วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2024 เวลา 16:25:29

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  SET Zero เลยละกัน ลบมันให้หมด !!!!!!!
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: SET Zero เลยละกัน ลบมันให้หมด !!!!!!!  (อ่าน 3939 ครั้ง)
ฤทธิ์ อำมหิต
XU10J2
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #24 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 17 กันยายน 2009 เวลา 07:43:27 »

กระทู้ขัดแย้งก็ลบทิ้งเถอะครับ ปล่อยไว้ก็ไม่จบ ใครใคร่เปิดเวบใหม่ก็เต็มที่ครับ สบายใจกันทุกฝ่าย
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

สัมพันธภาพอันดี แม้จะมีมายาวนานสักเพียงใด ล้วนแล้วแต่เริ่มมาจากหนึ่งวัน
k@mp@e
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #25 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 17 กันยายน 2009 เวลา 08:01:10 »

มันเรื่องอะไรกันล่ะอาร์ต?  พี่รักทุกคนนะ   ไม่ว่าปอนด์  หรือจะเป็นก้อง   แล้วถ้ามีอะไรที่ควรจะคุยได้นอกรอบ ก็คุยซะ  อ่านมาหลายวันแล้วก็คิดว่า ที่นี่ยังจะมีปัญหา แล้วคนอื่น ไม่หัวเราะแย่เลยรึ   การทำสิ่งที่ดีเพื่อคนที่รักในแบบที่เรารักน่ะ มันยังไม่ดีอีกหรือไง  ถ้าอยากจะคุยด้วยเหตุผลหรืออะไรก็ตาม  ก็ขอนอกรอบก็แล้วกัน  ในเวบนี้พี่ขอนะ  ให้มันเป็นประโยชน์สำหรับคนที่เขาเข้ามาใช้เปอร์โยต์จะดีกว่านะ   ด้วยรักจากใจ

ไม่ได้เข้ามาโพสนานแล้ว เจอแบบนี้ ก็ไม่สบาบใจ   

ปรบมือให้ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

........ชีวิต ไม่มีคำว่า "ล้มเหลว" มีแต่ "ล้มเลิก"........
anus
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #26 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 17 กันยายน 2009 เวลา 08:40:19 »

คิดว่าเข้าใจความรู้สึกทั้งสองฝั่งนะ..อืม
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #27 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 17 กันยายน 2009 เวลา 09:22:32 »

สุขสันต์วันเกิด ทั้งสองท่าน ครับ เอ้าชน...555555
blue dragon
เซียนสิงห์

« ตอบ #28 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 17 กันยายน 2009 เวลา 10:33:21 »

กระทู้ขัดแย้งก็ลบทิ้งเถอะครับ ปล่อยไว้ก็ไม่จบ ใครใคร่เปิดเวบใหม่ก็เต็มที่ครับ สบายใจกันทุกฝ่าย

ลบกระทู้ไม่ใช่ทางออกที่ดีครับ ถ้าอยากให้จบก็ต้องคุยกัน เหมือนเราอยากให้สีแดง+สีเหลือง+รัฐบาล+อะมาตย์มาคุยกัน เรื่องจะได้จบความสุขสุขจะได้เกิด
blue dragon
เซียนสิงห์

« ตอบ #29 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 17 กันยายน 2009 เวลา 10:36:27 »

"ขอโทษครับผม"    อยากได้ยินเยอะๆในทุกตัวคน ถ้ามีโอกาศ ก่อนทุกอย่างจะสายไป

อมิตตาพุท
นายอาร์ต
รักบ้านเกิด
สิงห์ตัวจริง.
เซียนสิงห์

« ตอบ #30 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 17 กันยายน 2009 เวลา 20:37:15 »

ลบกระทู้ไม่ใช่ทางออกที่ดีครับ ถ้าอยากให้จบก็ต้องคุยกัน เหมือนเราอยากให้สีแดง+สีเหลือง+รัฐบาล+อะมาตย์มาคุยกัน เรื่องจะได้จบความสุขสุขจะได้เกิด

ถูกต้องแล้วครับ แต่เราลบไว้ก่อนก่อนที่จะบานปลายใหญ่โตน่ะครับ
ตอนนี้น่าจะเข้าใจกันดีแล้วนะครับ ระหว่างผม ก้อง อ๊อด โอ๊ค ไม่มีอะไรครับ เคลียร์ักันเข้าใจดีแล้วครับ

อ๊อดเป็นแพะครับ แบ๊ะ แบ๊ะ 5 5 5

ฝากเวปใหม่ด้วยนะครับสำหรับคนที่สนใจหนังสือผ้า
สำหรับเด็กครับ http://www.iggybooks.com
405spec C
PEUGEOT CREW
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #31 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 18 กันยายน 2009 เวลา 00:41:44 »

สัจธรรมจริงๆ ไม่มีอะไรจีรังยั่งยืนทุกอย่างย่อมแตกสลายดับสูญ วันนี้ดีกันอยู่วันรุ่งขึ้นไม่ดีกันละ ขนาดในเว็บมีกันแค่นี้แค่หลักร้อยหลักพันยังสามารถแตกแยกเพราะความคิดเห็นที่แตกต่าง มุมมองต่าง  จึงไม่แปลกใจอะไรกับคนหกสิบกว่าล้านคนที่เป็นอยู่ในปัจจุบัน ที่แบ่งออกเป็นกลุ่มๆ นี่แหละคน ชาติที่แล้วคงขัดแข้งขากันมา ชาตินี้เลยมาตามมาขัดกันอีก ขอให้อโหสิกรรมซึ่งกันและกัน จะได้จบกันในชาตินี้ครับ (ส่วนผมเองพยายามอยู่ครับสำหรับทุกรื่อง) 

Peugeot never die ,Lion never cry
chin205
สิงห์มัธยม

« ตอบ #32 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 18 กันยายน 2009 เวลา 09:22:39 »

ดีใจด้วยครับขอเป็นส่วนหนึ่งให้กำลังใจทุกคุณครับยังไงเราก็ยังรักเปอร์โยนะ
vichet
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #33 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 19 กันยายน 2009 เวลา 19:26:45 »

การสื่อสารทางเวปบอร์ด  หรือการพูดคุยทางโทรศัพท์  หรือการเจอหน้าพูดคุยกัน แตกต่างกันมากนะครับ
การใช้เวปบอร์ดเหมาะที่จะใช้แปะประกาศข่าวสารให้คนจำนวนมากทราบ  สามารถสื่อสารโต้ตอบได้ระดับหนึ่ง แต่ยังขาดทั้งน้ำเสียงและท่าทางในการสื่อสาร  จึงควรระวังในจุดนี้เพราะอาจเกิดความเข้าใจผิดกันได้มากกว่าการสื่อสารโดยการพูดคุยกันโดยตรงนะครับ 
credor
เซียนสิงห์

« ตอบ #34 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 19 กันยายน 2009 เวลา 23:08:01 »

รักกันไว้ครับ
อยากให้เวปเป็นของทุกคน
ไม่ใช่คนใดคนหนึ่ง

หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์