Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
Pages: 12
ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: BEAUT
วันอาทิตย์ที่ 11 ตุลาคม 2009 เวลา 00:15:28
อิอิ .. ขำๆครับ พึ่งลองเล่นโปรแกรมนี้ครั้งแรกเลย !!  บ้าดีจริงๆครับ   ไออย๋า

ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า

" อย่าขับรถตามสิบล้อให้ใกล้นัก เพราะเราไม่รู้ได้ ว่าใต้รถสิบล้อจะมีหินงอกหินปูด หรือไม่ อิอิ "

ขอบคุณครับ เอิ้กส์ๆ
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: hara
วันอาทิตย์ที่ 11 ตุลาคม 2009 เวลา 22:41:21
ดูจากรูปแล้วไม่เห็นแผลบาดเจ็บอะไรเลยอ่ะ

ถึงงั้นก็เถอะ รถสวยเนอะ แล้วล้อไม่ใช่ซามูไรแล้วใช่ไหมครับ  อยากเห็นเต็มๆพร้อมลายแทง

ขอให้หายไวๆนะ bye bye bye
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: lovepg
วันอาทิตย์ที่ 11 ตุลาคม 2009 เวลา 23:31:58
รถใครน่ะครับ โอ้วเป็นอะรัยมากหรือป่าว ถ้าปลอดภัยก็ดีแล้วน่ะครับ
ขอให้พระคุ้มครอง ครับ รถไม่เป็นรัย เดี๋ยวก็สวยเหมือนเดิมได้ไม่ยาก
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: BEAUT
วันจันทร์ที่ 12 ตุลาคม 2009 เวลา 04:58:16
อ้อ .. ไม่ใช่รถผมหรอกครับ ..

พอดีว่า เป็นรถของคนรู้จักกันอ่ะครับ

แกชอบไปขับตามรถสิบล้ออ่ะครับ

พอรถสิบล้อผ่านไปปุ๊บ .. ก็ดั๊นนนนนนน

เจอกับหินงอก หินปูด ซ่ะอย่างงั้น อ่ะครับ

ฟาดกับแคร้งเข้าให้ อ่ะครับ ..

แคร้งแตก เย็บไปหลายเข็ม

แอนตาซิน ไม่จ่ายเฉยเลยครับ เง้ออออ !!
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: Webmaster
วันจันทร์ที่ 12 ตุลาคม 2009 เวลา 06:10:02
หายไวๆ นะ และกำลังหาโหลด comic life มาลองเล่นเหมือนกันนะครับ

ว่าแต่แตกแล้วได้ทองกี่บาทครับ แอนตาซิลจ่ายนะ  ไออย๋า
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: pom
วันอังคารที่ 13 ตุลาคม 2009 เวลา 00:06:14
เคราะห์ซ้ำกรรมซัด...วันนี้เพิ่งเจออีกชุดใหญ่ เกือบต้องสไลด์กลับอีกรอบ :นอนตายดีกว่า:
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: BEAUT
วันอังคารที่ 13 ตุลาคม 2009 เวลา 04:03:55
เคราะห์ซ้ำกรรมซัด...วันนี้เพิ่งเจออีกชุดใหญ่ เกือบต้องสไลด์กลับอีกรอบ :นอนตายดีกว่า:

อ๊าวววว หลอครับ .. โชคดีน่ะครับ ที่ไม่ต้องไสลด์กลับอีกรอบ ..

เด๋วจะเป็น สโลแกน " ขับไป สไลด์กลับ " อีกครั้งนึง  อิอิ
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: hara
วันอังคารที่ 13 ตุลาคม 2009 เวลา 08:51:47
เคราะห์ซ้ำกรรมซัด...วันนี้เพิ่งเจออีกชุดใหญ่ เกือบต้องสไลด์กลับอีกรอบ :นอนตายดีกว่า:
รถคุณนิสิตหรือครับ  รบกวนของดูล้อชัดๆนิดนึงครับ เห็นไกลๆแล้วกิเลสเกิด  อาย
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: Lucifer
วันอังคารที่ 13 ตุลาคม 2009 เวลา 10:19:08
คอนโซลสวยจังเลย ทำมาเท่าไรครับ
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: เด็กนนท์
วันอังคารที่ 13 ตุลาคม 2009 เวลา 10:42:23
รถคุณนิสิตหรือครับ  รบกวนของดูล้อชัดๆนิดนึงครับ เห็นไกลๆแล้วกิเลสเกิด  อาย

ผมว่านะครับตอนนี้คงยังไม่มีอารมณ์ให้ดูล้อนะครับ เพราะกำลังเซ็งอยู่นะครับ โหไม่นะ โหไม่นะ
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: mr.not
วันอังคารที่ 13 ตุลาคม 2009 เวลา 10:59:55
โชคร้ายมี 1 หน โชคดีตลอดไป หายเร็วนะ  ( จากแดง 7714 )
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: poom115
วันอังคารที่ 13 ตุลาคม 2009 เวลา 13:45:29
คอนโซลสวยจังเลย ทำมาเท่าไรครับ

รูปไหนอ่ะครับอยากเห็นเหมือนกัน..
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: Lucifer
วันอังคารที่ 13 ตุลาคม 2009 เวลา 13:49:21
โทษทีครับ จะบอกว่ากันชนน่ะ เขียนผิด
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: lovepg
วันอังคารที่ 13 ตุลาคม 2009 เวลา 18:04:20
เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ต่อไป ทาเคชิ อิอิ
ปล ว่างๆ ก็ไปเมากันได้น่ะครับ คุณนิสิตสุรา คุณอัยซ์ สุดหล่อ( แฟนก็สวย ) อิจฉาจัง คิกคิก
วันอังคารที่ 13 ตุลาคม 2009 เวลา 23:36:27
ขออภัยด้วยครับ กิเลสบังตา หน้ามืด งึดๆงัดๆ  :โอ้ววววววววววว:
วันพุธที่ 14 ตุลาคม 2009 เวลา 03:52:41
เง้ออออ .. อิอิ ครับ !!
Re: ข้อคิด และเตือนใจให้กับทุกๆคนเลยน่ะครับ .. ว่า By: pom
วันพุธที่ 14 ตุลาคม 2009 เวลา 22:52:24

ขอโทษครับที่ตอบช้า... Lenso Dash hyper silver 15" 4 รู 100 ครับ
เครดิตรูปจากงาน รวมพลฯ ที่บางนาครับ

วันพุธที่ 14 ตุลาคม 2009 เวลา 22:59:14
โชคร้ายมี 1 หน โชคดีตลอดไป หายเร็วนะ  ( จากแดง 7714 )

ผมโดนสัปดาห์ละหนเลยครับ  โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ
ตั้งใจจะไปทำบุญอ่ะครับ ไม่ไถ่ชีวิตโคฯ ก็ตั้งกองทุนอาหารกลางคืนอ่ะครับ..สนใจป่ะครับ  Ho Ho

วันพุธที่ 14 ตุลาคม 2009 เวลา 23:22:16
คุณ นิสิตสุรา ตี4 ครับ ..

Mold กันชนเรา จะเอามาใช้ประโยชน์กันดีมั๊ยครับ ..

เผื่อคนอื่นที่เดือดร้อน จะได้ไม่ต้องไปหาให้เมื่อยตุ้มอ่ะครับ ..

ว่าไงดีครับ .. ถ้ายังไม่นอน ก็โทรมาหน่อยน่ะครับ
วันพฤหัสบดีที่ 15 ตุลาคม 2009 เวลา 00:46:01
ขอบคุณครับ พอดีไปเห็นที่ห้องซื้อขายของคุณอัยซ์ ว่าจะมาโพสพอดี

แต่ชอบกองทุนอาหารกลางคืน ฮิฮิ  ขอจำไปใช้นะครับ   555