไรครับท่านทำไมไม่บอก
surapong18
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤศจิกายน 2010 เวลา 11:40:04 »

ถ้ามี สส ปวีณา มายืน ใกล้คอยปลอบ คนที่เอามือปิดหน้า

ผู้ต้อง สงสัย ก็น่าจะเป็น เจ้ารถคันนี้เอง

sura
--->p@?N
สิงห์มัธยม

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤศจิกายน 2010 เวลา 12:20:51 »

ไม่ทราบว่าแยกขายชิ้นส่วนหรือเปล่าครับ

อยาก ขาย แบบ ยก ไป ที เดียว หมด เลย ครับ Ho Ho โดน เทศกิจ เล่น งาน มา อีก ที ครับ~
เล่มมีไม๊ ครับ ราคายังไง พีเอ็มให้หน่อย
มีเล่มครับ รถผมเอง ราคาตั้งใจเปิด 7- 8000 ฿ ไม่รู้แพงไปรึป่าว ต่อลองมาเลยครับไม่ต้องเกรงใจ~

ขอรูปภายในหน่อยครับ..แล้วขายเท่าไหร่...ดูรถได้ที่ไหน....แล้วทำไมต้องปิดหน้าด้วยครับท่าทางน่าสงสัย....น่าค้นหา.....อิๆๆ..ล้อเล่น....
  ภาย ใน เป็น หนัง ครับ ครบ ทั้ง หมด แต่ เคย เอา เบาะ ซิ่ง ใส่ เลย ถอด เบาะ เดิม เก็บ ไว้~ดู รถ แถว โชค ชัย 4 แยก โรง ไม้ ครับ ใกล้ สตรี วิทยา2
รถไม่มีเครื่องไม่มีหน้าปัทม์แบบนี้คนเล่นรถอีกระดับหนึ่งจะชอบมากเพราะทำให้ราคาถูกลงอีก
เพราะถึงมีเครื่องมีหน้าปัทม์มา ก็ถอดทิ้งอยู่แล้ว

ขอให้ขายได้เร็วๆ ไว ๆ แต่ว่าราคาเท่าไรครับท่านทำไมไม่บอก
 เรือน ไมล์ จริงๆ แล้ว อยู่ ครับ แต่ แยก ส่วน ไว้~ พอ ดี ตอน นั้น ถอด มา แปลง เข็ม ครับ...ลาย ปริ๊น มัน ไม่ สม บูรณ์ นะ ครับ  ~ ราคา ลอง ต่อ มา เลย ครับ ตั้ง ไว้ แบบ ไม่ รู้ ราคา ที่ 7-8 พัน ครับ (ลด ได้ อีก ครับ)

ถ้ามี สส ปวีณา มายืน ใกล้คอยปลอบ คนที่เอามือปิดหน้า

ผู้ต้อง สงสัย ก็น่าจะเป็น เจ้ารถคันนี้เอง

ถ่าย ไว้ เล่น ๆ ครับ ขำๆ ขอบ คุณ ที่ อัพ ให้ ครับ  ตาดำๆ

รูป เรือน ไมล์ ตอน ใส่ Led ของ ตา อาร์ท ล้อ ส้ม ^^' Ho Ho

* A1584699.jpg (16.87 KB, 400x300 - ดู 573 ครั้ง.)

ทำ รถ ไว้ แข่ง กะ ใจ ตัว เอง...!!!     
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤศจิกายน 2010 เวลา 12:47:06 »

...น่าสนครับ...!!! เอามาลง 4A Auto ติด LPG...รองเท้า 15"...ขับใช้งานแจ่มๆ แต่งบบูรณะคงหลายอัฐอยู่...!!!
   ...นอกจาก 405 ผมแอบชอบ 305(ไมล์ยก 1.9)อยู่ลึกๆ เพราะความเหลี่ยมแบบไม่ล้าสมัย บวกกับยุคนั้น (เครื่อง 1.9 ตัวเดียวกับแดงแก้วผม...!!!เครื่อง 1.6 มาก่อน) สร้างชื่อไว้ดีมาก ชนิดที่ BMW(ตอนนั้น e30)ไล่จนลิ้นห้อยเลย... ทำให้ต่อยอดมา 405 จนมาถึงปัจจุบัน...!!! (อย่าเชื่อผมครับ ถ้าไม่ได้ลอง...แต่ผมลองมาแล้ว!!!...)                                           ขอบคุณครับ

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
--->p@?N
สิงห์มัธยม

« ตอบ #8 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤศจิกายน 2010 เวลา 12:55:31 »

...น่าสนครับ...!!! เอามาลง 4A Auto ติด LPG...รองเท้า 15"...ขับใช้งานแจ่มๆ แต่งบบูรณะคงหลายอัฐอยู่...!!!
   ...นอกจาก 405 ผมแอบชอบ 305(ไมล์ยก 1.9)อยู่ลึกๆ เพราะความเหลี่ยมแบบไม่ล้าสมัย บวกกับยุคนั้น (เครื่อง 1.9 ตัวเดียวกับแดงแก้วผม...!!!เครื่อง 1.6 มาก่อน) สร้างชื่อไว้ดีมาก ชนิดที่ BMW(ตอนนั้น e30)ไล่จนลิ้นห้อยเลย... ทำให้ต่อยอดมา 405 จนมาถึงปัจจุบัน...!!! (อย่าเชื่อผมครับ ถ้าไม่ได้ลอง...แต่ผมลองมาแล้ว!!!...)                                           ขอบคุณครับ

ขอบ คุณ ครับ ~

phuwadit
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2010 เวลา 21:50:05 »

สนใจ ขอเบอร์โทรกลับด้วยครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์