วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 06:16:45

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  31 สิงหาคมนี้ ชวนกันไป ดี.ไอ.ว้ายยยย..! พัฒนาการ แถวจัสโก้
0 สมาชิก และ 96 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 ... 29 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 31 สิงหาคมนี้ ชวนกันไป ดี.ไอ.ว้ายยยย..! พัฒนาการ แถวจัสโก้  (อ่าน 58646 ครั้ง)
Old mAn&505
เซียนสิงห์

« ตอบ #264 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2010 เวลา 16:08:05 »

...ทำเองครับพี่!!!...ล้วนๆเลยครับ!!!...   นี่ยังอยู่ในขั้นตอน ตัดแต่งและดัดแปลงครับ!!!...              ขอบคุณครับ                   

นับถือในความพยายามทำในสิ่งที่ตัวเองชอบ รักครับ

แน่ใจนะ ป๋า ว่าจะเอา

อยากทำแบบแปะเหมือนของ405อ่ะเจษ  แบบเสียบมันไม่แน่นหนา
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ไ ม่ รู้ ว่ า ซื้ อ เ พ ร า ะ อ ะ ไ ร  แ ต่ ใ ช้ แ ล้ ว . . " ช อ บ "
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #265 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2010 เวลา 16:25:29 »

...ทำเองครับพี่!!!...ล้วนๆเลยครับ!!!...   นี่ยังอยู่ในขั้นตอน ตัดแต่งและดัดแปลงครับ!!!...              ขอบคุณครับ                   

นับถือในความพยายามทำในสิ่งที่ตัวเองชอบ รักครับ

...ขอบคุณครับพี่เวช!!!... ตั้งแต่อดทนนั่งเขียนยางขอบขาว ไหนจะกระจกมองข้าง ลูกปิงปองเสียบเสาอากาศ จนมากันสาดหลังที่ผมกำลังทำอยู่ ด้วยมือล้วนๆ ...ผมรู้สึกตัวเองมีค่าขึ้นครับ(ส่วนตัวนะครับพี่) ...ทุกอย่างผมต้องอดทนมากๆ ...เพราะรู้ตัวอยู่ตลอดว่า ผมทำในสิ่งที่ผมชอบจริงๆ ...และคิดก่อนแล้วทำครับ!!!...                                                        ขอบคุณครับ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #266 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2010 เวลา 16:48:05 »

แน่ใจนะ ป๋า ว่าจะเอา

อยากทำแบบแปะเหมือนของ405อ่ะเจษ  แบบเสียบมันไม่แน่นหนา

505 แปะยากส์ครับพี่ (ที่สำคัญไม่สวย) เพราะมันจะลอยอยู่บนหลังคาน่ะครับ
ส่วนเว้า ส่วนโค้งมันต่างกันอ่ะพี่ แต่เดี๋ยวผมจะลองทำร่างๆ ดูซิ หน้าตามันจะออกมางัย
แล้วจะส่งให้ดูพี่ แต่ขอช้าหน่อย  ดูหนังสือก่อนตอนนี้
แต่อยากดูสะเกิ๊ดข้าง 505 อ่ะ เสร็จยังพี่
wut405
เซียนสิงห์

« ตอบ #267 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2010 เวลา 18:22:24 »

พอดีผมมี ธุระ ที่ กมท อาจจะไปร่วมงานได้ ครับ

กำลังไหนจะ เท่า กำลังใจ
กำลังใจ สำคัญที่สุด
blue dragon
เซียนสิงห์

« ตอบ #268 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2010 เวลา 20:19:49 »

ถ้าไม่ติดอะไรจะแวะไปทักทายด้วย
Old mAn&505
เซียนสิงห์

« ตอบ #269 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2010 เวลา 22:19:04 »

...ขอบคุณครับพี่เวช!!!... ตั้งแต่อดทนนั่งเขียนยางขอบขาว ไหนจะกระจกมองข้าง ลูกปิงปองเสียบเสาอากาศ จนมากันสาดหลังที่ผมกำลังทำอยู่ ด้วยมือล้วนๆ ...ผมรู้สึกตัวเองมีค่าขึ้นครับ(ส่วนตัวนะครับพี่) ...ทุกอย่างผมต้องอดทนมากๆ ...เพราะรู้ตัวอยู่ตลอดว่า ผมทำในสิ่งที่ผมชอบจริงๆ ...และคิดก่อนแล้วทำครับ!!!...                                                        ขอบคุณครับ
อ่านกระทู้นี้มาเรื่อยๆครับ  แตที่อ่านก็เพราะรู้สึกชอบใจที่เจ้าของรถ(ไม่ได้ชอบใจรถนะครับ)มีความรู้สึกผูกพันกับรถเค้ามาก  ผมเป้นคนนึงที่มีความรู้สึกว่า..."รถเราต้องสวยในสายตาเรา คนอื่นจะว่าอย่างไรก็ช่างเพราะเป็นรถของเรา"

505 แปะยากส์ครับพี่ (ที่สำคัญไม่สวย) เพราะมันจะลอยอยู่บนหลังคาน่ะครับ
ส่วนเว้า ส่วนโค้งมันต่างกันอ่ะพี่ แต่เดี๋ยวผมจะลองทำร่างๆ ดูซิ หน้าตามันจะออกมางัย
แล้วจะส่งให้ดูพี่ แต่ขอช้าหน่อย  ดูหนังสือก่อนตอนนี้
แต่อยากดูสะเกิ๊ดข้าง 505 อ่ะ เสร็จยังพี่
สเกิ้ตคงยากหน่อยตอนนี้อ่ะ  เหลือง11ถอดไว้ให้แล้ว แต่ไม่มีเวลาไปเอาเลย

พี่ว่าไม่ลอยนะเพราะแปะบนขอบประตู อย่าเอาไปเปรียบกับ405สิ  มันคนละแบบ
จริงๆเอาแบบเดิมไปให้คุณเจมส์ทำให้บอม(แบบแปะ)ก็คงจะดีนะ  แล้วถ้าคุณเจมส์จะกรุณาทำเผื่อให้พี่สักชุด..5..5.5...

ไ ม่ รู้ ว่ า ซื้ อ เ พ ร า ะ อ ะ ไ ร  แ ต่ ใ ช้ แ ล้ ว . . " ช อ บ "
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #270 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2010 เวลา 23:01:12 »

อ่านกระทู้นี้มาเรื่อยๆครับ  แตที่อ่านก็เพราะรู้สึกชอบใจที่เจ้าของรถ(ไม่ได้ชอบใจรถนะครับ)มีความรู้สึกผูกพันกับรถเขามาก  ผมเป้นคนนึงที่มีความรู้สึกว่า..."รถเราต้องสวยในสายตาเรา คนอื่นจะว่าอย่างไรก็ช่างเพราะเป็นรถของเรา"

สเกิ้ตคงยากหน่อยตอนนี้อ่ะ  เหลือง11ถอดไว้ให้แล้ว แต่ไม่มีเวลาไปเอาเลย

พี่ว่าไม่ลอยนะเพราะแปะบนขอบประตู อย่าเอาไปเปรียบกับ405สิ  มันคนละแบบ
จริงๆเอาแบบเดิมไปให้คุณเจมส์ทำให้บอม(แบบแปะ)ก็คงจะดีนะ  แล้วถ้าคุณเจมส์จะกรุณาทำเผื่อให้พี่สักชุด..5..5.5...

...ขอบคุณพี่เวชมากครับ!!!... พี่เจษเอ่ยชื่นชมพี่เวชให้ผมฟังบ่อยๆ!!!... ผมเองยังอ่อนหัดในเรื่องรถ ผมถึงปรึกษาพี่เจษเอย พี่วัฒน์เอย!!!... ผมเองมีแดงแก้วอยู่คันเดียวทั้งบ้าน!!!...ที่ซื้อเพราะชอบ พอได้เค้ามา ก็เริ่มรักมากขึ้น มากขึ้น!!!...
 ...จนผมคิดว่า ต้องทำอะไรซักอย่างที่เป็นตัวผม นอกจากความเป็นตัวของตัวเองอย่างสุดขั้ว...มองไปรอบๆตัว ผมก็เห็นแดงแก้วนี่แหละ ที่ผมคิดว่า สื่อความเป็นตัวตนของผมออกมา!!!...เรา(ผมกับแดงแก้ว)อยู่ด้วยกันมาร่วมแปดปี!!!...เค้าช่วยผมหาเงินมาก็เยอะ...บทจะไม่เกเร ก็ไม่เกเรเลย!!!...จริงๆครับพี่เวช ผมคิดว่าแดงแก้วเค้าถึงเวลาต้องรักษา บำรุงกำลัง ให้เรี่ยวแรงดีขึ้น หรืออย่างน้อย ก็ให้สมบูรณ์ที่สุด เท่าที่ชนชั้นกลางอย่างผมจะทำได้!!!...
 ...ผมจึงจับแดงแก้วแต่งเนื้อ แต่งตัว...ให้สวยในสายตาผม ผมถึงพูดตลอดว่า...จะให้แดงแก้วออกแนวฮา และมีความคลาสสิค ที่ผมจะค่อยๆใส่ลงไป!!!...ทุกวันนี้ ผมไม่เคยอายเลย ...กลับกันครับ!!!...ผมยิ่งภูมิใจด้วยซ้ำ...
 ...ส่วนเรื่องกันสาดหลัง!!!... ผมจะทำให้สุดฝีมือ ...ผมเชื่อว่ามันต้องสวย มันต้องลงตัว!!!...
 ...ผมสัญญาครับพี่ ...ถ้างานชิ้นนี้สำเร็จ ผมจะทำให้คนที่ผมอยากทำให้!!!...ถ้าเค้าชอบอย่างจริงใจ!!!... พี่เวช ก็คือท่านนึงที่ผมจะทำให้ครับ!!!... โดยมีรถบอมเป็นแม่แบบ!!!...   ...ผมจะไม่ทำให้ใคร ที่ผมไม่รู้สึกดีด้วย!!!... ผมดีใจครับ ที่พี่เวชอ่านกระทู้ผม แล้วตีโจทย์ของผมออก!!!... ผมมิได้เวอร์ครับ!!!... ผมชอบภาษาไทย ผมจึงมีลีลาในการเขียนให้อ่าน ถ้าคนนั้นอยากอ่านจริงๆ...
                                                                                                            ขอบคุณพี่เวช...อีกครั้งครับ

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
fasai
สิงห์มัธยม

« ตอบ #271 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2010 เวลา 23:37:13 »

รบกวนสอบถามคุณเจมส์สักหน่อยครับ
กันแดดกระจกหลังสั่งทำหรือทำเองครับ  เห้นว่าสวยดีอยากจะทำอะไรกับรถผมบ้างเหมือนกัน

จุ๊ฟ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
fasai
สิงห์มัธยม

« ตอบ #272 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2010 เวลา 23:39:56 »

31 เป็นวันหยุด ปะหรอ ครับ 

แล้ว เด็กใหม่ อย่างผม ไม่รู้จักใคร เลย อ่ะครับ จะมีคน คุยกับผมปะอ่ะ
ช่ายพี่ฟ้าใสหรือเปล่าอ่ะครับ

ช่าย ครับบบบบบบบ  หาย ไปนาน เยยยย จ้าาาา
fasai
สิงห์มัธยม

« ตอบ #273 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2010 เวลา 23:42:51 »

31 เป็นวันหยุด ปะหรอ ครับ 

แล้ว เด็กใหม่ อย่างผม ไม่รู้จักใคร เลย อ่ะครับ จะมีคน คุยกับผมปะอ่ะ

นั่นไง ฟ้าใส หายหน้าไปนานพอมาก็มุขเด็กใหม่เลยนะ

ผม เด็กอยู่น๊าาา 15 หยก ๆ 16 หย่อน ๆ เองงง

ดีครับ ป๋าวัฒน์
โจ ( ABC )
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #274 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 08:18:59 »

ผมจะไม่ทำให้ใคร ที่ผมไม่รู้สึกดีด้วย!!!... คำนี้กินใจเหลือเกิน
 ทำอย่างที่ผมจะขออาศัยเป็นส่วนหนึ่งขอหัวใจคุณ....(เหมือนกำลังจีบหญิงเลย) ตาดำๆ ตาดำๆ ตาดำๆ ตาดำๆ ตาดำๆ
เจ้าเปิ๊ป
"เปอโยต์ 505 คงคุณค่า คู่เวลา"
เซียนสิงห์

« ตอบ #275 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 08:57:02 »

อ่านกระทู้นี้มาเรื่อยๆครับ  แตที่อ่านก็เพราะรู้สึกชอบใจที่เจ้าของรถ(ไม่ได้ชอบใจรถนะครับ)มีความรู้สึกผูกพันกับรถเขามาก  ผมเป้นคนนึงที่มีความรู้สึกว่า..."รถเราต้องสวยในสายตาเรา คนอื่นจะว่าอย่างไรก็ช่างเพราะเป็นรถของเรา"

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ รถผมจะได้เป็นรถต้นแบบ (หรือว่าหนูลองยากันหว่า อิอิอิ) เท่ห์หล่อ แน่ๆงานนี้
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #276 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 09:03:37 »

...ผมสัญญาครับพี่ ...ถ้างานชิ้นนี้สำเร็จ ผมจะทำให้คนที่ผมอยากทำให้!!!...ถ้าเขาชอบอย่างจริงใจ!!!... พี่เวช ก็คือท่านนึงที่ผมจะทำให้ครับ!!!... โดยมีรถบอมเป็นแม่แบบ!!!...   ...ผมจะไม่ทำให้ใคร ที่ผมไม่รู้สึกดีด้วย!!!... ผมดีใจครับ ที่พี่เวชอ่านกระทู้ผม แล้วตีโจทย์ของผมออก!!!... ผมมิได้เวอร์ครับ!!!... ผมชอบภาษาไทย ผมจึงมีลีลาในการเขียนให้อ่าน ถ้าคนนั้นอยากอ่านจริงๆ...
                                     *********************************************

พี่เจมส์ครับ...เราฉอง สามารถพูดคุยและตกลงกันได้นะ เรื่องที่ผ่านมาขอให้ผ่านไปเตอะนะถึงแม้ว่าป๋มจาพูดเรื่องจริงออกไปก็ตาม ยกโทษให้ต้วยเน๊อ...เค้าขอโทษแล้วตะเองจัดมาให้สักชุดเน๊อ.....ไม่งั้นมีเผาเช่นเดิม อิอิ
                                                                ไม่นะ ไม่นะ ไม่นะ ไม่นะ

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #277 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 09:07:03 »

พอดีผมมี ธุระ ที่ กมท อาจจะไปร่วมงานได้ ครับ
มาวันไหนครับเนี่ย

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #278 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 09:54:19 »

:ยินดี อุอุอุ:  อ่านกระทู้นี้มาเรื่อยๆครับ  แต่ที่อ่านก็เพราะรู้สึกชอบใจที่เจ้าของรถ(ไม่ได้ชอบใจรถนะครับ)มีความรู้สึกผูกพันกับรถเขามาก  ผมเป็นคนนึงที่มีความรู้สึกว่า..."รถเราต้องสวยในสายตาเรา คนอื่นจะว่าอย่างไรก็ช่างเพราะเป็นรถของเรา" :หวัดดีค่ะ:

สั้นๆ เข้าใจง่าย ลูกผู้ชายตัวจริง
                      ชอบก็บอกว่าชอบ (ชอบใจเจ้าของรถ)
                      แต่ไม่ได้ชอบรถนะ (เห็นความจริงใจมะ)
  รถเราต้องสวยในสายตาเรา คนอื่นจะว่าอย่างไร ก็ช่างเพราะเป็นรถของเรา
แต่รถพี่ในสายตาผม  (ขอใช้ภาษาบ้านๆ หน่อยนะพี่)   โคตรสวยเลยว่ะ
และก็ขออนุญาตลงหน่อยนะ แม้ไม่ได้รับอนุญาตก็ตาม จะได้เป็นบุญตากะ เจ้าเจมส์ และเจ้าบอม

* 505.jpg (31.37 KB, 320x240 - ดู 124 ครั้ง.)
โจ ( ABC )
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #279 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 10:24:10 »

สวยครับ.....ฉากหลัง.....
    แซวเล่น...กันชนหน้าสวยได้ใจเลยครับเสียดายที่ผมไม่มีรุ่นนี้ไม่งั้นโดนสอยแน่นครับผม.....
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #280 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 11:20:26 »

รบกวนสอบถามคุณเจมส์สักหน่อยครับ
กันแดดกระจกหลังสั่งทำหรือทำเองครับ  เห้นว่าสวยดีอยากจะทำอะไรกับรถผมบ้างเหมือนกัน

ป๋าไม่ต้องถามเดี๋ยวโก่งค่าตัว  ผมกุมความลับไว้หมดแล้ว
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #281 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 11:24:41 »

เจมส์ จัด บังแดด หลัง  ใส่ 505 ให้ป๋าเวช สักชุดดิ
สาเหตุที่ต้องจัดเพราะป๋าเป็นกำนัน เอ๊ย ผู้ใหญ่ที่น่ารักของน้องๆเสมอ
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #282 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 11:25:17 »

ป๋าไม่ต้องถามเดี๋ยวโก่งค่าตัว  ผมกุมความลับไว้หมดแล้ว

พี่วัฒน์บอกน้องบ้างเน๊อ     น้องถามโจรใต้ไม่ยอมบอก..สักวันจะเผาถึงบ้าน

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #283 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 11:32:34 »

กันแดดกระจกหลังสั่งทำหรือทำเองครับ  เห้นว่าสวยดีอยากจะทำอะไรกับรถผมบ้างเหมือนกัน

ป๋าไม่ต้องถามเดี๋ยวโก่งค่าตัว  ผมกุมความลับไว้หมดแล้ว

พี่วัฒน์บอกน้องบ้างเน๊อ     น้องถามโจรใต้ไม่ยอมบอก..สักวันจะเผาถึงบ้าน

ไม่มีปัญหา ว่าแต่ว่าวันนั้นลืมถามบอกทางเราแต่คำแรกก็คือวิ่งมาพี่จะเจอ ร้านนวดเบลล่า (นวดโดยพริ๊ตตี้สาวสวย)  

สงสัยว่าทำไมถึงจำร้านนวดได้เป็นจุดแรก
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #284 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 11:39:50 »

พี่วัฒน์บอกน้องบ้างเน๊อ     น้องถามโจรใต้ไม่ยอมบอก..สักวันจะเผาถึงบ้าน

ไม่มีปัญหา ว่าแต่ว่าวันนั้นลืมถามบอกทางเราแต่คำแรกก็คือวิ่งมาพี่จะเจอ ร้านนวดเบลล่า (นวดดดยพริ๊ตตี้สาวสวย)   

สงสัยว่าทำไมถึงจำร้านนวดได้เป็นจุดแรก

ลองกันสักรอบมั้ยพี่ เบลล่า เนี้ยพี่จะได้จำทางแม่นๆ
                       :อะหา อะหา:

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #285 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 11:50:23 »

แล้ววันนั้นใครจะทำอะไรกันบ้าง ของจะซื้อไปกันเองเลยใช่ไม๊

ที่สำคัญวันนั้นผมคงไม่ลงมือจะเดินคอยบอกวิธีให้ เจ้าของรถแต่ละคันทำเอง(ตามคอนเซ็ป ดี.ไอ.วาย.)

ส่วนน้องพีค ตอนนี้เละ  ไม่เชื่อลองถาม สิงห์สำราญดูดิว่าเพราะอะไร  55555555

ส่วนสิงห์สำราญอ่ะ สวยวันสวยคืน ขั้วไฟหรี่ 1 อัน ได้ของแล้วนะ ลีโอ 1 ป๋อง จัดไปให้ช่างด้วย
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #286 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 12:09:04 »

คุณวัฒน์ ที่วัดน้ำมันเกียร์ เอสอาร์ไอ ของใหม่ตัวละกี่บาทคร๊าบ
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #287 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2010 เวลา 13:01:33 »

แล้ววันนั้นใครจะทำอะไรกันบ้าง ของจะซื้อไปกันเองเลยใช่ไม๊

ที่สำคัญวันนั้นผมคงไม่ลงมือจะเดินคอยบอกวิธีให้ เจ้าของรถแต่ละคันทำเอง(ตามคอนเซ็ป ดี.ไอ.วาย.)

ส่วนน้องพีค ตอนนี้เละ  ไม่เชื่อลองถาม สิงห์สำราญดูดิว่าเพราะอะไร  55555555

ส่วนสิงห์สำราญอ่ะ สวยวันสวยคืน ขั้วไฟหรี่ 1 อัน ได้ของแล้วนะ ลีโอ 1 ป๋อง จัดไปให้ช่างด้วย

รับทราบครับพี่ใหญ่.......พี่วัฒน์ ชุดเปิดฝากระโปรงหลังจัดให้น้องหน่อยแน๊ อุปกรณ์ทั้งชุดเลยนะพี่ปุ่มกดแบบที่พี่ให้ดูวันนั้นน่ะจัดให้ผมด้วยนะครับ...ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับพี่
                                                            ไออย๋า ไออย๋า ไออย๋า

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 ... 29 ขึ้นบน พิมพ์