วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 02:54:14

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  31 สิงหาคมนี้ ชวนกันไป ดี.ไอ.ว้ายยยย..! พัฒนาการ แถวจัสโก้
0 สมาชิก และ 53 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 ... 29 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 31 สิงหาคมนี้ ชวนกันไป ดี.ไอ.ว้ายยยย..! พัฒนาการ แถวจัสโก้  (อ่าน 58345 ครั้ง)
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #48 เมื่อ: วันพุธที่ 14 กรกฎาคม 2010 เวลา 16:23:29 »

ชิวๆ ได้เลยครับพี่วัฒน์!!!...ทริปนี้ความรู้ล้วนๆ ผมเป็นลูกมือให้พี่แน่ๆ...รับรองงงงงงงงงงงง!!!... :แคะ:             ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #49 เมื่อ: วันพุธที่ 14 กรกฎาคม 2010 เวลา 16:27:16 »

ปล.ตอนนี้สนใจสติ๊กเกอร์เคฟล่า จัง เมตรเท่าไหร่ สวยไม๊

ของใต้หวัน ขนาด A3 แผ่นละ 200 บาท อาคารศรีวรจักร
ของ 3 M ไม่ต้องพูดถึง แพงมากกก เป็นพันกว่าอ่ะมั้งขนาดเนี้ย
สวยไม๊ ดูรูปประกอบนะครับ

* 10.jpg (25 KB, 320x240 - ดู 442 ครั้ง.)

* 11.jpg (22.09 KB, 320x240 - ดู 445 ครั้ง.)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #50 เมื่อ: วันพุธที่ 14 กรกฎาคม 2010 เวลา 16:29:35 »

:สะกดจิต: น่าแกะมาใส่แดงแก้วจัง!!!...5555555555555555555555555+++   

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
NOK405
เซียนสิงห์

« ตอบ #51 เมื่อ: วันพุธที่ 14 กรกฎาคม 2010 เวลา 19:08:56 »

ปล.ตอนนี้สนใจสติ๊กเกอร์เคฟล่า จัง เมตรเท่าไหร่ สวยไม๊

ของใต้หวัน ขนาด A3 แผ่นละ 200 บาท อาคารศรีวรจักร
ของ 3 M ไม่ต้องพูดถึง แพงมากกก เป็นพันกว่าอ่ะมั้งขนาดเนี้ย
สวยไม๊ ดูรูปประกอบนะครับ
อย่างแจ่มเดี๋ยวเอามั่ง การติดคงต้องเอาไดเป่าผมเป่าร้อนด้วยใช่ไหมครับ
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #52 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 กรกฎาคม 2010 เวลา 09:02:19 »

โอกาศดีและนาทีทองอย่างนี้หายากครับ
ผมจะพยายามหลบหนีเวร......และโอ....บังคับ....ให้ได้
และได้ปรึกษากับแฟนแล้วว่า
ท่าไปจะเอาเจ้าตัวน้อยไปด้วย
กำลังซนเลย
เห็นเครืองมือเป็นไม่ได้
จะเข้ามาหยิบจับและก้อปาเล่นซะงั้น
ไม้งั้นก้อจะพูดว่า........แกะ...แกะ...แกะ
สงสัยแกคงชอบให้ผมรือรถเล่น..........อิอิอิอิ
แล้วเครื่องมือต้องเอาอะไรไปบ้างครับ............Huh
หรือมีอะไรก้อเอาๆไปช่วยกันครับ

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #53 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 กรกฎาคม 2010 เวลา 09:10:10 »

โอกาศดีและนาทีทองอย่างนี้หายากครับ
ผมจะพยายามหลบหนีเวร......และโอ....บังครับ....ให้ได้
กำลังซนเลย
จะเข้ามาหยิบจับและก้อปาเล่นซะงั้น
ไม้งั้นก้อจะพูดว่า........แกะ...แกะ...แกะ
สงสัยแกคงชอบให้ผมรือรถเล่น..........อิอิอิอิ
แล้วเครื่องมือต้องเอาอะไรไปบ้างครับ............Huh
หรือมีอะไรก้อเอาๆไปช่วยกันครับ

แกะ..แกะ..แกะ.. แกะมาใส่รถลุงเจษนะ หลานรัก อิอิ
เดี๋ยวได้วันแน่นอนแล้วจะบอกเน้อ น่าจะเป็น 31 ก.ค. นะ
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #54 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 กรกฎาคม 2010 เวลา 10:36:14 »

ผมจะพยายามหลบหนีเวร......และโอ....บังครับ....ให้ได้
กำลังซนเลย

มีอะไรก็ติดๆมาครับ ตอนนี้ที่คิดไว้นี่เราจะมีไฟฟ้าเสียบกันไม๊น๊า
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #55 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 กรกฎาคม 2010 เวลา 11:09:06 »

ไฟฟ้า เสียบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตอนนี้มีแต่ปลั๊กไฟยาวสิบเมตร แต่ปลั๊กสำหรับเสียบ....!!!!
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #56 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2010 เวลา 13:07:08 »

ตอนนี้มองๆ สถานที่ใน ม.บูรพา อยู่ หลังตึกคณะวิศวกรรม
แต่กลัวจะไม่ได้ D.I.Y. กัน มัวแต่เหล่นักศึกษากันเพลินล่ะเท่านั้น

รอวัฒน์บางแสน ดูแถวโรงเรียนสาธิตอีกที หรือที่เหมาะกว่า .. รอหน่อยนะไม่ล้มแน่นอน
Thawatpra
เซียนสิงห์

« ตอบ #57 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2010 เวลา 13:37:25 »

@ Jasa หลังตึก วิศ วะ มีแต่ผู้ชายครับ ไม่ต้องห่วง D.I.Y. แต่ไอ้ที่น่าหวงนะ...กลัวเพื่อนสมาชิกหลงทางมากกว่า...มีปัจจัยภายนอกรบกวนเยอะ... หมุนพวงมาลัยไม่ถูก...จะไปซ้ายไปขวานี้....มารู้อีกที่ก็อยู่หน้าคณะพยาบาล.....ศึกษาศาสตร์....บริหาร บ้างนะครับ

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #58 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2010 เวลา 13:45:57 »

ตอนนี้มองๆ สถานที่ใน ม.บูรพา อยู่ หลังตึกคณะวิศวกรรม
แต่กลัวจะไม่ได้ D.I.Y. กัน มัวแต่เหล่นักศึกษากันเพลินล่ะเท่านั้น

รอวัฒน์บางแสน ดูแถวโรงเรียนสาธิตอีกที หรือที่เหมาะกว่า .. รอหน่อยนะไม่ล้มแน่นอน

ไม่เป็นไรผมสายตาสั้น

สายตาสั้น  แต่สันหลังยาวววววววว   55555555
wut405
เซียนสิงห์

« ตอบ #59 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2010 เวลา 15:01:09 »

@ Jasa หลังตึก วิศ วะ มีแต่ผู้ชายครับ ไม่ต้องห่วง D.I.Y. แต่ไอ้ที่น่าหวงนะ...กลัวเพื่อนสมาชิกหลงทางมากกว่า...มีปัจจัยภายนอกรบกวนเยอะ... หมุนพวงมาลัยไม่ถูก...จะไปซ้ายไปขวานี้....มารู้อีกที่ก็อยู่หน้าคณะพยาบาล.....ศึกษาศาสตร์....บริหาร บ้างนะครับ

ฟังดูเหมือน รถ ดิป เลยเนอะ หมุนพวงมาลัยไปทางซ้าย แต่ รถวิ่งไปทางขวา ผมเป็นบ่อย ถ้าพิกัด อยู่แถวๆคณะที่เป็นสาวๆเรียนเยอะๆ ร้อนจัง

กำลังไหนจะ เท่า กำลังใจ
กำลังใจ สำคัญที่สุด
Gotji
PG 405 is basic.
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #60 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 19 กรกฎาคม 2010 เวลา 17:41:50 »

แวะไปรับเด็กที่ตึกแดง IEP. หน้าตึกคณะวิศวกรรม บ่อยๆ
ทักทายกันได้ครับ
405GR สีเทา
Citroen Evasion สีนืำเงิน
ส่วนเรื่องวงเวียนยอมรับว่า งง ๆอยู่เหมือนกันวนได้ทั้งซ้ายและขวา

XU9JA/Z+NGV
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #61 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 22 กรกฎาคม 2010 เวลา 22:11:50 »

อาทิตย์นี้คงไม่ทันแระ และอากาศก็ไม่เป็นจายเลย พายุเข้า งัยไว้ว่ากันอีกทีนะครับ
ตอนนี้ก็ไปเรียนที่ตึกวิศวกรรมทุกวัน สาวๆ เพียบ มีปีหนึ่งคณะการจัดการ/การท่องเทีี่ยว
ไปเรียนที่ตึก สวยๆ ทั้งน๊าน เห็นแล้วอยากกลับไปเป็นวัยรุ่นใหม่ เด็กสมัยนี้ทำไมน่ารักจังน้อ......

405 GR สีเทา Citroen Evasion สีเงิน อุอุ ถ้าเห็น เอสอาร์ไอ สีเงินล้อดำขอบกระจกจอดอยู่
ก็แวะทักทายกันหน่อยนะครับ คงไปตึกนี้จนถึงสิ้นเดือน ยึดแถวสองบริเวณหน้าึตึกเป็นหลัก
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #62 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 22 กรกฎาคม 2010 เวลา 22:31:43 »

โอยยยยย โอยยยยย โอยยยยย พี่เจษษษษษษษษษษษษษษ!!!... คิดถึงงงงงงงงง...อยากไปเยี่ยม...น้องๆแถวนั้น!!!...555555555555+++

A-KI-KO
กูไม่รีบ..บินได้กูบินไปแล้ว
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #63 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 30 กรกฎาคม 2010 เวลา 21:00:49 »

พรุ่งนี้ผมจะไปบางแสน 2 วัน ไม่ทราบว่านัดกันที่ไหน จะได้แวะไปทักทาย เอาสิงห์น้อยไปด้วย
จะนัดกันยังไง ก็โทรบอกผมด้วยแล้วกันนะครับ เจอกันที่สิบหมื่นครับ

เอ  083-2249400

ขับแล้วสบายใจกว่ากันเยอะ
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #64 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 31 กรกฎาคม 2010 เวลา 00:32:00 »

อาทิตย์นี้คงไม่ทันแระ และอากาศก็ไม่เป็นจายเลย พายุเข้า งัยไว้ว่ากันอีกทีนะครับ
ตอนนี้ก็ไปเรียนที่ตึกวิศวกรรมทุกวัน สาวๆ เพียบ มีปีหนึ่งคณะการจัดการ/การท่องเทีี่ยว
ไปเรียนที่ตึก สวยๆ ทั้งน๊าน เห็นแล้วอยากกลับไปเป็นวัยรุ่นใหม่ เด็กสมัยนี้ทำไมน่ารักจังน้อ......

405 GR สีเทา Citroen Evasion สีเงิน อุอุ ถ้าเห็น เอสอาร์ไอ สีเงินล้อดำขอบกระจกจอดอยู่
ก็แวะทักทายกันหน่อยนะครับ คงไปตึกนี้จนถึงสิ้นเดือน ยึดแถวสองบริเวณหน้าึตึกเป็นหลัก

งั้นไปเลย  ไม่ต้องรอ DIY ร๊อกกกก  ว่าไปแล้วเราก็แก่แล้วเนอะ 25 เนี่ย
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #65 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 31 กรกฎาคม 2010 เวลา 10:31:01 »

เสียดายนะ DIY ทริปนี้ผมเองก็ตั้งใจจะไปเหมือนกันอยากได้ชุดที่เปิดฝากระโปรงหลังน่ะ เดี๋ยวว่างๆผมโทรหานะพี่วัฒน์
                                                  อือๆๆ อือๆๆ อือๆๆ

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
A-KI-KO
กูไม่รีบ..บินได้กูบินไปแล้ว
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #66 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 01 สิงหาคม 2010 เวลา 18:59:29 »

love love love
เมื่อวานไปเที่ยวศรีราชามาเลยแวะลงมาที่บางแสบม่รู้ว่าสมาชิกไปรวมตัวกันที่ไหน
แวะไปที่แหลมแท่นมา ไม่เจอใครเลย.... ว๊าก

เลยเดินเล่นที่ถนนคนเดินเจอสาวๆๆมหลัยเพียบเลย :โอ้ววววววววววว:

และพึ่งจะกลับมาวันอาทิตย์ 6 โมงเย็นนี่เอง  หลังที่ติดแก๊สเองเติมแก๊สไปต็มถัง 58 ลิตร
หมดแก๊สไปไม่ถึง 1/2 ถัง เลย วิ่งที่ 100-120 ขึ้นๆลงๆศรีราชาหลายรอบ
กลับมาถึงบ้านด้วยความโลงอกหลังจากที่ติดแก๊สแล้ววิ่งไปไกลขนาดนี้เสียวๆๆอยู่เหมื่อนกัน 555

ขับแล้วสบายใจกว่ากันเยอะ
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #67 เมื่อ: วันอังคารที่ 03 สิงหาคม 2010 เวลา 14:02:59 »

ผมยังไม่ยอมล้ม นะป๋าเจษท์  ยิ่งได้ใช้พื้นที่ใน ม.บู  แถวหน้าคณะพยาบาล.....ศึกษาศาสตร์....บริหาร   ยิ่งดีเลย  5555555
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #68 เมื่อ: วันอังคารที่ 03 สิงหาคม 2010 เวลา 14:58:13 »

ผมยังไม่ยอมล้ม นะป๋าเจษท์  ยิ่งได้ใช้พื้นที่ใน ม.บู  แถวหน้าคณะพยาบาล.....ศึกษาศาสตร์....บริหาร   ยิ่งดีเลย  5555555

ม่ายล้มแน่นอน ของดีต้องอดจายรอนิ๊ดนึง อิอิ (ช้าๆ ได้พร้าเล่มงามน๊า)
เอ้เอ็มอ้น
สิงห์มัธยม

« ตอบ #69 เมื่อ: วันอังคารที่ 03 สิงหาคม 2010 เวลา 15:39:03 »

ตกลงกันวันไหนครับ!?

ทำอะไร ได้อย่างนั้น!?
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #70 เมื่อ: วันอังคารที่ 03 สิงหาคม 2010 เวลา 15:45:15 »

สนับสนุนความคิดนี้ตรงเรื่องสถานที่ครับ คิดแล้ว น้าม ยาย จา หลายยยยยยยยย
                                                  :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว:

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #71 เมื่อ: วันอังคารที่ 03 สิงหาคม 2010 เวลา 15:46:43 »

สนับสนุนความคิดนี้ตรงเรื่องสถานที่ครับ คิดแล้ว น้าม ยาย จา หลายยยยยยยยย
                                                  :โอ้ววววววววววว: :โอ้ววววววววววว:

ผ่าน บอดี้การ์ด วันนั้นให้ได้ก่อนน๊า.... แล้วค่อย  น้าม ยาย หลายยยยยยยยย  55555555
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 ... 29 ขึ้นบน พิมพ์