วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2024 เวลา 15:48:12

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  ถามหน่อยคับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยคับ  (อ่าน 920 ครั้ง)
pooh
สิงห์มือใหม่
*

« เมื่อ: วันอังคารที่ 07 พฤศจิกายน 2006 เวลา 08:34:50 »

อู่รัตนา ตรงรัตนาธิเบศร์ เป็นยังงัยบ้างคับ จะเอารถไปเช็คระบบไฟอะคับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Bron_405
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอังคารที่ 07 พฤศจิกายน 2006 เวลา 13:17:12 »

ตามความเห็นนะครับ คุณย้ง(เจ้าของ)อัธยาศัยดีครับ งานก็ดีใช้ได้ ราคาก็รับได้ครับเรื่องไฟนี่ก็ดูจะเข้าขั้นนะครับ 8)อ้อ..แล้วใช้รถรุ่นไหนอยู่ครับขอให้หายไวๆครับ Roll Eyes
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
nueng
ก้าวต่อไปด้วยใจรัก
สิงห์มัธยม

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอังคารที่ 07 พฤศจิกายน 2006 เวลา 15:10:53 »

Smiley อู่เข้าทางปากซอย 7-11 หรือ ซอยที่เค้าเข้าไปติดตั้งเครื่องเสียง ร้านสุชาติ อะไรประมาณนั้น จำชื่อ..บ่..ได๋..
ผมเองก็นำเจ้า 405 GR มาวางเครื่อง 605 ตัวนอก ที่นี่แหล่ะ ซัก 2 ปีเห็นจะได้ ไม่เคยมีปัญหาเลย หลังจากวางเคื่อง
รู้สึกจะเปลี่ยน ท่อน้ำแค่ครั้งเดียวครับ Afro ช่างที่ประจำเรื่องระบบไฟ คือนายเลื่อนและนายตี๋ เครื่องช่วงล่างต้องยกให้
เจ้าอี๊ดและอเนก ครับ รถผมก็ฝากให้ที่นี้ดูแลครับ พี่ย่งอัธยาศัย ดีมาก

ไม่ได้เก่งเลิศเลอ...
แต่เจอด้วยตัวเอง...
ทำเจ๊ง...มาก็หลาย...อิ..อิ..
nueng 405
pooh
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพุธที่ 08 พฤศจิกายน 2006 เวลา 14:09:39 »

ใช้ 205 ครับ สีเขียว ครับ เอารถไปไว้ที่อู่แล้ว ขอบคุณทุกท่านคับ Afro
nueng
ก้าวต่อไปด้วยใจรัก
สิงห์มัธยม

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 พฤศจิกายน 2006 เวลา 17:34:15 »

ใช้ 205 ครับ สีเขียว ครับ เอารถไปไว้ที่อู่แล้ว ขอบคุณทุกท่านครับ Afro
:)ยินดีด้วยครับ ....ไม่ททราบว่าใครเช็คให้ครับ..?

ไม่ได้เก่งเลิศเลอ...
แต่เจอด้วยตัวเอง...
ทำเจ๊ง...มาก็หลาย...อิ..อิ..
nueng 405
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์