วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 04:42:34

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  31 สิงหาคมนี้ ชวนกันไป ดี.ไอ.ว้ายยยย..! พัฒนาการ แถวจัสโก้
0 สมาชิก และ 180 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 ... 29 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 31 สิงหาคมนี้ ชวนกันไป ดี.ไอ.ว้ายยยย..! พัฒนาการ แถวจัสโก้  (อ่าน 58552 ครั้ง)
Gun'n
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #72 เมื่อ: วันอังคารที่ 03 สิงหาคม 2010 เวลา 15:49:52 »

.. น่าสนุกจังครับ มี๊ตติ้งกันไปอ๊ะยังนี่ ?
.. แหลมแท่นร้อนแน่นอนเลย  หาดวอนช่วงต้นไม้ๆเยอะๆคนจับจองพื้นที่ไปหมดยังครับ
.. ที่จอดรถใน มอ.บูร ตรงเลยทางเข้าสาธิตฯ ก่อนถึง หอพยาบาล ร่มรื่นดี แต่คงต้องขออนุญาติเจ้าของพื้นที่ก่อน

.. ช่วยนึกครับ ช่วยนึก  แถวเชิงเขาสามมุข ตรงร้านรีแร๊ค ก็น่าจะจอดรถได้นะครับ ร่มด้วยรถไม่เยอะ
.. หรือไม่ก้เอา หน้าศาล ไปเลย ยึดซะซุ้มหนึ่ง สั่งของกินได้ด้วยสะดวกดีครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #73 เมื่อ: วันอังคารที่ 03 สิงหาคม 2010 เวลา 20:48:16 »

ผมยังไม่ยอมล้ม นะป๋าเจษท์  ยิ่งได้ใช้พื้นที่ใน ม.บู  แถวหน้าคณะพยาบาล.....ศึกษาศาสตร์....บริหาร   ยิ่งดีเลย  5555555
สนับสนุนความคิดนี้ตรงเรื่องสถานที่ครับ คิดแล้ว น้าม ยาย จา หลายยยยยยยยย
                                                  :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว:

ผ่าน บอดี้การ์ด วันนั้นให้ได้ก่อนน๊า.... แล้วค่อย  น้าม ยาย หลายยยยยยยยย  55555555
สงสัยงานนี้น้ำลายฝืดแน่ๆครับ การ์ดของผมนี่แข็งมากแรงด้วย สงสัยเปลี่ยนจากน้ำลายไหลเป็น ตา ลา ห้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย....แทนแล้วครับ
                                                ตาดำๆ ตาดำๆ ตาดำๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #74 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 09:57:28 »

.. น่าสนุกจังครับ มี๊ตติ้งกันไปอ๊ะยังนี่ ?
.. แหลมแท่นร้อนแน่นอนเลย  หาดวอนช่วงต้นไม้ๆเยอะๆคนจับจองพื้นที่ไปหมดยังครับ
.. ที่จอดรถใน มอ.บูร ตรงเลยทางเข้าสาธิตฯ ก่อนถึง หอพยาบาล ร่มรื่นดี แต่คงต้องขออนุญาติเจ้าของพื้นที่ก่อน

.. ช่วยนึกครับ ช่วยนึก  แถวเชิงเขาสามมุข ตรงร้านรีแร๊ค ก็น่าจะจอดรถได้นะครับ ร่มด้วยรถไม่เยอะ
.. หรือไม่ก้เอา หน้าศาล ไปเลย ยึดซะซุ้มหนึ่ง สั่งของกินได้ด้วยสะดวกดีครับ

ดีๆ ครับ ช่วยกันเสนอสถานที่หน่อยครับ ที่สำคัญ เค้าอยากได้ ปลั๊ก (ตัวเมีย) ไว้เอาปลั๊ก (ตัวผู้) เสียบ
ห้าม คิดมากน๊า เค้าจะเอาไฟไปทำอะไรกันสักอย่างนึ่งแห๊ละ ถ้าเดาไม่ผิดคงเป็นหัวแร้ง แต่ถ้าผู้ใดมีที่แปลงไฟรถยนต์เป็นไฟ 220 v. ล่ะแจ๋วเลย คราวนี้แห๊ละ ตรงไหนก็ด้ายยยย
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #75 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 10:09:21 »

ดีๆ ครับ ช่วยกันเสนอสถานที่หน่อยครับ ที่สำคัญ เขาอยากได้ ปลั๊ก (ตัวเมีย) ไว้เอาปลั๊ก (ตัวผู้) เสียบ
ห้าม คิดมากน๊า เขาจะเอาไฟไปทำอะไรกันสักอย่างนึ่งแห๊ละ ถ้าเดาไม่ผิดคงเป็นหัวแร้ง แต่ถ้าผู้ใดมีที่แปลงไฟรถยนต์เป็นไฟ 220 v. ล่ะแจ๋วเลย คราวนี้แห๊ละ ตรงไหนก็ด้ายยยย
ไอ่นั้นหนะผมมี............ไอ่นั่นหนะ..............?..?..?
แต่กลัวแบตหมดหนะสิพี่
แล้วใครจะช่วยหละ
ไอ่นั่น..............อิอิอิอิอิ

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #76 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 10:20:06 »

ดีๆ ครับ ช่วยกันเสนอสถานที่หน่อยครับ ที่สำคัญ เขาอยากได้ ปลั๊ก (ตัวเมีย) ไว้เอาปลั๊ก (ตัวผู้) เสียบ
ห้าม คิดมากน๊า เขาจะเอาไฟไปทำอะไรกันสักอย่างนึ่งแห๊ละ ถ้าเดาไม่ผิดคงเป็นหัวแร้ง แต่ถ้าผู้ใดมีที่แปลงไฟรถยนต์เป็นไฟ 220 v. ล่ะแจ๋วเลย คราวนี้แห๊ละ ตรงไหนก็ด้ายยยย
ไอ่นั้นหนะผมมี............ไอ่นั่นหนะ..............?..?..?
แต่กลัวแบตหมดหนะสิพี่
แล้วใครจะช่วยหละ
ไอ่นั่น..............อิอิอิอิอิ

ป๋าเจษท์ ไฟแรง เสียบไม่หมด...... แรงเจง 5555555
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #77 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 10:26:48 »

อ่ะจึ้ย..!!! 
จ๊อดมีใช่ม่ะ (แจ๋ว)
เรื่องไฟหมดม่ายเป็นรัย เดี๋ยวเอาแบตป๋าวัฒน์เปลี่ยนกับระยอง
ส่วนป๋าวัฒน์ไม่ต้องห่วง (ป๋าเค้ามีน้องๆ แถวบางแสนไว้คอยดูแล)
ค้างต่อได้ ระหว่างเอาแบตไปชาร์ทไฟ
jod_ryhp
เซียนสิงห์

« ตอบ #78 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 10:26:57 »

พี่วัตฒ์ ครับ
แล้ว ชุดเปิดฝากระโปรงหลัง  ชุดคิท ราคา  เท่าไหรหระครับ
จะได้เตรียมตังค์ใว้ครับ
ช่วงนี้.......................หึหึหึหึหึ.................ฝืด

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
jod_ryhp
เซียนสิงห์

« ตอบ #79 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 10:37:31 »

เรื่องไฟหมดไม่เป็นรัย เดี๋ยวเอาแบตป๋าวัฒน์เปลี่ยนกับระยอง
ส่วนป๋าวัฒน์ไม่ต้องห่วง (ป๋าเขามีน้องๆ แถวบางแสนไว้คอยดูแล)
ค้างต่อได้ ระหว่างเอาแบตไปชาร์ทไฟ

พี่เจษแต่ของผมมันตัวจิ๋ว....นิดเดียวเองนะ 300 วัตต์.......เป็นแบบ Switching.......ไม่รู้พอใช้อะเปล่าว
กลัวโอเวอร์ไหลดอะจิ
แต่ก้อไม่แนพี่
ไม่แน่อาจยืมของ รพ.ไปใช้ก่อน
ไปดูมาเมื่อตะกี้ เสป็คมันบอกว่า 12 VDC   200 VAC  42  Amp
ตัวโค.ตะ.ระ เป้งเลย    20 กว่าโล.............ของใหม่ กล่องเพิ่งแกะเมื่อกี้พลาสติกยังไม่ได้เอาออกเลย

* spd_20090630110041_b.jpg (37.17 KB, 600x450 - ดู 421 ครั้ง.)

Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #80 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 10:40:15 »

เรื่องไฟหมดไม่เป็นรัย เดี๋ยวเอาแบตป๋าวัฒน์เปลี่ยนกับระยอง
ส่วนป๋าวัฒน์ไม่ต้องห่วง (ป๋าเขามีน้องๆ แถวบางแสนไว้คอยดูแล)

พี่เจษแต่ของผมมันตัวจิ๋ว....นิดเดียวเองนะ 300 วัตต์.......เป็นแบบ Switching.......ไม่รู้พอใช้อะเปล่าว
ไปดูมาเมื่อตะกี้ เสป็คมันบอกว่า 12 VDC   200 VAC  42  Amp
ตัวโค.ตะ.ระ เป้งเลย    20 กว่าโล.............ของใหม่ กล่องเพิ่งแกะเมื่อกี้พลาสติกยังไม่ได้เอาออกเลย

ถ้า 300W ไม่น่าใช้ได้ ของพี่ก็มี 700W ยังเปิดโน๊ตบุ๊คได้แป๊บเดียว เคยเอาเสียบหัวแร้ง ไม่ร้อนอ่ะ
jod_ryhp
เซียนสิงห์

« ตอบ #81 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 10:44:34 »

ส่วนไอ่นี่
500 วัตต์  42 แอมป์
ผมว่าไอ้ตัวนี้พอใช้แน่
แต่..............หนัก...ชิพ

* m_1275993316.jpg (2.32 KB, 100x100 - ดู 401 ครั้ง.)

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #82 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 10:49:14 »

ไปดูมาเมื่อตะกี้ เสป็คมันบอกว่า 12 VDC   200 VAC  42  Amp
ตัวโค.ตะ.ระ เป้งเลย    20 กว่าโล.............ของใหม่ กล่องเพิ่งแกะเมื่อกี้พลาสติกยังไม่ได้เอาออกเลย

ถ้า 300W ไม่น่าใช้ได้ ของพี่ก็มี 700W ยังเปิดโน๊ตบุ๊คได้แป๊บเดียว เคยเอาเสียบหัวแร้ง ไม่ร้อนอ่ะ

ถ้าหัวแรงผม เสียบร้อน  รับประกัน  555555
jod_ryhp
เซียนสิงห์

« ตอบ #83 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 10:49:50 »

อ้าว............ทำไมเป็นยังงั้นหละพี่
ไอ้ตัวนี้ที่ผมซื้อตอนนนั้นเพราะผมมีความคิดแผลงๆ พเรนๆอะพี่
คือว่าตอนนั้นเมื่อ 3 ปีที่แล้ว
ผมรื้อเอา ทีวี 7 นิ้วออก   แล้วผมไปซื้อ ชาร์ป รุ่น อควอด  LCD 19  นิ้ว มาลงที่ด้านหลังเบาะของคนนั่งหน้า
ดูได้ปรกตินะพี่
ดูได้ 2 อาทิตย์ ต้องถอดออก ทั้ง ทีวี ทั้ง อินเวอร์เตอร์
ไม่ไหว............มันหย่ายเกินไป
ดูไม่ถนัดครับ

Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #84 เมื่อ: วันพุธที่ 04 สิงหาคม 2010 เวลา 11:04:44 »

20 กว่าโล เบากว่าสาวๆ เยอะเลย 55.5
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #85 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 08 สิงหาคม 2010 เวลา 15:32:00 »

ขุด..ขุด..ขุดแล้วก็ขุด กระทู้นี้ขึ้นมาอีก สิงห์หนุ่ม สิงห์ชรา เอ้ย..สิงห์อวุโส รวมกลุ่มเข้าฝูงกันวันไหนดีครับเอาแบบว่างๆพร้อมเพรียงกันแล้วก่อม๊อบ เอ้ย..ไม่ใช่ รวมตัวเฮฮากันดีกว่านะ ว่าม่ะ.........
                                                                 ชิวๆ ชิวๆ ชิวๆ

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
sandapp
sandapp
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #86 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 08 สิงหาคม 2010 เวลา 20:40:53 »

ไม่ได้เข้ามานานเป็นปีละมั้งเนี่ยไม่รู้มีโปรเจคกัน เสนอนิดส์นึง...หน้าออฟฟิตผมเป็นไง เกาะพยาม ระนอง ขำขำครับ บรรยากาศดีมั๊ก น้ำไฟไม่มี ธรรมชาติล้วนๆ ไออย๋า  :พักสบาย:

* IMG00057-20100506-1849.jpg (85.82 KB, 600x450 - ดู 182 ครั้ง.)
sandapp
sandapp

« ตอบ #87 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 08 สิงหาคม 2010 เวลา 20:42:55 »

บอกเนิ่นๆก็ดีนะครับจะได้เข้าฝั่งเสียที... เบื่อปูม้ากับปลากระบอกเต็มทีแล้ว อยากกินไก่บ้าง อิอิ...
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #88 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 09 สิงหาคม 2010 เวลา 08:58:26 »

บอกเนิ่นๆก็ดีนะครับจะได้เข้าฝั่งเสียที... เบื่อปูม้ากับปลากระบอกเต็มทีแล้ว อยากกินไก่บ้าง อิอิ...
แถวระนองเลยเรอะ...อู๊วววววววว...ได้ยินว่าอยากกินไก่บ้าง ทำให้ผมอยากกินขึ้นมาทันทีประเภทว่า ไก่หลง ไก่อ่อน ไก่ไม่มีปีกเนี่ยชอบมากกกกกกกกก 55555555555555555
                                                              :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว:

Gun'n

« ตอบ #89 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 09 สิงหาคม 2010 เวลา 10:39:32 »

ไม่ได้เข้ามานานเป็นปีละมั้งเนี่ยไม่รู้มีโปรเจคกัน เสนอนิดส์นึง...หน้าออฟฟิตผมเป็นไง เกาะพยาม ระนอง ขำขำครับ บรรยากาศดีมั๊ก น้ำไฟไม่มี ธรรมชาติล้วนๆ ไออย๋า  :พักสบาย:

.. โอว หาดสวยมากเลยครับ ยังดูเป็นธรรมชาติอยู่เลย  ว่าแต่ เกาะพยาม อยู่ตรงส่วนไหนของระนองอะคับ ขึ้นเรือท่าไหน
.. ปกติ ไประนอง ก็ไปวิคเตอเรียปอยด์เกาะสน เกาะสอง เขาหญ้า น้ำแร่  แ่ต่เกาะพยามมะรู้จักอะคับ เดี๊ยวหาข้อมูลจากกรูเกิลก่อน
.. เผื่อคนพื้นที่จะมีอะไรแนะนำแหล่งท่องเที่ยวใหม่ได้ครับ
sandapp
sandapp

« ตอบ #90 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 09 สิงหาคม 2010 เวลา 15:41:05 »

แบบว่าห่งจากฝั่งไทย 30 โล แต่กับฝั่งพม่า 10 โลได้ เลยไม่แน่ใจว่าไทยเราเอามาตอนไหน นั่งเรือไปยังผ่านแต่เกาะของพม่าเลยอะครับ
ธรรมชาติมากๆ ที่เห็นประจำก็เหยี่ยว,ปลาตีน,แมวน้ำ,ปลาการ์ตูน ที่แน่ๆ ปูม้ากับกุ้งมังกรนี่สดจริงๆ

* Panorama site 2 18re.jpg (52.08 KB, 800x309 - ดู 147 ครั้ง.)
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #91 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 09 สิงหาคม 2010 เวลา 15:42:20 »

ไม่ได้เข้ามานานเป็นปีละมั้งเนี่ยไม่รู้มีโปรเจคกัน เสนอนิดส์นึง...หน้าออฟฟิตผมเป็นไง เกาะพยาม ระนอง ขำขำครับ บรรยากาศดีมั๊ก น้ำไฟไม่มี ธรรมชาติล้วนๆ ไออย๋า  :พักสบาย:

.. โอว หาดสวยมากเลยครับ ยังดูเป็นธรรมชาติอยู่เลย  ว่าแต่ เกาะพยาม อยู่ตรงส่วนไหนของระนองอะครับ ขึ้นเรือท่าไหน
.. ปกติ ไประนอง ก็ไปวิคเตอเรียปอยด์เกาะสน เกาะสอง เขาหญ้า น้ำแร่  แ่ต่เกาะพยามมะรู้จักอะครับ เดี๊ยวหาข้อมูลจากกรูเกิลก่อน
.. เผื่อคนพื้นที่จะมีอะไรแนะนำแหล่งท่องเที่ยวใหม่ได้ครับ

จัด ทริปไม๊ คุณกันย์
sandapp
sandapp

« ตอบ #92 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 09 สิงหาคม 2010 เวลา 15:43:33 »

ไออย๋า

* Panorama 27re.jpg (80.32 KB, 1208x300 - ดู 146 ครั้ง.)
Gun'n

« ตอบ #93 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 09 สิงหาคม 2010 เวลา 15:43:40 »

.. ในรูปนี่อ่าวใหญ่ใช่ป่าวครับ

จัด ทริปไม๊ คุณกันย์

.. อิอิ เก็บเป็นข้อมูลไว้ก่อนครับคุณวัฒน์ แต่น่าสนใจทีเดียวเชียว
.. ว่าแต่น้ำไฟไม่มี แล้วเล่นเนตได้อย่างไรอะครับคุณ sandapp

.. ธรรมชาติแบบนี้เย็นย่ำก็ฮัมเพลง แล้วว

ปล.  สงสัยต้องรบกวน คุณsandapp สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมหลังไมค์แล้วละครับ ไม่งั้นจะกลายเป็นพากระทู้นี้ออกทะเลไปซะเปล่าๆ อิอิ
sandapp
sandapp

« ตอบ #94 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 09 สิงหาคม 2010 เวลา 16:48:56 »

บนเกาะใช้ไฟปั่น,น้ำบ่อบาดาล ของใครของเผือกครับ..ถนนมีแต่มอไซ มีสี่ล้อก็รถไถนะครับเอาไว้ขนของ แต่ตอนนี้เข้าฝั่งกลับมา กทม แล้วครับ
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #95 เมื่อ: วันพุธที่ 11 สิงหาคม 2010 เวลา 20:36:33 »

ร้อนจัง ขอแจมไอเดียด้วยคนคร๊าบ!!!... ...ผมเองก็อยากให้ทริปนี้ไปกันเยอะๆ หลายๆๆๆรุ่น!!!...จริงๆเริ่มแรกกะว่าไม่กี่คันมั๊ง!!!...แต่ก็ชื่นใจแทนพี่เจษกะพี่วัฒน์ ซึ่งเป็นหัวเรือใหญ่!!!...ปรากฎ เพื่อนพ้องน้องพี่สนใจทริปนี้กันพอสมควรเลย...!!! เพียงแต่ยังเซ็ทวัน-เวลาไม่ได้!!!...
    ...เอาอย่างนี้มั๊ยครับ!!!...มินิทริปกันก่อน เรียกน้ำย่อยกัน...ดี ไอ ว๊ายยยย กันริมเจ้าพระยา มีมุมถ่ายรูปเพียบเลย!!!...
    ...ไม่ทราบท่านใดเคยไปใต้สะพานพระราม 8 (ด้านฝั่งธนฯ)กันบ้าง!!!...ผมเคยพาแฟนไปถ่ายรูปประมาณ 4-5 เดือนได้มั๊ง!!!...
    ...ปกติถ้าไม่มีเทศกาลอะไร ตรงนั้นจะเหมาะกับการทำกิจกรรมเล็กๆมากๆ  ...ผมเคยเห็นกลุ่มเวสป้าเอย กลุ่มเรโทรคาร์เอย แม้แต่กลุ่มเสือภูเขา เค้าไปมีทติ้ง(เล็กๆ)กัน!!!...
    ...แต่เสาร์,อาทิตย์ คนเพียบเลย...!!! ผมแนะนำอยากให้เป็นวันธรรมดา รบกวนให้ท่านที่จะไปทริปเล็กๆนี้ ยอมลางาน(จาป่วยการเมืองก็ว่ากันไป 555)
    ...สำหรับผม จ-ศ ผมสามารถไปได้ครับ!!!...
    ...ที่จอดรถเราเหมาได้(ลุงแก่ๆใจดีแกคุม)มีร้านอาหาร น้ำ ก๊วยตงก๊วยเตี๋ยว ลูกชิ้นทอด ก๋วยจั๊บ จิปาถะ!!!... ไม่รบกวนใครแน่ๆ(ที่สำคัญ!!!...นักฉึกษา มาถ่ายรูปกันตรึม) 555 จริงๆครับ!!!...
    ...ถ้าเห็นด้วย ผมเสนอ(หน้า) นัดเจอแบบทยอยกันมาซัก 10 โมงเป็นต้นไป เรื่อยๆเปื่อยๆทำรถกันไป ใครใคร่ทำ ทำ ใครใคร่ถ่าย ถ่าย(รูป) จอดรถเป็นโดนัทแล้ววิ่งไปบนสะพาน(พระราม Cool ยิงรูปลงมา จอดอ้าปากถ่ายรูปกัน จบที่รูปหมู่...แฮปปี้สุดๆครับ!!!...จะลงขันไปกินกันต่อ...ก็แล้วแต่!!!...
               ...จะให้ผมไปถ่ายรูปสถานที่ก่อน(ทุกมุม)พร้อมกับพื้นที่จอดรถ ก็ยินดีครับ!!!... ท่านใดมีไอเดียเสนอ ช่วยกันครับ ทริปนี้จะได้เกิดซะที!!!...
               ...มีทริปแรก ทริปสองต้องมีแน่ๆ(อาจเป็นริมทะเลเหมือนในรูปก้ได้ ผมชอบมากๆๆๆๆๆๆ) แต่อยากให้ทริปเล็กๆจัดก่อนให้ได้ครับ!!!...
                                                                                                                      ขอบคุณครับ 

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 ... 29 ขึ้นบน พิมพ์