วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 12:30:19

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  Web สัญจร
| | |-+  ไปเยือนเมือง "ลับแล"
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเยือนเมือง "ลับแล"  (อ่าน 4507 ครั้ง)
สนอง_405,505
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #24 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 มีนาคม 2010 เวลา 10:25:20 »

ลูกเรียนใกล้จบ....จบแล้ว....เป็นความภาคภูมิใจของครอบครัว   ยินดีด้วยครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
รถเต่าเต่า
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #25 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 มีนาคม 2010 เวลา 10:38:29 »

พี่ พี่ครับ รอบหน้าขอเป็นตรงสันเขื่อน ถ่ายรถย้อนแสง ตอนพระอาทิตย์ตก มุมกว้างด้วยนะ รอชมครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Gun'n
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #26 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 มีนาคม 2010 เวลา 12:13:26 »

.. น่าลอกลายแทง ตามเส้นทางไปจริงๆครับ
.. ส่วนลดครึ่งหนึ่งนี่ ใช้สิทธิพนักงานการไฟฟ้า ใช่ปะคับ แล้วถ้าใช่ ต้องเอาคนจองไปด้วยป่าว หรือ ให้เค้าจองให้อย่างเดียวได้ อิอิ
Woody
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #27 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 มีนาคม 2010 เวลา 13:12:36 »

ไปถึงเขื่อนได้เห็นแม่น้ำสองสีไหมครับ แล้วบนสันเขื่อนไก่ย่างอร่อยมาก ลูกชายผมขอคนเดียว 1 ตัว ครับ

ไม่ได้เห็นครับ รวบยอดไปคราวหน้าพร้อมกับไก่ย่างบนสันเขื่อน  :พักสบาย:

ลูกเรียนใกล้จบ....จบแล้ว....เป็นความภาคภูมิใจของครอบครัว   ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณครับ
วันหนึ่งลูกนกก็ต้องโบยบินจากรัง วันนั้นคงใจหายน่าดู

พี่ พี่ครับ รอบหน้าขอเป็นตรงสันเขื่อน ถ่ายรถย้อนแสง ตอนพระอาทิตย์ตก มุมกว้างด้วยนะ รอชมครับ

ไปด้วยกันซิ จะได้ขอยืมรถเป็นแบบ

.. น่าลอกลายแทง ตามเส้นทางไปจริงๆครับ
.. ส่วนลดครึ่งหนึ่งนี่ ใช้สิทธิพนักงานการไฟฟ้า ใช่ปะครับ แล้วถ้าใช่ ต้องเอาคนจองไปด้วยป่าว หรือ ให้เขาจองให้อย่างเดียวได้ อิอิ

ใช่ครับ ตามระเบียบ คนจองต้องแสดงตัวและชำระเงินครับ
ibara
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #28 เมื่อ: วันอังคารที่ 23 มีนาคม 2010 เวลา 14:48:05 »

อืมมมมม...รถสวยมากๆครับ

เห็นแล้ว อยากพาเจ้า 406D8 Ontour อีกแล้ว... 555
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์