วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 21:33:19

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  มีปัญหา /สอบถาม /ให้คำแนะนำ รถยนต์ peugeot แต่ละรุ่น
| |-+  40X
| | |-+  ตามหาผู้ร่วมอุดมการณ์ รวมกันสั่งทำกันชนหน้าชุดแต่งไฟเบอร์ 405 SRI ครับ
0 สมาชิก และ 94 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาผู้ร่วมอุดมการณ์ รวมกันสั่งทำกันชนหน้าชุดแต่งไฟเบอร์ 405 SRI ครับ  (อ่าน 25159 ครั้ง)
PHUM
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #72 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 21 ธันวาคม 2008 เวลา 22:03:24 »

เอาก็เอา ผมเอา 1 ชุดครับ  โชคดีจังที่วันนี้เข้าเว็ป ปรกตินานๆเข้าที่ครับ
ผมภูกิจ ครับ 081-449-2254 
(รถผม MI ครับ ใส่ได้จัดไปเลยครับ 1ชุด แหม!!ถ้ารอบครับได้และเท่ล์ ด้วยละก็.. สนใจเหมือนกันนะ)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Jackilly
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #73 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 21 ธันวาคม 2008 เวลา 22:12:22 »

ผมด้วยครับ กระจัง + กันชน
แจ๊คครับ 089-6860812
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
sathapron
เซียนสิงห์

« ตอบ #74 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 ธันวาคม 2008 เวลา 06:25:09 »

ผมเอา 2 อย่างนะครับ กันชน + กระจัง คุยกับอ.จำนูญแล้ว
ขอเสริมนิดนะครับ  ส่วนไหนที่ต้องแข็งแรงควรเพิ่มความหนา
เช่น ตรงขอบ  ตรงมุม  อย่าให้ความหนาเท่ากัน และอย่าบางเกินไป 
ปกติแล้วงานไฟเบอร์จะเป็นชิ้นงานที่แข็งใหต้วได้น้อยยกเว้นถ้างานบางและ
พืนที่ใหญ่  แต่การให้ตัวได้น้อยกว่าพลาสติกอยู่ดี  เมื่อชนจะทำให้แตก 
แต่พลาสติกจะยุบให้ตัวได้   กรณีถ้าชนมาแตกแน่นอนแต่ก็สามารถซ่อมได้
hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #75 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 ธันวาคม 2008 เวลา 20:46:43 »

ขอแจมด้วยคนนะครับ
เบอร์ 081 - 9754070

จะเอาชิ้นไหนบ้าง กรุณาแจ้งละเอียดนิดครับ
hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #76 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 ธันวาคม 2008 เวลา 20:51:55 »

วันจันทร์ที่ 22 รายชื่อล่าสุด 13 คนครับ

1. Hellfinger -ปรัชญา - กันชน
2. เฟืองทอง - อ.จำนูญ - กันชน
3. Serie A - เอ - กันชน
4. Sathapron - อ. สถาพร - กันชน+กระจัง
5. kla_200 - คุณ กล้า - กันชน
6. Wat_2667 - คุณ วัฒ - กันชน + กระจัง (คิวสุดท้าย)
7. เกี๋ยว - คุณเกี๋ยว - กันชน + กระจัง
8. Mengkoo - คุณ เจต - กันช
9. Maddog - คุณ มนตรี - กันชน + กระจัง
10.Kampae - คุณ กัมปนาท - กันชน + กระจัง
11. prakob ss - คุณ ประกอบ - กันชน + .....?
12. PHUM - ภูกิจ  - กันชน + กระจัง
13. Jackilly - แจ็ค - กระจัง + กันชน
kla_2000
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #77 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 ธันวาคม 2008 เวลา 21:15:13 »

วันจันทร์ที่ 22 รายชื่อล่าสุด 13 คนครับ

4. Sathapron - อ. สถาพร - กันชน
6. Wat_2667 - คุณ วัฒ - กันชน + กระจัง (คิวสุดท้าย)
7. เกี๋ยว - คุณเกี๋ยว - กันชน + กระจัง
9. Maddog - คุณ มนตรี - กันชน + กระจัง
10.Kampae - คุณ กัมปนาท - กันชน + กระจัง
11. prakob ss - คุณ ประกอบ - กันชน + .....?
12. PHUM - ภูกิจ  - กันชน + กระจัง
13. Jackilly - แจ็ค - กระจัง + กันชน

13 คนแล้ววุ้ย ของป๋มรวบกระจังด้วยน้า

คุณ ปรัชญา เข้าไปดูใน http://www.peugeot4you.com/forum/index.php?showtopic=17354&st=25&start=25  บ้างยังครับเห็นมีคนสั่งเพิ่มนะ
hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #78 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 ธันวาคม 2008 เวลา 22:00:45 »

อัพเดทไปดูงาน วันจันทร์ที่ 22 ครับ

วันนี้คุณ ย้ง และ เพื่อน สละเวลาเอาโลโก้สิงห์มาให้เป็นต้นแบบ พร้อมคิ้วโครม (คิ้วเล็กไปยังไม่สวย ต้องไปเสาะหาคิ้วใหญ่มาแทน ตอนนี้ยังหาไม่ได้)

ตอนนี้สรุปกับร้านแล้วว่า

1. ตัวยึดของกันชนกับตัวถังจะทำเป็นฐานยึดแบบเดียวกับของเดิม ซึ่งแตกต่างกับกันชนไฟเบอร์รถรุ่นใหม่ ที่มักเป็นขาเหล็กยืด
 - ข้อดีของการทำจุดยืดแบบเดิม คือ ไม่ต้องดัดแปลง และไม่ต้องทำขายึดขึ้นมาใหม่ ซึ่งอาจมีบางคนไม่สะดวก
 - ข้อเสียของการทำจุดยืดแบบเดิม คือ รถทุกคันอาจมีจุดยึดที่ไม่เท่ากัน หากมีคันไหนเคยเกิดอุบัติเหตุมา และต้นแบบครั้งนี้ คือ รถผมกับกันชนต้นแบบทั้ง 2 ชิ้น ก็เกิดอุบัติเหตุมาเสียด้วย วันนี้ใช้วิธรทาบกันชนกับบังโคลนเป็นหลัก เนื่องจากบังโคลนไม่เบี้ยว ที่เบี้ยวคือรูน็อตใหญ่จุดยืดด้านข้าง ดังนั้นขั้นตอนการติดตั้งแต่ละคันคงจะไม่ง่ายดายเหมือนกันชนเบิกห้าง และการผลิตจากวันละ 1 ตัว จะกลายเป็น 2 วัน/ตัว

2. เนื่องจากการติดตั้ง เราคาดเดาได้แล้วว่าจะไม่ง่ายเหมือนรถญี่ปุ่น ดังนั้นทางร้านขอคิดค่าแรงติดตั้ง 500 บาท/คัน ครับ (เป็นค่าใช้จ่ายที่จะเพิ่มขึ้นมา จากที่เคยแจ้งไว้ล่วงหน้า) อันนี้ตามความเห็นส่วนตัวของผม ราคารับได้ครับ เพราะจากที่วันนี้ไปเฝ้ามา 2 รอบ เช้า/บ่าย เห็นว่าการติดตั้งจะยุ่งยากแน่นอน ต้องมีการแก้ปัญหารายชิ้นตอนติดตั้งแต่ละคันแน่ๆ ค่าใช้จ่ายนี้พึ่งจะเกิดขึ้นเมื่อเห็นงานและปัญหามากขึ้นหลังจากตัดสินใจว่าเรื่องจุดยืดจะคงไว้แบบเดิม และได้ลองทาบต้นแบบกับตัวถังรถผม จริงๆถ้ามีรถที่ไม่เคยชนมาก่อน นำมาเป็นต้นแบบก็น่าจะลดปัญหาได้ดีขึ้น ดังนั้นหากใครมีรถว่างจะกรุณามาติดตั้งเป็นคนแรก ก็จะดีมากๆ คนหลังๆจะได้ไม่ลำบาก เพราะจะสามารถกำหนดจุดเชื่อมเบ้ากับกันชนได้ตรงพอดี เพราะกันชนกับเบ้าจะเป็นคนละชิ้น หล่อเสร็จแล้วจึงเอามาเชื่อมติดกัน

3. เรื่องคิ้วโครม แต่แรกมีไอเดียว่าจะทำร่องไว้ 2 ร่อง บน/กลาง เพื่อให้สามาถใช้ได้กับทุกรุ่นตามที่เคยกล่าวไว้แล้ว แต่***วันนี้เมื่อเอาโครมเส้นเล็ก ที่ได้จากคุณ ย้ง มาเทียบ รูสึกว่าไม่สวยเท่าเส้นใหญ่ เลยต้องหาโอกาสไปเดินหาคลองถม ถ้าใครมีแหล่งกรุณาแจ้งด่วนครับ และอีกอย่าง คือ เมื่อใช้คิ้วโครมใหญ่ การเซาะร่องไว้ 2 ร่อง ใกล้กัน บน/กลาง น่าจะลำบากนิดๆ อันนี้เดี๋ยวต้องดูกันไปก่อน จะมองได้ชัดก็ต่อเมื่อได้ตัวอย่างโครมใหญ่มาลองทาบ 2 ชั้น ถึงจะรู้ชัดๆครับ เรื่องคิ้วนี้ใครมีไอเดียอย่างไร หรือมีคิ้วตัวอย่าง มีแหล่งซื้อสะดวก รบกวนช่วยเหลือหน่อยครับ

4. กระจังหน้าต้นแบบของผม มันบิดนิดๆนะครับ (ไม่รู้เพราะอะไร เดาว่าอาจเพราะชุดของผมไม่ใช่ของแท้) รู้สึกว่าคันขาวในรูปก็บิดเช่นกัน เมื่อดูจากรูป ดังนั้นผมคิดว่าทำใหม่ครั้งนี้ก็คงจะบิดนิดๆตามต้นแบบนะครับ ส่วนจะสามารถปรับตอนทำโมลได้มากน้อยแค่ไหน ต้องมาดูทีหลัง เพราะต้นแบบครึ่งหนึ่งเป็นของจริง (ของ อ.จำรูญ) อีกครึ่งเป็นของก๊อป (ของผม) ตอนแรกคิดว่าจะเชื่อมต่อกันได้ง่าย ปรากฏว่า วันนี้เห็นแล้วไม่ง่ายเลย ทั้ง 2 ชิ้นบิดหมด จึงคิดว่าความเที่ยงตรงตามแบบของแท้คงไม่เท่าแน่ๆ

***เราจะปิดรับการสั่งจองวันไหนดีครับ ผมเสนอว่าควรเปิดวันอังคาร 23 เป็นวันสุดท้าย และวันพุธทุกคนโอนเงินค่าโมลให้ อ. จำนูญ พร้อมกันครับ งานจะได้เร็วขึ้น***

***แนะนำครับ ใครที่จะใส่เลย ควรนำรถตนมาให้ร้านที่ทำโมลเป็นคนติดตั้งครับ เพื่อให้แน่ใจว่าใส่ได้พอดี ซึ่งเมื่อพอดีแล้วจะถอดออกไปทำสีก็ไม่มีปัญหา ส่วนท่านที่จะเอาไปกอดเล่นต่างแฟนสักระยะหนึ่งก่อน คิดว่าควรรอเป็นชุดท้ายๆ เพื่อให้ร้านมีประสพการณ์ในการติดตั้ง และรู้ปัญหาจนครบ เนื่องจากท่านไม่ได้เอารถตัวเองมาลองจริงๆในวันรับชิ้นงาน ****

k@mp@e

« ตอบ #79 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 22 ธันวาคม 2008 เวลา 22:22:12 »

555 555 555 รอ รอ รอ ยังไงก็ได้ แจ้งมาเลยครับผม  555 555 555

........ชีวิต ไม่มีคำว่า "ล้มเหลว" มีแต่ "ล้มเลิก"........
6Nop9
สิงห์มัธยม

« ตอบ #80 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 09:25:54 »

สั่งด้วยคนครับ 6Nop9 กันชน+กระจัง  นพ ที่โทรไปเมื่อคืนแต่ว่าจะยังไม่ใส่เก็บไว้ก่อนอันนี้จะไม่เสียค่าติดตั้งเพิ่มใช่ไม่ครับ
Lucifer
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #81 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 09:33:24 »

มันบิดอย่างนั้นเองแหละครับ คงไม่ใช่ของเทียมหรอก ของผมซื้อมาจากศูนย์สุรวงศ์ก็บิด ขออนุญาตลงรุปรถของคุณ Sammork ที่ผมแอบชอบมานานแล้ว และเซฟรูปไว้ให้ดูนะ

* sammork1.jpg (17.92 KB, 496x372 - ดู 382 ครั้ง.)

* sammork2.jpg (17.25 KB, 496x372 - ดู 405 ครั้ง.)
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #82 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 14:25:12 »

วันนี้คุณ ย้ง และ เพื่อน สละเวลาเอาโลโก้สิงห์มาให้เป็นต้นแบบ พร้อมคิ้วโครม (คิ้วเล็กไปยังไม่สวย ต้องไปเสาะหาคิ้วใหญ่มาแทน ตอนนี้ยังหาไม่ได้)

จะเอาไม๊จะถอดไปเป็นแบบให้ เป็นโลโก้ ของ 406 D8  จะสวยกว่า

* SANY0086_000000.jpg (48.25 KB, 320x196 - ดู 363 ครั้ง.)
เบียร์หวาน
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #83 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 15:21:28 »

ขอสั่ง กันชนด้วยครับเอา กันชน ไม่เอากระจังครับ  089-1494909 คุณหนึ่งครับ
ขอรายละเอียด การจ่ายเงิน นัดติดตั้ง ด้วยครับ           ปล.ยังไม่ปิดใช่เปล่าครับ
hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #84 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 15:26:25 »

จะเอาไม๊จะถอดไปเป็นแบบให้ เป็นโลโก้ ของ 406 D8  จะสวยกว่า

คิ้วที่ว่าเล็กไป หมายถึงคิ้วยาวๆครับ ไม่ใช่โลโก้ ตัวโลโก้ที่คุณย้งให้ยืมมาทำโมล อันนั้นแจ่มมากครับ ใหม่เบิกหน้าเลย วันนี้ผมไปเดินหาคิ้วยาวๆมาอีกรอบ แต่ยังไม่เจอเส้นใหญ่ๆเหมือนที่ติดมากับกันชนต้นแบบ

hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #85 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 15:30:23 »

อัพเดท ประจำวันที่ 23 ครับ รายชื่อคนสั่งจอง

4. Sathapron - อ. สถาพร - กันชน
12. PHUM - คุณ ภูกิจ  - กันชน + กระจัง
13. Jackilly - คุณ แจ็ค - กระจัง + กันชน
14. 6Nop9 - คุณ นพ - กันชน+กระจัง
15. สิงหคนองนา - คุณ หนึ่ง - กันชน
hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #86 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 16:03:11 »

จะขอปิดรับลงชื่อผู้ร่วมสั่งทำในวันอังคารที่ 23 (วันนี้) เดี๋ยวเที่ยงคืนจะเปิดเว็บมาเช็คยอดเป็นครั้งสุดท้ายนะครับ แล้วพรุ่งนี้เราก็โอนเงินให้ อ. จำนูญ กัน ถ้าคิดจากยอด 5000 บาท 15 คนก็ 333 บาท/คน ครับ (กรณีที่ไม่มีคนเพิ่มแล้ว)

อัพเดทวันที่ 23

วันนี้ไปดูมาอีกรอบ ต้นแบบยังติดอยู่กับตัวรถผมที่จอดทิ้งไว้ที่ร้าน เพราะต้องตกแต่งไม่ให้บิดเบี้ยว จากนั้นจึงจะเอาไปทำโมล ระยะเวลาทำโมลไม่นานครับ 2-3 วัน แต่จะติดปีใหม่ คาดอย่างคร่าวๆว่า ชิ้นแรกจะปั้มเสร็จประมาณวันที่ 5 เดือนหน้า ดังนั้นใครต้องการติดตั้งเป็นรายแรก (เสียสละ) กรุณาแจ้งความจำนงด้วยครับ ชุดแรกจะทำก่อน 2 ชุด สำหรับรถผม (ต้นแบบ) และยังต้องการอีก 1 คัน ที่ปัจจุบันมีกันชนติดตั้งอยู่แล้ว (ไม่ได้เกิดอุบัติเหตุมาเหมือนผม) เพราะต้องการใช้เป็นต้นแบบของจุดเชื่อมเบ้าด้านข้าง ที่ต้องเชื่อมกับด้านในกันชน ปัจจุบันจุดร้อยน็อตด้านข้างของผมเพี้ยนไปจากการชน ช่างเคาะก็ดึงออกมาโดยไม่รู้ตำแหน่งที่แน่นอน หากใช้รถผมเป็นต้นแบบ 100% ไปเสียทุกจุด คันอื่นๆจะมีปัญหาติดตั้งได้ เราจึงต้องการรถอีกคันเพื่อมาเทียบเคียงครับ และเมื่อเรากำหนดจุดเชื่อมเบ้ากับกันชนได้แน่นอนแล้ว ชุดต่อๆไปก็น่าจะมีปัญหาลดน้อยลง

Berline

« ตอบ #87 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 16:05:23 »

ท่านใดเปลี่ยนกันชนแล้วต้องการขายต่อ กรุณา PM หรือ อีเมล มาบอกผมด้วยนะครับ (ถ้าได้สี Silver ด้วยจะเป็นการดีมาก) กำลังหาของอยู่น่ะครับ ของเดิมไปชนแตกมา

รีไซเคิลคลับไทย
http://facebook.com/recycleclubthai
hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #88 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 16:13:22 »

สั่งด้วยคนครับ 6Nop9 กันชน+กระจัง  นพ ที่โทรไปเมื่อคืนแต่ว่าจะยังไม่ใส่เก็บไว้ก่อนอันนี้จะไม่เสียค่าติดตั้งเพิ่มใช่ไม่ครับ

ไม่ติดตั้งก็ไม่ต้องจ่ายเพิ่มครับ แต่แนะนำว่ารับเป็นชุดท้ายๆแล้วกัน รอให้พวกที่เค้าติดตั้งเลยทำกันไปก่อน ชิ้นงานจะได้ลงตัวมากที่สุด เวลาเอาไปติดตั้งที่หลังจะได้แก้ไขน้อย (การปรับแต่งระหว่างติดตั้งต้องมีแน่นอนครับ มากน้อยแล้วแต่ เมื่อวานยืนดูเค้าติดตั้งเสกิร์ตหน้าให้พรีลูด ชิ้นงานก๊อปมาจาก มูเก้น แท้ๆก็ยังต้องมีการเจียร์มุมเล็กๆน้อยกันบ้าง ดังนั้นในกรณีของกันชนชุดนี้ น่าจะมีแน่นอน)
hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #89 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 16:21:40 »

ระยะขอบกันชนยึดถือของเดิมต้นแบบนะครับ คือ ตำแหน่งรอยต่อกันชนกับบังโคลน เริ่มวัดที่ขอบคิ้ววงเดือนเส้นดำๆที่ติดตั้งอยู่ขอบบังโคลนซ้าย-ขวานะครับ มุมกันชนจะต่อกับมุมคิ้ววงเดือนครับ หากวัดให้กันชนเป็นระนาบเดียวกับบังโคลนเลย คันที่มีคิ้ววงเดือนจะดูแปลกๆ เนื่องจากคิ้วจะยื่นออกมาโดยไม่มีรองรับ ส่วนท่านที่ไม่มีคิ้ววงเดือนจะไม่เดือดร้อนเท่าไร เนื่องจากชุดเดิมก็เป็นเช่นนี้ และท่านยังสามารถติดตั้งคิ้ววงเดือนเพิ่มเติมได้อีก

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #90 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 17:10:52 »

แล้วโลโก้ สิงห์ ต้องการตัวอย่าง หรือป่าวครับ
sathapron
เซียนสิงห์

« ตอบ #91 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 17:33:43 »

แล้วตกลงแก้การบิดตัวด้วยหรือเปล่าครับ  ถ้าแก้ด้านซ้ายได้จะสวยมากขึ้น
JiM gR
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #92 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 20:29:41 »

ยังทันรึปล่าวครับ

ว่าแต่มันใส่กะไฟกลมได้ป่าวอ่ะ แต่ไม่เป็นไรครับเอามาไว้ก่อนคิวไหนก้อได้ครับ

1 ชุดครับ กันชนหน้า + กระจัง
จิมครับ 0877445756

หน่วยงานตรวจสอบคุณภาพสุราและนารี จังหวัดระยอง
hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #93 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 22:40:33 »

แล้วโลโก้ สิงห์ ต้องการตัวอย่าง หรือป่าวครับ

โลโก้สิงห์ไม่ต้องการครับ คุณย้งเอามาให้แล้ว ที่ยังหาไม่ได้ คือ คิ้วใหญ่ครับ
hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #94 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 22:43:19 »

แล้วตกลงแก้การบิดตัวด้วยหรือเปล่าครับ  ถ้าแก้ด้านซ้ายได้จะสวยมากขึ้น

จะพยายามครับ ยังไม่รู้ว่าจะทำไงเหมือนกัน เพราะถ้าของจริงยังเบี้ยว ก็ไม่รู้จะไปหาต้นแบบจากที่ไหนดี แต่จะถามร้านว่าตอนขึ้นโมลอีกครั้งครับ ผมก็อยากให้มันสมบูรณ์แบบเหมือนกัน
hellfinger
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #95 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 ธันวาคม 2008 เวลา 22:45:40 »

ยังทันรึปล่าวครับ

ว่าแต่มันใส่กะไฟกลมได้ป่าวอ่ะ แต่ไม่เป็นไรครับเอามาไว้ก่อนคิวไหนก้อได้ครับ

1 ชุดครับ กันชนหน้า + กระจัง
จิมครับ 0877445756

ยังทันครับ คนที่ 16 คุณ จิม
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 ขึ้นบน พิมพ์