วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2024 เวลา 18:36:05

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  เคือง............เฮียชาติชายแล้วครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคือง............เฮียชาติชายแล้วครับ  (อ่าน 1757 ครั้ง)
login
สิงห์ประถม
**

« เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 15 พฤศจิกายน 2009 เวลา 17:36:01 »

เล่นแบบนี้ผมแย่เลยครับเฮีย             คราวหน้าเจอกันเฮียช่วยจอดข้างทางถอดหัวเทียนออกซัก 2 อันก่อนนะครับ

ไม่งั้นน้องแดงผมตามไม่ทันอีกแหงๆ

ปล......ไม่ได้เจอตั้งนานรถเฮียยังแรงเหมือนเดิมนะครับ       แล้วตกลงเอาฟีล่ามาเลี้ยงรึเปล่าครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
จิรโรจน์
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 15 พฤศจิกายน 2009 เวลา 18:27:09 »

โอ๋ๆๆๆ ผมขออภัยด้วยนะครับ เผอิญว่าจำไม่ได้น่ะ ว่าเป็นรถของใคร
เปิดให้ผมแซง แล้วก็มาไล่ตาม ด้วยความตกใจ กลัวจะโดนชนท้ายน่ะ
เลยขอโดดไปตั้งหลักก่อน จนเห็นว่าอยู่ในระยะที่ปลอดภัยน่ะครับ
ล้อเล่นนะครับ แหม ใครจะจำรถแสนสวยสีแดงของคุณไม่ได้ ชักชอบแล้วซี
ชวนแลกซะดีมั้ย  หมาฟีลล่า ได้มาเลี้ยงแล้ว อายูขวบเศษแล้วล่ะ
เอาไว้เฝ้าฝูงMi น่ะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ID Line:   manmingmitr
PoomSira
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 15 พฤศจิกายน 2009 เวลา 20:53:47 »

วันนี้วิ่งพระรามสองหรือเปล่าครับ ผมสวนมาด้วย d9 แอบเห็น mi ของใครสีแดงๆ
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 16 พฤศจิกายน 2009 เวลา 08:25:15 »

โอ๋ๆๆๆ ผมขออภัยด้วยนะครับ เผอิญว่าจำไม่ได้น่ะ ว่าเป็นรถของใคร
เปิดให้ผมแซง แล้วก็มาไล่ตาม ด้วยความตกใจ กลัวจะโดนชนท้ายน่ะ
เลยขอโดดไปตั้งหลักก่อน จนเห็นว่าอยู่ในระยะที่ปลอดภัยน่ะครับ
ล้อเล่นนะครับ แหม ใครจะจำรถแสนสวยสีแดงของคุณไม่ได้ ชักชอบแล้วซี
ชวนแลกซะดีมั้ย  หมาฟีลล่า ได้มาเลี้ยงแล้ว อายูขวบเศษแล้วล่ะ
เอาไว้เฝ้าฝูงMi น่ะ
เคืองเหมือนกัน ตอนนั้นขับ Jazz เพลินๆ อยู่ เจอ Mi16 วิ่งเลาะทิ้งหายในพริบตา

ดูทะเบียน ทะเบียนในสังกัดเอียชาติชาย อืมๆ สืบไป สืบมา เป็นหลานเอียครับ
ท่าทางตระกูลนี้จะเหาะได้ทุกคนนะครับ 5555555

เมื่อวานเพิ่งเจอน้องซีฟิโร่ วางเจ สวนไปครับ รถลอยตัวแล้วไม่แตกต่างๆครับ
แต่ตีนต้นรถเขาสิ ยิ่งตอนติดรถคันหน้า เขาเร่งหนีนิสิ แม่เจ้า!!!!! กว่าจะกวดทันเหนื่อยเลย
สุดท้ายแยกทางกันแถวๆ ด่วนบางนานะครับ ยกไม้ยกมือจากกันไป

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
chai2136
สิงห์มัธยม

« ตอบ #4 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 16 พฤศจิกายน 2009 เวลา 09:24:56 »

สงสัยต้องเอา V6 ลงกันบ้างแล้วมั๊งคับ ขาแรงๆทั้งนั้น ไม่ต้องรอนาน
Mai405
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพุธที่ 25 พฤศจิกายน 2009 เวลา 14:15:59 »

เคืองพวกเปอร์โยเหมือนกัน ก็ด้วยความเคยชิน เปิดไฟเลี้ยวขอทางเข้าหน้าสิงห์ ดันไม่ให้กันซะอีก..แบบว่า..ลืมตัวว่าขับนิสสันอยู่ ..ไม่ว่ากันนิ
login
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพุธที่ 25 พฤศจิกายน 2009 เวลา 15:53:07 »

อันนี้ร้อนตัวเล็กน้อยนะครับ          เลยเข้ามาตอบเอง           ปรกติจะยอมนะครับ     ถ้าเห็นเปิดไฟขอ

ทาง      คิดเอาเองว่าเขาคงหลงทาง      ไม่ชินทางเลยเข้ามาเบียด   ไม่งั้นคงเลยไปไกล      แต่ก็ไม่ได้ให้

ทุกคันนะครับ     ให้บ้างไม่ให้บ้าง..........เกรงใจคันหลังน่ะครับเดีํยวเขาจะว่าเอาว่า......จะใจดีไปถึงไหน

รีบนะเฟ้ย

ปล.....บางครั้งไม่เปิดไฟก็ยอมนะครับ    คิดซะว่าแค่ขับรถอย่างเดียวไม่ให้ชนใครเขาก็คงแย่แล้ว

จะให้เปิดไฟขอทางด้วยคงเกินความสามารถเขาน่ะครับ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์