วันจันทร์ที่ 07 ตุลาคม 2024 เวลา 15:21:12

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  D.I.Y.
| | |-+  มาขัดไฟท้าย,แผงทับทิม,โคมโปเจดเตอร์หมอง ๆให้ใสหน้าดูกันดีกว่าครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาขัดไฟท้าย,แผงทับทิม,โคมโปเจดเตอร์หมอง ๆให้ใสหน้าดูกันดีกว่าครับ  (อ่าน 8506 ครั้ง)
Thawatpra
เซียนสิงห์

« ตอบ #24 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 02 มิถุนายน 2011 เวลา 12:00:44 »

ร้อนจัง ร้อนจัง....ไม่หลอกครับ.....ก็แค่เล่าประสบการณ์ให้ฟังนะครับ...อาจจะใช้...PG....มานานเท่านั้นเองหละครับ..... ร้อนจัง ร้อนจัง

ไออย๋า :Oooops:ว่าอย่างไรดีครับคุณเจษ.....บางแสนดีใหมครับ ไออย๋า ไออย๋า
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #25 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 02 มิถุนายน 2011 เวลา 12:04:11 »

พี่ธวัช จัดที่ไหน เมื่อไหร่ ดีครับ

อยากเจออีก

ได้คุยกับพี่แล้วเหมือนตัวเองไม่รู้เรื่องรถเลยอะครับ   

พี่ธวัช พูดมาแต่ละอย่าง สุดยอดเลย  ได้รับความรู้มากๆ

โรงโป๊ะ ที่บ้านคุณธวัช สถานที่เครื่องมือพร้อม แต่รับรองหลงกันชัวร์ป๊าบบบ อิอิ
หรือจะ โรงโป๊ะ อีกนั่นแห๊ละ แต่เป็นที่บริษัท เคลาย ดีมั้ย ซอยเดียวกันเลย เสี่ยวัฒน์บางแสน
ที่นี่ เสี่ยเขาก็ุคุมแผนกยานยนต์อยู่แล้ว 55.5

ส่วนเรื่องความรู้ นี่ไม่ต้องห่วงเลยจ๊อด พี่ได้คนนี้เป็นที่ปรึกษาใหม่เกี่ยวกับ 405 แระ สบายไป

อ้าวววววว งั้นเรารอดตัว แระ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #26 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 02 มิถุนายน 2011 เวลา 13:42:10 »

เอาเลย..........จัดเลย.........ไปครับไป

เอาเลย..........จัดเลย.........ไปครับไป

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
Thawatpra
เซียนสิงห์

« ตอบ #27 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 02 มิถุนายน 2011 เวลา 14:36:01 »

อ้าวววววว งั้นเรารอดตัว แระ

จะหนีกันไปใหนหล่ะครับ....แม้เซียนสิงห์ก็.....มีตั้งหลายครั้งที่ผมได้รับความช่วยเหลือและแนะนำจากคุณวัฒน์....ขอขอบคุณอีกหลายๆครั้งครับ :ยินดี อุอุอุ: :ยินดี อุอุอุ:

หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์