วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2024 เวลา 22:32:50

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขายเก่า จบธุรกรรมแล้ว สำหรับอ้างอิง
| |-+  กระดานซื้อขายรถยนต์เก่า
จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง

| | |-+  PEUGEOT 405เครื่องหัวฉีดSRI ปี92สีใหม่เงาวับทั้งคัน สภาพเนียนเก็บทุกรายละเอียด
0 สมาชิก และ 23 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: PEUGEOT 405เครื่องหัวฉีดSRI ปี92สีใหม่เงาวับทั้งคัน สภาพเนียนเก็บทุกรายละเอียด  (อ่าน 4369 ครั้ง)
n91
สิงห์ประถม
**

« เมื่อ: วันเสาร์ที่ 23 ตุลาคม 2010 เวลา 12:41:02 »

ขายแล้วครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
nattakiat
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 23 ตุลาคม 2010 เวลา 20:59:42 »

จากรูปน่าจะเป็น 405gr เปลี่ยนเครื่อง sri ใช่ไหมครับ
รถสวย แต่เป็นเกียธรรมดา น่าเสียดายผมขับเกียธรรมดา
ไม่ไหวแล้ว ท่านใดสนใจรีบเลยครับ สภาพจะรูป OK เลย
ต้องดูตัวจริงอีกที ส่วนเรื่องราคาแล้วแต่คนชอบครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
n91
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2010 เวลา 08:21:57 »

ใช่ครับพี่ตามรายละเอียดที่ผมลงเลยครับ   ถูกต้องแล้วครับ
รถจริงสภาพเนียน ผมเก็บรายละเอียดเดิมๆให้สมบูรณ์ครับผม
สำหรับนักสะสม ผมว่าคุ้มนะครับ ^^
vizz
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2010 เวลา 15:12:52 »

ไม่ทราบว่า ให้ผ่อนหรือไม่ครับ อยากได้ แต่เงินน้อย ไม่มีเงินสด และไม่มีเงินก้อนมากๆ ครับ ถ้าไม่สะดวกตอบกลับในนี้ หรือไงก็กรุณาช่วยแจ้งให้ทราบใน [email protected] ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2010 เวลา 15:30:42 »

...รบกวนถามครับ...!!! ปี 92...ทะเบียน 5 ธ...(จากที่เห็นในรูป) ...แต่จีอาร์ผม 7 ธ...ทำไมเป็นปี 91 ครับ!!!...(ของผมจดทะเบียนปี 34)
   ...ผมสงสัยอ่ะครับ???...ก็เลยขออนุญาติถามครับ...                                         ขอบคุณครับ

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
n91
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2010 เวลา 19:36:23 »

ตอบพี่  jamesdrum  ครับผม
ผมก็ไม่ค่อยสันทัดเรื่องนี้นะครับ แต่เรื่องทะเบียนนี่น่าจะลากจดได้ครับผม

ยกตัวอย่างMR2 ที่บ้าน บอดี้ AW11 เป็นปี86 แต่เล่มทะเบียนลากจดเป็นปี92ครับ ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันครับ และก็ถูกต้องทุกอย่างด้วยครับผม ^^
n91
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2010 เวลา 19:37:17 »

^^
sirduke น้อง
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #7 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 25 ตุลาคม 2010 เวลา 15:16:50 »

:Pika:ผมเคยซื้อรถคุณคันหนึ่งที่ตอนคุณประกาศซื้อขาย BMW อยู่นะครับ เครื่องเสียงชุดใหญ่ แต่ใช้ไม่ได้ ไม่ทราบว่าคันนี้ เครื่องเสียงใช้ได้หรือเปล่าหรือว่าต้องเอาไปซ่อมอีก :หวัดดีค่ะ ไม่ได้กวนนะ แต่อยากได้

ID LINE  ที่  n-2512 คุยได้ไม่กัดครับ
n91
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 25 ตุลาคม 2010 เวลา 18:16:42 »

สรุปเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายกันแน่ครับ BMWผมเลิกเล่นไปนานมากแล้วครับ และจุดประสงค์ที่บอกเครื่องเสียงชุดใหญ่เสียมันจะเป็นไปได้ยังไงเพราะตอนซื้อได้ทำการลองแล้วทุกอย่าง ก่อนที่จะทำการซื้อขายกันนี่ครับ แล้วผ่านไปตั้งหลายเดือนหลายปี บอกว่าเครื่องเสียงใช้ไม่ได้ งงครับ (ต้องการอะไรยังไงโทรหาผมครับ ผมไม่เคยเปลี่ยนเบอร์ครับ)
มาร์กซ์
สิงห์มัธยม

« ตอบ #9 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 25 ตุลาคม 2010 เวลา 20:02:41 »

สนแลกกับตาตี่ไหมครับ ตามลิงค์ http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=494515

ความจริงชีวิตย่อมเสมอภาคกัน  โดยเฉพาะขณะอยู่ต่อหน้าความตายทุกคนต่างยิ่งเสมอภาคกัน 
 แต่มีบางคนกลับต้องรอจนถึงวาระสุดท้ายของชีวิตจึงสามารถเข้าใจเหตุผลข้อนี้ได้
pkong
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 25 ตุลาคม 2010 เวลา 21:25:57 »

ช่วงล่างได้ปรับปรุงอะไรบ้างหรือป่าวครับ หรือว่าเดิมๆอยู่ เบรคหลังดิสหรือดรัมครับ

สีสวยมากๆ โดน!
sakesan18
สิงห์มัธยม

« ตอบ #11 เมื่อ: วันอังคารที่ 26 ตุลาคม 2010 เวลา 10:03:54 »

รถสวย สีโดนใจ สภาพเดิมๆ ช่วยอัพครับ :อะหา อะหา:
n91
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #12 เมื่อ: วันพุธที่ 27 ตุลาคม 2010 เวลา 18:47:23 »

ขอบคุณพี่ๆที่ช่วยกันดันครับผม
ราคาต่อรองได้ครับขายได้ขายครับผม พื้นที่ที่บ้านไม่มีที่จอดแล้วครับผม
มาร์กซ์
สิงห์มัธยม

« ตอบ #13 เมื่อ: วันพุธที่ 27 ตุลาคม 2010 เวลา 21:58:11 »

เดียววันสองวันนี้เอาแน่ครับ มีคนมาจองตาตี่แล้ว

ความจริงชีวิตย่อมเสมอภาคกัน  โดยเฉพาะขณะอยู่ต่อหน้าความตายทุกคนต่างยิ่งเสมอภาคกัน 
 แต่มีบางคนกลับต้องรอจนถึงวาระสุดท้ายของชีวิตจึงสามารถเข้าใจเหตุผลข้อนี้ได้
n91
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #14 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 28 ตุลาคม 2010 เวลา 15:14:50 »

ยินดีครับพี่ มาร์กซ์  ^^
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #15 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 28 ตุลาคม 2010 เวลา 18:13:58 »

ขอบคุณพี่ๆที่ช่วยกันดันครับผม
ราคาต่อรองได้ครับขายได้ขายครับผม พื้นที่ที่บ้านไม่มีที่จอดแล้วครับผม

...รถสวยครับ...!!! ดูแลดีมากเลย ใครซื้อไปโชคดีมากๆ...ขอให้ขายได้ไวๆครับ(ใจผม ถ้าปัจจัยเอื้อ...เสร็จผม555)...!!!

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
ekachai v
เซียนสิงห์

« ตอบ #16 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 28 ตุลาคม 2010 เวลา 19:23:53 »

เดียววันสองวันนี้เอาแน่ครับ มีคนมาจองตาตี่แล้ว
มาสด้าตัวนี้ก็ใช้ดีนี่ครับ ขายซะทำไมหรือครับ
n91
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #17 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 28 ตุลาคม 2010 เวลา 20:40:02 »

ขายรถได้แล้วครับพี่-น้อง ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่เข้ามาชมกันครับผม ^^
มาร์กซ์
สิงห์มัธยม

« ตอบ #18 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 28 ตุลาคม 2010 เวลา 20:49:17 »

เสียดายจัง เพิ่งคุยกันเมื่อวานนี้เอง แต่เนื่องจากมีเหตุจำเป็น คือ ทีแรกเขาว่าจะมาเอามาสด้าตาตี่ผมวันศุกร์นี้ กะว่าวันเสาร์จะลง กทม.ไปดูถ้าถูกใจก็จะเอาเลย  แต่เมื่อสักครู่โทรมาบอกว่าขอเลื่อนเป็นวันจันทร์  เลยชวดไป ก็ขอยินดีกับเจ้าของไหม่ด้วย คงต้องตามหาอีกต่อไป เพราะว่าเจ้าตาตีก็จะมีคนมาเอาไปดูแลต่อแล้ว(เสียดายเหมือนกัน)แต่ต้องการเงินมาทำนิติกรรมสักก้อนเลยต้องปล่อยตาตี่ กลับมาหาเจ้าสิงห์ เพราะสมรรถนะเยี่ยมเช่นกัน เนื่องจากเคยใช้ 405 มาแล้ว 3 คัน พอรู้ทาง รู้ใจ

มาร์กซ์
สิงห์มัธยม

« ตอบ #19 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 28 ตุลาคม 2010 เวลา 20:51:29 »

มาสด้าตัวนี้ก็ใช้ดีนี่ครับ ขายซะทำไมหรือครับ
OK ยอมรับว่าใช้ดีมากๆ และก็เสียดายมากๆ เช่นกัน แต่เพื่อความอยู่รอดของครอบครัว เลยต้องตัดใจครับ

n91
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #20 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 29 ตุลาคม 2010 เวลา 10:57:30 »

ครับพี่มาร์ก ขอบคุณครับผม
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์