Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
Pages: 1
สอบถามเรื่องการเข้าศูนย์หน่อยคับ By: j1w
วันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม 2011 เวลา 11:56:14
คือเพื่อนผมกำลังจะซื้อrczคับแต่ถ้าซื้อจากเกมาเก็ต
จะเอาเข้าศูนย์เปอร์โยได้ปะคับ
เพราะอย่างbmทางศูนย์เค้าไม่รับรถที่
ซื้อจากเก อะคับ คือทางเก เค้าก็ไม่รู้ข้อมูลเลยคับ
ว่าจะสามารถเอารถเข้าศูนย์ไดป่าว
มีใครพอจะรู้ข้อมูลมั่งคับ ตาดำๆ
Re: สอบถามเรื่องการเข้าศูนย์หน่อยครับ By: sun4769
วันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม 2011 เวลา 15:38:45
อาจจะได้หรือไม่ได้ เพราะเขาจะไม่รับประกัน เรื่องการเปลี่ยนอะไหล่ครับจึงต้องเข้าอู่ข้างนอกครับ ถ้าอยากรู้ก็ต้องเอาเข้าศูนย์ดูก่อน
Re: สอบถามเรื่องการเข้าศูนย์หน่อยครับ By: ATP89.
วันอังคารที่ 29 มีนาคม 2011 เวลา 13:52:42
เท่าที่ทราบมาถ้าเป็นรุ่นใหม่ๆๆ
ทาง 0รองเมือง ไม่รับครับ รุ่นใหม่ๆๆต้องไปสำนักงานใหญ่ ที่สุขาภิบาล3 อย่างเดียว เพราะเครื่องมือรุ่นใหม่ๆๆมีที่สำนักงานใหญ่ที่เดียวครับ เรื่องอย่างนี้โทรถามเขาก็ได้นะครับ ผมว่าถ้าเป็นรุ่นตรงกับที่ทาง 0 จำหน่าย เขาน่าจะรับซ่อมให้แต่ไม่รับประกัน ลองดูนะครับ.