วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 03:06:42

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  31 สิงหาคมนี้ ชวนกันไป ดี.ไอ.ว้ายยยย..! พัฒนาการ แถวจัสโก้
0 สมาชิก และ 65 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 31 สิงหาคมนี้ ชวนกันไป ดี.ไอ.ว้ายยยย..! พัฒนาการ แถวจัสโก้  (อ่าน 58377 ครั้ง)
โจ ( ABC )
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #552 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 02 กันยายน 2010 เวลา 20:31:21 »

นัดDIY กันรอบ 2 กันไหมเอาแบบว่าเสาร์หรืออาทิตย์ก็ดีจะได้มาล้างตากันใหม่....เอาแบบได้งานด้วยได้ฮาด้วย+มิตรภาพ ด้วย ถ้าเอาผมจะเตรียมโซ่ไปล้ามขาตาก้องไว้จะได้ไม่ต้องถือแก้วเดินไปไกลอีกเดี๋ยวชาวบ้านเค้าจะเดือดร้อน....มาโวตกันหน่อย... ไออย๋า ไออย๋า
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #553 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 02 กันยายน 2010 เวลา 20:53:17 »

...ขอซึ้งนี๊สนึงคร๊าบบบบบบบบบบบบบ...!!!
    ...ตะกี๊เพิ่งวางหูจากอีตาก้อง...ได้รู้รายละเอียดคืนนั้นแล้ว!!!...
    ...ผมเชื่อมาโดยตลอด ว่ามิตรภาพที่ดี ที่จริงใจ...ยังมีอยู่บนโลกเบี้ยวๆใบนี้!!!... ฟังจากอีตาก้องเล่า แล้วประทับใจครับ!!!...
    ...ไอ้รถน่ะไม่เท่าไหร่ ...แต่น้ำใจของพี่ๆน้องๆที่ผมเพิ่งได้รู้จัก ได้พบหน้ากัน ได้เฮฮากัน ...พอถึงเวลาหน้าสิ่ว หน้าขวาน...ก็ไม่ทิ้งกัน!!!... แต่ด้วยเวลาและระยะทาง จำเป็นที่พี่เจษ,บอมและผม...ต้องขอกลับก่อน...!!!                                                         
    ... อีตาก้องกะผมแม้จะห้ำหั่นกัน เหน็บแนม อำกัน(แรงๆ) ทั้งในเว็บนี้ และเจอกันจริงๆ ทุกท่านที่ไปวันนั้นก็เห็นอยู่!!!...ผมกะอีตาก้องคุยกันหยั่งกะทะเลาะกันตลอดงาน...!!! แต่นั่นแหละครับ"มิตรภาพ"...ที่ไม่เสแสร้งแกล้งทำ(ถ้าแกล้งทำ...ไม่นานก็ดูออก)
    ...พี่วัฒน์,พี่กัน(ย์),พี่โดม... สุดยอดครับ!!!... ผมถึงไม่แปลกใจที่อีตาก้องเล่าให้ผมฟัง...
       ...อุบัติเหตุเกิดจากความประมาท ...แต่มิตรภาพเกิดจากความรู้สึก!!!...          ...จริงมั๊ย???...อีตาก้อง...!!!
                                                                                                      ขอบคุณครับ

ก็อย่างที่คุยกันวันนี้แหละคุณเจมส์......คำว่ามิตรภาพมันไม่ได้เกิดขึ้นง่ายๆ ถึงเราจะมีเงินทองมากมายมหาศาลก็ใช่ว่าเราจะได้ครอบครองสิ่งนั้นได้... มิตรภาพ..จะเกิดขึ้นได้ ถ้าไม่ใช่ด้วยใจต่อใจแล้วผมบอกได้เลยว่า ไม่มีแล้วคำๆนี้และมันก็จะไม่เกิดขึ้นเลย และเมื่อมิตรภาพเกิดขึ้นแล้วก็เป็นสิ่งที่เราต้องรักษามันเอาไว้ให้ยั่งยืน ไม่ว่าด้วยทางตรงหรือทางอ้อมที่สำคัญของการรักษามิตรภาพที่ดีให้ยั่งยืนตลอดไปมันต้องใช้ใจประสานใจ "ด้วยความจริงใจต่อกันและกัน"  สิ่งที่ผมได้มาในวันนั้นมันมีค่ามากกว่าคำว่าคนรู้จักกัน ผมพูดได้แค่นี้แหละคุณเจมส์ ถ้าคุณเข้าใจความหมายที่ผมบอกไป และ ความรู้สึกของผมที่ผมได้รับมา นั่นแหละคือสิ่งที่คุณเคยได้รับและสัมผัสมาก่อน.......แต่..ตรงข้ามกัน ถ้าใครไม่เข้าใจความหมายและความรู้สึกของคำว่ามิตรภาพ คุณคือ........" ผู้ที่ไร้ซึ่งเพื่อน...ที่อยู่แต่เพียงผู้เดียวในโลกของคุณ....ก็แค่นั้น"
                                  ขอบคุณด้วยใจที่ออกจากใจที่แท้จริง...ถ้าไม่มี vlovepeugeot ไม่มีวันที่รวมกลุ่มกัน ไม่มี พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ในวันนั้น ผมคิดว่า มิตรภาพแบบนี้คงต้องใช้เวลาอีกนานกว่าจะเดินทางมาถึงผม...................
                                            :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้:
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #554 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 02 กันยายน 2010 เวลา 23:39:29 »

...ขอซึ้งนี๊สนึงคร๊าบบบบบบบบบบบบบ...!!!
    ...ตะกี๊เพิ่งวางหูจากอีตาก้อง...ได้รู้รายละเอียดคืนนั้นแล้ว!!!...
    ...ผมเชื่อมาโดยตลอด ว่ามิตรภาพที่ดี ที่จริงใจ...ยังมีอยู่บนโลกเบี้ยวๆใบนี้!!!... ฟังจากอีตาก้องเล่า แล้วประทับใจครับ!!!...
    ...ไอ้รถน่ะไม่เท่าไหร่ ...แต่น้ำใจของพี่ๆน้องๆที่ผมเพิ่งได้รู้จัก ได้พบหน้ากัน ได้เฮฮากัน ...พอถึงเวลาหน้าสิ่ว หน้าขวาน...ก็ไม่ทิ้งกัน!!!... แต่ด้วยเวลาและระยะทาง จำเป็นที่พี่เจษ,บอมและผม...ต้องขอกลับก่อน...!!!                                                         
    ... อีตาก้องกะผมแม้จะห้ำหั่นกัน เหน็บแนม อำกัน(แรงๆ) ทั้งในเว็บนี้ และเจอกันจริงๆ ทุกท่านที่ไปวันนั้นก็เห็นอยู่!!!...ผมกะอีตาก้องคุยกันหยั่งกะทะเลาะกันตลอดงาน...!!! แต่นั่นแหละครับ"มิตรภาพ"...ที่ไม่เสแสร้งแกล้งทำ(ถ้าแกล้งทำ...ไม่นานก็ดูออก)
    ...พี่วัฒน์,พี่กัน(ย์),พี่โดม... สุดยอดครับ!!!... ผมถึงไม่แปลกใจที่อีตาก้องเล่าให้ผมฟัง...
       ...อุบัติเหตุเกิดจากความประมาท ...แต่มิตรภาพเกิดจากความรู้สึก!!!...          ...จริงมั๊ย???...อีตาก้อง...!!!
                                                                                                      ขอบคุณครับ

ก็อย่างที่คุยกันวันนี้แหละคุณเจมส์......คำว่ามิตรภาพมันไม่ได้เกิดขึ้นง่ายๆ ถึงเราจะมีเงินทองมากมายมหาศาลก็ใช่ว่าเราจะได้ครอบครองสิ่งนั้นได้... มิตรภาพ..จะเกิดขึ้นได้ ถ้าไม่ใช่ด้วยใจต่อใจแล้วผมบอกได้เลยว่า ไม่มีแล้วคำๆนี้และมันก็จะไม่เกิดขึ้นเลย และเมื่อมิตรภาพเกิดขึ้นแล้วก็เป็นสิ่งที่เราต้องรักษามันเอาไว้ให้ยั่งยืน ไม่ว่าด้วยทางตรงหรือทางอ้อมที่สำคัญของการรักษามิตรภาพที่ดีให้ยั่งยืนตลอดไปมันต้องใช้ใจประสานใจ "ด้วยความจริงใจต่อกันและกัน"  สิ่งที่ผมได้มาในวันนั้นมันมีค่ามากกว่าคำว่าคนรู้จักกัน ผมพูดได้แค่นี้แหละคุณเจมส์ ถ้าคุณเข้าใจความหมายที่ผมบอกไป และ ความรู้สึกของผมที่ผมได้รับมา นั่นแหละคือสิ่งที่คุณเคยได้รับและสัมผัสมาก่อน.......แต่..ตรงข้ามกัน ถ้าใครไม่เข้าใจความหมายและความรู้สึกของคำว่ามิตรภาพ คุณคือ........" ผู้ที่ไร้ซึ่งเพื่อน...ที่อยู่แต่เพียงผู้เดียวในโลกของคุณ....ก็แค่นั้น"
                                  ขอบคุณด้วยใจที่ออกจากใจที่แท้จริง...ถ้าไม่มี vlovepeugeot ไม่มีวันที่รวมกลุ่มกัน ไม่มี พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ในวันนั้น ผมคิดว่า มิตรภาพแบบนี้คงต้องใช้เวลาอีกนานกว่าจะเดินทางมาถึงผม...................
                                            :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้:

...สุดยอด!!!...นี่แหละ...มิตรภาพ!!!... มีอารายให้เจมส์ดรัมช่วย บอกเน๊ออออออออออออออออ...เต็มที่!!!...
    ...ถ้าสิงห์สำราญเสร็จ และฉวย!!!... แดงแก้วจาขอถ่ายรูปคู่เพื่อเปนที่ระทึก เอ๊ย!!!... ระลึกน๊าาาาาาาาาาาาา...!!!  ตาดำๆ

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
ก้อนกรวด
GRI GOLD
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #555 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 02 กันยายน 2010 เวลา 23:49:57 »

เมื่อไร เยอะๆ เลย รออยู่  หนาว หนาว หนาว
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #556 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 08:38:35 »

ก็อย่างที่คุยกันวันนี้แหละคุณเจมส์......คำว่ามิตรภาพมันไม่ได้เกิดขึ้นง่ายๆ ถึงเราจะมีเงินทองมากมายมหาศาลก็ใช่ว่าเราจะได้ครอบครองสิ่งนั้นได้... มิตรภาพ..จะเกิดขึ้นได้ ถ้าไม่ใช่ด้วยใจต่อใจแล้วผมบอกได้เลยว่า ไม่มีแล้วคำๆนี้และมันก็จะไม่เกิดขึ้นเลย และเมื่อมิตรภาพเกิดขึ้นแล้วก็เป็นสิ่งที่เราต้องรักษามันเอาไว้ให้ยั่งยืน ไม่ว่าด้วยทางตรงหรือทางอ้อมที่สำคัญของการรักษามิตรภาพที่ดีให้ยั่งยืนตลอดไปมันต้องใช้ใจประสานใจ "ด้วยความจริงใจต่อกันและกัน"  สิ่งที่ผมได้มาในวันนั้นมันมีค่ามากกว่าคำว่าคนรู้จักกัน ผมพูดได้แค่นี้แหละคุณเจมส์ ถ้าคุณเข้าใจความหมายที่ผมบอกไป และ ความรู้สึกของผมที่ผมได้รับมา นั่นแหละคือสิ่งที่คุณเคยได้รับและสัมผัสมาก่อน.......แต่..ตรงข้ามกัน ถ้าใครไม่เข้าใจความหมายและความรู้สึกของคำว่ามิตรภาพ คุณคือ........" ผู้ที่ไร้ซึ่งเพื่อน...ที่อยู่แต่เพียงผู้เดียวในโลกของคุณ....ก็แค่นั้น"
[/quote]

อ่านแล้วก็ชื่นใจ....(ไม่นึกว่าคนอย่างคุณก้องจะพูดได้กินใจ เป็นงานเป็นการขนาดนี้) อะอะ ฮ่า
คนเราเนี่ยดูกันที่หน้าตาไม่ได้จริงๆ นะ อย่างคุณก้อง สิงห์สำราญ เนี่ย ไม่เคยเห็นหน้า เห็นเหน็บแดงแก้วแต่ละดอก ทั้งแรงทั้งเจ็บๆ คันๆ (นึกในใจ ท่าทางกวนประสาท กวนโอ้ยน่าดู) พอเห็นรูป โอ้โห ท่าทางจะผ่านโลกมาเย๊อะ (หน้าตาไม่น่าคบหาสมาคมเลยจริงๆ)
แต่พอมาเจอตัวจริง แม้....เป็นเหมือนที่คิดหมด ฮ่าๆๆๆ  (ยกเว้น อีตานี่น่าคบว่ะ)
แต่แค่เจอกันวันแรก มัยเราเหมือนรู้จักกันมาเป็นแรมปี สนิทสนมกันอย่างรวดเร็วมาก (กรรมแต่ชาติปางก่อนป่าวเนี่ย)
ถึงแม้จะเที่ยวเดินแขวะชาวบ้านชาวช่องเขาไปทั่ว แต่ก็เป็นสีสันของชีวิต (ขาดฉันแล้วเธอจะเหงา)

เมื่อวานเย็น ยังมีกะจิตกะใจ โทรมาชวนเราไปนั่งดื่มอีก (คนเราอะไรจะเฮฮาได้ทุกสถานการณ์จริง)
แต่ วังหิน - สมุทรปราการ มันไม่ใกล้กันซะด้วย (ถือว่าโชคดีนะเนี่ย อิอิ)
แต่พอบอกว่าอยู่สมุทรปราการ  มีการถามถึงแถวหลังสเตดด้วยนะ (ร้ายไม่เบานะตัวเองเนี่ย)
อยู่แถวโน้น รู้มาถึงแถวนี้ อึ้ม เสือนะเนี่ย นายคนเนี้ย..... อะไร
draculajung
draculajung
เซียนสิงห์

« ตอบ #557 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 08:56:27 »

โชคดี  :เครียดดูดบุหรี่:
โจ ( ABC )

« ตอบ #558 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 09:36:39 »

ผมยังสงสัยไม่หายเลยว่าอีตาก้องไม่รอดมาได้จนทุกวันนี้เลย..(น่าตาก็ไม่หล่อแถมกวน...อีกห่างหากมานึกอีกทีคงเป็นเพราะเปลือกนอกเท่านั้นแต่ภายในยิ่งกว่าเอ..ชมหรือว่ากันเนี้ย งง..) อะไร
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #559 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 13:24:32 »

ขอบคุณครับ

...สุดยอด!!!...นี่แหละ...มิตรภาพ!!!... มีอารายให้เจมส์ดรัมช่วย บอกเน๊ออออออออออออออออ...เต็มที่!!!...
    ...ถ้าสิงห์สำราญเสร็จ และฉวย!!!... แดงแก้วจาขอถ่ายรูปคู่เพื่อเป็นที่ระทึก เอ๊ย!!!... ระลึกน๊าาาาาาาาาาาาา...!!!  ตาดำๆ

ได้เลยเสี่ยเจมส์ เสร็จเมื่อไหร่เดี๋ยวเจอกันจะเผาให้เกรียมเลย เอ้ย...ไม่ใช่ ไม่มีตันหาแน่นอน อุ้ย..ไม่ใช่ปัญหาเดี๋ยวมาเจอกันใหม่ ตราบใดที่ดวงอาทิตย์ยังส่องแสง ตราบนั้นสิงห์สำราญยังคงอยู่คู่ธรณี....

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #560 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 13:30:27 »

เมื่อไร เยอะๆ เลย รออยู่  หนาว หนาว หนาว

คงจะได้มีโอกาศเจอกันเร็วๆนี้แน่นอนครับ
               :มอบดอกไม้:

Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #561 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 13:35:06 »

ได้ปัจจัยครบหรือยังก้อง
แล้วรถลงมือทำหรือยัง  เป็นห่วงจากใจจริง  :เครียดดูดบุหรี่:
(ต้องบอกก่อน เดี๋ยวหาว่าอำอีก)
เจ้าเปิ๊ป
"เปอโยต์ 505 คงคุณค่า คู่เวลา"
เซียนสิงห์

« ตอบ #562 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 13:42:29 »

ฟ๊อด ฟ๊อด คิดถึงสิงห์สำราญจังเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #563 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:01:32 »

อ่านแล้วก็ชื่นใจ....(ไม่นึกว่าคนอย่างคุณก้องจะพูดได้กินใจ เป็นงานเป็นการขนาดนี้) อะอะ ฮ่า
คนเราเนี่ยดูกันที่หน้าตาไม่ได้จริงๆ นะ อย่างคุณก้อง สิงห์สำราญ เนี่ย ไม่เคยเห็นหน้า เห็นเหน็บแดงแก้วแต่ละดอก ทั้งแรงทั้งเจ็บๆ คันๆ (นึกในใจ ท่าทางกวนประสาท กวนโอ้ยน่าดู) พอเห็นรูป โอ้โห ท่าทางจะผ่านโลกมาเย๊อะ (หน้าตาไม่น่าคบหาสมาคมเลยจริงๆ)
แต่พอมาเจอตัวจริง แม้....เป็นเหมือนที่คิดหมด ฮ่าๆๆๆ  (ยกเว้น อีตานี่น่าคบว่ะ)
แต่แค่เจอกันวันแรก มัยเราเหมือนรู้จักกันมาเป็นแรมปี สนิทสนมกันอย่างรวดเร็วมาก (กรรมแต่ชาติปางก่อนป่าวเนี่ย)
ถึงแม้จะเที่ยวเดินแขวะชาวบ้านชาวช่องเขาไปทั่ว แต่ก็เป็นสีสันของชีวิต (ขาดฉันแล้วเธอจะเหงา)

เมื่อวานเย็น ยังมีกะจิตกะใจ โทรมาชวนเราไปนั่งดื่มอีก (คนเราอะไรจะเฮฮาได้ทุกสถานการณ์จริง)
แต่ วังหิน - สมุทรปราการ มันไม่ใกล้กันซะด้วย (ถือว่าโชคดีนะเนี่ย อิอิ)
แต่พอบอกว่าอยู่สมุทรปราการ  มีการถามถึงแถวหลังสเตดด้วยนะ (ร้ายไม่เบานะตัวเองเนี่ย)
อยู่แถวโน้น รู้มาถึงแถวนี้ อึ้ม เสือนะเนี่ย นายคนเนี้ย..... อะไร
[/quote]

แหมพี่เจษ..คนเรามันจะทุกข์จะเศร้าใจกันไปถึงไหนล่ะพี่ โดยส่วนตัวของผมนะผมไม่ชอบคิดกับสิ่งที่ผ่านมาแล้ว อันนั้นคืออดีต จะดีหรือไม่ดีเราก็ไม่สามารถแก้ไขอะไรได้แต่อาจจะนำมาเป็นข้อคิดสำหรับวันต่อๆไป ส่วนอนาคตไม่ต้องพูดถึง ผมยิ่งไม่ชอบคิดเลยมันเหมือนกับการเพ้อฝันลมๆแล้งๆไปวันๆ ไม่สามารถที่จะจับต้องได้ยิ่งหวังอะไรเอาไว้มากมาย ตัวเราก็จะเจ็บปวดมากมายเป็นเท่าตัว.....แง่คิดของผม ผมคิดแค่สั้นๆแค่ปัจจุบันตรงที่ผมมีชีวิตอยู่ ผมรู้ว่าผมทำอะไร ตั้งเป้าหมายอะไรไว้ตรงไหน ก็แค่ตรงนั้น... ผมไม่เคยคิดอะไรที่ไกลๆ เพราะยิ่งคิดยิ่งปวดหัว ผมอาจดูเหมือนคนไร้สาระแต่ผมมีความสุข....แล้วพี่เจษคิดว่า..คนที่มีแต่สาระ มีหลักการ มีรากฐานทางความคิดที่เข้มข้น มีมาตรฐานในการดำเนินชีวิตที่เป็นเส้นตรง ต่างๆเหล่านี้  พี่ลองถามพวกเขาเหล่านี้ดูสิว่า...............เขามีความสุขหรือเปล่า..เคยได้ยิ้ม...ได้หัวเราะ.....เคยสนุกเฮฮาบ้างมั้ย
                   แต่สำหรับผม.....ทุกเรื่องที่เกิดขึ้นกับปัจจุบันในชีวิตประจำวันของผม นั่นคือความสุขของผม  ผมจะมองว่าทุกอย่างไม่ใช่เรื่องที่มีสาระสำคัญของชีวิต.....ผมจะแปรสภาพทุกๆอย่างให้มันไร้สาระเข้ากับใจผม เพราะฉนั้นทุกปัญหาที่เกิดไม่ว่าจะหนักมากมายหรือน้อยนิด ผมก็ต้องสนุกกับมันในทุกๆเรื่องเพื่อผมจะได้มีความสุข....................สุขทั้งกายสุขทั้งใจ จริงๆ
                                                 ไออย๋า ไออย๋า ไออย๋า ไออย๋า

โจ ( ABC )

« ตอบ #564 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:05:50 »

น่าจะเขียนกระสือ..เอ่ยหนังสือขายนะ..เพราะแต่ละคำนี้กินเข้าไปในใจเลย..
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #565 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:08:07 »

เครียดอะไรหรือคุณเกี๊ยว งานเข้ารึเปล่าหรือว่าซีดีที่ได้ไปสามสิบแผ่นดูหมดแล้ว ถ้าจะเอาอีกก็บอกเสี่ยเจมส์ได้นะมีเป็นโกดัง......แต่อย่าให้อีตาทนายรู้โดยเด็ดขาด ขอบอก อีตานี่ไว้ใจไม่ค่อยได้ซะด้วย(เดี๋ยวพวกจะเหมาเอาหมดแล้วเกี๊ยวก็จะอด)
                                                    :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ:

สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #566 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:11:41 »

ผมยังสงสัยไม่หายเลยว่าอีตาก้องไม่รอดมาได้จนทุกวันนี้เลย..(น่าตาก็ไม่หล่อแถมกวน...อีกห่างหากมานึกอีกทีคงเป็นเพราะเปลือกนอกเท่านั้นแต่ภายในยิ่งกว่าเอ..ชมหรือว่ากันเนี้ย งง..) อะไร

นี่แหละพี่น้อง.............ศัตรูหมายเลขฉองของสิงห์สำราญ  สักวันจะจับมานั่งยาง

โจ ( ABC )

« ตอบ #567 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:13:39 »

ไม่ต้องกลัวไอ้แผ่นๆๆเค้าเลิกดูแล้วสู้ตัวเป็นๆๆไม่ได้จริงป่าวเจมส์+เกี๋ยวถ้าไปหาตัวเป็นๆอย่างให้อีตาก้องรู้เดี๋ยววงแตก...
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #568 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:16:12 »

ได้ปัจจัยครบหรือยังก้อง
แล้วรถลงมือทำหรือยัง  เป็นห่วงจากใจจริง  :เครียดดูดบุหรี่:
(ต้องบอกก่อน เดี๋ยวหาว่าอำอีก)

วันนี้คู่กรณีนำเงินมาจ่ายก่อนสองหมื่นครับพี่ ที่เหลือนัดจ่ายวันรับรถครับ
น่าจะเป็นวันจันทร์ครับพี่เจษที่จะเริ่มลงมือซ่อม ใช้เวลาประมาณอาทิตย์กว่าน่าจะเสร็จครับ
              ขอบคุณครับพี่ที่เป็นห่วง (ขอบคุณจากใจจริง เดี๋ยวหาว่าอำอีก)
                               ไออย๋า ไออย๋า

สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #569 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:19:45 »

ไม่ต้องกลัวไอ้แผ่นๆๆเขาเลิกดูแล้วสู้ตัวเป็นๆๆไม่ได้จริงป่าวเจมส์+เกี๋ยวถ้าไปหาตัวเป็นๆอย่างให้อีตาก้องรู้เดี๋ยววงแตก...

ยิ่งไม่ให้ผมรู้ซิโลกจะแตก  ไปวันไหนบอกด้วยน๊า เดี๋ยวขอนำหน้าเลย ช๊อบ..ชอบ ตัวเป็นๆเข้าก่อนออกก่อนจะได้มีรอบฉอง5555
                                                  ไม่นะ ไม่นะ ไม่นะ ไม่นะ ไม่นะ ไม่นะ

สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #570 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:22:55 »

ฟ๊อด ฟ๊อด คิดถึงสิงห์สำราญจังเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

คิดถึงสิงห์สำราญที่เอาซีดีมาใช่ม่ะ   ขอบอกสองลังหมดในพริบตา คิดถึงเจ้าเปิ๊ปเหมือนกันครับ
                                      :อะหา อะหา: :อะหา อะหา:

โจ ( ABC )

« ตอบ #571 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:22:58 »

เข้าก่อนเป็นA....ก่อนนะ 555
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #572 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:30:52 »

เข้าก่อนเป็นA....ก่อนนะ 555

แล้วจาปายม้ายล่ะ ตัวเป็นๆสดๆ สนม๊ะ
               โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ

draculajung
draculajung
เซียนสิงห์

« ตอบ #573 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:39:32 »

เครียดอะไรหรือคุณเกี๊ยว งานเข้ารึเปล่าหรือว่าซีดีที่ได้ไปสามสิบแผ่นดูหมดแล้ว ถ้าจะเอาอีกก็บอกเสี่ยเจมส์ได้นะมีเป็นโกดัง......แต่อย่าให้อีตาทนายรู้โดยเด็ดขาด ขอบอก อีตานี่ไว้ใจไม่ค่อยได้ซะด้วย(เดี๋ยวพวกจะเหมาเอาหมดแล้วเกี๊ยวก็จะอด)
                                                    :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ: :เอิ๊กๆๆๆ:

เครียด ครับ อยากได้พาร์ต แต่ง 405 ของพี่ธรรม อ่ะ
อยากได้เบาะ RECARO ด้วย แต่ งบหมด ซะละ
เครียด เครียด กิเลส มา
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #574 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:49:00 »

ก้อง (นายมีอะไรน่าค้นหามากๆ)  โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ พี่ฝาก บทความที่ก้องเขียนให้กับน้องพี่คนนึงหน่อยซิ
แต่สำหรับผม.....ทุกเรื่องที่เกิดขึ้นกับปัจจุบันในชีวิตประจำวันของผม นั่นคือความสุขของผม  ผมจะมองว่าทุกอย่างไม่ใช่เรื่องที่มีสาระสำคัญของชีวิต.....ผมจะแปรสภาพทุกๆอย่างให้มันไร้สาระเข้ากับใจผม เพราะฉนั้นทุกปัญหาที่เกิดไม่ว่าจะหนักมากมายหรือน้อยนิด ผมก็ต้องสนุกกับมันในทุกๆเรื่องเพื่อผมจะได้มีความสุข....................สุขทั้งกายสุขทั้งใจ จริงๆ
ถ้าเล่น msn นะ ช่วยแอ๊ดไปสั่งสอนเค้าหน่อย [email protected] ฉายาเจ้าเปิ๊บ หรือน้องบอม
ฝากหน่อยนะ นึกว่าเห็นแก่น้องตัวดำๆ อ้วนๆ เถ๊อะนะ
สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #575 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กันยายน 2010 เวลา 14:51:45 »

เครียด ครับ อยากได้พาร์ต แต่ง 405 ของพี่ธรรม อ่ะ
อยากได้เบาะ RECARO ด้วย แต่ งบหมด ซะละ
เครียด เครียด กิเลส มา

เครียดแบบนี้ทำไมไม่ชวนพี่เจษไปเครียดด้วยอีกคนล่ะ งบหมดก็หางบซิ หาไม่ได้ก็ขายรถแล้วเอาเงินมาซื้อชุดแต่งดิ พอได้ชุดแต่งก็หางบมาซื้อรถเอาใหม่ดิ แค่เนี่ยทามเปนคิดม้ายออก555555555555555
                                                         555 555 555

หน้า: 1 ... 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 ขึ้นบน พิมพ์