วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2024 เวลา 18:58:16

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  RONIN ท่านใดยังไม่เคยดู อยากให้ดูจัง citroen peugeot audi มีครบ..มันส์....
0 สมาชิก และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: RONIN ท่านใดยังไม่เคยดู อยากให้ดูจัง citroen peugeot audi มีครบ..มันส์....  (อ่าน 1840 ครั้ง)
wa 405 GR
สิงห์มัธยม

« เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 22:38:11 »

เอามาให้ดูบางสวน..
http://www.youtube.com/watch?v=CVaNBrYLvFg
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 23:10:21 »

ดูอีกก็มันอีก
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
songdej
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 23:27:45 »

สงสาร 306XR
โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม
ใจไปไวกว่าแสง
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 23:40:26 »

รถคว่ำกันสนุกสนาน

ดีครับ สะใจดี
--------------------------
D8 กระพริบไฟแล้วเท่ห์กว่า BMW รุ่นนั้นเนาะครับ
มีใครเห็นด้วยกับผมบ้างในข้อนี้

-----------------------------

หนังฝรั่งเศสขับรถสวนเลนต้องกระพริบไฟ
หนังมะกัน ไม่สนใจ ใส่โลด
เพราะไม่นานเดี๋ยวมันก็ชนกันหรือโดนยิงไฟแตกหมด
lok_in
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 00:45:32 »

นาที 0.26     เห็นกล้องแขวนอยู่ใต้ bmw ด้วย
นาที 6.17     406 โดนยิงกระจกมองข้างซ้ายหลุด แต่่หลังจากนั้นมีกระจกมองข้างโผล่มาใหม่ได้ไงไม่รู้ อิอิ

แต่ก็มันส์ดีครับ
Maxz-EBC Brakes
เซียนสิงห์

« ตอบ #5 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 09:34:24 »

มันดี ฮิฮิ

ตัวแทนจำหน่าย
ผ้าเบรค จานเบรค EBC จากอังกฤษ
กรอง K&N แท้
ผลิตภัณฑ์หล่อลื่น Amsoil / Liqui Moly
กรองน้ำมันเครื่อง WIX
ติดต่อ Max (Authorised Dealer)
อื่นๆ -> Moty's Oil / Brembo OEM

Facebook : EBC Brakes Authorised Dealer-Nonthaburi หรือ พิมพ์ว่า @MaxEBCBRAKES ครับ

รายละเอียด จิ้มตรงนี้ ->>> http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php/topic,36
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 09:39:09 »

เดี๋ยวผมรอพี่แว่นเอาแผ่นเต็มมา.ให้..............ดีกว่า...
จะได้มันส์แบบเต็มๆ.............

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
wa 405 GR
สิงห์มัธยม

« ตอบ #7 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 18:11:12 »

ใน Youtube ก็มีแบบเต็มๆนะครับ ผมดูจบตั้งแต่ยังไม่เข้าเมืองไทยแล้ว
หรือฉบับภาษาไทย ก็มีในเว็ปบิทครับ..
bies
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #8 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 18:35:50 »

เห็น 605 โดนจรวดแล้วนึกในใจ...ถ้าเจอกับตัวเองจะเป็นยังไงบ้างเนี่ย..5555..(ปล. หนังสนุกครับ..ผมซื้อเก็บในคอลเล็กชั่นส่วนตัวแล้ว)
ฤทธิ์ อำมหิต
XU10J2
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #9 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 19:10:11 »

มันสุดๆ อีกเรื่องที่แนะนำคือ Italian Job ครับ

สัมพันธภาพอันดี แม้จะมีมายาวนานสักเพียงใด ล้วนแล้วแต่เริ่มมาจากหนึ่งวัน
โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม
ใจไปไวกว่าแสง
เซียนสิงห์

« ตอบ #10 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 19:15:21 »

มันสุดๆ อีกเรื่องที่แนะนำคือ Italian Job ครับ
เสียอย่างเดียวเป็น mini ครับ ถ้าเป็น 206 นะ จะถูกใจผมมากๆ
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #11 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 20:44:39 »

ใน Youtube ก็มีแบบเต็มๆนะครับ ผมดูจบตั้งแต่ยังไม่เข้าเมืองไทยแล้ว
หรือฉบับภาษาไทย ก็มีในเว็ปบิทครับ..
เวปไหนอะครับ
ผมลองเซิทร์หาหลาบเวปแล้วไม้มี
อยากดูมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.............ที่ซูด.........
อิอิอิอิอิอิ

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
wa 405 GR
สิงห์มัธยม

« ตอบ #12 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 00:14:50 »

เว็บไหนอะครับ
ผมลองเซิทร์หาหลาบเว็บแล้วไม้มี
อยากดูมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.............ที่ซูด.........
อิอิอิอิอิอิ

www.2bbit.com ครับ มีทั้ง vcd และ dvd ครับ  หรือใน youtube นี่ครับ ไล่ดูตั้งแต่ส่วนที่ 1 ไปจนจบครรับ

http://www.youtube.com/watch?v=QrMa-hpHzmY&feature=fvsr
madmax
If you want pace. Prepare for war.
เซียนสิงห์

« ตอบ #13 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 14:05:57 »

เดี๋ยวผมรอพี่แว่นเอาแผ่นเต็มมา.ให้..............ดีกว่า...
จะได้มันส์แบบเต็มๆ.............

เย็นนี้เลยคร๊าบบ  เด๋วฝากไว้ที่พัสดุ

If you want peace. Prepare for war.
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์