วันจันทร์ที่ 30 กันยายน 2024 เวลา 18:28:23

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขายเก่า จบธุรกรรมแล้ว สำหรับอ้างอิง
| |-+  กระดานซื้อขายของ
ที่จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง

| | |-+  ถังโดนัทเนื้อทรายเกรด A 62 ลิตรพร้อมวาวล์ใน รับประกัน1ปี พร้อมใบรับรองมาตราฐาน
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถังโดนัทเนื้อทรายเกรด A 62 ลิตรพร้อมวาวล์ใน รับประกัน1ปี พร้อมใบรับรองมาตราฐาน  (อ่าน 781 ครั้ง)
kamaraider_v3
สิงห์ประถม
**

« เมื่อ: วันพุธที่ 27 มกราคม 2010 เวลา 10:34:51 »

ถังโดนัทเนื้อทรายเกรด A 62 ลิตรพร้อมวาวล์ใน รับประกัน1ปี พร้อมใบรับรองมาตราฐานการผลิต

มาแล้วถัง LPG โดนัทสำหรับคนที่ต้องการใช้พื้นที่
เมื่อก่อนผมขายอยู่ 17000 ครับตอนนี้ลดสุดๆ ไปเลยครับ 9500 ครับ พร้อมวาวล์ Hadef (OEM Toma) ครับรับประกัน 1 ปีทั้งวาวล์และถังครับ ขนาดถัง 600*270 ครับ ขนาด 62 ลิตร (หนา 27 ซม.เส้นผ่าศูนย์กลาง 60 ซม.) ของมีจำนวนจำกัดนะครับ อ่อ ถังเป็นของโปรแลนด์เนื้อทรายนะครับ สามารถใช้ได้ทั้งภายในและภายนอกรถครับ  ตัวถังมีความหนาพิเศษ พ้นกันสนิมเนื้อทรายอย่างดี  สินค้ารับประกันทั้งวาวล์และถัง สินค้ามีปัญหาเปลี่ยนตัวใหม่ให้ทันทีครับ  ฝากให้รถงามๆของทั่นด้วยนะครับ มีประโยชน์ เพื่มเนื้อที่ให้ท้ายรถด้วยครับ   

พร้อมใบรับประกัน และหนังสือรองรับจากต่างประเทศครับ สามารถจดทะเบียนได้ครับ (เสียค่าจดทะเบียน 300 ที่กรมขนส่ง)
ถังทุกใบมีใบเซอร์ตรงตามหมายเลขซีรี่ของถังทุกใบครับ
สนใจสอบถามข้อมูลและการจดทะเบียน สามารถโทรสอบถามได้เลยนะครับ ยินดีให้คำปรึกษาครับ
ถูกแบน ครับ

รูปครับ
http://img441.imageshack.us/i/donutf.jpg/"

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 28 มกราคม 2010 เวลา 14:23:04 »

สนใจสั่งซื้อโทร ถูกแบน
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอังคารที่ 02 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 09:25:49 »

สนใจสั่งซื้อโทร ถูกแบน
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์