วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2024 เวลา 14:20:22

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดความมัน
| |-+  Show Off
| | |-+  ขอshow 305ครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอshow 305ครับ  (อ่าน 2562 ครั้ง)
tore1983
ถึงรถจะเก่าแต่คนขับไม่แก่5555
สิงห์ปริญญาตรี

« เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 10 กรกฎาคม 2008 เวลา 00:06:47 »

รูป1ภายในครับ
พวงมาลัย nardi
เกจ์วัดความร้อน+วัดน้ำมัน Auto Grate
เสาใส่เกจ์ เป็นแคฟล่า+หัวเกียร์แคฟล่า
รูป2 ภายในเช่นกันครับ

รูป3 เครื่องน้องกล้วยหอม
แรงจัด(แต่กระเป๋าตังแบนครับ)
ยังไม่ได้ติด gas เลยครับ
รอ406 ของผมอีกคันติดก่อน

รูป4 ฝากระโปรงดำ
(ฝีมือพ่อผมเอง)

รูป5 ภายในกิ๊บเก๋
สวยใสไม่ขาด(แต่เวลาเบรคแรงๆคนนั่งหลังตกลงมาที่พื้น)
ทายาเคลือบเบาะมาไปหน่อย555
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
chai2136
สิงห์มัธยม

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 10 กรกฎาคม 2008 เวลา 04:49:57 »

ไมไม่ถ่ายตอนกลางวันครับ จะได้เห็นชัดๆ รึว่าสวยยามมืด 555 ล้อเล่นน่ะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
tore1983

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 10 กรกฎาคม 2008 เวลา 11:05:38 »

ไมไม่ถ่ายตอนกลางวันครับ จะได้เห็นชัดๆ รึว่าสวยยามมืด 555 ล้อเล่นน่ะ
555
ตอนกลางวันมะว่างครับผม
ไว้จะถ่ายตอนกลางวันมาให้ดูครับ
PG.O.T-002
Peugeot Zone ( สุขุมวิท50 )
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 11 กรกฎาคม 2008 เวลา 00:23:34 »

รถงามดีครับ ภายนอกก็ซิ่ง ภายในแอบซิ่งกว่า อิอิ ติดเกจวัดไว้ซะด้วย ติดอย่างนี้ดีรับ ติดที่จำเป็นต่อเราใช้ไว้พอ

ถ้ามีวัดโวลต์มาอีกอันจิได้ครบครอบครัวเลย อย่าติดมากนะครับ ติดมากไปเรียงเป็นแถบ พวกจ้องทุบเอาหมด งง

อยากเห็นแสงไฟต่างๆ indoor ตอนมืดนะครับ ขอแบบชัดๆ  ปกติแผงคอนโซลของ305เปิดไฟตอนกลางคืนมันสวยอยู่แล้ว

อยากเห็นคันนี้ครับ ว่าสวยมากขึ้นขนาดไหน  Ho Ho

ปล.แป้นเหยียบเพิ่งซื้อมาเลยป่ะครับ แอบเห็นกล่องตรงเบาะข้างคนขับนะ ใช่กล่องแป้นเปล่าอ่ะครับ ของร้อนๆๆๆ
อ้อ แล้วติดยากไหมครับ ผมก็ซื้อมา ยังไม่มีเวลาไปติดเลยครับแป้นเหยียบนะ

Meet All Style Peugeot in PG.O.T Soon. All owner are welcome.
tore1983

« ตอบ #4 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 11 กรกฎาคม 2008 เวลา 11:35:31 »

รถงามดีครับ ภายนอกก็ซิ่ง ภายในแอบซิ่งกว่า อิอิ ติดเกจวัดไว้ซะด้วย ติดอย่างนี้ดีรับ ติดที่จำเป็นต่อเราใช้ไว้พอ

ถ้ามีวัดโวลต์มาอีกอันจิได้ครบครอบครัวเลย อย่าติดมากนะครับ ติดมากไปเรียงเป็นแถบ พวกจ้องทุบเอาหมด งง

อยากเห็นแสงไฟต่างๆ indoor ตอนมืดนะครับ ขอแบบชัดๆ  ปกติแผงคอนโซลของ305เปิดไฟตอนกลางคืนมันสวยอยู่แล้ว

อยากเห็นคันนี้ครับ ว่าสวยมากขึ้นขนาดไหน  Ho Ho

ปล.แป้นเหยียบเพิ่งซื้อมาเลยป่ะครับ แอบเห็นกล่องตรงเบาะข้างคนขับนะ ใช่กล่องแป้นเปล่าอ่ะครับ ของร้อนๆๆๆ
อ้อ แล้วติดยากไหมครับ ผมก็ซื้อมา ยังไม่มีเวลาไปติดเลยครับแป้นเหยียบนะ
ขอบคุณครับเกจ์ติดเพราะว่าตอยเปลี่ยเครื่องเป็นเจ้ากล้วยหอม
ช่างเค้าทำที่วัดน้ำมันกับ ความร้อนเสีย
ผมเลยต้องเอามาติดใหม่
ลำพังเกจ์ความร้อนราคาไม่เท่าไหร่ครับ
แต่เกจ์วัดน้ำมันนี่สิ แพงต้องมีลูกลอยด้วยครับ (หายากหน่อยครับผม)
 แป้นเหยียบติดไม่ยากครับ
มันมีตัวหนีบกับของเดิมครับ ประกบเสร็จแล้วก็ขันน๊อตให้แน่นครับ ใช้ได้เลยครับผม
todd
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #5 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 11 กรกฎาคม 2008 เวลา 12:35:53 »

รถสวยครับผม

สนใจ ประกันและพรบ. ทุกค่าย ทุกชั้น ราคาย่อมเยาว์

ติดต่อ ต๊อด 0897802666 ลองสอบถาม และเช็คราคาดูได้ คร้าบ
Jornducati_GTI
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 01 มิถุนายน 2009 เวลา 15:59:03 »

สวยครับ เครื่อง อะไรครับผม  อะไร
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์