วันจันทร์ที่ 30 กันยายน 2024 เวลา 20:19:44

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขายเก่า จบธุรกรรมแล้ว สำหรับอ้างอิง
| |-+  กระดานซื้อขายรถยนต์เก่า
จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง

| | |-+  พี่มณฑลแนะนำให้มาลงหา 306CC ณ ที่แห่งนี้ครับ รบกวนด้วยครับ
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่มณฑลแนะนำให้มาลงหา 306CC ณ ที่แห่งนี้ครับ รบกวนด้วยครับ  (อ่าน 4383 ครั้ง)
Find 306CC
สิงห์มือใหม่
*

« เมื่อ: วันอังคารที่ 07 กันยายน 2010 เวลา 17:01:00 »

เผื่อใครเบื่อๆแล้ว ต้องการคนรับไปดูแลต่อ ยินดีมากนะครับ เพิ่งคุยกะพี่เขาเมื่อวาน เลยสมัครมาลงหาดู

ติดต่อผมได้ที่ 081-853-5612 นะครับ หรือเมลล์ [email protected]

จะเอาใว้ใช้เองนะครับ หมดเวลาประจำการของ MX5 ไปแล้วครับ

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
TumXsi
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอังคารที่ 07 กันยายน 2010 เวลา 17:37:56 »

เห็นมีขายอยู่คันนึงในตลาดรถครับ สีขาว ลองหาดู ผมเคยลงกระทู้ชี้เป้าอยู่ครับ...
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอังคารที่ 07 กันยายน 2010 เวลา 21:05:37 »

เห็นมีขายอยู่คันนึงในตลาดรถครับ สีขาว ลองหาดู ผมเคยลงกระทู้ชี้เป้าอยู่ครับ...
คันนั้นจำได้ว่าจมน้ำมานะครับ รถ ฮานามิ อิอิอิอิ

ได้คุยกันอยู่ครับกับคุณมณฑล ลองหาๆ ให้อยู่นะครับ

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
vichet
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพุธที่ 08 กันยายน 2010 เวลา 07:37:03 »

ในเวปนี้มีหลายคัน  เผื่อเจ้าของเปลี่ยนใจหรือครับ 
ตัวนี้หายากกว่า 206cc มากครับ
TumXsi
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพุธที่ 08 กันยายน 2010 เวลา 09:26:55 »

คันนั้นจำได้ว่าจมน้ำมานะครับ รถ ฮานามิ อิอิอิอิ

ได้คุยกันอยู่ครับกับคุณมณฑล ลองหาๆ ให้อยู่นะครับ
คุณพน..จริงเหรอครับ.....
Find 306CC
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพุธที่ 08 กันยายน 2010 เวลา 13:04:20 »

ขอบคุณทุกท่านครับ โดยเฉพาะคุณพน ยังไงก็ฝากด้วยนะครับ เข้าใจว่าท่านที่เป็นเจ้าของอยู่แล้ว กว่าจะได้มาครอบครองก็ต้องรักมากอะครับ แต่ด้วยเหตุผลอื่นหลายร้อยประการที่อาจผ่านเข้ามาในชีวิต อาจไม่ใช่เรื่องเงิน แต่ก็จำเป็นต้องขายรถ

ก็อย่าลืมนึกถึงผมเป็นอันดับแรกๆนะครับ จะรับมาเลี้ยงดูต่ออย่างดี ขับปีละไม่กี่ครั้ง ไม่จอดตากแดดแน่นอนครับ

คันสีขาวดูในรูปก็สวยดีนะครับ ใกล้บ้านผมด้วย ผมอยู่รัตนาธิเบศธ์ แต่ยังหาเวลาไปดูไม่ได้เลย แต่ก็งง งง เพราะดูจากในหน้าซื้อขายในเวปนี้ลงว่าปิดการขายแล้ว แต่ในตลาดรถยังลงขายอยู่ กลัวโทรไปแล้วเธอบอกว่า ขายไปแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้ไปลบ 555 กลัวอกหักอะครับ เลยรอดูสักระยะ

ขอบคุณครับ ยังรอผู้ใจดีอยู่นะครับ
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพุธที่ 08 กันยายน 2010 เวลา 13:16:27 »

คุณพน..จริงเหรอครับ.....
ไม่แน่ใจคันเดียวกันหรือเปล่า เพราะมีสีขาวอยู่คัน รถฮานามิครับ

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
TumXsi
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพุธที่ 08 กันยายน 2010 เวลา 13:33:45 »

ขอบคุณทุกท่านครับ โดยเฉพาะคุณพน ยังไงก็ฝากด้วยนะครับ เข้าใจว่าท่านที่เป็นเจ้าของอยู่แล้ว กว่าจะได้มาครอบครองก็ต้องรักมากอะครับ แต่ด้วยเหตุผลอื่นหลายร้อยประการที่อาจผ่านเข้ามาในชีวิต อาจไม่ใช่เรื่องเงิน แต่ก็จำเป็นต้องขายรถ

ก็อย่าลืมนึกถึงผมเป็นอันดับแรกๆนะครับ จะรับมาเลี้ยงดูต่ออย่างดี ขับปีละไม่กี่ครั้ง ไม่จอดตากแดดแน่นอนครับ

คันสีขาวดูในรูปก็สวยดีนะครับ ใกล้บ้านผมด้วย ผมอยู่รัตนาธิเบศธ์ แต่ยังหาเวลาไปดูไม่ได้เลย แต่ก็งง งง เพราะดูจากในหน้าซื้อขายในเว็บนี้ลงว่าปิดการขายแล้ว แต่ในตลาดรถยังลงขายอยู่ กลัวโทรไปแล้วเธอบอกว่า ขายไปแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้ไปลบ 555 กลัวอกหักอะครับ เลยรอดูสักระยะ

ขอบคุณครับ ยังรอผู้ใจดีอยู่นะครับ
เอาใจช่วย...ครับ จะได้มีเพื่อน ขับ cabriolet เยอะๆ
tnu_t
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 กันยายน 2010 เวลา 10:58:45 »

รถฮานามิ แปลว่าอะไร ครับ
power.ufo
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 กันยายน 2010 เวลา 23:46:13 »

เอาใจช่วยอีกคนครับ ขอให้ได้รถเร็วๆครับ
kritsanaphat
สิงห์มัธยม

« ตอบ #10 เมื่อ: วันอังคารที่ 14 กันยายน 2010 เวลา 19:17:07 »

306 ตัวเปิดประทุนเห็นที่เชียงใหม่มีวิ่งอยู่2คัน ขาว กับ แดง  เดี๋ยวเจอจะลองถามดูครับ  555
Find 306CC
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันพุธที่ 15 กันยายน 2010 เวลา 10:10:28 »

ขอบคุณครับ สนใจสีขาวครับ สีแดงไม่ค่อยถูกฉโลกแต่ถ้าราคาโอ ก็โอครับเอาไปทำสีใหม่ได้

ยังไม่มีใครโทรมาเลย 5 5 5
pheeramet99
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันพุธที่ 29 กันยายน 2010 เวลา 19:00:25 »

รถ 306 cabriolet 2 คัน ที่เชียงใหม่ สีขาวรถอาจาร์ยฝรั่งมือแรกออกห้างมาคงไม่ขาย ส่วนสีแดงผมเคยทาบทามมาแล้วไม่ขายเช่นกัน เลยต้องขับ 406 คันเดียวไปก่อน
ecco
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #13 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 13 ธันวาคม 2010 เวลา 12:51:29 »

ราคาเกือบแปดแสนสำหรับรถ306เครื่อง2000 cc 8 วาล์วธรรมดาๆ
เงินขนาดนี้ซื้อเบนซ์สวย ๆ ได้ 1 คัน แถมมีเงินเหลือแต่งอีกเยอะๆ
ไม่รักจริงคงไม่กล้าซื้อ แต่ถ้ามีเงินแล้วชอบ อยากได้ ก็ต้องซื้อ
ขอให้โชคดี
pheeramet99
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 13 ธันวาคม 2010 เวลา 15:23:32 »

ผมว่า Benz ถ้ามีเงินเมื่อไหร่ก็ซื้อได้ครับ แต่รถประเภทนี้บางที่ก็ไม่สามารถหารถได้ครับ
TumXsi
เซียนสิงห์

« ตอบ #15 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 13 ธันวาคม 2010 เวลา 15:40:34 »

ผมว่า Benz ถ้ามีเงินเมื่อไหร่ก็ซื้อได้ครับ แต่รถประเภทนี้บางที่ก็ไม่สามารถหารถได้ครับ
ถูกต้องครับ......มีเงินก็ว่าจะซื้อได้นะ...ของบางอย่าง ถ้ามีกิเลสอยากได้ แต่ไม่มีให้ซื้อ.....เจ้าของบางคนก็รักมาก....อย่าว่าแต่แปดแสนเลยให้ล้านอาจจะไม่ขายก็ได้.....
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #16 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 13 ธันวาคม 2010 เวลา 15:47:08 »

205 cc ผมว่าราคามีสูงกว่านี้ ครับ

* c001-2.jpg (55.4 KB, 450x301 - ดู 606 ครั้ง.)
สิงห์จัมโบ้
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันอังคารที่ 28 ธันวาคม 2010 เวลา 09:12:03 »

ใครมี ๒๐๕แค็บบริโอเล่ท์ อยากแลกกับ ๓๐๖ แค็บบริโอเล่ท์ โทคุยกับผมได้ครับ ๐๘๙ ๖๖๖ ๔๑๙๐
TumXsi
เซียนสิงห์

« ตอบ #18 เมื่อ: วันอังคารที่ 28 ธันวาคม 2010 เวลา 10:06:22 »

ใครมี ๒๐๕แค็บบริโอเล่ท์ อยากแลกกับ ๓๐๖ แค็บบริโอเล่ท์ โทคุยกับผมได้ครับ ๐๘๙ ๖๖๖ ๔๑๙๐
เต้นท์คุณธรรมมีครับ สีแดงตามรูปข้างบนเลย
สิงห์จัมโบ้
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 31 ธันวาคม 2010 เวลา 07:51:49 »

เมื่อวันที่๒๙ขับรถไปเต๊นท์ start อุตส่าห์พาผู้อนุมัติงบไปด้วย พอไปใกล้ๆ โทรไปถามทาง ปรากฏว่ารถไปอยู่ที่ภูเก็ตซะแล้วววว์ กว่าจะกลับก็ปีหน้า วันที่๒โน่น ซึ่งผมก็มีธุระที่ ตปท. กว่าจะกลับก็วันที่ ๙แน่ะ ทำไงดี  คุณธรรมอย่างเพิ่งรีบขายนะ ขอผมดูก่อนก็ยังดี
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์