วันอาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2024 เวลา 00:35:24

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  เว็บ Vlove โดนสแปม Adware เหรอ
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บ Vlove โดนสแปม Adware เหรอ  (อ่าน 2206 ครั้ง)
Lucifer
สิงห์มืออาชีพ

« เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 07:39:31 »

เห็นประกาศขายบุหรี่บุกเข้าไปทุกกระทู้ ไม่รุ้ว่ามีคนโพสต์เอง หรือโดน spam bot กันแน่
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
เต้ มหาชัย
ตั้งสติ ก่อนสตาสร์ (เมาไม่หลับ)
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 07:53:35 »

ไม่ทราบว่าผู้ทำมีวัตถุประสงค์อะไร
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เสียงท่อมันเข้าหู อารมณ์นักสู้มันเข้าสิง
โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม
ใจไปไวกว่าแสง
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 08:18:36 »

ไม่ทราบว่าผู้ทำมีวัตถุประสงค์อะไร

โฆษณาสินค้าครับ
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 08:28:26 »

ว๊าก โกรธนะ โหไม่นะ สวัสดีครับเพื่อนๆ VlovePeugeot ทั้งหลาย มันเกิดอะไรขึ้นครับเนี่ย แปลไม่ออกสักกะตัว มันภาษาตัวแลนนี่หว่า เมืองไทยนะครับ ไม่ใช่ประเทศไต....แลนๆๆๆๆๆๆๆๆ นะครับ ได้โปรดคืนภาษาของเรามาเถิดครับ ถ้าท่านคืนมาเราขอให้ท่านเจริญรุ่งริ่งตลอดไปเทอญ สาตุๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.การจะทำมาหากินเป็นของทำมะดาแต่อย่าให้คนอื่นเขาเดือดร้อนเลยขอร้องระท่านผู้ที่อยู่ในที่เจริญแล้ว ท่านมีความรู้มากสามารถใช้คอมฯที่เก่งแล้ว ควรใช้ในการสร้างสรรค์นะพ่อคุณแม่คุณทั้งหลาย มิใช่ใช้จนมั่วไปหมดไม่รูใครชอบไม่ชอบไม่รู้ ท่านใช้อะไรคิดนะสงกะสัยจัง บอกมังซี่วิธีที่ใช้อย่างไม่เหมาะสมๆเช่นนี้บ้าง นี่แหละประเทศชาติจึงได้เจริญลงทุกวันไงครับ นี่หรือการปองดองดองจนเปลี้ยว-เค็มไม่มีโอกาสอะหร่อยลิ้นสักกะที นะพ่อคุณ แม่คุณทั้งหลาย คนจะดีได้ไม่ได้อยู่ที่การศึษามามาก มันอยู่ที่จิตสำนึกที่ดีงามที่ไม่ทำให้ใครต้องเดือดร้อนเพราะพวกเรา ขอร้องเถิดครับ ขอกราบเท้าเถอะครับ ทำความดีไว้ ความดีก็จะสนองตัวเราเอง ปัจจุบันนี้กรรมไม่ดีมันติดจะรวดแล้วนะจะบอกไฮ ถ้าไม่เชื่อรองดูต่อไปแล้วจะได้เห็นจริง ถ้าผมไม่ตายสาก่อน แฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆ(หมา)ไม่นะ ไม่นะ งง ใบแดง Aah :สาบแช่ง: :สะกดจิต: :แคะ: Lier พระเจ้าจอร์ท :ย๊าก:  :พักสบาย: :นอนตายดีกว่า:นอน
G.nut
สิงห์มัธยม

« ตอบ #4 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 08:41:05 »

ความคิดผมนะ   ใบแดง
และหากไม่ต้องการให้ เป็นเช่นนี้อีกคงต้องมีมาตราการ อื่นๆ เพิ่ม  พระเจ้าจอร์ท
เช่นการสมัครต้องมีการตอบคำถาม หรือ ต้องใส่ตัว อักษร กันbotเวลาสมัคร และ ใส่ตัวอักษรกัน bot เวลาโพส เป็นต้น
 ถูกต้องแล้วครับ

ความคิดเห็นส่วนตัว โปรดใช้วิจารณณาณในการรับชม
ห้ามดื่มเกินวันละ2ขวด โปรด!@#$%^&*()_+ทุกครั้ง...
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #5 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 09:13:21 »

ลบทิ้งพร้อมขับออกจากชมรมได้มั้ยครับ
พูดจริงนะครับ
รำคารใจมากๆ

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
madmax
If you want pace. Prepare for war.
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 11:08:26 »

ทั่วโลกเค้าเลิกดูดกันแล้ว  ใบแดง

If you want peace. Prepare for war.
blue dragon
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 11:52:03 »

ใช่เดี๋ยวนี้เขาดูดนมกันหมดแล้ว แฮ่ๆ
wa 405 GR
สิงห์มัธยม

« ตอบ #8 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 12:04:11 »

ท่านผู้ดูแลเว็บ จัดการเลยครับ หงุหงิๆ
Lucifer
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #9 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 12:36:11 »

ใช่เดี๋ยวนี้เขาดูดนมกันหมดแล้ว แฮ่ๆ
อะจิงดิ
blue dragon
เซียนสิงห์

« ตอบ #10 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 13:02:24 »

อะจิงดิ

จริงๆๆๆๆ  ดื่มได้เท่าที่เราต้องการ ไม่จำกัดว่าวันละไม่เกิน 2 ครั้งด้วยนะ
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #11 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 13:04:00 »

จัดการเรียบร้อยแล้วครับ

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
poom115
เซียนสิงห์

« ตอบ #12 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 13:53:44 »

:เครียดดูดบุหรี่: :เครียดดูดบุหรี่: :เครียดดูดบุหรี่:
wa 405 GR
สิงห์มัธยม

« ตอบ #13 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 18:27:49 »

มาร้าย  ต้อน (ไล่)     มาดี รับ  เรียกรวมว่า ยินดีต้อนรับ   ดีแล้วครับน้าภณ
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #14 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 18:34:22 »

แนวโน้มเราคงจะต้อง up เป็น 2.0 แล้วแหละครับ

ตอนนี้ผมยังไม่ up เพราะว่า Theme ที่ทำมามัน support นะครับ เลยยังไม่ได้ทำ
แต่คิดว่างๆ จะปรับดีกว่าครับ เพราะ ลำบากใจเหมือนกัน

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #15 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 21:17:34 »

ว๊าก ขอขอบคุณ คุณภณเจ้าของเวปฯมากๆๆๆครับ ที่แก้ไขเอาตัว ไท......แลน Huh  ออกไปแล้ว ตอนนี้ขอไห้เขี้ยนามที่เป็นสมาชิกผู้นี้ออกจากสารบบไปเลย คนที่หาประโยชน์โดยรบกวนให้ความทุกข์ต่อคนอื่นถือว่าไม่น่าคบเป็นอย่างยิ่ง หนักแผ่นดิน ๆๆๆๆๆๆ ถูกต้องแล้วครับ   การดูดบุหรี่มีแต่เสียเงินทองเปล่าๆ  สู้ผมไม่ได้ดูดแล้วได้กะตัง  คือดูดส้วมใหมครับ...... 555 555 555  โชคดีมีสุขทั่วทุกท่านเทอญ.  โชคดี love love love
boomberman
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #16 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 21:29:13 »

เย๊... เวปกลับมาเหมือนเดิมแล้ว ขอบคุณคุณ ภณ(อ่านว่า พน) มากๆครับ

รับทำ พรบ. ต่อภาษีรถยนต์ ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1, 2+, 3+, 3 ราคาถูก
รับสมัครฟรีแฟรนไชส์ทำ พรบ.-ต่อภาษีรถ ไม่มีค่าใช้จ่าย สอนงานฟรี
หรือซื้อใช้เองราคาทุน ขายต่อได้กำไร ไม่บังคับยอดขาย
โทร 086-๓๑9-๗๖77  ,Line : phanupong_s
www.mittare4car.com
https://www.facebook.com/Mittare4car
wood3181
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #17 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 กรกฎาคม 2010 เวลา 23:54:13 »

ตอนแรกก้อกลัวๆเหมือนกันครับไม่ทราบว่ามันคืออะไร
แต่ตอนนี้ดีแล้ว ต้องขอขอบคุณมากเลยครับ
mr.not
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #18 เมื่อ: วันพุธที่ 07 กรกฎาคม 2010 เวลา 14:58:51 »

อะจิงดิ

จริงๆๆๆๆ  ดื่มได้เท่าที่เราต้องการ ไม่จำกัดว่าวันละไม่เกิน 2 ครั้งด้วยนะ
ร้อนจัง เดี๋ยวเหนื่อย..
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #19 เมื่อ: วันอังคารที่ 13 กรกฎาคม 2010 เวลา 09:57:22 »

วันนี้ตอนเที่ยงคืนกว่าๆ........................
มานมาอีกแย้วครับ

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
mr.not
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #20 เมื่อ: วันอังคารที่ 13 กรกฎาคม 2010 เวลา 11:01:53 »

อะไร เกิดอะไรขึ้นหรือครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์