วันศุกร์ที่ 20 กันยายน 2024 เวลา 06:53:38

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดความมัน
| |-+  Show Off
| | |-+  ฝากโชร์ด้วยคราบ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: อยากเปลี่ยนกระจกมองข้าง
อยากเปลี่ยนกระจกมองข้าง - 2 (66.7%)
รุ่นไหนใส่ได้บ้างบอกหน่อย - 1 (33.3%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 3

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากโชร์ด้วยคราบ  (อ่าน 2121 ครั้ง)
ctpitd
สิงห์มือใหม่
*

« เมื่อ: วันจันทร์ที่ 03 พฤศจิกายน 2008 เวลา 17:42:03 »

อยากเปลี่ยนกระจกมองข้าง ใครพอแนะนำได้บ้างครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
PG.O.T-002
Peugeot Zone ( สุขุมวิท50 )
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 03 พฤศจิกายน 2008 เวลา 18:19:06 »

โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ

รถสวยสีแหล่ม แจ่มสาวหลงมากๆครับ

ถ้าให้แนะนำก็ ทรงวิชั่นครับ เพราะผมเพิ่งทำมาใหม่เหมือนกัน อิอิ มันใหญ่กว่าทรงอื่นครับา

ก่อนหน้านี้ผมใช้ทรง GanaDor มันก็สวยดีครับ แต่ทัศนวิสัยไม่ค่อยดี

ผมลองเทียบดูหลายๆทรงแล้วก็เลยเลือกVision ครับ คล้ายๆทรง Spoonแต่ใหญ่กว่า ของ H เขา ก็โอเคครับ สั่งทำมาพันห้าพร้อมทำสี

ใจจริงผมชอบ ทรง F1 ที่เป็นก้านๆ นะครับ แต่แคบชะมัดมองยากครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Meet All Style Peugeot in PG.O.T Soon. All owner are welcome.
ctpitd
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอังคารที่ 04 พฤศจิกายน 2008 เวลา 11:55:46 »

ขอบคุณคราบ ขอรูปดูเป็นแบบหน่อยได้ไหมครับเพื่อเป็นแนวทาง

อ้อถ้าผใส่แมคขอบ 17'' จะทำให้เตี้ยลงอีกไหมครับและต้องปรับอะไรเพิ่มหรือป่าวครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพุธที่ 05 พฤศจิกายน 2008 เวลา 08:35:28 »

สมัยขับ GR ใส่กระจกคล้ายแบบนี้เลย

แต่ข้อดี คือไม่เกะกะ ข้อเสียดูยากๆๆๆๆ

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
hallelujoh
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพุธที่ 05 พฤศจิกายน 2008 เวลา 09:47:48 »

คันนี้คุ้นๆนะ ไม่ทราบอยู่ในซอยเสนารึเปล่าครับ
ctpitd
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 06 พฤศจิกายน 2008 เวลา 11:04:33 »

อยู่แถวท่าน้ำนนท์ครับผม  อะไร
todd
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #6 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 07 พฤศจิกายน 2008 เวลา 14:49:29 »

ผมก็เคยใส่กระจกแต่งอ่ะ
แต่มันมองไม่ค่อยชัด เปลี่ยนใส่ของเดิมของแต่งโยนทิ้งเซ็งเลย

สนใจ ประกันและพรบ. ทุกค่าย ทุกชั้น ราคาย่อมเยาว์

ติดต่อ ต๊อด 0897802666 ลองสอบถาม และเช็คราคาดูได้ คร้าบ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์