วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 06:34:59

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  เ่อ่อ คือว่า ผมมันเป็นกลุ่มพวก นกกระจอกไม่ทันกินน้ำครับ เลยอยากขอความช่วยเหลือ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เ่อ่อ คือว่า ผมมันเป็นกลุ่มพวก นกกระจอกไม่ทันกินน้ำครับ เลยอยากขอความช่วยเหลือ  (อ่าน 1227 ครั้ง)
toh
สิงห์มืออาชีพ

« เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน 2010 เวลา 22:04:09 »

"IP ของคุณได้เพิ่งส่งข้อความไปเมื่อ 120  วินาทีที่แล้ว ยังส่งอีกไม่ได้"

อันนี้ พอจะเข้าใจครับ ว่าป้องกัน อะไรสักอย่าง แต่ ว่า เอ่อ

ไอ้กระผมมันประเภทเข้าๆๆๆ คลิ้กๆ ดูๆ ตอบๆ ๆ  ไม่ทันถึงสิบวินาที(เร็วกว่านกกระจอกหลายเท่าครับ อิอิ )

เลยอยากรบกวนว่า มีทางที่หนุ่มแน่นๆ ใจร้อนมือเร็วอย่างผม พอจะตอบ สิบกระทู้ได้ ในเวลา สองนาทีมั๊ยครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน 2010 เวลา 22:08:39 »

ใจร้อนเกินไป.....ไมดี
ใจเย้นๆ.........ค่อยๆคิด
ใจเย้นๆ.........ค่อยๆตอบ
ใจเย้นๆ.........ค่อยๆกด
ใจเย้นๆ.........ค่อยๆดู
ใจเย้นๆ.........ลองเช็ตรูปที่จะโพส
ใจเย้นๆ.........มั่นใจในคำตอบว่าเราแม่นเราชัวร์
ลุยเลย..........เอาใจช่วย
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
ekachai v
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน 2010 เวลา 23:33:57 »

เวปนี้สำหรับคนชอบแช่ครับ ใครที่ไม่ชอบแช่ก็ต้องหัดแช่นะครับ แล้วจะติดใจ 555
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน 2010 เวลา 23:53:59 »

ผมลองปรับให้เป็น 90 วินาที ประมาณหนึ่งนาทีครึ่ง นกกระจอกจะได้สบายใจ

ทั้งนี้ระบบนี้ต้องมีเพราะป้องการ spam ข้อความครับผม

ลองดูครับ   :ยินดี อุอุอุ:

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
GaSzOhOl
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 15 พฤศจิกายน 2010 เวลา 02:53:12 »

เว็บนี้สำหรับคนชอบแช่ครับ ใครที่ไม่ชอบแช่ก็ต้องหัดแช่นะครับ แล้วจะติดใจ 555
พี่ครับผมแช่ไม่ได้ครับ เดี๋ยวลูกกระจาย น้ำใหลนองเชียวครับ......*0*

เ พื่ อ น อ่ ะ . . . . . อ ยู่ ใ ห้ ไ ว้ ใ จ . . . . . ไ ป ใ ห้ คิ ด ถึ ง
                            รุ่น Over 1400cc.
อู่ช่างหนุ่ม CoolTech (ตรงข้ามสถานีรถไฟนครปฐม) 081-4828650
ขอขอบคุณ อู่ช่างแว่น พัฒนาการ69 (089-8922046)
poom115
เซียนสิงห์

« ตอบ #5 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 15 พฤศจิกายน 2010 เวลา 09:45:14 »

ลองปรึกษา คุณหมอ นพพรดีไหมครับ....อิอิอิอิ.............. ร้อนจัง ร้อนจัง
toh
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #6 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 15 พฤศจิกายน 2010 เวลา 19:35:28 »

ฮา ดีครับ

เก้าสิบวิ ยังพออั้นไหวครับ อิอิ

ปกติขับรถก็ไม่ได้ รีบนะ มันค่อยๆ ขึ้น ขึ้นแล้ว ไม่อยากลงปล่อยไหลลลล

อิอิ

ขอบคุณครับ
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันอังคารที่ 16 พฤศจิกายน 2010 เวลา 16:41:18 »

อิอิ ไอ้เรื่องนกกระจอกไม่ทันกินน้ำ หรือ ขับเรือไปล่มปากอ่าว นั้นผมถนัดนัก ไม่ต้องไปหาหมอพรให้ยุ่งยากท่านคนไข้มากเสียเวลาฟังบรรยาย ผมมีวิธีแก้พูดคำสองคำรู้เรื่องเลย แนะนำมาเยอะแล้ว เพราะประสบการณ์มากกว่าหมอพร ไม่ใช่โม้ แต่ต้องหลังไมล์ 555 555  555
         :Mad:น้องโซ่  :nononono:อย่าแช่นานๆๆระวังเป็นหวัดนะ น้ำมูกไหลแล้วจะเดือดร้อนหนัก ผมเคยมาแล้วสมัยก่อน สมัยนี้ตายก่อนอายุขัยนะ :หนาวจัง: อากาศกำลังเปลี่ยนแปลง อย่าลืมทานฟ้าทะลายชุมโจนน๊ะ :มอบดอกไม้: โชคดี โชคดี
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์