วันอาทิตย์ที่ 27 ตุลาคม 2024 เวลา 10:22:38

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  มีปัญหา /สอบถาม /ให้คำแนะนำ รถยนต์ peugeot แต่ละรุ่น
| |-+  30X
| | |-+  อยากได้รูปวิธียึดซีดีหรือเทปของ 306 อ่าครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้รูปวิธียึดซีดีหรือเทปของ 306 อ่าครับ  (อ่าน 1108 ครั้ง)
boomberman
สิงห์ตัวจริง

« เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 10:27:41 »

ปัญหาคือเจ้า 306 ของผม ซีดีมันเสียบไว้เฉยๆกับหน้ากากตรงช่องแอร์
ทำให้หน้ากากรับน้ำหนักมากจนมันแตกเลย พอผมถอดออกมาข้างใน
ไม่มีอะไรยึดหรือไว้คอยรับน้ำหนักเลย อยากทราบว่าของเพื่อนๆ ยึด
หรือรับน้ำหนักมันยังไงบ้างครับ ถ้าหามีรูปด้วยจะดีมากๆเลย
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

รับทำ พรบ. ต่อภาษีรถยนต์ ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1, 2+, 3+, 3 ราคาถูก
รับสมัครฟรีแฟรนไชส์ทำ พรบ.-ต่อภาษีรถ ไม่มีค่าใช้จ่าย สอนงานฟรี
หรือซื้อใช้เองราคาทุน ขายต่อได้กำไร ไม่บังคับยอดขาย
โทร 086-๓๑9-๗๖77  ,Line : phanupong_s
www.mittare4car.com
https://www.facebook.com/Mittare4car
boomberman

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอังคารที่ 27 ธันวาคม 2011 เวลา 19:13:03 »

วันนี้ไปเจอของคันอื่น ซีดีมันเอียงๆเหมือนไม่มีอะไรรับน้ำหนักข้างในเลย
ตกลงว่าเจ้า 306 นี่ข้างในมีตัวรับน้ำหนักซีดีหรือปล่าวครับ หรือว่าให้หน้ากาก
ตรงแผงแอร์รับน้ำหนักอ่าครับ.... รถผมยังไม่กล้าซ่อมแผงหน้ากากกับติดซีดีเลย
กลัวแตกอีก ปล่อยมันโบ๋ๆไว้งั้นก่อน
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

รับทำ พรบ. ต่อภาษีรถยนต์ ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1, 2+, 3+, 3 ราคาถูก
รับสมัครฟรีแฟรนไชส์ทำ พรบ.-ต่อภาษีรถ ไม่มีค่าใช้จ่าย สอนงานฟรี
หรือซื้อใช้เองราคาทุน ขายต่อได้กำไร ไม่บังคับยอดขาย
โทร 086-๓๑9-๗๖77  ,Line : phanupong_s
https://www.facebook.com/Mittare4car
thaijava
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพุธที่ 28 ธันวาคม 2011 เวลา 13:17:44 »

ด้านในช่อง ข้างหลัง จะมีกรอบพลาสติกเล็กๆ    วิทยุผมมีรูนอต ด้านหลัง  ให้ใส่นอตยื่นไปวางในช่างกรอบนี้ได้  แตไม่รู้วิทยุญี่ปุ่น
เป็นไง
boomberman

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพุธที่ 28 ธันวาคม 2011 เวลา 13:29:19 »

ง่ะ สงสัยของผมไม่มีเจ้ากรอบพลาสติกเล็กๆอันนี้อ่าครับ หน้าตามันเป็นยังไงอ่าครับ สงสัยผมคงต้องแปลง

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์