วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 14:33:50

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  ขอตั้งหัวข้อ ขอบคุณทุกความอาลัย จากเจษฏา
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตั้งหัวข้อ ขอบคุณทุกความอาลัย จากเจษฏา  (อ่าน 926 ครั้ง)
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 16 มิถุนายน 2011 เวลา 09:27:18 »

ขอขอบคุณทุกความอาลัย เป็นอย่างสูงมา ณ ที่นี้
ขอบคุณสำหรับข้อความอาลัยทาง กระทู้ของเว็บ V.lovepeugeot ทาง SMS ทาง โทรศัพท์ และสำหรับทุกท่านที่มาร่วมงาน 
น้ำใจชาวเปอร์โยต์ คำนี้ ได้รับมากมายในครั้งนี้ กลุ่มคนกลุ่มหนึ่งที่ใช้เปอร์โยต์ บางคนเคยเจอหน้า บางคนไม่เคยเจอ ไม่เคยคุยแม้แต่ในกระทู้ แต่ก็ได้ครับความอาลัยมากมายล้นเหลือ ขอขอบคุณชาวเปอร์โยต์อีกครั้งครับ
ขอบคุณ พี่อ๊อด blue5968 กับภรรยา ที่ไปร่วมงาน ขอบคุณพี่เวช ไพศาลี มาจากนครสวรรค์ ถึงรถจะประสบอุบัติเหตุเสียหาย ยังหารถมาใหม่อีก ใจจริงๆ พี่เรา ขอบคุณวัฒน์บางแสน เป็นทั้งโฆษก พาแม่ขึ้นเมรุ และต้อนรับเพื่อนๆ พี่ๆ เป็นอย่างดี
พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ   คุณธวัช , เจมส์ , บอม , โจ , ก้อง และภรรยา, รัชชัย , เต้ , พี่ตู้ , พี่โจ , พี่แอ๊ดและภรรยา , บังแอล และภรรยา, เกี๊ยว , จ๊อดระยองและภรรยา , พี่เทพ ที่พร้อมใจกันมาฟังพระสวดอภิธรรม
ขอบคุณทุกความอาลัย
คุณภณ Administrator, ช่างเอ , พงษ์ , พี่โข่ง yellow 11 , ธี สุพรรณ , WAT_7229,  หนุ่ย เสณา , พี่นิค พญาขาว 505 , คารมเป็นต่อ ,TAKO2528 , SODA 405 , Teei , Gun?n , P205 , supreme , Pong_ris , pha , Thamrang_ph , JESUS_405 , Shuter J , Jakasem , Jatupum , Pita 514 , Jest 405 , Bj@Dgr , Sodazaa , Khongnat , Srithep , Blue dragon , vichet , bananaha , Paj_MN , KoKo , 1224 , สิงห์ TOT , Horn , PG 306 SR , รถเต่าเต่า , Valentine 2525 , madmax , poom_taladrod , Kla_2000 , อ.Sathapron , peerayos , Detective , ciber , ipor , ATP89 , poxpax 937
พิมพ์ผิดขาดตกท่านใดขอ อภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

* v.love_.jpg (98.49 KB, 415x388 - ดู 167 ครั้ง.)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 16 มิถุนายน 2011 เวลา 13:53:51 »

:อะหา อะหา: โอวๆๆๆ ไม่เป็นไรครับ พวกเรารักกัน มีอะไรถ้าใครทราบก็ขอให้ส่งข่าวบอกกล่าวให้พักพวกทราบ ถ้าเรารู้ชื่อ สถานที่ๆ ชัดเจนก็จะมีเพื่อนๆไปรวมงานกันมากกว่านี้  งาน บวช เจ็บ ตาย ถือเป็นงานการกุศล ถ้าเราสามารถไปร่วมในงานได้เราก็จะไปทันที ถือเป็นกุศลและให้เกียรติเจ้าภาพในการเป็นมิตรที่ดีด้วยครับ  Devil อีกงานแต่งๆๆ.... :มอบดอกไม้:ก็ไม่ขัดข้องเพราะถือว่าเป็นงานมิตรภาพไปแสดงความยินดีครับ  Devil 555 555 555
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์